Mm. mwalimu anasimulia kuna kijana tulikuwa tunaona baadaye atakuja kuwa kiongozi mzuri sana watu wakawa wanafuatilia huku na kule wanafurahia He, haso zake kama kiongozi yani ila muda si muda kananuka rushwa tu yani siku hizi rushwa tupu mm. Yeah. halafu mimi kama daktari wa dini na falsafa ye yeah, kuna habari zilinifikia kwamba kuna watu kwamba na sisi tuliamua kuwashinda wale wanaomtuma mwalimu mm. kwamba hawa ndio wanamtuma mwalimu wakafanye maamuzi akafanye kazi basi wakaamua kuwashinda wale wanaomtuma mwalimu nyerere Yeah. e aiskambarage yea nani njindulisu au twambiane