Mm. ye yeah. si tuna advantage tumeangalia soka kwenye asamutv jamani narudia mara kumikumi ili tubishane kwa hoja refa kaona mara moja tu na yiye alikuwa mbiombio kama wachezaji hasa okay. huko sikumharibia taaluma yake jamani sasa apanze gani asarefa afanye nini kuokoa taaluma yake jamani wajiripie vingamuzi vyao basi wakatizi tunafaidia marudio nawafaidi marudio wafanye maamuzi ya haki lakini hii kusema kwamba tuna mhukumu refa tumaona kwenye video refa e hakuona kwenye video alikuwa taaluma yake inaharibika jamani jamani watu wengine wanapenda kazi yao inawalipa sio watu watamaa sana nateka wakaanzi kuishikimedioka wakati walikwa makini uwanjani kweli ili jambo si sahihi hmm.