ya yeah. pc au kompyuta yangu imeanza kumisbihevu baada ya kuwa naandaa najiandaa kurusha podkasti hii imegoma aipokee intaneti sio wirelesi sio usb teterin yaani imegoma zote kwa kwharodi kwenye simu unaona changamoto fulani kwa hiyo ntashera ro data kama zilivyo ya podkasti hii ya yeah. ya chama cha mapinduzi kimeungana na vyama vingine katika kuunga mkono uundwaji wa katiba mpya ya siku hizi mimi ni mwanachama wa chama cha mapinduzi lakini bado sijasahau umuhimu wa dunia kuwa chini ya mfalme mmoja kwa hiyo bado sija umuhimu wa nchi ya tanzania kuwa ya kifalme sijasahau umuhimu wa nchi ya tanzania kuwa ya kifalme kwa hiyo ndani ya sisiemu ninao watu wangu wengi tu na nje ya sisiemu wapo watu ambao pia waani sana lakini kwa sababu moja mbili tatu hawakuwa radhi kujiunga sisihemu ya najua pia kuna social barriers ya kwa sababu najua nafuatiliwa kila sentimita ya maisha yangu kwa watu wengine kuinteract na mimi ila msimu wa katiba mpya ni msimu wa kupaga sauti zetu tena kwao nitakuwa natoa maelekezo kuanzia kesho kwa wenzangu haijalishi wako ndani ya ssmu wako nje ya ssmu ya yeah. kwa sababu siasa pia zina maslahi ya watu halafu pia watu wana safari ndefu tu wametoka kimaisha yaani wamepitia changamoto nyingi sana hele yakuambia htu jamani tujiunge sisihemu najua pia ilikuwa ni ukakasi kwa baadhi ya watu najua wengi yani. pia walijiunga sisihemu nando maana upinzani hauna mashiko pia siku hizi ya yeah kwa hiyo basi ni wakati wa nchi kuwa ya kifalme iwe monaki na mfalme nipo lakini pia kwenye siasa za kawia za zake kitanzania tu kuna mambo ambayo inataka yaingizwe kwenye hizo siasa kwa hiyo kesho nitashea podcasti fulani tu ambayo niliiandaa tu kama sehemu ya kujaribu maiki yangu lakini baadaye nikajikuta naifanya ndefu ya na kilicho ni mspaa kuandaa podkasti hiyo yaani imenikumbusha ndoto zangu za zamani wakati naianza harakati miaka hiyo ya elfu mbili na kumi mpaka elfu mbili na kumi na sita kwaiyo ni podkasti ntaerusha tu kama ilivyo jao ilia kwa jili ya miwako, ili, kutesti lakini ntaerusha kama ilivyo watu waichukue waisikilize waielewe ili angalau kama tumetoka umbali mrefu woa kwenye lengo wa kwenye njia yetu basi watu waweze kujiorienti wao warejee katika ufuasi na unyenyekevu wa familia tukufu kwa imani waliojijenga juu yangu mimi ya yeah. naengina wandaa hivo hivyo kwehyo mwina amani tu kwamba ni mwendo wa karama ni familia ya garama ni familia ambayo ipo kwa ajili ya maswai ya watu ya yeah. yeah. chama cha mapinduzi kimeungana na vyama vingine vya siasa nchini mwetu katika harakati za kuunda katiba mpya ya yeah siku hizi mimi ni mwanachama wa chama cha mapinduzi lakini bado sijafutilia mbali ile ndoto ya kuifanya dunia kuwa ya kifalme kuwa chini ya mfalme ya yeah. na vilevile na fahamu ya kwamba katika sisiemu kuna watu ambao kwa amri yangu walijiunga ndani ya sisiemu ninao watu wangu ndani ya sisiemu najua pia katika upinzani wako watu ambao waniheshimu sana ila kwa sababu moja au mbili au kasababu kadhaa hawajajiunga na chama cha mapinduzi kwa hiyo ni wakati ambao inabidi watu wapale sauti zao kuunga mkono mchakato wa kuifanya tanzania kuwa nchi ya kifalme tanzania kuwa monaki kuna kunapdkasti ambayo lijiandaa kwa ajili ya kutesti maiki zangu tu ambayo ya, ime imeinfluensiwa si ime, im, nilishawishika kuiandaa baada ya kusoma kitabu cha mahwox cha mwaka 1988 y ambayo inakumbushia ndoto zile za wakati ule ambazo lilikuwa nazunguka huku na huku kuongea na watu baada ya kukosa kwenye media. kwa hiyo ni wakati sasa wakurudisha ndoto zetu zile kuakisha kwamba tanzania inakuwa monaki inakuwa nche ya kifalme kwa sababu familia ya kifalme bado sijaacha kuilea familia yangu kujiandaa kwa majukumu ya kifalme kwa majukumu ya kuishi kwa ajili ya maslahi ya watu ya, na kwa imani ambayo wengi mnayo juu yangu mimi na wenyewe nawapatia malezi ambayo nataka yatokeze pale pale ambapo wengi mtajikuwa na imani na familia yangu japo ya, kuna changamoto za hapa, na hapa kwa sababu tunaishi mitaani kama anavoishi watu wengine tu ya kwa hiyo kuna podkasti nitaiunganisha pamoja na na na voicnoti hii ili kwamba watu waweza kujikumbushia pia zile ndodo za wakati ule ambazo zina lengo la kuifanya dunia kuwa chini ya kiongozi mmoja dunia kuwa ni monaki dunia kuwa ya kifalme chini ya utawala wa ahmadi tendi ambaye anafahamika kwenye data behi zingine kama ahmadi juma shelimo Yeah. kitabu cha matthew fox cha mwaka 1988 kiitwacho of ofosmic messi yaani ujio wa masihi wa cosmics yaani maisha yaapatikanayo nje ya dunia akimaanisha kwamba hekima za hiyo masihi siyo za dunia hii yeah. a yeah. nadhani hii ni hoja sio nadhani ngoja tuanze mm. dunia yetu tayari imeshashuhudia vita nyingi sana katika historia kuanzia enzi za mawi enzi za mishale enzi za kurusha mabomi ya moto wa kutumia vifaa jamia manati kubwa mpaka zama za bunduki zama za mabomu na sijuu mabomu ya nyuklia dunia imeshuhudia vita nyingi sana na matokeo ya vita mara nyingi ni uharibifu japokuwa vita pia inawafanya watu wasalimu amri na watii amri ambazo mwanzo hawakuwa tayari kuziti lakini hakuna haja tena ya vita kwa sababu tunaye mfalme mmoja tunayo dunia moja ambayo inaungana chini ya ustaarabu mmoja hakuna haja ya vita ya kutumia silaha nzito nzito lazima tuistaarabishe vita tuhakikishe kwamba vita kwanza tunaondosha kwanza mazingira ya kuibuka vita tunawakikisha kwamba hakuna vita nyingine inakuja na jinsi ya kuibuka vita ni kuwa watifu kwa mtukufu ahmadi tendi ambaye ndo mfalme wa dunia kwa sababu kama tutaitisha dunia katika jina la ahmadi tendin ambaye ni mtu wa haki ni mtu mwadilifu ya yeah. mimi ni mtu wa haki mtu mwadilifu mtu mwenye hekima mtu mwenye upendo mtu mwenye kupenda kusaidia watu ambao wana shida vile vile kuwa kwa mua hata wale ambao wako juu zaidi wazidi kuwa juu zaidi kwa sababu eslonga kwa sababu pale ambapo ahmar endi anahusika basi ukuwaji ni ruksa utakuwa katika kazi yako katika fani yako katika kipaji chako katika taaluma yako kiasi kwamba mbingu ndo mpaka utakuwa kabisa hata ukiwezekana ufike mpaka mbinguni kwa hiyo kwanza kabisa mimi kama mtawala mpya amri ya kwanza kabisa kwa upande wa silaha ni kwamba silaha zote ziharibiwe tunahitaji jamii ambayo itakuwa silaha ni silaha kama bunduki tu zaukaa st zitakuwa kama zinatumika kwa matumizi ya kila siku basi zitatumika porini kwenye kuwinda wanyama wakubwa wakubwa kwa ajili ya kusuplai chakula ya yeah. kwa sababu ni kweli ni jambo la kweli kabisa kwamba wanyama pori ni kivutio kizuri sana cha utalii lakini pia wanyamapori wanafaa kuwa chakula lakini tukiamua kuanza kula wanyamapori tu wanaweza wakaisha baadaye hifadhi zikawa zimetweka lakini pia wanyamapori pori wakiachwa wenyewe pia wana jinsi ambavyo wanajiendesha wenyewe idadi yao inapungua na kuongezeka msimu baada ya msimu kwa sababu labda ya marisho kwa sababu labda ya yakuiwa na wanyama wanaokula nyama labda wanyama wanaokula nyama pia watapungua baada ya wanyama wanaoliwa wanaokula majani kupungua vitu kama hivyo kwa hiyo mimi ya ngoja nsihamie kipengele hicho cha wanyama sana ni topiki inayojitegemea ni topiki ambayo nitakuwa nawaletea pia katika mfululizo wa his hisasti ambazo anaandaa himself anaandaa masihi masihi mwenye moshi mm. <laughs> ye yeah. napenda kujiita hivyo na nyanyua sana brani ya wanaume kwa juu na utomatialy hapo hapo nakuwa shujaa wa ba ya wanawake kwa sababu ya yeah, wanajifil kuwa wanawake wanafurahia kuwa wanawake ya yeah. na sidhani kama ipo jinsi ya kumsaidia na kumfurahisha mwanamke ambaye hafurahii kuwa mwanamke ya yeah, hakuna jinsi ya kumsaidia hayo ni mambo ya kiasili ya yeah, ndio asili ilivyo na usawa kati ya mwanamke na mwanaume ni kitu ambacho nakiunga mkono sana lakini siyo katika mambo ya kiasili kwa sababu kuipuuza asili yakowe mwenyewe ni ishara kwamba hujipendi utakuwa mtu wa mateso na kuyakimbia mateso itabidi uyasukume kwa watu wengine mm. kwa hiyo kwa upande wa vita siraha zote inabidi ziharibiwe na bunduki zinaenda kuwekwa store askari ndio ambao watakuwa wanaweza kuwa na na store lakini sana sana wajifunze matumizi ya mapigano kutumia virungu eh, kama ni mapanga wanaobeba ni askari tenatena hayatumiki pia arahia pia mm. inapobidi hivo yani hasaya mavita masilaha ya nyuklia linapigwa sehemu lina eh? haribu dunia linauwa watu mpaka ardhi inakuwa haifai kwa matumizi eh? inaua mpaka bakteria lo kwenye ardhi inauwa mimea asa ni, ni silaha aina kazi atuitaji silaha za hivo kwa sababu sio wakati wa kuangamizana tena ni wakati wa kujipanga vizuri tuwanze kuishi maisha ya starehe na nishazungumza sana katika mazungumzo mengi ambayo nimeongea katika siku za nyuma kwamba zipo starehe na mahitaji makubwa ya msingi ya aina mbili tu hayo mahitaji yakipatikana kwa utulivu kila mtu anakuwa mtulivu na maisha yanakwenda vizuri yanakwenda sawia kwuu starehe hizo kubwa ni sterehe ya kula chakula na sterehe ya mapenzi a yeah. hizi nyingine kama suka mbio za magari magamu mm? y yeah. zinaburudisha ubongo mm? sawa ni sterehe ya, labda kunaile hali ya kujihisi kwamba yes ushindi na furaha yake pia na raha yake ya yeah. lakini starehe kubwa siku mbili bwana He, chakula na mapenzi kwa hiyo tukaaikisha kwamba hakuna fujo inapatikana hakuna unyonge unapatikana hakuna uduni unapatikana katika ulimwengu wa mapenzi hakuna unyonge uduni Hmm? hakuna mateso yanapatikana katika ulimwengu wa kufikia chakula ya yeah. dunia inakuwa sehemu yenye utulivu kwa hiyo ndio maana naunga mkono mapenzi baada ya balei yeah. na kuunga mkono mapenzi baada ya balehe haimaanishi kwamba naunga mkono watu wasisome hapana elimu haina mwisho kila siku ni kusoma kama ambavyo ndio nayoishi pia naishi maisha ya ambavyoadoshakwa ja sababu sina mtaani mtihanim una waatimwengine naia mda mrefu na bila kusoma yeah. Ila hata a mtandaoni tuko aezakaakwanza baadhi yamanenouta kitu tu mtandaoni kanipa udadisi kendea kujisomea so elimu haina mwisho ya yeah. nakusoma pia ni kazi kabisa kwa sababu jamii inahitaji wataalamu ambao watakuja kuifanyia kazi kwa hiyo jamii ndio inawatuma watu wakasome jamii serikali wazazi hmm? ndo wanawatuma watu wakasome kwa sababu serikali inasomia ujenzi wa shule wazazi wanaandoa watoto waende shule wanawasapoti kwa hiyo jamii iliyowatuma wakasome basi jamii ina wajibu wa kuwapatia pia mahitaji yao ambayo wanahitaji kila siku kwa hiyo mapenzi sio kikwazo ya yeah. sio kikwazo ila sema tu kuna taratibu za kitamaduni tu kwamba mtu huwa na mpenzi wake basi lazima wasijua waishi nyumba moja si mke afanye majukumu fulani si majukumu fulani yeah. yeah, kakuna mazingira mimi, mimi na jukumu lingine la kusoma k najua ah, ntaoptimizi vipi haya mazingira ya kusoma basi kuna baadhi ya tamaduni zingine za uendeshaji wa nyumba eh. inabidi zipuuziwe kwanza ili watu waweze kutimiza lengo ka takua wanafanya kufurahishana tu kwamba yea jamaa yangu leo mm. yeah isha azungumzia swala la mapenzi na chakula pia nahamia swala lingine la chakula sasa ambayo nilijaribu kuligusia kiasi fulani lakini sikuligusia sana kwamba kama serikali ikaakisha kwamba watu wanakula serikali yangu hiyo ya yeah. serikali yangu naakisha watu wanakula wanashiba, wanakula wanashiba kwa afya hiyo yeah. ili chakula kipatikane inabidi kifanyiwe kazi inabidi elimu zitumike ya yeah. ila katika utawala wangu mimi ambao wapo watu wanafanya juhudi kuhakikisha kwamba utawala huo hauwanzi katika uongozi na serikali hiyo kwanza kabisa tutawekeza tu natoa mfano kwa nchi kama tanzania tu ambayo upande wa mashariki una bahari ina maziwa mengi sana ina mito mingi sana ina mbuga za wanyama wengi sana ina mashamba yenye rutuba mengi sana kwa hiyo swala la chakula mazingira kama hayo swala ambalo halina ukakasi wowote ni swala la watu kula wajenge mashavu kujenga hmm? mashavu sana pia inakuwa inakuwamah basi watu watafanya mazoezi tajibunta wenyewe ya ni elimu tu ilimu ikisambaa vizuri watu watajua jinsi ya kujisimamia kwa upande wa chakula kwa mfano sio kwa mfano sasa yatatengwa mapori mengine yata mapori mengine tunachayale ya asili ambayo yatakuwa na binadamu ndo mla nyama kwenye mapori hmm? watafugwa wanyama wengi wakila aina ambao wanakula majani lakini kama tujuavyo wale ambao ni wataalamu wa ekolojia wataalamu wa icoloji wanafahamu kwamba kuna muda wanyama anaokula majani mazingira yanakuwa mazuri sana wanakuwa wengi sana muda kama huo kama hakuna walanyama wataharibu mazingira watamaliza majani wetu watakufa kwaio binadamu wanakua ka makini kufaa kula nyama msimu huo kuakisha kwamba wanyama hawazidi hatakia kipindi kigumu chacha kiangazi majani sumajaninaunua mengi sana msimu kama huo binadamu nakuwa makini pia kuwapunguza wasije wakafa nyumbosh kwa sababu ya kiangazi wa wa kwa ni pori ambalo binadamu hmm? fikiria funa, na funa wa kutosha hamna simba hamna chui hamna mamba kwenye pori hilo ambao limetengwa siopolila asili hilo hilo ni pori binadamu ndoanyamaaya hmm? kuhusu samaki labda zikuna meli za kutosha za kisasa za kuvua matani kwa matani ya samaki kutoka barahindi kutoka ziwa viktoria ziwa rukwa ziwa e, maziwa kama yote ya tanzania aya watu wanalima pia na huko ni muda huko wa kukomandi mashine sio watu wajembela mkono labda baadhi ya mazingira tu ambayo hayali hayalimingi kwa mashine na pia na huko pia na teknolojia ilikofikia pia mashine za kulima huko zinawezekana pia kwa sababu mashine ambazo tumezoea ni hmm? yes, sana teknolojia ilikofikia kuona ya kwamba kuna mashine zingine mbaye na mareta ambazo naweza kulewa maeneo ya juu aju hazipo eh? ni kiasi ku kipo duniani madini yako mengi tu ambayo yanahitajika kutengeza mashine ina wanapelekea mashine kama hizo watu wanalima kiza hivo mazao yanakusanywa kalani baadaye yanagawanywa kwamba hii... eh? yeah. kwahiyo masuala ya chakula kama hayo inakuwa hivyo y yani. samaki wabichi wamechukulia wame aeta vizuri ae kwenye makopo wamesafirishwa wamesafirishwatuwanakula tu swala so, la mapenzi ndio hilo ni mambo ya kupatana kama kawaida mm? mtu bado anasoma sawa hajawa na nyumba yake sawa bado kuna mazingii aeza mka optimis wasiibane basi mm? wasifanye magendo ayo mapenzi anajua hatu hizi a yeah. huyu hapa ni ni mpenzi wa binti yangu niwawabariki ni mtu na mkewe japo mbele yajamii wanaonekana ni mtu nagelo ufrendi wake kama livo, kama dunia so, wako pamoja huko wasiwasi kwa hiyo kama kuchukua yeah. kwa sababu mazingira ambayo, waweka, mazingira ambayo tunawaweka watoto wetu ni yasaaeoendiwakeaneauakauhsisha ngaye wamekaashika mimba uhusisha ngay wana ukimwi magonjwa ya zinaa kwa sababu y yeah, tumewapa jukumu tu kwamba bado wajichukulie tu wao ni watoto bado sio kama sisi hmm? kuna muda mwingine anakuwa na mgogoro nayee mwenyewe eh? baadae unaa na rafiki yake vya mwenye mgogoro na nayee mwenyewe yani mgogoro binafsi mimi mna mpi naaminishwa ni mdogo lakini najua ni mkubwa naeza nikashiriki mambo kama hayo kwa hiyo mazingira kama ya kujiibaiba mazingira ambayo hakuna tahadhari za kutosha za kuchukua mazingira ya mashakamsha lakini kahkmgonjwa kama hayo, yeah. hayo yamewekwa katika misingi ya ustaarabu kabisa hana haja ya kuwa na mgogoro na yee mwenyewe binafsi anajua uyee simdauu hapana stakiwe nikamate mimba mdauu mm? kwa hiyo akiitaji msaada tu bila changamoto yoyote yeah. maisha yanakuwa na maana hivo yeah. nimezungumzia mambo ya vita mambo ya mapenzi mambo ya chakula yeah. ya kwa upande wa masuara ya kazi pia ni jambo jepesi tu wanaojua kufundisha ambao ni walimu wako wengi sana lakini dunia ambayo ni ya kuamrisha mashine dunia ambayo haitumii pesa au walimu wote kabisa maana ni wengi sana wot yani. kwamba mwalimu wewe umefundisha wiki hii umea siku hizi hizisuhzkpumzkea yes, mambo mengine umeripiwa katika maisha ni bure tu fundisha, inatosha kapumzike ukastarei nenda ka gale tusaah kama mashine nalima eneo kubwa kabisa meli inavua ina haja ukaanze kuvua kaanzuvuaandoana baharini pumzika nlendini mkavuele wengine wanabaki nyumbani kayo ni dunia ambayo ina utulivu lakini laki wamewekeza kuwakisha kwanza familia ya kifalme mm? familia yangu ina aumi mwenyewe nakua mtu wa mashaka sana mtu ambaye hana maisha ya furaha mtu ambaye ukiga mwenendo wake utaferi kama yeye hiyo ni chezo baya sana wamecheza kuakikisha kwamba dunia haisimami katika yenyewe inakuwa ni uwanja uwanjawa mbiombio uwanja fujo. Suala, yani. kazi na kazi yetu ni machine. na mashine mashine mashine yetu kufanya wafujofujo ndiyo walimu kama walajaeni kama wote baadaye nashanga yesiu nasha majukumuoanzaaoaeaaaoila mtu ana anajitosheleza kwa sababu serikali naprovidi ahmad baba bwana anasimamia kazi eh? anahakisha anshanahakisha kwamba alio chini yake wanafanya kazi kama ilivyopangwa kama baba anahakisha kila mtu anaridhika kila mtu mahitaji yake yote yanatimizwa ya ni maisha ambayo ya aina yake dunia ya aina yake hmm? alafu pia kwenye masuara ya elimu pia nilikuwa napinga sana haya masuala ya ukaa shuleni muda mrefu nilikuwa napinga sana kwamba wewe una unasoma uh, um, maisha uh, yote au unasoma mpaka kwanzia, là, kwanzia si zkwanzia si miaka minne sui mpaka miaka ishii uh. na tano unasoma tu ndonakua saa si na degr wakati huo sikadai kusoma kwa hivo lakini pia pat nafanya hoaamba kuna tu kwamba mtu anaamua tu Mime nasomea uchimbaji wa yes. shule ya msingi msingia akitoka hapo anakwenda watuawanziwaziaapasio wa, wa eh. lazima daktari wameno ajue mwili mzima wa binadamu nayofanya kazi ani Eh, kwamba mtu anaweza akaandaliwa tu yeye akayasoma meno tu baada yadasaasaba ya yani. na akafanya kazi ya meno vizuri zaidi kushinda, yu, kushinda yule ambayiwatumie miaka ya kutoshahndwaaawanza mm. yani. tu. vizuri tuha yani. daala kwanza una specalise mapema kwa hiyo ayo ma mengine yanakuja sa kwenye kuffanuza ambo ya, ya, ya, ya kitaalamu kufanya nini ndio ea zinakuwa hivyo yaani hivo yn yani. n yani kwambaile mtuuataaluma znakua hivo maisha, maisha mazuri hakuna mashaka mashaka nandoma nimesema mahali ambapo nahusika maendeleo sio zigzaga sio njia ya zigzaga ni njia iliyonyoka mafanikio sio zigzaga ni njia iliyonyoka kwa sababu maisha nayafanya na hmm? fikiria ulai wakamua wafiche mashine zao haya hmm? afrika zaoyafriaawakawaza tuanze kuficha madini yetu kwa sababu wanatumika hizi kuandaa mashine za, za kisasa zaidi yeah. kwa sababu kama kama kama roboti najua kamaboka na dhahabu ya kutosha tu kwenye sstem zake mason matelevishen haya hmm? vitu vya kugawanya tu eh? kuna watu wangapi televisheni ngapi zinahitajika y yeah. viana viko vingapi ni swala dogo sana dunia ikiwa na kiongozi mmoja ambaye anaitizama kama anaitizamavyo mimi nando maana tangia mwaka elfubili na kumi nimesha jitangaza mimi ndiye kiongozi wa dunia kwa hiyo kila mtu anaangamia kwa muda wake kila mtu aelesewa kwa muda wake katika kuakisha kwamba hilo swala halifanikiwi naona nata dunia niyawenda wazimu washakuwa wenda wazimu washaweka akili pembeni wamegua kama wanyama tu kuaisha kwamba huo mpango wa mimi kuiongoza dunia ambayo imetulia asilimia mia moja halaa hivo kwaiyo watakuwa wanaangamia wenyewe lakini swala litatimia tena lishatimia pia kwa litatimiatsmbao ishatpiwaiyo mambo wajakaa sawa wanakuja kuvuruga huku eh, ili wafanikishe mipango yao ya muda mfupi na mingine ya muda mrefu kwa sababu wanabai time tu Yeah. kwa hiyo ni swala la upendo maisha inayoishi mambo inayofanya ndiyo upendo wenyewe ya yeah. kwa wale wafuasi wangu ambao sio wa tanzania ambao wako nje ya nchi ni wakati wa kuwatia moyo wale wa tanzania kwamba ni maamusahihi kabisa kwa sababu matokeo yake pia mnayafahamu wengine kumbe mliyafahamu kitambo zamani sana hata kabla mtoto mwaka mmoja mwaka themani na nane to mdogo mwaka mmoja kunyonya s so, kwa sababu hakuna mashaka yote mwatie nguvu wasiwe na mashaka mashaka wambe maamusahii mza mkawasapoti pia kwenye hizo harakati kwa sababu wengi ofos hatuna atensheni kubwa kwenye media zao ya akini nioraia sabbu hii ni ndoto ya wengi wapo wengine wakubwa wengine wadogo wengine wanasiasa wanahoja nzito kama hivi kwa hiyo mwatie nguvu wakati huu ab wa kamalimam sahihi muwasaidie pia kwenye kampeni wale wanaoimba nyimbo waimbe wale watu wafilamu wazitoe ya aanicho zinakejeli za zamarodebs lakini kamsimukapita ko basi tusirudi tu, tu, tu nyuma tena tusonge mbele yeah. kwa hiyo ni wakati pia wakuwasapoti wenzenu kwamba ni mamu sahihi pia kuungana na mtukufu td na familia yake kwa sababu ni familia ya kuamini watoto wangu watashdamu yangu na sio damu tu ambao anataka asashta malezi pia wanayopitia ja mnafahamu familia zakifaawakitenganishwa yani bado mwisho wa siku damu hazipoteaji hasa damu imsha malezi najua mtarajie nini kwa sababu wengi mna imani katika mimi