Mm. nilikuwa nimeamua nikae kimya tu kuhusu hili swala lakini hapana sisi kukaa kimya kuna tamfilia ya two ti ambayo inaendelea azamt ya yeah. najua pia hizi ni kiki pia anufaisha watu wengine waasii kuishi maisha mazuri zaidi zaidi ya jana wakati wenyewe hawatoi kiki yani Hmm? Yeah. Hmm. ya two yae ambayo inaendelea zamt sikubahatika kuiangalia yote mpaka sehemu ambayo ameishia wiki iliyopita au walipoishia leo sikuiangalia yote kwasabu nikbia na mambo yangu mengine mengine tu lakini sikunipoanza kuona jamaa yuko na mke wake anampatana vizuri amepata kazi sehemu bosi wake ni mwanamke ana mtoto ambaye ni mother yni ana mtoto ambaye hana babake analea peke yake tu so sijui mtoto anaendaje malezi apate malezi ya baba y iona kipande hicho hapoa mi nkaanza kut takavyotokea abama ataisha mahusiano na kweli ikawa ni hivyo nakuja sehemu ya pili jamaa wa kwenye wakati mgumu mzee anataka ye na wake wawili lakini mazingira anapsha ni mazingira magumu kwelikweli yeah. nakuja kwa ngalia tena jamaa anataka amtariki mke wake abakie na mkio na naye mke mdogo yaani huyo mchumbake mwingine ambaye na naye tu y yeah. kwa hiyo nayoongea hapa mimi siongee kuhusu tamthilia ya two yaba naongea uchambuzi wa wachambuzi ambao walikuwa wanachambua kipindi cha ndani yao ale ya. uchambuzi wao umenikorofisha haujanibariki tamthilia ya two ikuangalia yote lakini najua ya yule mwanamke baada ya kuona mume wake atakuwa na mke wa pili ndoo ambayo imemvuruga nani si vikta iyeakthei ya wazazi wake huku na kule zile zileaksheni zao kwamba amefanya mangapi ambayo yamemtesa vikta wakili anaua jambo analotaka kufanya ni jambo ambalo linawezekana wake wawili kwahiyo ametokea nangapi hapo katikati sawa anataka maache mke wake hivi yni tuseme hii mdia na serikali ziiwanawavunjie heshima alu nyaka wawili yani kwamba ni kitu ambacho hakiwezekani ila mke mkubwa mara nyingi ateseka tu kama mme akiwa na mke zaidi ya mmoja ya yeah. kwa sababu mme asema nakimbia gubu wakati hmm. ule mwanamke ashaji tu yani huyu mume wake wako sawa au nikawa mpinzani wake so mbaya yani. jaa kama kuna gubuanatoroka kama kuna kunagu yani, uko hivyo hivoi yani. kwa hiyo bado media isiwavunjie heshima watu wenye mte ya mmoja changamoto zipo najua kabisa mwanamke amefanya mengi kabisa ambayo aliovunja moyo wa vikta kwenye harakati zake za kumzuia asioe mpaka inafika hatua bora yamtariki mke wake ili aoe mke mwingine so, kuna ili, kuna ile ubaya mwingi sijaona lakini na uhakika sababu najua ninachozungumza amemtoa aowe vale. efehiyo hmm? aweze hiyo mada isija kawa inapata ina, ina, ina, ina, ina, changamotochangamoto yani akabakia halmashabuke peke yake na hiyo kozi akuwa komfotable sana isi aisi ana kijipu mgongoni akua mo sana kipindi jiraidikuwa omfotle basi kingine kaa a kipindi kama kuna kitu kina kubuhudhi yakomfolicha ni ya msingi sinajua y ya mbali na takwimu za sensa yaani achana tu na takwimu za sensa lakini wapo wanaume ambao hawana uwezo wa kumridhisha mwanamke wapo mashoga na ndani ya two wives, kuna mwanaume ambaye ni shabiki wa ivn anamsaidia vn kwenye vita zake si za kugombea mme wake ambaye anasha hana sifa za kiume sasa kwenye jamii ambayo takwimu za sensa tu ziesha kwamba wanaume ni wachache kushinda wanawake na bado kuna baadhi ya wanaume hawna sifa za kiume ndani yake hiyo ishu ya baadhi ya watu kuwa na wake wawili kuna baadhi ya mazingira haliepukiki kupunguza wanawake ambao ni masingo madha wengine ni makahaba wengine ni malaya kwa two wives, kawa ni uokozi pia meokoa baadhi ya watu wakadwakapishana waka, waka na mazingira ya ajabuajabu ya, ajabu ya kutumika hovyo pia ni swala la kiheshima pia yeah. Yeah. posti kama hizi ambazo zinaendana na matukio nyingine hazitadumu kwenye hii platfou itaziondoa mwenyewe khiyo kama una rekodi una unadnloadi niwee mwenyewe tu kwa sababu zinaendana na matukio tu kwa hiyo podkasti hiyo niliiandaa kabla ya jumaatatu yaani jumaa usiku baada ya kuangalia kipindi cha ndani ya bosi ya hivyo