wanachotsaka mini patitabu nandomana hawa ishi ni chezesha kila nina chofanya kiishi ye aibu niga uke kichekeshe kuwachekesha mipango ya nguwa na i haribu wanapanga ni felisha ilatsambua tuna iskwa karamani nengamua heshima ni metsulia naspika kwa hekima watsafulia ufalani ni wapatsehoma ibada yangu ni kukhuza karaman rochaf hakika zitsafeli matendo yangu kuiweka alama nexayadyayo uhakika afadhali