ya yeah. kidumu chama cha mapinduzi sisiemu hoye kwanza kabisa ningependa kuwashukuru wale wote ambao wamenipigia kura mimi kuwa mjumbe wa chama cha mapinduzi kwa ajili ya mkutano wa halmashauri ya kata kunichagua kuwa mjumbe wa halmashauri ya kata kwenye chama chetu chama cha mapinduzi napenda kuwashukuru sana kwanza wale wote walioshiriki uchaguzi na kuenda zaidi kuwashukuru wale ambao walinipigia kura na kura zilitosha nikawa mjumbe wa halmashauri ya kata nimefurahi sana kwa sababu nimeshiriki uchaguzi hata sikufanya kampeni ya kwa sababu kampeni ilikuwa nswala gumu kidogo kwa upande wangu kwa sababu wajumbe siwafahamu eh? si kidogo tu kabla ya uchaguzi nje pale nashukuru sana wa nyumbani, wengi a vipawa vyangu wanafahamu pia a na watu kaema aongea na watu vizuri jinsi hoja ni navojenga jawaaidiauu makuzi yangu nikiwa shuleni nashukuru ko kwa kwanza kabisa waamini kwamba wamefanya machaguo sahihi wala hawajakosea aaisha kwamba siwaangush katika hiloaaisha wamba ashirikiana na, na viongozi wenzangu kuakisha kwamba tunaisimamia tuna serikali kuwaletea maendeleo wananchi nahakisha kwamba wananchi wanapata maendeleo wananchi wanafurahia usalama wa mali zao familia zao na wa wenyewe wananchi wanakuwa na uhuru wakuamua juu ya maisha yao yaende vipi ka sabu nafahamu siasa ni kama biashara vile unawapa watu wanachotaka wanakupa kile nikaabiashara tukiwapatia wananchi hayo tukawapatia maendeleo usalama uhuru na wenyewe watakuwa na imani kwetu sisi kama chama cha mapinduzi kwa hiyo watatupa nafasi tu, zaidi tuweze kuwafanyia mengi kwa hiyo nataka niwaambie wananchi kwamba wajumbe ambao wawakilisha wananchi wakataya lukozi kwamba maamuzi waliofanya wamefanya maamuzi sahihi na nawaahidi kwamba hawatajutia bayo watajipongeza kwa kitendo walichofanya kwa haya machache napenda kusema asanteni sana asanteni sana asanteni sana kwa imani ambayo mmeweka juu yangu yeah, asanteni