siku hizi salamu ya asalamu alaikum imepitwa na muda salamu ambayo inabidi itumike ni zumbe tend apewe sifa na anayeambiwa hivyo anaitika au anawambiwa hivyo wanaitika wa kusema zumbe tend anatosha kwa wale ambao wanafahamu kisambaa au wanapenda kusalimiana pndasamaakisambaa wa ambako hiyo salamu ndo inakotoka wataambiana zumbe atogolwe zumbe nadhani haina haja ya yakuffanua sana kuhusu navyotumia no zumbe japo nitagusia tu kidogo kwamba zumbe ni mfalme wengine king ing wengieta sultani basi nkaamua tuntumia brandi ya nyumbani kami sio mtawala wasambaa utawala wangu ni utawala wa kidunia ambao unalenga mtu mmoja mmoja familia moja moja taifa dunia ya unakwenda hivyo kao sina mda wakufanua kuhusu hilo kama mtu anafanya matendo ya kizinifu ni yeye mwenyewe asinishirikishe mimi asisemi kwamba siu ahmadi ana nini si mwenendo wa ahmadi siu ahmadi ameruhusu hapana definisheni ya, ya zinaa nimeshaitoa kwa mujibu wa mimi ya kinachopaswa kinachotakiwa kwa mujibu wa imani ambayo wanaiongoza mimi ni kwamba watu waowe wanawake na nikasema kwamba kama kuna watu wezi ukaanza maisha ya ndoa ukaishi na binti wa watu au ukaishi na kijana wa watu bila kupata baraka za wazazi wake nishazungumza hilo pia na nishazungumza pia kwamba kama mmebanwa kwa sababu za kisheria si sababu za kiumri si wazazi wa wawatuibaraka nishasema mimi peke yangu natosha kubariki mahusiano yenu kwamba hiyo ni ndoa kwa hiyo lazima bado taratibu za ibada ya ndoa inabidi bado ziwepo hata kama mmezikosa baraka za wazazi kwamba mnaweza kuishi pamoja kwa hiyo lazima muwe mnatoa heshima kwangu mimi zumba tendi ahma tendi vilevile muwe mnatoa heshima kwa wazazi wawili wa kila upande wanakuwa wanne lazima heshima yao iwepo ya. na ao wazazi wana ndugu zao wana wadogo zao wana kaka zao dada zao na wenyewe wana heshima yao pia lazima heshima yao iwepo kama ile ambayo mnailenga kuwapelekea wale wazazi wanne lakini wanafahamu hawa wanaipata tu kwa sababu wana ukaribu na wazazi wale wengine kwa hiyo walengwa wanafahamika kwa hiyo uhusiano wa boyfriend na gelfrend lazima pia uwe unazingatia vigezo na masharti kwamba lazima vifuatishwe vilevile vile. kwa hiyo kama unazini zini wovyo mimi si usiki, uzinifu utabakia kuwa ntabiya mbaya na nishasema pia mwanamke aliye haolewi tena na kama anaolewa kama itabidi aolewe ni baada ya kuachika yaani lazima kule anakotoka sio anachanganya timu aleo kaenda huku kesho karudi kule hapana lazima huko alikokepo kwanza awe ametoka ndo anaweza akaanza uhusiano mwingine ambao una baraka za maelezo ndo hayo yakuwazi definition ya zina nishaizungumza kwa mujibu wa mimi kwa kwahiyo wakeza watu hawaolewi na kuhusu masuala ya kwamba mwanamke mmoja kuna mazingira anaweza kuwa na mabwana wawili wanaume wawili nisha pia swala hilo na sasa napenda kurudia kwa ajili ya kukazia kuna baadhi ya wakati sisi wana unafahamu e? nguvu za kiume zinaweza zi, zi zikapungua ikafika kiasi kwamba uwezi kumridhisha mwanamke au sikushinda kumrihisha tu ukashindwa kushiriki mpaka shindandua sasa e? wakaunapambaa na hali yako haina haja ya kuashoga sika nani hayo masafa ya jabu ni upotofu kutosha mm? wakatinapambaa na hali yako unatafuta madawa unatumia mizizi unajaribu hii unajaribu ile ya yeah unaweza kumweka bondi sehemu kwamba ya kwa muda huu rafiki yangu yangu atakuwa anadumisha ndoa ndoa na hapa muda mrefu imedumu miaka miwili mitatu minne mitano mna watoto e? aondoke aende wapi au yeah. kuna mazingira kama hayo e? labda mwanaume awezi kumpa mwanamke mimba ya, kuna mazingira kama hayo pia kafanya mpango kama huo ya lakini hamna mazingira ya yakushia wanawake kwa hiyo mwanamke mmoja ni kwa ajili ya mmoja na nimezungumzia swala lingine ambalo nimejengea nime, nime hoja nyingi tu siku za karibuni japokuwa hoja ni hizo ni hizo nazojenga siku zote ambazo zinazunguka hmm? tena natumia takwimu za sensa za mwaka elfumbili na kumi mbili tu kwamba katika wanawake mia moja kuna wanaume tisinna tano kwa lugha nyingine kila mwanaume akiwa na ndoa yake kuna wanawake watano watabaki bila waume kwahiyo itabidi wanawake watano baadhi ya wanaume wagawasigwana mmoja mmoja kwao itabidi wanaume watano waw na wanawake wawili wawili ili idadi ya wana wili wote wawe na ndoa zao hasa kitu cha kushangaza dunia ya siku hizi inachochea ushoga mashoga wanadai haki e? kwa hiyo mazingira wanaume wanaoana wenyewe kwa wenyewe halafu jamii inakandia ina inakandamiza yani haitoi heshima kwa ndoa za mitala hiyo tatizo juu ya tatizo juu ya tatizo maisha yanakuwa ni changamoto juu ya changamoto juu ya changamoto mambo ambayo hayastahili kupata uzingatiaji katika jamii yanaanza kuzingatiwa yanapata hmm? kwa hiyo lazima kauli mbiu iwe wazi kabisa kwamba tuna tuna kandi ya mapenzi ya jinsi ya moja wanaume wasiowane wenyewe kwa wenyewe kwanza wazingatie kwamba wanaume ni wachache kuliko wanawake kwahio wakianza kuaana enye wenyewe kwa kwawenyewe wanazidi kupunguza idadi ya wanaume ambao wanaweza kuwaridhisha wanawake e? enyewe, warithishwe, warithishwe kama wanawake kwa sababu wenyewe kama uwariishih ni janga dunia haiponi mm? dunia ya kijani e? angala bahari ya bl tadunia namna hiyo waokijani uoto safi dunaddunia kozi dunia naeza kasema mazingira yanaza kawa vizuriaini binadamu ko vizuri hiyo ndo ndo, ndo lazima tukandie mapenzi ya jinsia moja tuyabanie kabisa mpaka yasiwepo kwanza kuruhuswa mapenzi ya jinsi a moja mnaondosha usawa Hmm. mwenzako anawa wana wake napata watoto weweje unauolewe tena utapata uda, watoto eh. na kijamiiya wanaume bado kuna halifani utajiisa nafsi yako inakandamizwa hata kama ukapea heshimaemarekanihashab ama imbanayanga rbaomadraft unajihisi kukandamizwa kandamizwa tu kwa hiyo kuna usawa wasi unapotea watu wanaishi kama wa mizimu kwa hiyo ni jambo la msingi kabisa kuchochea ndoa za mitala na kuzipa heshima stahiki wakati huo huo tunakandia tunazuia tunapinga tunakwenda kinyume na kila kitu ambacho itazalisha tabia za kishoga katika jamii yetu okay. kwanini mwenzia sioe kwanini mwenzia asiwe na mke kwanini mwenzi asiwe na familia Eti, kwa nini usioe na mke kwanini usiwe kwa na watoto namk a usioeweawoenafamilia kwanini usiitwe baba baaday itwe babu kani usiitwe mume kwa nini ujinga juu ya ujinga na waaa tabia hizo ndo hao hao watapelekea wakinamama waanze kuwa malaya kwa sababu mume wa wapeke ake atampata wapi lakini kama wanaume kweli anakua wanaume kweli hata uwezekano wandoa mamke moja mmoja mmoja kidogo unawezekana kwa hiyo jamii hii hapa ambayo imetopea imezamia katika ushoga lazima tuhimize ndoa za mitala na tukiwa sirias ni swala kiasi kimoja tu baada ya kiazi kupita duniaa mepona vizuri, Kamba, mke moja, mke moja, vizuri tu. Kwa kama iki, mwingi wanawake huko wakubwa tu miaka inakwenda ametoka miaka kumi na tatu wamekwenda kumi na nane wamekwenda ishirini thelathini wanaume wengine wafanya biashara wengiwe wanajirahisi huku na kule wengine wanaega mila za ajabu watu wanaimba nyimbo za ajabu wanavaa ajabu wanajengia uhoja mambo ya ajabu kwa sababu tu ya dunia imeathirika kana kwamba imeshambuliwa na kirusi aicho kirusi kinaongeza joto kwenye dunia dunia inaelekea kukolapsi nakuelekea kwa hiyo lazima tujitoe tu kwenye ibada zakubkuabudu mapenzi ya jinsia moja ibada za kuabudu mapenzi kupitia njia ya haja kubwa ibada za kuabudu jicho watu wanaabudu jicho kwa kwahiyo siopoa kuliwa jicho vilevile vile poa kula jicho japo mm? yeah. yeah, kama ni mkeo ofcouse unajua nafia mambo kama hayo wezi ukaachia walafi ndo wamshughulikie namshughulikia mwenyewe namna hiyo mambo baada ya kitazi kimoja tu mambo yanakaa sawa watu waache tu kutawaliwa na chuki watu wajiweke mbali na wivu na chuki ya na hiyo ndo ponywa ya kiroho kwanza uwezi ukapata ponywa za kiroho ikiwa una chuki una roho mbaya una wivu mbaya lazima kwanza ujiweke mbali na kuchukia chukia yeah. japokua sisemi kwamba upuzie haki zakoza msingi chukiea watu waaleta dharau wanakatiza haki zakoza msingi wanaharibu maishayako ui nachuki imaanishi na kwamba watu wanafanya hatua wa zao kwa nafasi zao eh, au kwenye saiti zao wanapita wanaishi alafunachukia wana w unakasirika unaanza unakua uwakunjulii roho hapana tiba za kiroho zitakupitia kando na ujana wa kudumu ujana wa daima utakupitia da kando pia mm. yea kwa sababu maradhi na uzee mm. sio vitu vizuri pia ya yeah. wish buda she buda ilishesema kuishi ni kutesekaya yeah watu wanaubua watu wanazeka watu wana changamoto nyingi za kihisia ya yeah. kwa kwahio lazima kwanza uwe mtu wakarama uwe mtu wakutenda wema na lazima uizikubali ponywa za kiroho kwanza ukae mbali na chuki wivurombaya mm? watu wanapita kwenye saiti zao kama mke namkiwake wamestarehe huko usiku mzima kwanza sio mambo ya kudukuayo nabidi uebize na maisha huo unawaza mambo ya msingi eh? sio unakaa unawaza ujinga kwa hiyo mambo ya uzinifu uzinifuuzinifu wala msije mkanishirikisha mimi jea yeah. ipo haja ya kuwa is na maisha kuna mambo ambayo ni mambo nyeti sana hayapaswi kuchukuliwa kiwepesi Hmm. kuna kesi nyingi sana za watu wanaowana ya yeah. na mi sisemi kwamba ni kesi nyepesi ni jambo zito ofourse kukatisha maisha ya mwenzio kwa sababu yoyote ile ya yeah. lakini mambo hayo bado yanajirudia na yatendelea kujirudia kwa sababu hayakupewa atenshen uzingatiaji wa kutosha hmm kuna kesi mtu ameua jeshi la polisi kirahisi tu anafupisha jamaa ameua kwa sababu ya wa mapenzi unajua tu jamaa hapo ana msala mzito inabidi ajiue huko aliko au akimbie kabisa yani asionekane popote ndio salama yake kwa sababu na yeye ana kifungo cha maisha au kwa mujibu wa sheria tanzania inabidi auliwe Mm. kuna watu wengine wanapambana wanatetea utu wa mwanamke kwa sababu mwanamke anawe uhuru akuchagua nani awe mpenzi wake hey. na hayo mambo yamelekewa itaratibu kisheria pia sasa mtu kwa sababu zake za kijinga anataka ajihudumie tu anataka ajisevie tu wakati najua mwanamke mwanamke sio mpenzi wake labda walikuwa wapenzi zamani hey mtu anawazaiuenza kupikana ngumi yapa idachuua muda mrefu sana atasumbua aona yes ni kimchoma kisu dakwani upinzani mwingi nimeokoa utu wa mwanamke hmm. kuna mazingira mengine pia mtu mwingine anapambana anaokoa utu wake hey? yeya anajua he, hapa mambo yanakuelekea huyu ushirikiano wake na mke wangu wanavuruga utu wangu tu na wanaume wangu tu katika jamii anajua kabisa kuua ni yes, kesi nzito hizo zoesi zipewe zipewe uchambuzi wakutosha uchambuzi yakinifu ili vikihatua huu jamaa likuwa anapigania utu wa mwanamke huu jamaa alikuwa anapigania utu wake huu jamaa alikuwa anapigania heshima mm? ya familia yake uhaini ngazi ya familia ngazi ya mtu mmoja mmoja lazima upewe uzingatiaji wa kutosha na unashangaa baada ya muda kesi za mauaji mauaji kwa sababu ya wivo wa mapenzi zinaondoka kabisa kwa sabi, unajua, yes nikicheza hapa sitapewa haki nikifanya hivi sitapewa haki kwasababu mimi ndo mchokozi mimi do mgovi mimi yes, sio ubakaji lakini kenda kuchunguza sanani ubakaji pia kininishi hivo hmm? kwahiyo mtu ajua, kwa, sahi, i, i, apa naholumiwa mimi na haya snda kulalamika kwa sababu kwasabutakichukua hatua a ni wivwa mapenzi wivo wa mapenzi, mapenzi. hajakubali kushindwa unashanga uta mwanamke unaharibika watu wanakuwa na sonona wanakuwa na dipressheni wengine washinda wa, wa, wa kufanya kazi zao vizuru wanafirisika wanakonda mihiwasikuwanakua na sykosis wanakuwa kwa hiyo lazima nchi kama nchi lazima ifahamu taasisi ya familia taasisi ya ndoa na mchakato wakudumisha hizo ndoa na mchakato wakuziendea hizo ndoa unakuwa unakuwa ni zimauwawazi so, so, so, so, so, so lakini angalau uwe una mzaada kisheria pale ambapo mzhunahitajika kwiyo kesi kama hizo nigeza ukajini zikachambuliwa watu wakawa wanapigwa pena wanapewa faini wengine wanafungwa we kwa sababu mambo ya, ya upuusi kama ayo mja hapo sina haki aaach ni hasar upande wangu anajachia tu ila amea so, kuna kuna adhabu kubwa zaidi ya baada ujinga yahizi baaa jinga nabdikae mbal tu ukosiei huko huko ukosijaribu huko uko, uko siendi si si huko kila mtu anaishi yake. Hmm? Asa mtu mke vibaya maisha yao hapo kwamba jamaa wangu vitu akij aka angetafakari mapema yule mwanaume angetafakari mapema mwenye mke wake angeishi kua na utulivu heshima ya familia yake ingelingelindika hivo yani ko jeshi la polisi serikali jamii inabidi iwe siriasi waache mzahamzaha watu wanataka haki na akiona hawawezi kuzipata popote ndo wanachukua sheria mkononi au raia wazuri kuna wale manyang'au wanajua hizo kesa zina mashiko wanaishi wanaishiyanga wanadhulumu tu haki za watu hawajali chochote ya yeah. m zumbe tend siku hizi salamu ni zumbe apewe sifa wan mwenzio au wenzio wanaitika zumbe anatosha asalamu asalamualaikum imepitwa na muda shika shikamo imepitwa na muda zumbe atogolwe zumbe aatosha dakika sfuri nimechukua jinaa zumbe kama brandi ya nyumbani tu kama kamaa masultani swiking mfalme kwa hiyo i jina la nyumbani zumbe kwa hiyo ninayofanya hayana uhusiano na falme za kale za kale kisambaa kwa hiyo hakuna mgogoro e amo yakisambasambaa huko lengo langu ni utawala wa dunia nzima ambao unakusudia mtu mmoja mmoja familia moja moja taifa mataifa na dunia nzima ufalme usio na mipaka sio mifalme na mipaka yaani kingdom au monaki ya zumbetendi kwa hiyo na haya ni katika sio maelezo aya ni maelekezo kwa hiyo mtu ajafuata maelekezo yakamkuta majanga ofouse nawajawa kukaa kande kidogo nianze kucheka yea aliniona mjinga mimi, mimi vala ambaye stari kutumia fursa mm? ye yeah. aliniona mii akmuga sana ye yeah. na kando kidogo naanza kucheka mm. zumbe atogolwe zumbe atosha zumbe apewe sifa mm. zumbe anatosha ye yeah. wanasema waswahili wanasema mapenzi hayalazimishwi mm. no pesse yes lakini huu ni ujumbe wangu kwa wanafunzi ambao wako vyo vikuu wanapata byes mm. yeah. yeah. kwanza kabisa mfahamu nyewe ni maintelektual watu na akili zenu mmefaulu mchujo yani mkochuo kikuu mm na watu wanaongea sana laki like ukweli hata akili zinarethiwa pia kwaiyo sio vibaya mkachaguana na mabumu yenu mm. yes natafuta mwenzio uu namwambia tuwache tamaa ausio yes tuendelee kujenga shavu tujenge shavu na alafu ela zikipatikana tunafanya anawezekana rahisi ivo kwa hiyo tunasubiri bumu litoke tunaendea kujenga shavu mm. tunaponda raha za nchis mm. yes. mchana mzima tugobize na shule jioni mm. mpaka saa ngapi sii saa nne yes. tunapumzika tunaponda raa charendo hizi tunakula vizuri tuna seksi tunafanya mapenzi mpaka tunatosheka tugobia si yes, wanafunzi mambo ya watoto watoto baadae sana badai sana mm. au labda hata kipindi hiki tukiwa tunasoma za tukatafuta mtoto lakini tmteb yako imekaje tatongeza mwaka miaka ntakuacha hpa tunapunda raha tunakula vizuri tuna e hizo nde zitari huko duniani na hela zikipatikana mpenzi tuna fanza yanawezekana tuache tamaa mwambie tuache tamaa hela zikipatikana tunafanyaa nawezekana umeskiaaya tuache tamaa hela zikipatikana tunafanya nawezekana