ndiyo nimekuwa kimya kwa muda sasa nimekuwa siandai siandaipodast kwa muda mrefu tu lakini leo nimeona niandayepodcasti baada ya kuguswa na mtu mmoja kule twitter anakwenda kwa jina la liffmsaba na kampeni yao ya chni tanzania au kuna kampeni siju ya binti ya yeah kwanza kabisa mimi kama kiongozi wa kidini kiongozi wa kiroho e? naunga mkono kabisa ndoa ambazo zinafanywa mara baada ya vijana kubalehe na nimesema pia kwamba mtoto kijana aliyekwisha balehe kiwemo kwenye ndoa siyo kigezo cha kumtenganisha na elimu inabidi bado aendelee kusoma tu naniishasema kwamba elimu kwa mwanafunzi inakuwa ndo kazi yake wee kazi yako nini anajibu mimi ni mwanafunzi hiyo ndio kazi yake kwa hiyo wale ambao wameamua afanye kazi yake ya kusoma bado hawana haja ya kujitoa kamba misaada kisa tu anaye mwenzi wake kayo masuala ya kukaana kuamua tu kwamba vijana saa hizi bado mnasoma haina haja ya kushika mimba au kama watu wanashika mimba zinaa kwenye malengo ya yeah. kwamba kuoa sio mwisho wa kwenda shule kuolewa sio mwisho wa kwenda shule ya yeah. na sheria ya tanzania ishayarekebishwa kamabia kushika mimba kwa binti sio mwisho wa masomo sasa nashangaa kila siku kampeni kila siku kampeni kampeni zipi wakati tushaondoka huko lazima vijana wetu watoto wetu wawe salama na magonjwa yazina lazima watoto wetu vijana wetu wawe mbali na uhuni uhuni uchafu hmm? kuna akati shahi kuhoji kuna tofauti gani kati ya makahaba wanaojuzwa kumitani na wanafunzi wavio vikuu wa kuangalia harakaharaka kwa mtindo wa maisha kuanzia wanavyovaa na jinsi wanavyounda vikundi vikundi vya kupendana au vya kuchukiana katika mazingira yayo ya masomo ule ni uchafu ya yeah. yale ni mazingira ambayo yanatoa nafasi na pia ya mapenzi ya jinsia moja vijana washabalhe we unawagomea unawaundika kwenye mabweni si wakiume sehemu yao wakike sehemu yao e unajenga mazingira ya kusagana unajenga mazingira ya ushoga mazingira ya kuviziana mm? yes kijana wanaume wake e, tamaa zake anajipoza vipi mazingira ya kupiga mapunyeto so kwa mujibu wa imani yangu mimi kwa mujibu wa farsafa zangu mimi mtu ambaye ana kumaga tuna zaidi akihiari kuingia kwenye ndoa haina haja ya kumzuia kwahio kicho a kinawaferisha vijana ni kwamba wanakosa wanakosai wanakosa uungwaji mkono na familia zao na jamii zao kwa hiyo ahiyomapenzi yanawaferisha nadakama yawafirishi wana wanafukuzwa wanalazimishwa kuferi Yeah. kwa hiyo napenda kuwaambia hao wapiga kampeni hao wana harakati wa wachni tanzania hao wana harakati wa binti ya yeah. kwamba hiyo harakati yao ni upuuzi haina matokeo mazuri dunia imefika hahatua mbaya sana iko mikononi mwa wasenge mashoga mabasha wafiraji na wafirwaji imefika hatua hizo huko ndoa hazina thamani yake ndoa hazina thamani yake kwa hiyo watoto wamitana amekuwa wengi sana ndoa zinavunjika kwa kasi kubwa sana kwa sababu vijana makuzi yao hayakuwaandaa haya kuheshimu ndoa hmm? ndowana watunanshangaa sana mtu anaoa nasema yes jamaa anakabidhiwa kipande cha pepo hmm? esanakabiziwa bustani kipande cha pepo asang pepo yikopo, uhuni, ni malaya ni makahaba ndo mazingira yaliyopo na mwisho wa siku yaneda mazingira kadikule kule kule kutawaliwa na na mashoga kutawaliwa na wasenge okay? watu inabidi mungu tu japo awasene imani yangu pia na mungu namunguazifungaman lakini kwa kulinda ustaarabu lazima tuwe na akili kama za wale waliokuwa wastaarabu hapo mwanzo wao waanzilisha wa ustaarabu, ustaarabu. kwamba uzinifuzinifu usagajisagaji ushoga ushoga ni tabia za ajabu na mifumo yetu ya elimu inalea hilo wewe kijana unamfosi mfosi amii kwamba i ni mtoto miaka kumi na mitano kumi na sita kumi nasaba Ah. sinde mwanza wakujibu kwa sababu ndani ajuwa ni mtu mzima huku nje familia ya ni so, mazingira ya kwanza jamiiasumengkanwakuwa na uwezekano eh. na, uweze na akili ya kutulia alisha wa zamani uwezo wakuamini a wezo akumwamini hana kwa saabu ashawana mapicha mengi ashacheza mapicha mengi ashahezewa mapicha mengi ya yeah. kwa hiyo huo ushenzi ufike mwisho hiyo kampeni ife ni ushenzi ni uchafu ni kumjengea daraja shetani la kuja kutawala maisha ya watu kutawala ndoa za watu ya yeah. nimerudia tena animemaliza