yamy people thes freines hapa manzi tuko live niko yeah. mm. na bogi yangu yane hapa manzi tutakuwa tunawapashambat muic e enemenceeii i mpi kuachwa na kuachana pia lazima itakuahapo lazima tu tunahakikisha utabambi. utabambika mzee kuat we gonna make it make, Montana, make it, uh, make it make okay alright that one is still live in the air this is foreign as online radio trending right now to kondani kama chuma yeah big shout out all of you for tuning in all your favorites here whether it's music comedy showbiz celebrity stories relationship health issues lifestyle culture politics and etc, ETC. follow us on our social media handles eh? personally I'm instagram asaswani star t fo facebook unajulikana kama aswani star kenya anthen a uh, aswani starofficial na youtube kindy subscriber yeah. alafu final unawezanipata kama aswani star yes. on twitteronsever saurday a13pm hizo zote ni zanguondootutaipata hapa piaani kubambikaanu anu anu a pia i aaata to our first podcast <laughs> you for to know about we the four we guys to us listen to guys uitakaaomajina yaaamofa moduriaezanipata kama54ai na pia iachie komenti yakoaoma oramaoaaaie manzi tumewamis kutoka lasti sauday tumefika pa tena <laughs> <inaudible> i kuwapasha kuwapasha kuwapasha uhondo yote enye imekua aku yote tunakupatia tu kiurahisi tabidi nikae karibu na maisouya throuhout the wek alafu eh? uh, kuna mambo tunaongelea kauhndo like kuna moto moto. vitu motomoto ituiu ntukoshu na nyini, <laughs> mm. <laughs> nyini. Mm. ia kuna ishu zapia tunaziunganisha hapo Yeah. Uh, o no iaaa no, eh, oh, oh, yeah. no, well, yeah. unajua tu unaweza fanya ai kitu tu unacunganisha tu nafanya tu mistari zao saanaweza fanya ngoma nanaaea ngaiwuapenda io only but chini only but imem sponsor i think the first runners apa napata pesa kidogo ndio nadhani bita moja then I think, yeah, i think so then so i think niivo then ilikuwa na tafura hapo mtubutu mmoja we you live well, m... guys yeye ni size melizi ni for best only there they like na it's like kidai taking 14 days 14, 14 days, days. Yeah. wa so give me saudi ya pesa ina anasema pa e4.5iothee30 wamekitu ka mbayambayambana nilikuwa ni washoo pia nimetoa hiyo challenjehiyo ya iarilikua nimeitoa bana nangojea niitahi nikipata mbogi mzima kuna huyu msichana analia online ati anataka mwanaume bora tu ora t anapumua a, a, mm. a so s mm. he, mm. uh, .5m cash boost aiaviowmsaaaataa00naaaaai00 nat kn ukimalizakuanwesana uijuaieotakwae azi mtu kunini kpot wase huyu msee na mweshimu aw niniwanaweza pata wanaweza julikana pia na na na ile ile story story story ya ilirudishwa by the way the, um, nope, youtube wa ngoma ngoma ngoma alikuwa anatoa kwa nini hizo zake then hiyo mapelo mama ileaagaya fee nilisema n kuemauachoean wenye lisema afanya vizuri sanabesaiwawarispa aliwaweza tkuna st ingine hapa hiva <laughs> <laughs> <robot, laughs> tigton ni zile mbwembwe zake bana banmimi naona rington ni sawa tu tukufanya kwa sababu that man <laughs> ikiherere hiyo kierere yake nyingi iri achapwe waa iko nasema ti wanachukulia nini sheria how is that sijui si poa kitaka kuongea sipa kuchukua sheria mkononi upige mtu kama amekukosea then other ways of kuna <laughs> diplomacy hiyo unaweza mekukoseanawezaongea kama mekosea mnajua vile mtasfu <laughs> lakini mtu kuna kuna ni si si kugongwa nayo poa bana we namemuingilia by the way hiyo hiyo yao obviously obviously una-na- feedback from all sides wanasema story but si wengi wanapenda rington mm-hmm. na pia hiyo story kuna tu hivi so ringtone, ringtone, <laughs> so tuna- tuna nani recovery rington rington lakini ni venye wanauaantuaameatahmchanaa iyo kitu mimi sija furahia ina nichok yani ina kwa sababu mimi hapa my friend by the way niko na kutu ya miaka kama <laughs> hey, <laughs> ni okay. yani ana saa nashangaa madem najaribu kuongelesha hata wengine naomba namba mm -hmm. nikitestu wananilenga tu mm. Mm. ni sawa <laughs> but i hope they are reading the siku eh. za mwisho soon watakuwa wanatutafuta yeah, hakuna shida unasikia huy anasema nini anataka kitu inapumua napumua ni mwanaume n- na, as- n- w- na, please, na anatembea na yaani unasikia anasema the only qualification unapumua nanapumaunasikia na- m- na- na- anasemahu unapumuai natafuta ma- hapa yeah. hiyo vidaa imeikosa na- siju imeenda wapi nilikuwa nao lakini sijui imepotelea wapi Cause they're so happy, and their husbands don't even cheat on them. And like, men are just the best, you know. Like right now is when I'm realizing like I can't do without them. And right now I'm like, I don't care like if you are rich or poor, tall, dark, handsome, ugly, I don't care. By the way, as long as you're a man. beoreivinda iendele keyot wanasema nini kuusu ivindakenya najo ni hata simjui ya ya kitu story story wasichana siminiaai mnaringa mnaringa na mnaringamimi nikwapo nakupigia simu unajifanya si class yangu sijui kwa ziko yeah. siunaunakupigia simu nakusalimia una yani, tu unakat unaringa Alafu last alau unakuja kulunataka tu mtu ana wa hiyo maybe ukiangalia jikatiwa uh. uh. uh hiyo ndio kitukatwna katiwa kati. Akona hata et. Moja. Mm. na sieti katiwa. Hata yeah. hey. mm. na kuna mtu t chukui simu kwa street tu hvo unamsalimia unapata unapigia I unapata napiga unapigia ni chief yeah. bana. <laughs> ni chief bana unapiga ni ni like nini class habombo tn sea nywele e so dog dog nafikiri atakadafuta class mm-hmm. so boy yote yote alikuwa amekaa amekuwa ni nested next to a lady so after class ndio yeye ataanamka sunday aishia kwaende home ni next guy dog dog nko na boy acha masi miye yuko akakambi on monday atia namba itu najua ukiangalia tu hivi mwanaume tu akotu hvin ua ako namwanaume tu amekaa tu then ana kitu amepangia at the t hivo anaki jua tu ukiangalia hivi tu amekaa meeie so ka huyu huyu huyu huyu dm hapa hivi kenye anasema ametambua anatambua wanaume saa hizi ndichonajua anaanza una, kuwa valiu ju obviously u hakuna mseneza kaa tu hivyo obviously kuna a n hiyo ndio kituhiko so, nandio mana naambianga tu mtu oh, kiomba namba ama hata mtu nah, si kwa kwa na... kwa eh, kwa si akikusassieti nah. si nakwambia niaje ace poa ukienda wengine na wanawakikimbiaangu nashidu unakimbiaw unaweza unaezafanyia msia hivyo pengine akue ni hata kusaidia keshoujui kesho enedani mremboacha ringe Ha, mm. nothing like kuwa beautiful ama nini ukiangalia hata kwa population mm. population ya wanaume na wanawake my friend wakiringa watapata wanaume wapi sisi tu ndio tukoa wanataka kina, last, kina nani nini, Lakin, stia, oui. last month nini, ule, ule statistics za okina naniiuliangalia wakisema nini WHO, pate mm. mm. mm. no, wana- mimi yeah. <laughs> so <are> really <laughs> <laughs> <laughs> na shuku hiyo hiyo riserchi imesabu tu maboy rich kwa sababu sioni amademu akitaa maboi pua so wa me men wameona ni less yeah, so na they can be with anyone, they anyone maana anasema of a, nini, a man, plan, and evil, and then yeah. msi, wako tunaenda hivi pamoja ile owana namaa msii waouaenda hi aa wenwa atatuamba kazi vitu ziawawama ni ngo wei wenwa hapana kiaeka kona kwake is uh, a you hostel my friends let me tell you. in fact wanaka si na sikia sikia kuna mjema anaitwa alipost kwa longo is fahadlfaayaalipost kwolongossakasemaji ni venye tamna uapiga simu akiwa kwa hiiunasikia akiwa kwa hiyounaona uh, uh, kwa studi yetu sahii penye tuko angalia juu unaona ya ni... ya white Yindi, ceiling ceiling white hii hii kuna kuna ceiling. kitu kitu no juu eh? eh. yeah, the ceiling. so hiyo eh. iko wapi itkingia wenw enyinyi wjeni kwangu ndio mwoneoimi naishirum16n so hawana maji asika wana majimaalafu nyumba zinakaa za lakini by zauuaalakinize kwanza a mait wa cristohe wanyoni alisakaamajinwenwa atiwenwa tofautiacho nab majina Yes, unajua hiyo hiyo ameongea ile ile indirect inamaanisha yeah, mm. ni in ni the the the same yake iko kwa kiasi huko safi ah Yeah, they are still building it more and more and so kama ina seiling maybe next academic iaitakuwa we don kno the plans ofhe ktewenit was bult kiangalia omabdi zake amjaingia <laughs> <li> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> ndani am, am, am ni amjaona madem mwenye wako wenwa nyingiwenaiko na wengine warembo sana a ma ma wa, ne kama ni ne food iko mm. ya kutosha eh, iko everything is there. When was the best place place strategic ikoko na mnaenda mameitameomavt ingine i ya amawenwawaookoviauane katam hiv usikuje kuchoma huknamamwfikishe <laughs> wen <laughs> uone tu vile niko eh? i think, uh, i think think think kiasi and tu watu il si iao na kafuli na kifunguo asifunge lakini nimetembea weno si hey. hey. <laughs> <according to, laughs> nimetembea weno lakini imetembea sioni kila kitu ikiwa uongo otis, uongo hizi vitu zote za about hiyo naweza sema ni mnaendea just ngh ztaesm cho zenu sijui nayo maji maji ama sijuinayo so akisimama pia tumekua naninii kumekua naai soiao akina spika ya namnaonaalispika pekeake Si, uh, si, eaane yeah aee mbuidemnaonaje nikiningia kwa siasa umenyal cukua knaita otieno kac nieametokmetokanini So nice. so nice, amehuk <laughs> university we have been here for ukiangalia kitu na talent hizo vitu ni sana nikaa yeah, zimezimaaiaumekapgo yeah, yeah, show ni moja hiyo show haikuwa yeah, by rongo university yeah. ilikuwa moayo yeah, yeah, ilikuwa na zenye si ukiangalia those other zimekaao showta show yani entertainment yani yani watu wana eh lakini hii wrong wetu jamani guys bide kitu nzizi kwa bale shule ndio hasa tunachi atale tuliambiwa kuna tuliambiwa kuna special society haijaiku postpone hiyo jike culture culture week iko jerime atafu ya just going home ya msijaji wn anamnasikia mafasi wenyeakauko wamenyimwa wanategea tu incoming sasa mafai wenyemawne usilie na tuko alafu nyinyi wenye mnadete mkiachana munatuambia sisi nasi kwa sababu laini ni refu i so changamkaaii unaweza niongelesha lakiniaa mkoino nauukonowamaawamnajua fuiaomeaemadaaa nawnamsituabna mkitoka huko nje mkubuke d ni na venye maisha huku ndani na jina huoshukudnmby jana jana jana jana jana a ni wa imekuwa tu another day <laughs> jana tu imekuwa siku ingine t ataheataua Yenye, sasa but hakuna feeling ni maisha iwo, uh, life, and but so, I yeah. think ni sasa ukitoka hapo nje you out maisha maisha saa umeenda kukutana na maisha yenyewe mm -hmm. o pia ukiwa hapa hivi campus umepatana na maisha ume, kajaene inafaa undo ukitoka hapo nje unafaa ujue naanzia hapaya ki nataka kufanyae itakunduza Denz kuna awasi, dias, tu, sabot, Elfas, mbo, obvious, a wasi saa kubratkkinauwote si au kutoka niingie tu kambu hivo amekua tu kwangu aina metumeta kwa vitu nyingi sana kwanza akina lf tuko na pia pia so zile vitu zimekuaa sulzile vitu zimeka zvitu hapo kwa zikihakwa kwa mfano hizo vitu za kina bwana halafu tukakuja shule ndani sasa about about oxford ukakupasha yenyewe iko na shida zake zakenajuam yake inatosha na nini itvenyawaseemmawaaiaakuanaea ndotnanzaexametu hihianatawisiiwteheeiis Aswani Aswani Star Yes uh, Guys I'm grateful For tuning, for you guys Tuning in Keep supporting us uh, We are going far uh, Yeah uh, On the podcast and the mic testing It's been Jackson I've been your Co-host For the Weekend Podcast This Saturday Guys By the way Thanks for the support You've been showing us Since you started This podcast From last week Nah. Uh, yeah, tunashukuuaaa e mfanye tu mtianvila ni chama ukitaka kumbuka kwamba sio simba sio chui sio mamba sauti yake ndiatosha kujigamba