Right, to naleo ka well, yeah, na toi yetu itakua iaet ao beo aeoi mekuae endiekuae aegeeanaoeenieaea <Thomasifer> <réalité> <findings> <political> <So>, <Beast> <relatediller touchscreen> <laughs> ni yote tu tu yangu so so so far mambo na pesa our our topic leo, eh? <laughs> <laughs> so, our topic leo eh? <laughs> <laughs> so, our topic leo about friendship tuiohynu kwanza aaitaui So, and I a Um, mimibora wakicha okay, muhimu ni l iib tunaelewana mtualezaee kujinga kuna joo una joo kuna mm -hmm. so, kaingine okay. awaelemi So okay hamuhimuietmnawanauangaea okay. <laughs> kama tunaendana, but yeah so friends. So eh, wewe well, hivyo sasa hivyo kuendana ndio kicho sasa. Ndio kama kuendana you cannot be friends. Uh, I don't know if uh, siendani na mtu yote. So can everyone can be a friend. friend. Anybody can be. Uh, Maybe tukuone na ile fake ness but I don't see any fake ness. Una ile si si I feel that this person mm. that is not real. No na. Mm. Eh ananichoja no. And I don't care even if kama ni choje but I I value friendship uh, as long as they are supporting me I have a quest and I have a what do you call it? a vision so kama you can have a friend ambaye anakusupport anakuku encourage anakoadvise to the right direction then that is a friend to keep okay naeleweka yeah. okay. mmm bro kusema ukwelimambo na ubeedikitu ni kwangumi mkineka upande wa niko Mina napenda kuambia mtu kweli you know, kama nib mwanaume sana minakwambiae mina si <tik> <tik> i so, you know. so, mi, mi, yangu watu wengi wanana kujuana kama <tik> nimeongeaa nime, nime, nime, nime, nime satunaa eilielewa namtu mweneanakwambia sametimeunatoka tu apanjia napaau anakubabab awitanaaaitaaiawanategemeansa tua akii frin wangu awapiti kumi apana nyumbani iinaezasema kuchaguanei aanaamanaa waeenia Your best plans, maybe yeah. okay ktumie komofre italingana tu vile wengi wamesema vibe dio ya muhimu vokitiwa maana asin kma kama, kama, kama vile unakaa na vile nakaa tuwezi vibe vi asiyoni kaa tunaweza kuwa marafiki for example kama tuseme unapenda pombe Mi sipendi pombe sijasema sipendi sipendi <laughs> <laughs> yeah. so nasema, kama unapenda pombe na sipendi pombe Apple, yeah. tutavive, juh, most of the out of pombe hapo ile yako sifanyi lazima at least, kwa kitu fulani mm. kama for example, nafanya iasemaiddmmpome ii ianoiito sohatuweziendana kabisatuei mtu mwenyeanaelewa kitunafanya na vitunnakitunafanya na lafu tunaietu hivomauant mkipatana mtanyamazi the vibe tumatuni kwetu mnuelewana ndio kue maybe you can turn it as friendship kila another mad unajua vile to give them hasema watu confuse friends na kujuana kuziana tunaweza kuwa tunajua lakini seems they see as friends kama class cosmos plasmates au watu wote kujuana mnajua na ndio but you are not friends si lazima nikukuta si lazima kuwa rafiki yangu but unaweza kuwa tunajua we can support each other sure. where possible lakini si lazima ku si lazima kuwa friends i yule mtu unaweza pigia simu lakini mm -hmm. si yako so as <laughs> uh, as in in in ni what type type of friend you prefer mm -hmm. as in, mm, tuseme mm -hmm. unawezapigia iuaiii wale chnapnda wal kila time ako nawewe mko pamoja mm -hmm. kuna wale friends pia ni wa wa ni ku- time wauanahitaji ama, as i a ateemaaaaaaa yeah. Yeah. Okay. mimi friends, kuna unajue kuna kunanye anaza kwapo kila saa uh -huh. na kuna mwenye anapigia ana mivisa ya shida uh hivyo -huh. but wanasemanga ama inasemekana uh -huh. mm, rafiki yako akasoom rou ama wi uh -huh. maybe hakwana kitu ulikuwa unataka so you youdot have toktofhai juu akukame throug maybe to hakwa na yo ability yakukusaidia asasauriza aaa kwanza rien weare there for echother mm -hmm. an uh, somebody told methat we sholdnot foget our friends or the friends of our friends or our fathers or family mm. they are very important to us and then um, uh, a friend is like a brother to you sometimes they also say that a relative can neglect you refuse to help you because they see you will compete them but a friend will help you no matter the the outcome so that's why most people prefer friends. They will come through for you more than even your relatives. I love my friends. and um, Okay, although there are cases when some friends only look for you when they need your help. You're getting emotional. <laughs> status yako yakoamuonge ako tuna namba yako siku unaona bwana nisaidie ameseu tlsiku unaonaaa hey, nisaidiaanahukuampo <laughs> ninita lunch hey, niu uniongeleishi eo ndio umeamua shida ninini so, friends ai uh, tusaidiane kama una uwezo wa kusaidia ni sawa pia akihitaji msaada wako pia piapatia lakini kama una pia elewe zindio tui okay, na kama ana pia weuele nakaa na, eh, na kudanganya siku za mwezi ni arobaini ina mwenye anakusaidia ia wingine ni mafribrtu anavyyako anakusaidia kwenye anaweza kana hana utaelewa tu sijui na watu ile kitu hakuna ahwathd aauz kiangalia mtuimi eana enamao ienama imepatia watu fe zangu mbili yeah. Aden pia mi ni mtu like reporta, most of time niko kwa nyumba sitaki kila hiyo a twakenekikwnoatemeeaakaa iasubu siikuia asubui naka ue singile tu hata kama niasubuiniambile ba kuna ishu nakusumbua ma meshio naaa kupigaa dem wakoh singizi niku iaa kit <laughs> <laughs> <laughs> kwani artifact friends are real yeah ni kweli we are real kwani yeah kwani <laughs> inategemea <Yeah>, umeniona na angle gani unaona sasa angle ile inategemea inategemeana hiyo ni ni circumstances ndio nakwambia ngari real friend na fake friend but most of the people wanaconfuse ikutosaidia financially ile fake friend baa watu wako ngada hadi sibiza block na na na lazima unapata pia sawa mimi sawa kuna shida but you expect ningi financial shida zangu nahuwezi expect sawa niko na class apo oaa waahhijenge kdugu yngu nimetoka kwamba iekunwani Okay, okay. uh, uh, a azn kwangu fre lazima tukue a unaweza kuwa yule mtu correct kama hapo bro si, ni nini. si yule mtu atakwambia atakuambia ah, tusonge kwani iko kon ukikosana na demu yako jamana awezikuambia hata ni ni ni akwambia tu wanawake nini ah, ah, Penny, in, yule mtu niambia hapo umechoma mm-hmm. rekebisha as in, uko unaweza o si ecomaeaae Shautia, nini mm. tusonge tusonge wapi okay. so kama tunaweza vibe tunawezana pia tunaweza tunaweza you can correct, penye MMS, pia kuwa Simba. Yeah. so what did you <laughs> kwa nini sana? kwa yako yako sana tunaeane ieia tuaeauyyaiaii umekumbuka nini <laughs> <laughs> definitely as, as nini the topic ya leo ama nini the topic uh, it is about friendship and maybe wasingi venye umetamu unachuza friend on the terms that mna vibe siri <laughs> so kwa hiyo sako hako this at one nini friend umeamua so ni be associate sako but kuna wewe mzee mmoja unataka nini a friend so the quality is unaangalia hapo hivyo una, una, kweburu, una maybe kwa kuna vitu zingine yako bishayao kuwa akifanya mashangaa hey, hey, anamanijaji so mi me, amaa kwa bista yangu ni kujituma first thing anajituma sana vitukaahizo yeah. mimi friends wangu venye how they carry themselves <laughs> in, uh, mesema, adi, say, oh, vile tu wanakaavile mtu ujibebahmashd kuna venye unafaa kubehev kaitemaiareakuna mm -hmm. venye unafaa kubhv so ha e hemse na pia ho e fi thei seme ako na shida but anajaribu njokuna marafiki mm -hmm. ako na shida but yako tu simsaidie nsaidie like, ik hata yajaribu ujisaidie wanzandoamtu nginean unaanaaua rafiki yangu hata akiwa na shida azinayava <laughs> <laughs> uh, my friends are very patient and persevering. No, a situation you know, where you find someone is helping you while they are also struggling uh, is rare. Mm-hmm. Mm-hmm. And that's what most of my friends have done for me. a abogi yanguiienamoiyanua <laughs> lakinikundawalawambishite zangu wenye kokea adinaadumaya basisa ilekijaribu kukaanaondoeshindainafoatana venyeiwaro una kwa protected sana comes a last beneficial aso say sis la you don't care na killer like, killer mtu ako i'm have your back kwa feel like yeah, they give you the attention you mm -hmm. need na na club is the zagos like the you know zagos is in i here hiyo sindo nawapindanga nayo ukiwa nashida unamwambia nanakenye naweza kakusaidiaa mimi hapa hiva agewegiwenaongeleanaaneaeeamikooteoa <laughs> <laughs> <laughs> no 86 yeah so usoni like so I see him by so kuna yanayemba share share my am mtu 70 intelligence bure tu paka you just want huyo mtu wako best friend yako anyone to to be close to him or her you know and then nyingine pia it's about ni financial issues ama at coming through ni ni sometimes unaweza kupata mkomba best friend yako ili set mna shida paka azikwame ana through kidoa makinini same tu ile tu co-time na huyo mzee onge mawili matatu aaanazae zae <laughs> No. Huh? aaakiwakaa aweai <laughs> <laughs> una vizuri boy wake so kitukaana <laughs> <laughs> <laughs> <It's too, laughs> ooeaeaa tkaashida yeah. okay. you know, like aaulamwanae mi nnasima kitunilitumaakmaama namawawwdwasiwanajitma wanaa kua So adimaa okay. tu kwa wangu si vitu mbili oaahawahw Day, A, sasa sasa langu mm. okay. nataka tu ni wangapi kwanza gift wengine wenye tuko nao try father tniwanaanaeeaaioueaiawengine wene tuon niejaiuao uiti nafika haaukokingine kendahtano o akaniambia ameniambia enye anafanyao anakwambiadalemaiaama nibakit haa ama eh, <laughs> akiamua <laughs> aki uh, tempi- aki anasonga uoinai Okay, I'm back this weekend. Yes. Asanti. Yeah. Best friend wako. Che uh, ni katia. Eh, ni chai. Kulenda nje. Come through. No na. My first love was my best friend. Oh, <laughs> we were friends and then we could try to be friends. Mm -hmm. Nah, we decided to try the thing. <laughs> so I'm not going to be emotional. Because <laughs> when he is emotional today, uh, <laughs> <laughs> I know the reason. I know the reason, <laughs> I know the reason. so I'm not going to be emotional. But try. Uh, <laughs> <laughs> this is what I'm saying. Eh? It's not, uh, it depends. Huh? Mm-hmm. But you should be intelligent enough to know when to try and when not to try. in mnaangaliana sananakuangalia sananua ni kama naaina ukionakwakatio naw nawakatiao na watu wengine anaima tusomendio tut so you okay thats why I'm telling you, kuna time for everything kama ni time for friendship haraka haraka unaingia kwa mambo just take things slow pole pole eh, mtu uh, uh, ingineamtuua kuna watu wananishangaza are just yeah. na leo mm -hmm. unataka kesho unataka otaka na <laughs> iiaon naiaakuea <laughs> <laughs> <laughs> kama ye demu ameleta salamu ya mkono nawe unta uende uko na mwili yako yteukileta monooakit mono s kama ndrako pe atakupea kwani haki kwa special unajua <laughs> don't mm, take it so special special okay tu hiyo meme mimi nimecheka na unajua special vile see special italingana contact but... my friend gwan sasa kwani mko na nani nini nini sasa yeah. si pia mko na mnalikojia mjana obvious the vibes yeah uh, as in kama wewe si kuna obviously kuna mademezi haga uiauanrakarakaua <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> ikwe <laughs> <laughs> <laughs> <doctor love. No. laughs> <laughs> <laughs> aeaumejuana na mtu kwanza biforhata mukaribiane kimwili ama mkakuja yake osaa mkaka mkeeka yakeaaakuelwaitawambat hdaanamhe Oh okay. Sit you know I've gone my mom. Bana jua mimi na. Okay, so this is one thing. Mimi. Eh eh. Mimi nichaikuwa na opposite gender friend. You have to figure your pleasure transition from mm -hmm. friends to lovers. No for button meskia si miko na casual na meskia. Everything has a consequence. Yeah. So the moment he changed look here ni new from a friendship to bien love ashi love but basically na kit ita itaw follow number 1 una ta lose water biggest permanent na io love mta mm lose -hmm. mta lose nini kwa mbili io llamas na io replenish so there's some risk you can try to take yo eti io ni easy una zibadana i have to take risk Okay. Yeah. personally my best friend wangu Sarah did her fanya ngikuwe single for all this والله unakufanya best friend <Yes>. a <laughs> a uh -huh. yeah yetu kunidiscourage sio kai kunidiscourage but ana me motivating ngikuwe single jo she's just a vibe <laughs> yeah. i know we are not lovers But and we are not friends with benefits. Legends unaelewa. So yeah. <laughs> but we are best, yeah. best friends. Ah we. Ni marafiki tu. We are not friends with benefit. But yeye ndiye amefanya tu ni kwa single. Eh bale. Mbarani nakwambia yeye kwa single. Hadi ni aniambea nyingi. Yeye vile tu anani influence ni kwa single. Hata ni get. You so, anajunga stories more, anajunga some things hata nikianza ok na mamyi I so the <laughs> any I confusion. Joe? you but she just survived too. Yeah, Big up to her. Yeah. Continue. You yeah. never know what the future brings. Maybe, maybe. I <laughs> <Maybe. laughs> Mm -hmm. iieanakwambaesemaienafana almost kumbe azii hiyo na hiyo na hata unajaifikiria for that long na tujae ongea kitu kama hiyo maybe hmm. maybe don't know kuna maybe kuna story wote kutoa ya ah story siweza kuambia kila kitu by the way lakini ni kweli siweza kuambia kila kitu eh uh, you nice for me wish you are game fans pia ah sana sie ah what what what I don't know some things but si kila kitu kuna vitu vingine there are not so good for them Uh, yeah, so, mm -hmm. mm -hmm. a naenenlataish <laughs> <laughs> ikifika ni pat yakukwambia ukweli nitakwambia ukweli si sindio so nikipata kuna hii pat mabi amefanya kitu maybe saa nitamwambia amecheka kila kitu nimwambie mbono unacheka nacheka Like sorry. <laughs> <laughs> so <laughs> mi, mi <laughs> ntamwambia ntamwambiaiyoeenenda e, e, zingine <laughs> siza kuteka sindo so ntamwapdattionimwambie naii enye ulicheka iknibamba ene lifanya kni bamba iukimwambeajnacheknajipata mkoka ngorimokwa ngori lakini anae Okay. <laughs> esh <Where about? laughs> <laughs> so <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> ha, ha, unajua si lazima kuchekauna ingin la- ia nafanyahizo zingine hivi ulifanya hapo but si ati ma- nime- i amefanya kitu then kituikee inyama i uce s inategemea labda kuna unamsanakuchomea nay anacheka no, inakuma badala ya ake You know, oh, mm -hmm. uh, th awezi kutetea wakati uko na shida so si mwenye nakutola ukiona shida nimsinakutambua kionauko na shida sit anachekanacheka ndio uanache ateeeaie kkkoka <laughs> <laughs> <laughs> ytoakamaaakaamaaatohemawatyafo ichoh wambi mimiispendi inapendaanakiaitaeakiompaa ha nimeelewa kweliiliewaeianauia unaweza ngoja msee ya msea arialasinikwekwangi na ubayabeeenkn na naaaafendyo amefana kituaenaaanauui kila nangea yake mikwanga mtutege ekutanamutaakua taneza kutanishatu a watu kwa grup unauonanakmamnaateia una, yeah. <laughs> <So, like>, <laughs> vile nimelelewa iepigaa nimekua mwalimukikuja vibaya aishamkisambntakup bu mi kwangu hiyo jibu nimekupatia i <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> so, <laughs> kuna hii so pi, so, like, unapata so, one ilitokea nilijua aanangieaiaa piaoaaaaitokea ii mba mbaya tatu ikabidi huabkameeeikaanakampia ingineya tatumpiyatatu kauabaakabid tuendanikajishusha kiburi nimebarikiwa nikna kiburi mingi ea oa aaa ib mwanaume miamnakiipigahiai kamauna mnamazisha adadnakiboko yanama inawezani ma saasitakuonyesha potaenda ttunapata tumenyamaza ko pekeaom labda kuna mtu kwa kwanapyomboeombot liambian najisaii we'll, uh, so, tiinauamiakuiiaetokueyaeaatakuakwamb <laughs> <laughs> a Yeah. Uh, hmm. so, you mm. oo So the moment najua best yako ni fulani mabi nazamap mwambie kuna shida fulani kuna kitukonao nasipendi mabi atafuta nii but kuna fren wengine piaaso anapenda tu kuchoma kila kitu lazima tu achome hata ah, akikuja akikuja kwa nyumba yangu utasikia tu tu tu tu ametafuta ile kitu mm-hmm. peke ako wezi yani tu, kitu aje yani tafuta hata bibi lazima watu wengi hapo na- na chama leo huyo ukiangalia kika kwayumba na ubaya moaatngnnabay mza tu na serious serious watu wako kwa maisha pali, ni time ya hapa tukimbie ttakma ikumetutachoma tu <laughs> tuelewane sasa eh bro tu yeah. snambele so, kikwa ni serious pia lazima msikizane So, eataimeridhika so, so. and yeah. okay, uh, uh, na sho yenyewe oins nataka kubigab, kubigab. akina akinaa kina chayo hapo nini hiomekapa tkutmaaamsika ukona kitu eh, jitume hakuna siku ingine tutapatikana hapo hivo ajana ikipita ishapita tume sahsa Isa, Isa wants to go see the baby. Ah, I'm going to have fun there. I'm going to have fun there. Um, kemi eight six six four Instagram. Hello, uh, Swanee Star. Uh, big up to our fans who are listening to us. Big up to all of you for enabling uh, this podcast to be successful. Mm. uoaoaiawai <laughs> <laughs> <Big up> <laughs> nataka kama kuna meemaiataa uambikama uuaisaiziiskumeendelea tuna maisha yako igiend kutmingependa kuaiaaiua Eh, syo Uh, a <laughs> Yes. Yes. agiea54aifune <laughs> watu wanauliza membiasani akawaje asdaatanasai na i wakemtegee tu nataraua na pia unni i yangu enye nigeambia mabrohuko nje mm -hmm okopa yule mtudimu wako wanaita bro hadosmofad vio social media plamasanisas oficial youtube subscibe