Hey, w <laughs> <laughs> ieudi kwanu eoyaleo ni ingineoto aieo mna wene naae napiga u weninaua luku ni dhao kuendelea mavazi ni hapa5ho ndooatu leoania thaanaaari ateezee i anatumia uchagua mavazi yake ama vile anapenda kuaohea so minasema namba ie somiaeunaeza lakiiasiwezivakeuiehe iomai naweza kua kwamfuu siaa itafanya a aknaaniiiaann but for me mi ndavatu tajisikia ulionekana so nimepiga uku maibaadio si uku io <laughs> <laughs> ni mavazi mimi yeah. ii kitu <laughs> ni ti mimi jue -hmm. mi kitu ya kwanza mi nakufua ni vitu mbili tofauti <laughs> na unajua fashion inakuja na gharama ni <laughs> kweli I, lazima kama umenua ngu ufue first mii vitu za white wit hatuwezipatana mimi na vitu za white a kitu hata hujavaa isha chafuka atiinafoa ufue ni mambo ya fashion okay. uh, i don't just dress though ukiona nimevaa hivi hivhata ka hivyo ndo nimepanga kuvaa by the way way hivyo nimepanga cause i am on a mission eh, to to advertise advertise my brand And no way I'm going to advertise it kama nitavaa mtu ndo yeah. hey, ukiona nimevaa kti yangu nimeweka nimewekaa fulanimaangalie huko So, when people look at me, and they're like, hey, is this man also like this in his videos? <laughs> <laughs> you are <not laughs> to put it after. And bro. <clears throat> so, that's, that's why, uh, by the way, fashion is very important. Sure. Afanya, you match with the event or what you, you intend to communicate to your audience. Yeah. So, that's why um, I, I, I love fashion. but my still uh, sio ya yadoo sana ni simple tu bora nikuwo nakaslipa sometimes huwa anavaa o ka kuna baridi ulinakalia tu kwa nyumaalafu <laughs> <laughs> <laughs> yeah, kofia kidogo ama natafuta ndio no. naonyesha <laughs> uh, tembea pale kwa njia yajuasatimebadh huo nabeba chuma huwa nabeba chuma so tukikosana na enyon wajuwe nabeba chuma hiyo ndio kitu kazi wambia so ambazo niko nazo kukosana marafiki mm. lakini tukikosana bro ukiona tu ni mimi ndio tunakosana na naye To, to, <laughs> to. <laughs> <laughs> okay. Anyway, fashion is very important. to kwa fashion. Mm, yeah. I'm sorry, Naro. But, but mambo ya bodybuilding, kwa fashion pia? Yeah, yeah. Yeah. yeah. So it's all about fashion. Mm, mean, allow okay. my next... Uh... Jeff, Jeff. <laughs> <laughs> Okay, yeah. so, so for me, what I can say about fashion... Mm-hmm. Uh, fashion is the to survive everyday life events. So the way you dress, address is who you are. Yeah, sure. So we always end up place to go mevaanisha tu hivi hivi. Although although msi msi upon the comedian watu lazamu <laughs> walao hapa. Wanya anataka juu even ni way yako. Lakini kazi sisi. Sisi uweze end up place fulani ka event ka wedding alafu meva mva hivi na you were you were invited. You get? Yeah, yeah. So it it defines who you are, your character. Hadi you know ndio iko na for the first time anhaaimesikia kunaruku na mavaziapanga kineaeaikiatahalihiaanaema Five so, na chini da <inaudible> <inaudible> naona kuna mtu mnajaribu kumuintimidetaso intem ffashion amahii mavazi ya maluku eh uh, na tumemengenjera on in terms of money pale penye yeah, mfuko yeah, unafika unaona but uh, sometimes is it is it correct to say that eh uh, unaweza kuinfluenced na let's say the trend ama kitu unaona kwa wenzako unatamani kuvaa kama mtu fulani does it ever affect you any any of you guys maybe in this kizeti right. views then okay trend yeah let's say for instance umesikia there's a time hii Airmax kwa Brazil um, iko lime. Kila mtu anataka kuvaa Air Max. La time issue ni kwamba high school walikuwa wapi? Sio unasikia kila mtu anaenda kwa base ya viatu mali fulani. So, air Max, Air Force, Air Force. Ni pia tempo, Gear Force. Air Force hii inaishi kwa nguvu. Watu wanataka kuingia ya Jordan. Kitu kai, unaona? So, bushe iko, bushe kwa influence tukata kuvaa kama mtu fulani ama kuvaa whatever the thing is trending ama hata sio kwa influence tu piga yake ulinunua ule ukaenda ukangoza Sunday. Yeah. yeah personally I guess ni shay influence mm -hmm. obviously tunataka kuase na trend tunataka mm -hmm. mm -hmm. kuwa mse as an updated adam mse inifilia kuliko wasi wengine yeah. so meaning tukapata stuff ndani inatrend ama stuff ndani inatrend mm -hmm. tutaenda kuipurchase kana kiatu lazima ukae kama umejitowaka megajonesa kwa na kiatu fulani naendea juu na kukufitia na hiyo lini yao mm -hmm. unaelewa yeah. yeah. so for me na zinasema as in peer influence imekuwa piae imekuanaju saa kaa sisi mimi aswani tunafanya music so at times hivi emhivi nimekaathivi maybe kuna watu ligi yangu wamesha en washafanya then kwa hizo ngoma zao des mm -hmm. nachekivenye mepiga lugu saa si mavazi thinking washaonbokao yeah. I do the same thing, but mfuko maali but nasema eneiaebaatu endee nasina uwezoaika obifore tuka kwa aswani ilen meelezea nakinaawa kendeleasemaa so simi wasie wamezia kuniona zangu but imevaa iwameningia wamebaibamkiatuilibai i ningatuapo hivo inashindaa tu chini ya kitanda na vatu na uaashaiaaabu ya shida ya pesa mfukoingeza kufika uko Uh, uh, you know, uh, uh, you know, mm. wanavaa hey, i also be yeah. but then <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> mfuko <laughs> yeah. but then aiiak nangalia mamdia alafu nikiangalia vile smart joka naingia chachie okay ii neeza tafuta sindio <laughs> <laughs> <laughs> hii hey. koti hata nezaukota tu kwa mtumba na nikaehivo sindio but most of the time huwa navaa kwa sababu ya okay what, what, oh, ile motive ambayo niko nikonao kki hmm. kuna wakati tumekuwa na presentation kwa class nikatafuta koti ngine kali eh, suti ya blue bluulri <laughs> <laughs> so now that that one, the tragedy suit, isn't it? Everyone was a What kind of memes? are Five million presentations. ata nimewegwa kwa ems nikasemasaasanawambia kaa ngatafuta sui ngatafuta suti lejit wawa Mm. So, so dressing so, yako hata kwani ameamka tunakukjailiogatikakipaka mafuta anikavaa hivo nata wajue hivo <laughs> <laughs> <laughs> na, <laughs> bt pia natembea nayo nihitaji kusikia <laughs> <laughs> ama hii patanishoama niliingia iliingia nikona kiatu inaitwao mm. kau kasema azima nishikesasimi hiyo ni mm. kiatu juu juu ukienda ku nikashika kiatu nanilivaa tu moja hiyo siku nikakuja kuivaatena kushuleanimeivaakutoka ikue ukurongo siati s wamekuja naafanpa ni lazima nipate hii ukienda homu ni kusungua tu wa vitu tu sijui tafi vyatu za tafii yeah, Nata- angalia watu juu rafiki zako wako nazo pia u nta untel- yeah, <mumbles> kai kuna hiimim fulani nilionanga ya university of nairobi mm. ilikuwa inasema kauna, kauna kauna laptop na ndege hiyo mm. shule unaona hiyo u- u- u- hiyo ni place si mm. mm. F- k- na class class watu wanajiona unapata ameona usiendehean ianann hsa shiuyatenga mbili oksi35zimeshukashukilibnaesabuikonaidege ikon watu wengihtishikekatueenawatu wengi adi mt akikuonaona okiauzion sa byetezivinnivijananakunganay naikempaka bavika m manzi ijanakuna eshmanzie i mbilvinaletangai nakunganiin ajkuna bilozakuna mbogi flani hapa ivo nafanya ma nafanya mashu kwa mwana nilikuna nakatoza filani ni katipo amecheza alafu nikopoline bana naona mume amepiga ruku bana ka halim kwa kinge hii ni kwa sababu nataka bana na dasa safari 180 takijaza pesa hey hey hey ndio na nakonga na pressure sana ya ruku hii pressure nilipatangana liko ni kingia before ni ingie yangu ilikuwa kind of naga vya namu say jupiter city ndio court naenda clearance am <laughs> samba <laughs> You don't know better. So pia mimi nilipofikia Dukan hapo hiyo condo masata sijotakai sijikingi. Ni kama iliacha kunitosha nikae. Hata jiwangili maadiliana. Pressure ni pressure m vijana wako nae ruku. So the moment umekuwa pressured na mfuko yako iko haiko fit, iko unstable. Inaweza kuwa unstable. Eh. Lakini bali. Ni ngumu kama uko na pressure na saa kivi yangu nen ishaikuwa lakini saa nfeni yangu inaosema ninimineaa najaribu nananan'ana kupiga o luu lakini aipigike a bado kuna watu tumu anakuja tueke ninomonanan kahamajashoktinanalalanaa hi lutau ia mbili eele tulipita tu ua au ukipita hivi kidogoaskia <laughs> kakituimesikiarongo kuna kajasho kengineb inabidi tu napita nayo lakinisaa <laughs> yeah, marashi so, tunatumia wakatimeogat apa tumesema nia ni kuna trend. na pia whataboutg tukiangaliaaonasahii so tunang'ana tuingie kwanini wa tupigea mara tupige hizo kinaaia tupigean tubaehataabnasema mwanaume nikiat e kutakwa na hiyo izo viatu esawaoks amesema ane ezipia um, nguo wenyewe you know? unaona ahistia tunavaa vitu iezikoskii amaiunaonut you know? itafiatu eaa ni kituinazungukao utachana nayo urudie bagibagiuaudkn ie a ia mm -hmm. f kaimekuepo nivituzina maketwaaakumesemauucetena kwa donamaaawakia Mata. so kwa ji yetu tutavaa venye unapata wasi wameanza kuvaa vitu hizo and all that vituofhhzta bagba nikiangalia sahizi kuna asi wanaamua nikienda ofisi naenda na natzangu skii pale chini don't touch the shoes evil. i think for now tu the the the life time uwezi kompea mm -hmm. kitu ambayo babu yako alikuwa akivaa mm -hmm. na kitu ambayo tunavaa leo na uwezi niambia vile umevaa leo hii mega a na vile umenyoa hivi <laughs> <laughs> after utakuwa hiviautakua yuo Hey, so as time goes, we will Kama ni yani, kma wazee watakuwa navaa ni hivo ndio tutavaa ndio tukwa waeena hey, vijana tunawachia tunendiwwaknduikitembea sh kiangaiaw <coughs> na mtu amefika aeali t nataka kusema tu rejeje. Ah, passing on the feeling ni kama fashion is kind of ev evolving. Mm. Like ina evolving now and then like vidunga zinakaama. But connected to what Sana hassema hapo hiyo hii kitu ya kuvaa macho za bajji, personally I'm feeling like that's the fashion right now. It's coming back. Waje wana kind of diamond akivaa hizo ma vitu na hiyo. Ya, vitu zina kabaki back zinabaki for you, bana. Parachute. The Insta so ni yeah. kama, kama yeah. o eh, wa, like, flani kuna flani, na ya zapoitambo znatunaf kmaziazikird sma pmmpwwzhimngoow kama wanataka nikisema aamalkamachabaaadianataka vituakaamboniiivyang vile vile tulikuwa tunavaa tukiwa vijana but tuendeleze hiyo trend mpaka tukiaee kuna ndio kuna certain clothes atuezi endanazo huko but kuna vile tunaweza bebana na certain trend tu tuende nayo paka huko for instance but atui fitting fitting trousers ni suti ndio sawa umevaa full suit na fitting kila kitu na umeenda huko hata mm. kama umeikuwa na kitambi lakini bado ni fitting is it part ndio simba simba so na nikaamua na kisaa lakini sasa tukisema in terms of don't touch nayo italikania imagine self like viti designing fashions hizo nazo tender nazo Yeah. for oam yeah. ukiamua kupiga tatuu ambayo ni ni za kukalakala lakini mm, ukipiga permanent hiyo ikiwa pale pia unaweza amua na as as long as depends nitkt kukalalin kipigazn nzakaa hadi time ambayo unataka kuna watu mbayo wanaachilia ndevu wengine ni the aoftheir ifpiakila mtu anatesti yake labda wengine ni magari I think so, i, na lifestyle unataka mm -hmm. if unata ku nazo mm -hmm. we uta nazo mwenyewe so mwenyewe itachukua watu kuku, kuku, to their mm -hmm. so about, but we ukiamua I mm -hmm. think itakuwa yako huwezi ongea kwa kikao ya wazee wenzako watuvana kuangelia we bado kijana you are 50 years old na bado na unaangana nawetu mwenyewe unaamua leo no, no. like, resources hauna mm-hmm. depending on vile wako umefika si tu tu do hiji hapa uko nazo umeamka pesa hizi hapa unge utachagua fogani fashion gani ama gani ya nguo for anguo ague tama amafa utavaa nigani personally me personally i would go in casual since so talk about official me think so ms official sana sio nendaendea kitu simple classic mm -hmm. elegant titlize any kind so kitu si kom sana mm -hmm. yeah so what about about your career career mm -hmm. uli consider it consider na mimi na has da career tena fanya tunafanya don't so si razmane casual niko mkiwa ms interview that's it Yeah. i think what ichoseto wer ina nompa hizo vidu zote but gin uh, suchchan ntasema kasho ntavaa kashwo but wh io to ofish tabidi pia wameendea hiyo ni ofishu naitaji iiduku so if its ofishu igo ofishu kani kasho ido kashoaom it wildpen The, okay kama mi you nina eh? mm -hmm. hey, nikipata kama kazi ya kunari ntavaa btifa nikipenya kwahii mambo yangu ya media I would even wish yasoial mdia aaeocampmaynhion ambayo pia watu watafuatasindio <laughs> <laughs> <laughs> iona aa mt a aaatu sure. so, mm. so, a I can, nikiezapo esa niambwe vaa nguo minachuza ois juu nikivainearenye mtukunaomtu akikuonanasemaunakaa a Uh, okay, okay. oh, ii kama pesa iko apa hivi mi navaa kiteni nasi atitukuetatuatu akivaa tu, tu, tu vinyasa zitoshaniaanaea <laughs> <yikuwa ba, laughs> <laughs> kesho kila mtu amekufa na na tpe ya nguo anapenda emanaweza kufanaatpia naye ni klasihsaa mykariasaa anafanya ae i nunaesaaeii takwa i bay tukiwaehaa uh, marashi. Marashi, so, mm -hmm. yeah. so, marashi pia i km ni gari ama nibiskeima iwant ni iejiemaila sure. aamaea <laughs> <laughs> <laughs> pesa ikikuja ya uh, kwanza and uh, ume, umeji, umeji, umeji panga. so kuna hizo dreams i guess it is is part of uh, kitu mtu kukuwa na. but pesa ikiamua ikuje with uh, awake, I think, tu I'll buy. I've mm -hmm. myself. Yet, tu hapo, I've myself hapo hivyo najua nafaa kufanya hivi this is the ikikua yakwanza n enye mejipanga unaeunasaka kua Yeah, please, leaves? Uh Buying a car is a luxury, yeah? yeah? So we have in business, some of us who studied business, we have what we basic own needs own, and uh, secondary Basic needs, needs basic human wants. Needs. Uh, secondary ones, wants. Eh? Yeah. So yeah. maybe I, I will own a car. but it will come after i niko na shamba yangu nimejenga pale nyumba nime- ama nimenua nyumba watoto kama ni shule wauko bibi na wako sawa kwa nyumba iko siai sina kiti kwa nyumba na na niko naniko gari ni ya biashara labda una vitu wezikaa pila so wezikuwa mm. mm. so mm. na gari hapo hivyo na nyumba mm. Mm. Mm. so kuna, once, once, kuna needs. Mm. Needs ni vitu lazima ukuwe nazo kuna nihizo n akina nahitaji ni <laughs> so, okay yeah. yeah. okay. me for gari nanunua nanunua u kitikia minanunuawadanganiti mannisatusemeka una ariu gari kif nabaari m una pesa ikifika m kibaio gari ulikua nam na gari ni ya m so bado kuna expensi zingine ziko hapo aft hio gari una uizo vitu zote so mfuo tu kikubali tuetu na gari abidiiia uaa a like mm. no mm. aaa yman so, uh, iikawishou msani wetu wapo meaone mwenyewe ii tuane na meatumpatie rim aonikonaoaleanondominana msan uaa unambogiyaoasahau uwanashahizi in zaa manznakuna kina watu kama kina izo hai tamfikia kasabutege aana ina ke ajitangaaa nakungaiza mi insagram tanipota jfk facebook jfk twiter jfk eeywhere mi kila pani jfks yes. e akani soutot mtashotout mungu kwasababu ya kunipei siku andeeyodyi iu manze izikiturahisi kwa machina ni asansta msiani wafufure kumautore kutoka kakameka nta kupika puko na mamanguntakumpika puka hapo fiika ini mmachengo Uh, pia ntak pikp huko sestangu napapangu wote familia mzima stars pia up sana for the you have been uh, BW. bahati Amos. they have been very supportive bahatiaidia eh? kutafuta pia tunawasaidia tunat pale yb I also want to big up the foreigners team. Uh, your input has been very very important. And I also want to big up myself. I have been very very hardworking, I've been doing the most. <laughs> <laughs> <laughs> uh, and before, now that I'm done, I will drop my social media handles as so one star 254 Instagram. kamia eh? mm -hmm. mm -hmm. the kuna watuwakami kaainauae ymembefoisam yeah, jo linski kwasoial mdia inagramsiundersoe54 eh, twiter linsi jo andfaebooktaaamtanipata uh, um, <laughs> <laughs> okay, tu and hukotenfianfootaauiotheoaoame I want to watakoo thio inadwa sa a haaamesaau sa so, kuna watu wanafanyakaakkinae akina swani mimi pia hapo hivo witumait uitma ya hapa mnasimangauraburawapi bos ni mimi hapa hivi am oeifyt ukienda pia kuna akaunt ingine giftone ambayo pia kunaacebooeaws well tr niko kotekote fofo t kn oo i tut anwotef ma an myfa asoaaa yaa