iaboyosefu welcome back to the podcast yosefu ah. leo shughuli tunaipiga gizgizbana leo kwanza manzee he 9 februaryiih um, my anti mamhapy mm. itdaymanzee madam rao, Aha. Jina ngo, but <clears throat> initials ni rao. a jina yake nisiwambi ngoo nira mtajijazia na mpenda sana alipo its aay isn aay yama mkiona leo podonya naipiga gege mnajua tu mchana jo kimeeleweka good day again In terms of football ay, kijana waana kijana wa Chelsea. Marabu, marabu, last minute rabarabuameniokoaamebambika leo kwa mafans bedhe wamafanote wab najua mmenjoyniko shue kwanzia tu watu wasenali manzee leo mmepata winienye usafi mna top four, kuna venye mnainusa hadi mna inu, kimpango kim, kim kuna venye mkoshua yani kuna venye kuna venye bado tote yani imechapa au e, wanyama waze wa wazee wanyama wazee wanyama wametuzoea main kichapo kichapo kichapo kichapo at least leo pia wameambiwa r ya game imekuwa manzee nimeenjoy football action imekua na mchana poa ynileo leo, niiled yenye manzeeysef Um, kama kawa kama dawa um, you no know, sa sauti lazima ifike kwa hewa hakuna venye liwe liwalo sauti lazima ifike kwa hewa you know just a brief catch up, man hewajusa you know, yeah leo man okay i a mmesha nizoeamanzeaa committee lazima tuni angushi, angushi, tu niangusheangushe tu hayo mawaidha juu why do they call me why do they call me what they call me you know my name you know how they al m ho theyuto me u the y nenpata so like leo um, nimeland so much kwayofuta tu n tubande futa tubande imeni ti chi bestesematichi at ch bestesematichichi ndiyo mimi nawaka buruka kama na mabawa design never never give in, never give in up hiyo ndo yaani. like kibinafsi sichoki naiskuma naiskuma naiskumanas sssuma podonyomandakwa na nasukuma Podo na mziki ndaka na skuma wewe pia kidatu kama huye ni mwanafunzi e ni njinia pale manzee uko na mae nyingi manzee So much piled work kichwa inafura una cheki unasikia kukreki kolk unashindwa e manzee unkutaendaje bt usioikonda manzee kiswahili wahenga na waenguzi waligonga yenaitwa ndipo sawa walivyosema um, mvumilivu hula mbivu au mtafuta achoki tafutae yani samahani ya unanikuta so unapata like ya yu mpo, yu design tu uskonde manzee kuna ngoma bidhaie na actually nimeifanya na rekod manzee nyuma jamaa endeleni tu kuniombea endeleni tu kuniombea endeleni tu kuniombea manzee nawaombea mpate hiyo mapenzi ya kuniombea niwezeku aalbmanziminadetukuwapatii mziki nadetukuafina e, majama majamaa ai vumilia usitakelia kuna chakula kinatayarishwa utakila wewe dada nawewe kaka ngumu sababu na mungu hakula cha mvumilivu mazee yaani msikonde ya leo tu ni tunakwa mapo kwa kuvumilia mwanzee kusukuma mwanzee kumanuva kupenya sawa peter di peter, yni we peter. Peter, kwanza ka kuna msiananisikiza naniitwa but msikonde men mimi kama wenyu yosef sikondi najikadha kisabuni ki, ki manzee anacheza <coughs> kigeisha mwana hiyo like hiyo ndo poi yangu man. niweze tu kufika yani niweze tu kuwafikia niweze kuwafikisha yani tu kama kawa kama dawa mnavyoelewa tu si <coughs> husema kila saa um, ni kushikiliana manzee mtu ni watu hiyo kwanza kwa meja mtu ni watu eh, napenda mea baidhe napenda gengi napenda mziki but mtu ni watu hiyo ni ukweli alisema solo oboando maana mi nawaitaji unaona ahitaji sikio zenu sweet majamaanapata dakika tu saba but zenye baraka seven iiien kila kitu mnachokifanya ekeni pa ekni uzito ekni bidii ekni jesus mtatoboa msichoke msiweikonda msiweilemewa msione aibu msiwaiogopa y yeah. manzee kama kawa kama dawa <coughs> karibuni tena tutapatana tena katika um, sikioni cause y yeah. kuna video no visuals but here on tuesday man have a blessed weekend you wonderful people it's your boy yourself for, for my thank you so much peace and love hi hi hi wor people it's your boy mime corgans first tasday dayis so im very happy very enlighted very ile ryaniindo ileniile sikuenye nayitanga artistic tusday this, this is just my perfect and most suitable day to showcase my art you know So, leo nataka tu kugusia gusiani goose kipitia pitia ribasimblwkuna mambo mengi nyenyenyenye nyinyu atinyenyeyenye nynybbbbz kwanza ni niati nilikua tu ile harakati ya kupiga mamziki hapo hivi mabit zinaanguka mduno n n dundo mudundoyni mshaelewa ndo kidogo kidogo nakumbuka nakumbukatilikua nishasema kabidi tu wenyewe hii hishuguli ingine najua tuko eh kupumua labda ukavute uni huko central park huko na hiyo time pia hakuna bana hanaku leo briefly nita, gusia, gusia. tu story ya usafi Ay, usafi ai akunaleo sanitation tusta yani usaf like um, leo leo ltallosimtu yoyotesaf beeesaf kwanza ni kitu kwanza mnapenda sana nawajua nyima vijana mnapenda <coughs> sasa kwa keja. ama napenda mdsas uachikindokamsafeensunaealeta bro fulani uko na bro wako alafu ni wasafi da pale itnda yako kwana ukshaamka vizurikwanza tu safi pale zimepigwa msugu msugulo pale zinanukia yani mshanierewa etandiatu eh, tanda yako <coughs> iienu pale iko safi kabati safisafi nguo zimekunjwa vifiti eh, omnapata pia ni siwalezi mnajua mmecheza, cheza pale na viombo nini nini pigwa ninnini tumepigwapigwa nini usheni tioma kelo akiam hiyo tano kanza inakwanga hata kama gilbis gilbis ai Nairobi, na mnamadeanairobi hey, nahata kama mna eh. lakini <clears throat> kuna venye tu hiyo ako kousafi kou, kou, kou, kou, kou, fulani inakwanga hivi bedroom hivimdem kwanza before kubonde hiyo maneno yeah. kuna kuna kitanda fulani mkle anaezoona anakutoa nguo yaani yaani ile ki, yani kuna vitanda tu una itanda shelewa yani, kaufupi tuajaributa usaf usafi usafi tu ifikie wote ni yani, wale wachafu wachafu wenye kwanza msuguwangi menosugua meno usafi ni kitu ingine mandate fundamental yani like ki maishaynitakusaidia unaona eh last lakumkatokakwnga imelalamika limelalamika apoatih oh, nyenyenye nye. vile madem na magilbis maboy wanakosa madem juu madem wat anataka maboyo wakonado like pia yeah, yeah, kaunadoo pole polepole unacheke unaanza tu bit una bit bit by bit by bit before ufikie pesa E, fikia pia anza kwanza na usafi kwanza alafu utafikia pesa esakuna venye unaezaanza kumpatia hata utakua umefikajeni unajua pia ukishakangio kwa meza kitanda safi mwili safi unanuka fresh hiyohiyo n unakuang umeshaingia hyohta iyo ni, ni finals mtu wangu hata kidogo kidogo mnaenda kinini game hapo kipenga kinapulizwa na refa Shereo, eh, lakini kuna venye ukikua uki tu kakijana kasafi ama pia w omde msafi finals hapo ivoko hiyo eh. kuna venye pia huko uko na dalili dalili za kubeba eh. unaezainua kibingwa eh. But, watu wangu leo itabidi mmekula dakika chache ad mtuangu kuwa mmekula tu hizo dakika zangu ngovo since leo leo na artistic naina kwanga maana hata like sija do much about um, my speaking ama my myani leo nimeona tu uh, its it's a day to you know yeah it's on n lazima tu ningerushakas ye yeah, tu kwani si mnaweza gusia gusia eh, kwani skuwezi jua leo kuna mseme wenye alikuwa anapiga piga esabu ya asiogeoge kesho itabidu hey, moga tu leo hey, kwanini kesho si kesho yeah. so, like, ni artistic days, manze majamaa m nawomba tu mendelee kuni maendelee kubambiawalaaweule msiuangusha like, wewe uyo we, msemenye umiduhivo w kwanza impact yangu nikukufurahisha wewe kibinafsi yaniyani najua tu ucheke vleda you kugusauceke know, Yeah, thats your boy thats your boy nog yeah, y but im very happy so like y mi nataka tu kuendelea kujikaza like, kaza um, ik thisi something inside of me like mi nabambika mi so long as to just express myself and share with the people u you know just attach globally thats what i want thats what i wanta do nataka tu tupendane unipende na nikupende nijaze namini nikujaze tujazane tukijaziana yani zinapenda ah, tufurahi hiyo design so manzee endeleeni tu kunishikilia karibuni hapa hiviaknafanya vitu vizito vizito hapo hivi mnapiga mabonge la ma apo milion dola mpaka nini mdomo mdome unazararuka unacheza nini thank you so much manzee for this brief moment of your time On Thursday, na tu anajua zaizi kwanza makelwa nairobi washaanza kupigiwa imu next episode kwa pamoja wadau na wadaure ya yeah. pes na shoutout