assalamu alaikum warahmatullahi wabarakatuh karibuni wana maarifa wote katika podasti yetu ya maarifa ya uislamu kutoka katika madrasa yetu ya maarifa ya uislamu karibuni sana katika podasti yetu katika hali ya kujifunza mambo mbalimbali yanayohusiana na dini yetu ya uislamu