Kenya, a kenya wapolisi wameishi kututesa na huwa most of the time juu ya uoga yetu wengine tunyamazie tunanyamazia tunaona but we cant talk a but we have e we act damp, but we have the ears we act like ike yet we can wak yeah tunafaa tufanye wes fo uri n us tukinyamaza kuna mtu ataweza silence wengine wanasema wacha nigojea huo yaongee jomii ni ya mjoin hivyo doina kuanga wacha niongee i mjoin ama nikiongea unawezakosa naweza jipatani kwa peke yangu tunafaa kuwa na unity soidarity Siote, tukisema n tuko sisi wote i kenya ni yetu na tusipoungana pamoja tuijenge tatuumiza sisi wote kiajokamahiyo kitu ilikuwa ya maana tulaonyeshana solidaritynahiyo kitu tukieza zoea kuifanya most hata hii gvment yenyewe tunawezaitingisha beuse are the govment ajua amju wangi but we ar the majority but ae the minority y the fe minority wametake advantage ya sisi aur silense wakakua majority yet there, the minor people we have to speak na time ni sasa