He was more of a friend, more of a brother. Yeah. Brother? Yeah. Brother! Guys! <laughs> avipi na kwa vipi isbeen aminuemanze yeah? <laughs> manze welcome to the introverted extroverted podcast manzee and im your host mdagaya the superdirector of courseooeshomb your... you <laughs> <laughs> amb mwenye homupwenye atasema tunatumiaeikwa nishoketulikowntuka wawili unfortunately karari leo leayuko manzee miao manzee anafa kwehapa lakiniusianze mapema usianze mapema usianze mapema enway manzee today manze, like, kitu oh, first of all manze minataka kuliza like foa nibious and stuff mm -hmm kwanza umeolewa jambi ji sasa we unatikostiaga hebu jibuiswali umeolewa mujaolewa hebu tunajua tutunajoka na watoto kuna kelele hapa you married or not kwa you know, hapaaiswal <laughs> <laughs> naturally ama hizo na utafanya uh, uh, ni nmchafuazuna post ajihizo manzen sababu we, lakini hivi ukishaingia kwa mtu relationship mm. na mmeishi me, kwa ni moja more than months months eh. Eh. So, eh, so, so are eh, three months months you no so usha mmai right? Hey, three months uh, m manza uh, taki kuja slip ve na manze so wotawmanzeso mi njambinini minyimekwaie oheiv lakini nasikia nasikiagamkinuliza mbona na si mmoja the problem is kila mtu anaganiagami eh. si na date mi nikienda niko na si relationship kati a dmnaa niagam wacha wanatakaga siri ya mademu mchoche mademu anapendaga mtu mwenye mwenyakona mtu mwenye mwenyeako na hiyo sense of responsibility una get like like sasa nikiambia dm miami na relationship lakini nakutaka nakutakanaingiaboarak <laughs> uh, <laughs> manzee wada vilimelankitumpia hapo mazerihiyo ni but ntrestin before, before yeah. we get there, before yes. we get there there eh, before we last getther lastime watu tuongelele about uh, Uh, this relationship yenye uh -huh. uh, yenye alleged like ulikuandane i relationship na imego all over manzeilikua ilikuwa manze kwa, kwa mablogers wote that njambi is dating this popular musician musicianebuebu okay. shed somelit ebu, some ebu telers manze <coughs> but mimi sijai any muician ah, sitaki kushikwa na tai kudai mapema zi... that's that's lie, we Adi vid Adi video Mko pale video no, but shoot but unafanya as a friend we are only mamaidemkapaleunafanya asa fiaen fi kwa hey, never never ive never any public because i i dont a ah, na but, but why why would he go to a, like a, a very popular a very popular youtube channel me like. Mia, I was dating iemautwy ld hegotoavery opularyoutube hanelnaseme eiwasaa <laughs> <ya ni> <laughs> <laughs> na lakini sijui nini alinitaja kwa hiyo youtube channel but as never only we only friends <laughs> friends we were only friends. <laughs> <laughs> he was more of a friend, more of of a a friend brother yani hiyoyoutube channelutienbr video lau ideosht akinika naifanya kaubsnataani a wangu wengine wawili so ilikuwa kama you know it's, its just something i was doing as a friend anlakini yes. mbona why would he say that w yeah, hhawe yeah. mbona kwa nashindilia kwahs m curious like any other kenya like mwenye but ieambshebut nilikuwa nangalia hivyo naangalia situation like enye metuchachishia me me kwa social media like you guys are dating and weve never weve never done, we've ne we we don't don't even have a photo <sighs> together on social media we don't. <sighs> kama kwa sidhani phone kwa, kwa simu yake kuna picha yangu tuseme amatukwlada ambmimi nakwambia instagram ewe. manze hadi hivimanzhadiulikua Off, like literally <laughs> uko <ukua> <laughs> niko na- sijui tuko tuko tuko video video video shoot Oi, <laughs> tuko video shoot shoot umetukanjamb u ukoptukoiesijnze uliko umetutokadi lakini wae mbona mliachana k wezi kataa mliko um, mna date ambona popular, popular youtube channel na akasema like nilikuwa na minilikwanadet njambi atukati eh? <laughs> <Atukate. laughs> kitu direkt asanti hatukati getting hot sanaeoh emanze hey so wase kama mnajouo msanii manzee down below jina yake hapa And... <laughs> but, anyway, but, anyway, but but anyway anyway ivitu aibishoodenwe njambiatuu okay, at, tulinyamaziana mm. tuli in a very bad way naey yeah. namiusema venye tulinyamaziana venye tulikosana mm-hmm. aika Oh, manze. which, I which of the right terms i heini msee mkuwa he is a good person na ni msee mwenye alinifungua macho kiasi unaget yeah. akaniambia wewe ni sta ufekufanya hivi nahivi nahivi mm -hmm. kwenda hivi na mm hivi -hmm. hiviunaget mm -hmm. uh, so li, can very big people nah. industry which i appreciate. That i appreciate appreciate ah, eh, nice. <laughs> that yani eh, so, nani tngeendanlikuacha ama ulimwacha tulinyamaziana ni hii ulimwachanambea naruka any Mm. Why. Yeah, mm. yeah, so. so but assume, like you one one of your many exes. <laughs> one of your your your many many so how do you deal with ni utaukiachanamankama tna mtoto na wewe. Mm. We si ex wangu Hey. yes wow. so kama njambi, njambi, tu azkamhnjamiaifannjambi mimi miuongea na hang out oh, kuna siu, siu Ju. We were young, mm-hmm. you know so siu mm-hmm. eh, alafu, pia mi business yake maesnotesiimabtaauachlmneyae Ki lau, a for the wrong <laughs> but taksanni mtu kwa life yangu si siweitaasadnamsadsadie unafikiria <laughs> <mme in. laughs> <laughs> hey, ngombe hey, yes. ni so hmm. nini hiyo bwana wako awezi that unaona e wako anaweza kusaidia sana nayo its its business, <laughs> hey, it's business. <laughs> what kind of business is that you own, you own own pala, mm -hmm. you know, a pala. Mm -hmm. so <laughs> <know>? thateacl <Exactly. Yeah. laughs> mwenye una dt so njambikulize goaja nkulizisi a very personal eale babarena najuounekswako because it was years ago, that was that ni juzi tu tulienda tu <laughs> useless he owns a and he's good at what he does. plus nilikuwa kuna watu wengine hapo to waikoao nimestiktako olik babarena najuunes ah. wako na unafanyaga nel mara ngapi kwa mwezi hey, sana hata i think five months unajua ile a like tu mweziaaumpatanjoile ukipatanaukumbukimetminatri tku pale okay we, we, we, we, basi. okay mbona ni yangu okay, sasa mimi naona sasa kama yangu like sisi tunaweza enda tunaweza enda like place, okay. like places inn hatwezi anae at moja atamkuja kwa nyumba yangu or hiyo hey, hmm. lakini but yangu ni different yangu ni dfenyanu di- Jemini, alafu hata kbarin nakwaga hivyo mm. unapata wana some like eh, so maewakiwanatsii nambe mm. ya ex wako hatisambonadilitn yeah. yeah. t yeah. imekigi eh, enlike usheka hivi kwa situation like unafikiria like what if i got back with my ex never never well, right. neu kunaolemimitade like. tukimalizana mm-hmm. tukaa tumamalizana uzuri tumalizana ubaya mazi tukimalizana ni hivyo snakushwngi minawaga kaa mwanaume too much ubayam minao yeah. uh-huh. ukisema tumiatana uh-huh. akianane stai kupigia hata stai kutafuta hata stai kutamani over na wallahi wow, ja <laughs> wedding day I'll be there wallahi manzee tell tell us tell us manzee how do you interact with your manzee manzee manzeeanzen yani? anafaa kukaa ama x anafaa ukua kwa future lakini by danger, but mbe, kama bybat mnachomb kamae na x wako wenyewe kuna mali mnasaidiana hmm. But si, kisa kisa no <laughs> kuna, tupani, kuna njameyo, mm. exuako, una titofane njambi ushaia chana na ex wako alafu unaona ameiva kuliko yes. si. <tukin> k kulikotlminajawase si. watariletina mimi like, yeah, we, we, <tukin> unaona ng'ombe nilikuwa mtu hadi kumbe kumbe alikuwa alikuwa nini inafanya ah lakini siimademtanaaonangaenangombend a aiia exactly cause na wangu minikona maaeswangu miadiaskiangaivu nikiona life niko like manze umeiva ni kweli director yake nikuambie dwameshaona komanz uuon umiva manzzewachanuama mkiachanannikaona ngoja anga tu hivi huyu tu manze for example kuna popular youtubers viiva oh, wow. tanzachankueaunawaheto kuna hawa popular youtber hawa okay. si so walikuwa anapendana ninilini wakaachana mmoja um. kabaki na youtube channel yake yakenasasa mi nilikuwa na wafolo sa skuhizi hata sijuu anataka kuget back wake ama ni dilike ameiva yani najokkwa paja paja manza amechora tu kwa paja paja <gibla> zote hey. kwanza kuna amepiga na animal shutingine amepigana anial sasa exactly <laughs> <laughs> you know, ni yeah. do. Mm -hmm. yes, na, na, na do mm. nikaa sasa same thing na sisi machali wachwe na dema anajua kupika mama kupikamawdema anajua kupika kupikamanzi mi story tnjabi mi nilikuwa na dm flani hapo kwa nilikuwa nilikuwa mtaita mtaita unajua unajua pilao ni nini nini hu najua akikuja tu jana na shiba, mm-hmm. ch- pale, pale kwa fridge hoalika mtaawaswailiswaili mamboao waja pilapilabiranbian minilika nataita uabo nimesema mambo kama ayaakwambia ia kwa kitanda pia wataita pia si disclaimer im a i'm a virgin guys wateita paacaemari uysijui hiyo she idonatjambi se sijui walai so udemalikongademfiti sana mimi nakshoyan ile tuli, tuli break up tuliile <coughs> sasa tuko kwa nyumba mm. kwanza lingojea ameshapika tumekula tuko happy aeiauetuia aile tu the news. Ile imagine nashindo mbununiongeleshinashindombunu iongeleshia lakini ukunifanya vizuri ni alifanya kama nishashiba unaona ile sako lile ni nini ndo sasa namkamaweni mtoto manze geraraia eraraia my geraraiaa a manze maiivondmanz mininsaoa yanid mamuanamao poa poa naaisasmikasia oa dkau nikakula nikakula nkakula unanipata nanpata siukaa nai Yeah. Yeah. <laughs> na hiyo design nanikachoyozamanzee so hakuna kitu painful manze. na test na nan yeah. hakuna kitu painful kama kuechwa kupika walai yaani so manzee n yani, kuna huyu mo mm. mwenye kila <laughs> okay minafiig sasa achankwmbi hakuna kitu mbaya kama uwachwe naujafanya thank you director <camina> <laughs> Instinct, eh? mm -hmm. uh -huh. when someone najua, the regular, mm -hmm. the regular neza tenajuakakainaa naka kamhaakishana imekua this i feel like okay. like we are, uh, we are uh, not on the same level uh, yeah. unajitoa before utoolewe, yeah, uh, uh, but, but sometimes unajua uh, off tu kama t nanakpatanga unaachwa tkimik imekuampoadma lineacha hivushaaha iu ushaiachwa uh, hivi i i don't know kama hivi hivi sijui ati think you're too good oh, too but, good but na too good. its hata miniliachwa demananeambia good keni venye uyo nananika ni wale maboe akikupigia saa ti ya usiku hata kama kuna cafe responsibility, responsibility. Kino, usiku be bana guy who is is bad good has not so so so many tumeakiswahili kizungu na weweeana do mingi lakini na na akona mwenye ni gangster gangster lakini lakini si atatoka si mm, i huyo <laughs> sasa nin <laughs> uh, ni nani sasa ananitit vizuri lakini bado yeah. yeah. ni uchagu nataka waaiaamatt m mwingine simu <laughs> Hey, relationship hey, nimeambiwa mtu yetu, available mtat nikipiga siu niinotamewashekufana i huyu manzi anye ix amanix mgani asheguwaja ukafeli like imekuuma nini msani manzi ebutelastelas manzeananini wangu Ambiwa, I'm riding riding on on his name oh, you're riding on my name my ah, mtafanyaapana nikuongea tu msani hata tujamtaja kwanza mi najoa mafans wanamjua mafan chezeni kama nyinyi hapo hey. chini sidani kuna kitu mbaya walai hey, na waga mzuri game yako chinioueeeabwe ni mzuri, mini mzuri mini mbaya wapi mzurimiimbayawauna kidogo hiyo ni nauuta mimi kaa kuna msichana gaidi najua yeah. ni weweawe ni hakuna kitu ladies talking gaidi nayonatnafuta tubangi nafunya tupombe nini ingine bay anafanyakui mtu mtu pale kitchen kitchen pia, kitchen pia kosa, eh, manze. Muna, so. lakini manze before tumalizie manze hii mm. government yetu manzee ni kama ex wako yule mwenye alikuwa toxic <laughs> unaona lakini mi nashanga tutongele kesho lakini manzee s wako an aft amekumistrt amekufanya sijui zo maufala zotenaukolten bado unashika simu na unaenda kitu sana na bado enda uu manzee <laughs> anakwambia like, anakuambiabn hivo yeah. yeah. yeah. ndogava <laughs> imekufanya <pufali, laughs> <ane. laughs> n uyo um, ume mzee umevotia umemvotia uh, sijui ngapi manzee yeah. lakini bado but but but before we end this yeah. maze, KJ, thank you so much bridge msee msee mse. yeah. ah, shout, out to uh, shout out to KG. KG. thank ni ni mashule pale mtaani good job, good job. Ni, <laughs> <me gulipa> campaign bautete <laughs> <laughs> eh. wasaniasheaulipamekulipa ampainatankwambi minakshuema jamaa young people youn peopl manzekanajua nini ndo majority of the viewers hmm, manze hmm. Tu black hmm. ah, kusema 2021. by in every episode in 2022 20. 20. In every episode in tutakuwa please maze. please vote with with your head not with what you see exactly tuawansiutie wale its almost election ya wanafanya job barabara exactly. zinaisha sijui wasiwananangojawaafanaarabara inaishaimb hii eh, wanagoja wa election ya karibu imefika hii wanaharakisha mambo sa ndo wanaarakishaamaata s anatufanyia fvamanzeesi feva wanatufanyaoni joko likanaa kuduso manzee ivotal wasiayakama ni ni, de, ni kama Nis- ni point ni mimi <laughs> Mm. Eh, manzi wako wiko. wako job nani wako si tumewaeka pale mm. kwanza yeah, so job. exactly treat tto msee kama ex wako none uleex wako mwenye hata udanistori yakeivoivo manzi tuwachane lakini inafikaga tai manzi much much is too much. <laughs> na Papa, si Sa hanga eh, sasa yeah. shida sasa sasa hiyo shida ni ni ile unaona <laughs> guys, guys. It's emotional guys. I'm na, wait, i want to to talk business business business biashara we a small small mm. also do shout -outs to be small owner, exactly tell them the uh, mm. sababu atutaki kuniwejiongee manze mm-hmm. pale ziko eh, eh, yeah. hapa eh. chini lakini hiyo hata so so if small business owner so mm. we are doing shoutouts yeah nini chinina bado pia kwani ninikwani kararilienda na kizungu dn- dn- yako dn- oh, exactly manzeithas ben amazin amazing time yetu unfotunately imeishawa kila mtwenmaznau manze alafu share hiyo episode kwa exwako mene namwambiehtuanz umbke im yangu ilikuwa kama unaona ilikuwa mambo na mapenzi mapenzi hivi hiyo if you you don't feel blessed when you look at her, let her go ni mapenieaneaeo mmaitaeaambia shaipatai e atea kweyaa relationship nataka tu tkuamba mkiendanga pale kwa nini mkiwa mki ile wakati wenye wamefika wenyu yeah, uh, ehe uh, uh, <coughs> kuna ngoma nataka msikize alini- alini uh, uh, of for today, today that that reviewing oh, mm-hmm. please mm-hmm. its a song song song from uh, si uh, inaitwa what uh, what what i see. What i see will make mwenda msikizebuundo ali Aye, manze, manze. Achwa, pia unaweza sikiza sikiza kwa sababu... no, no, ya watu watu wameachwa kama sikiza kenye utasikiza lakini ukumbuke manzee ke mtumanze something minutes, manze, manze, in, manze, kila time don't aeaeeiana like, mm. banja kwanini keshoikwaiaa <laughs> <coughs> mda gaya the superdiectomaaumeaothismaarmeehaiasansanseen <laughs> <laughs> <Lela Kambi. laughs> Maze, thank thank thank you you you so much to our director, Na Fad, Na Cosmos, chegepa sound eh, Flashcom, pale Ma, si natu, eh. for watching details zingine Iso, eh, eh, Iso detail zingine ziko apachini. ziko hapa chini oizozingineozingin ziaa hizkoaa hinjamb malaikararielinda na english yako <laughs> <laughs>