nka s wajia inasikiliza e e e e Tunalala amka, lala amka, yesu Tunalala amka, lala amka, Tunalala amka, lala amka, yesu Tunalala amka, lala amka, burudani na nisiwe kama mwana mpotevu nifonye mwaminifu ka josefu nisiwe kama mwana mpotevu niepushe majaribu ka ayubu basi cheza de dansi de ukiweza de kama daude cheza de dansi de ukiweza de hata kidekide tuna lala amanaa aaniwakotoka mande ni siku saomaulana ikifikai snd kanisanini we ibada basi chead You're not kotokan ni siku za umaulana ikifika nd kanisani niwe ibadaunasikiliza hkimofm na msikilizaji msikilizaji kumekucha kulichele kumekucha kulichele napoangalia napotazama kopo la kunanomita kwangu ni takriban dakika i uh, baada ya saa kui majira ya afrika mashariki iwapo tu ndipo unafungulia redio ykwako basi nakuambia kwamba hujaweza kupotea stesheni ambayo unaisikiza ni stesheni bomba naizungumzia stesheni ya hekima fm sauti ya busara humu ndani tuajivunia watangazaji waliobobea kukupakulia habari mm mada zilizoshamiri na burudani tele kumbuka kwamba kipindi ambapo, ambacho sasa hivi kipo hewani ni kipindi kinachoitwa dimbwi la spoti leo hii nahodha nikiwa psamwitu wengi wananifahamu kama psamwitu na studioni siko peke yangu tutakua tunaendesha mpango huu mzima na wangwana fulani hapa ambao tawacha nikaweze kuwaleta ndani tutakuwa tunafanikisha mpango huu mzima kuanzia mida ya saa kumi hadi mida ya saa moja basi gandanasi mpenzi msikilizaji tukaweze kupatia tukaweze kukujuza tukaweze kukuhamasisha tukaweze kukufunza tukaweze kupa uchambuzi uliokwenda skuli kwa takriban masaa matatu masaa ambayo yameweza kwenda shule wacha nikaweze kumleta ndani aliye e, upande wangu wa kushoto mambo vipi poa sana hali ah, kutulia tu siku imefika tujue kunaendaje <laughs> kunaendaje katika e, hmm. nyanja za spoti sio a pengine umweleze msikilizaji unaitwa nani ah, kwa majina hapa unanitambulisha kama dgla aswani ukipenda papa Douglas aswani ah, papaaawani papa sasa papa um, kabla nimlete ndani mwenzako pengine we ni shabiki wa timu gani inalingana sasa unajua unajuasa tuanajuaniulize <laughs> na shabiki gani wapya nawacha tuanzieafrkawaunhtuanze kenyaeyshabiki mkubwa madharealafu uh, tukienda afrika bado ni kenya kwa sababu mi ni mkenya alisi <laughs> tukienda huko ingereza pia tukonatimieupaleaci ii si mashabiki wa arsenal ambao walihamia ah, manchester ya, city wajuaakakaswani a ugonjwa ayklabu ya kifafa hiyo apo utainipataunasema kwamba katika klabu ya senali stai kupata ukisapoti hapo unajua inasema kwa kila mara kama unataka kua mgonjwa namspoarsenal kaweze kusapoti ile ee, imefika mande na hutaki kuingia kazi naam no. kwa shabiki wa arsenal basi ah, <laughs> ushasema sasa mwenzangu mwenzangu pengine upande wa pili waitwa nania aamajin ni i kwa majina ni, ni nammannamnashukuru kwa apa unashukuru kwa hapa uh-huh. naomba na tu pengine ukaribie ile kile kipaza sauti chako kidogo najua na, sana unajua naaukosjitambuishe na m- uh-huh. tena kwa mara nyingine ms uh-huh. kwa wezi. majina ni ss mhnaam uh-huh. leo nimekuja kuongea spoti uwe ni shabiki wa timu gani vile hapa kenya tuani <laughs> <ni wakenti. laughs> Taska. <tos> <tos> wale mabingwa wa ligi <coughs> uh, hiukumbuke kwamba watu wengi sasa watalia na tasa manake au o mabekuwa shabiki wa waas <coughs> uh, uh, mkufunzi wa as mwaka w elu bii kuina ti alikuwa nanisiumbukiishabiawaue <coughs> <coughs> <coughs> <coughs> shabiki mkufunzi mkufunzi wako au uh, kimanzi ama nani t kumna tia si bado ilikuwa hu um, mwenye yuko tu badoanaitwamtanalikuwa Mata, uh, robert, robert, robert, robert matano matano unajua amebadilisha mara nyingi haya sawa mm. <laughs> <laughs> tuki, pengine tukivuka uh, ugaibuni uwe ni shabiki kwa klabu gani ugaibu minishabikiw wa bora uhai mi ni shabikiwaenalimenzangu <laughs> amesema aukashabikwa utaa mgonjwa glau ya ugonjwa ilasabiani shabikiwaashsbanduksa hivi wasema kwamba mmeshikilia nambari ishirini katika jedali ya ligi kuu nchini uingereza ni boto mapeonomile <laughs> msiongee yeah. baada ya game yeah. gem tauiihnsasa wajua yeah. ligi imemaliza mwezi mzima hamjafunga bao lolotesema hata ligi imemaliza game mwezi mzima tuangalie hata mechi yao inaokuja bado mko kwenye motoaitawararuailisha <laughs> moto <ev. laughs> turarua tukakubaindo moto <laughs> <laughs> hiy il, ilishughulika na nyinyi utulitoka tunaangalia tuna ganga yajayo uh, lakini kweli mmejiekea rmoyo mmejipa moyo na noruchacha tugoje tuone. bora tuoneilitangulia nakusemaboraeli lakini tutainuka tu mm-hmm. tutainuka mm-hmm. siku itafika naam ipo siku mm-hmm. na msikilizaji nakupa fursa nzuri ya kuweza kusema nasi kuweza kulonga nasi kupitia nambari yetu ni gani ile haswani Uh, 7179596 hapo eh, ndipo mali tunaezawasiliana unaweza wasiliana nasi naam ile ni nambari ya kuweza kutukerezea simu moja kwa moja mijengoni nambari ya rafa ni 7467313t kumbuka iwapo tu ndipo unafungulia redio kwako idhaa unaoiskiza ni idhaa zaidi ya idhaa anazungumzia hmm. idhaa ya hmafm hmm. sauti ya busara humndani tuwajivunia watangazaji waliobobea kukupakulia habari kemkem mada zilizoshamiri na burudani tele kumbuka kwamba tutakuwa tunakipiga kwa takriban masaa matatu na inapozungumza vile naona simu inazuka ndani ya mijengo sio wacha tukaweze kupokea simu eh, katika zile zah ma- mambo vipi Opo, sana, niko freshi e, kwa bahati nzuri unazungumzana piza mwitu kaka kakaaswani na vile vile moses tukiwa nyuma ya bomba tunazungumzana nani aiseiwajia kwema uh, eh. uh, ungependa pengine we ni shabi kwa timu gani vile ni kwa vileenishabia <laughs> aisha no. aisha vile sauti yako nzuri hivyo kweli unaweza kuwa shabiki wa senali aish usimskizea <laughs> na hapa nchini kenya unashabiki ya klabu gani tumeweza kumpoteza yule aisha anasema kwamba anatupata kwa uketo na kwa mpigo tena zaidi akiwa kule wajia kumbuka ukiwa maeneo ya garisa unatupata kupitia mia moja na moja nukta moja wajia ni 7b nayo na mandera ni 7 wangwana mm-hmm. no. tuzame kidogo kabla tuendelee ama tu, tuipigepige tu, tujaribu kumwambia ule msikilizaji vitu ambavyo tumeweza kumwandalia sio siona mm-hmm. uh, wajua uh, um, katika lisaa la kwanza tutakuwa tunazungumza maswala ya michezo ya humu nchini kuweza kudadavua timu ya taifa Harambe stars waliweza kupiga mechi dhidi ya uganda na nawakaweza kunakili sare pale tutakuwa tunazamia swala hilo zima baada ya kuibuka kwa sasa wacha tuzame kidogo angwana mm-hmm. tukaweza kupokea vibao vibao vilivyokwenda skuli wajue inapokuwa ni wikendi namna hii ni wikendi mm-hmm. ambayo natumai kwamba msikilizaji anaweza kupata burudani au sio okay. no. acha tuzame kumbuka kwa upande wa kwanza ama nahodha wako ni mie edga wa bwire almaarufu pizsa mwitu uh, kwa majina yadugaawai ukipenda papa moses mhwana songa nasi nam wanakuambia kwamba songa nasi kwa sasa hacha tuzame kidogo nikaweza kukupa kibao cha ros muhando akikwambia kwamba bado na tunakambia kwamba ganda hapo mambo bado ni hekima fm sauti ya busara mone osikenaliojona ul isa inataka kuonaiiomumieleewakkun ieanguka s hmunataka kuona nini ndipo mue yametimia dunia inataka kuona nini ndipomue Wanna tell Love for me, Baby, you're sweet like a pineapple I To the left, I go. To the right, I go. Turn around, baby. Uh. Let me know. Yeah, baby, take it slow. manema moriga,pata ndiko nyaka neneginyonigayisa wiko podhooma ka wiko poa Nyisa nyiisa ka kitimo mopoa Podoma puremo miya kidogo Nyasa chala memo winjaka kuwecho Lemo magen no kareyo cichopo. i mean one of the ni tosha la kispoti kila siku ya wiki jumatatu hadi jumaa ungana na watangazaji wetu waliobobea katika nyanja za kispoti saa tanusu asubuhi kwa la laks kwa burudani tosha la kispoti kila siku ya wiki jumatatu hadi jumaa ungana na watangazaji wetu waliobobea katika nyanja za kispoti saa tatu nusu asubuhi kwa gumzo la kispoti na saa saba dhuhuri kwa habari za kispoti huku saa tisa tukifunga jamvi la spoti kwa historia kuhusu kabumbu ndondi raga riadha na michezo mingine Tiene, mesi, mesi, mesi. Aye, na msikilizaji nakukumbusha tu kwamba idhaa unayoitegea ni idhaa zaidi ya idhaa anazungumzia idhaa ya hekima fm humu ndani tunajivunia watangazaji waliobobea kukupakulia habari kemkem mada zilizoshamiri na burudani tele kumbuka ukiwa maeneo ya gharisa unatupata kwa 111 wajia ni 117 mandera ni ngapi mandera utatupata kwenye 17 kumbuka nambari ya kutukerezea simu ama kutuvutia waya ama kutupigia nango zanavyokwambia pale vijana mtaani ni 7179596 iwapo upo maeneo ya ugaibuni vile unaweza kutupata kupitia wwwtwrc hekima fm wangwana kabla niwalete ndani naona simu inazuka mijengoni na nitakuwa na mtendea u msikilizaji haki nikaweze kupokea simu yenyewe vile hekima fm helo aisha, aisha mambo so, eh ina katika maeneo gani vile Gaya, wajia, wajia. nam S- sawa sawa S- oh. wacha nitakuwa nazungumzia na nazungumza na, na, na yule fundi wa mitambo akaweze kushughulikia sawa aisha haya sawa, sawa sasa ulikuwa umesema ue ni shabiki wa senali sio ni shabiki wa senali eh. S- wacha nikupe shabiki mwenzako habari ya wajia Yeah, pia meni shabiki wa senali yeah, kugumu <laughs> lakini hatu- hatusongi sindio <laughs> a na wanachama wawili wamepatana nam anaitwa aisha hii <laughs> <laughs> <laughs> nyumba ni kubwa nyumba ni kubwa nyumbaikubwa pia nyi wengine mnakaribishwa nam yule ni aisha vila ameweza kutoweka mijengoni msikilizaji vile vile huo unaweza kulonga nasi kusema nasi naona simu nyingine inazuka mijengoni acha nikaweze kuipokea Hikim fm helo mambo vipi Ah, kwa bahati nzuri unazungumza na piza mwitu ndani ya mijengo nikiwa na kakaaswani na vile vile vilevile mosesnalongana nani na elkana kutoka kao, ya baba tumu, nijulise, hali aisi oh, mambo hayo yote taku na kujulisha ndani ya dimbwila spoti hapo umefika naam shukrani sana kwa kuzidi kutegea hekima fm na humu nchini ni shabiki wa timu gani nzoi ya shuga ah. nzoi ya shuga haya haya <laughs> ee, baba shukran sana haya ni baadhi ya wale tu mashabiki ambao wanaweza kukereza simu na kakahaswani naomba utupatie swali ambalo uh, tutakuwa tunauliza katika this hour ni swali ambalo utakuwa tunakuuliza wwe msikilizaji ni fursa yako ya kuweza kujibulia swali na pengine ukaweza kujishindia hmm. eh, pengine ile airtime ya shilingi 1 pale kaka aswani pengine ukileta hmm. swali lenyewe ili kwamba msikilizaji akaweze kulipata ni swali ambalo utakuwa unatupigia simu kupitia 71996 ukaweza kujibu swali lenyewe kweli hapo alhamisi tulikuwa na mechi baina ya haramstas alikuwa nachwana na uganda na, na kulikuweza kuwa na mabadiliko ya kwanza tungependa kujua kujukuwa mda upi na ni nani alitolewa na alikuwa anacheza uh, position gani naam eh. swali tu lile ambalo iwapo hujalipata msikilizaji ni tunakuuliza kwamba siku ya alhamisi timu ya harambe stars ilikuwa inakipiga na, na timu ya uganda swali ambalo tunakuuliza ni je badiliko la kwanza lilifanyika dakika gani nani alitolewa na alikuwa anacheza wapi zungumza nasi tupigie simu kupitia sfsb 0, 1, 7, 0, 9 swali ama tutumia ujumbe mfupi kupitia 74673133 sasa wangwana tuingie katika mpango mzima mechi ya rambe stars na uganda tuli mm-hmm. na kilisaretulina uh, ilisare mm-hmm. ambayo uh, haikwa matokeo ambayo tulikuwa tunatarajia naam eh, kwa kweli tulikuwa sisi kama wakenya tulikuwa tunajua hapo redi kwanza ilikuwa tushaushinda unaona unajua mkenya kama kawaida ni mtu ambaye anashinda kabla ichezwe <laughs> eh, kwa hivyo matokio uh, kwa wachezaji walicheza vizuri sana naam ukiangalia wachezaji walicheza vizuri lakini naona shida ilitokea sasa huko kwa management mm-hmm. bench wakufunzi na wale ambao wanaitwa wenye Arambe stars wanafaa tueleze kuliendaje kwa nini tuliweza kutoka sari kutokasa yule ni kaka aswani anasema kwamba E, pengine wale wakurugenzi ama washikilizi wa timu ya taifa ya harambestas wanafaa kutueleza mbona mechi ile ikaishia sare wacha ni ndani jamaa fulani hivi baba la mababa moss moses tunaona uh, no, kwamba tuliweza ku na kilisare sare ambayo inatuweka katika njia njia finyu kabisa kuweza kufuzu katika matokeo uh, katika dimba la world cup je utazungumziaje mechi ile kwa ujumla mechi hiyo yoopizamwitu kusema ukweli ukwelinam mimi nilihudhikaukufurahi sikufurahia sikufurahia <laughs> sikufurahia matekeo maana uh-huh. uh, tulikuwa nyumbani naam. mechi inachezewa hapa nairobi naam. nyayo stadium tumewakaribisha wageni naam tulifaa kujituma hii ni nafasi ya kwenda katika kombe la dunia uh-huh. na hivi tukatoka sare najua ukiwa nyumbani uh-huh. unajitibu kwanza uh-huh nandio ukiedawa ukienda kwa ukienda ugenini naam iwe vile inakuwa hujitetee mm. zaidi mm. tulifaa kushinda kujituma wachezaji walifaa kujituma naam e, ukiangalia pasi mm. ambazo zilikuwa zinapigwa mm. awkuwa namaliza zaidi ya pasi tatu naam. waona uh-huh. ambayo inaleta ina swali swali swali tata mm. e, katika ukufunzi wa sasa so, uh, moses wajua yule gostmlei baada ya ile mechi aliweza kuzungumza akasema kwamba ni heri ile sare ni heri nusu shari no. kuliko kupoteza kabisa what, what, what pengine kwa maoni yako moses soahii no. mm-hmm. ni soka hizo ni hizo ni alama mbili ambazo tumepoteza ambazo hazitarudi mm-hmm. kwa no. naam najua mechi ambayo inakuja ni rwanda hatujui tunaenda kukutana na wachezaji wa rwanda ambao wamejipanga vipi rwanda aliweza kupoteza dhidi ya mali sio nio wajua lakini... tuenda kwao sasa huyo mm-hmm. ni simba amba ambaye ameumia mm. wajua hivyo <laughs> ni kwao tutapata uh-huh. Nata- Tukiena... <gada gada> bado naam <gada> <gada> tukienda huko tena kama hatujajipanga tujajipangaen tukujipanga nyumbani kwetu mm. tuaedusisi hatukuruhusu mashabi waingie uanjani hatujui randa watafanya nini a mm. wanaweza amua kufungulia mashabik wapate ile nguvu ya mashabik tupigwe tena mabao tatu mm-hmm. tupigwe mabao ama tushindwe kwa bao moja kwa nunge alafu ukiangalia hata ataki yetu haina yale makali ambayo yanahitajika kufunga alunga afungi mm-hmm. mabao ukiangalia On, pia eh, uh, mm-hmm. wakati kama usi wakati wa kusema heri ni usushari hiyo ni kujitetea heri nusu shari inafaa ikuja wakati tusha tumewekwa mm-hmm. kwa kwasasa po tunasema sisi heri nusu tukipigwa na tukipigwa na brazil ati uelewa ama tukitoka sare na hizo nchi lakini wakati kama tunahitaji kuingia unaona tu. kwa hivyo saahizi ni wakati tunafaa kujitolea yako yote usikuje kujaribu kujaribui wa wakati, wakati wa kujaribuiwakatiwa unaweka mtu ambaye unajua ataleta matokeo unaona hapo ndipo nadhani alikosea pengine uh, kakaswani ungekuwa kwa viatu vya ghost mlay mm-hmm. ungepangaje kile kikosi kwanza mfumo ambaye alitumia mm-hmm. ningebadilisha alitumia 1 waelewa hapo mii ningetumia ile ya rahisi kabla tu uendelee naona simu inazuka mijengoni kuweza tu uh, kumtendea huyu msikilizaji haki hekima fm helo mambo vipi e, uko salama kaka jos hayupo sa hivi nahodha ni edgar wabwire almaarufu pitsa mwitu Tuki, tukiwa naye kaka aswani na vile vile moses <laughs> hapo mahali timu ya kenya, kenya world cup uh-huh. na ombi langu ni kwamba kenya ikishindwa na rwanda uh-huh. management yote yote randyotep hadi lini wajua uh, ni juzi tu ambapo tumeweza kumpa hatamu za uongozi huyu jacob huyujacob gostml hadi linisd <laughs> nakuia nakuskia shida ni huyu mwenyekiti wa shirika anaitwa nick mwendwa papa i mwenhuyu aendewanahuyu ni wakwenda mbono wasema aende amearibu soa kaisa anatuletea kikombe cha milioni tano nam mambo ni mengi t ambao si mazuria Uh, uh, uh, uh, uh, uh, akaweze hmm. kubwaga manyanga na pengine kuweza kuondoka katika timu ya taifa yaabest sio ah, ya, haya shukran sana huyo ni msikilizaji anasema kwamba suluhu ni nick mwendwa aondoke si mara ya kwanza kila mtu amesema nick mwendwa aende juu ukweli ni awamu yake ya kwanza alifanya kazi inavyofaa Namu. lakini awamu ya pili amekuja na mambo yake tofauti ambayo inagadhabisha hatu na wakera unaona tukirudi pale uwanjani uh, mimi kwanza mfumo ningebadilisha tulikuwa uh-huh. tunacheza hapa abwalikuana anacheza na naam uh, 4342waelewa na haikuleta haikuleta mazao haikuleta matunda vkile angefanya uh-huh angeweka 4 uh-huh. ni, ni mfumo ambayo ndio ilianza na mpira waelewa hiyo uh-huh. e, ni mfumo ambayo rahisi sana kuielewa unaona uh-huh. kwa hivyo angemtoa ange masud juma Naam. amweke ri uh-huh. awe hapo mbele na ulunga waelewa akiwa hapo mbele na ulunga safu ya katikati ilikuwa kwanza ilicheza ilivyofaa ilivyofaaau kwa masud juma nje moja wangemweka eric johana uh-huh na nje moja wangemuweka duka buya hapo katikati richard odada na mugono alikuwa sawa kabisa naam uh, safu ya ulinzi ilikuwa sawa kabisa mm-hmm. wangefanya hivyo niko najua kabisa tungeweza kushinda hiyo mechi kitu kingine alifanya ni unajua kenya tumekuwa na tabia ya kutegemea mtu mmoja kumtegemea yule eh, unaona mm-hmm. hii si mechi ambayo angemwanzisha olunga alifaa kuchezea hiyo mechi lakini angemwanzisha uh-huh olunga angeingia kipindi cha pili waelewa kipindi cha kwanza angekaa aelewe kwanza mechi ikoaje aje mm-hmm. juu ukweli ni kwenye alikuwa si hati alikuwa ameenda starehe kumbuka pia huko ako kazi na huko kazi ni kucheza mpira sindio nikucheza <laughs> ni mpira kwa hivyo alikuwa pia na uchovu na ukiangalia wakati alikuja hiyo matayarisho hawezi sema ati wote walielewana wali miguu unaona kwa hivyo mi na, na pia ukumbuke mandugu zetu wa uganda wanamjua unaona hmm. na wamesikia sifa zake kwa hivyo ni vizuri angemwanzisha kipindi cha pili angeingia na nguvu mpya lakini like unaona makosa koch wetu alifanya uwezi toa, la, uh, uwezi toa uwezi fanya mabadiliko dakika ngapi ilikuwa ya uwezitoahuwezifanya mabadilikodai ayaba unaona uh-huh. na akafanya mabadiliko kwa hiyo nafasi mara mbili unajua po inauliza maswali mm-hmm. e, juu tunataka nguvu mpya tuko kipindi cha pili tunataka tufanye mashambulizi unafanya mabadiliko uh, mara mbili kwa mchezaji position moja waelewa hapo kuna swali ya kuuliza ni nini naendelea ni eidha atuambie alikuwa amechanganyikiwa ama anapata kutoka wa, kwa wakubwa wake wakewaelew juu ukweli ni mkufunzi kama huyo na sifa zake zote uwezi fanya kitu kama hiyo unaona <laughs> anaitwa kakaaswani anaweza kulalama tuna kuweza kutoa vitu ambavyo vipo moyoni mwake kwamba mm-hmm. timu ya taifa ya rambe stars katika mtanange dhidi ya uganda walifaa kuandikisha ushindi ila waliweza kutoka sare sasa kakamoses moss no. wajua kwamba timu ya taifa a rambe stars siku ya kesho inaweza kumenyana na rwanda mm-hmm. je ni vitu gani ambavyo kocha jacob gostmly pengine anafaa kuangazia ili akaweze kuna kili matokeo mazuri pengine zile pointi tau katika mechi ile uh, kile ambacho naona ghosts, uh, asiweke asi, asiingize sd ambayo ambayo asiingize sdi na feelings aangalie ni mchezaji up anafanya vizuri hivi sasa sasayn mm. yani asikontroliwe asi uh-huh. na mtu yoyote afayeekamkufunziam kama unaangalia fom ya olunga sahii imeshuka mwanzishe mm. kapaito mm. kuna wakati mwingine ambapo olunga ataingia wakati form imeru, imerudi mm. eh? kama aingiani vizuri abadilishe aingize ile imerudiile ambayo watafunga mabao maana mm. hivi sasa mm-hmm. tuko kwa position ambayo hakuna kubahatisha tena Ndiyo. Eh? Mm. hii ni world cup tenaiuainahata si hata si african cup tunajaribu kuingia ni world cup mm. na tukiingia tu hi ni faari kwa wakenya jukumbuke uh, mali oredi wako na ushindi, ushindi. wako na ushindi na hatujui watatokaje na uganda iwapo uganda watapiga mali tuko tabaniwaelewa tuko taabani <laughs> taabaniiwapo uganda, uganda watapiga imi. mali pengine, pengine kakahaswani tu, tuweze tu kumuweka msikilizaji sawa pengine ukaweza kutusomea kundi la stars linasimamaje na vilevile vile makundi mengine yanakaaje mwisho wa siku msikilizaji akaweze kuhamasika mm. akaweze kuelewa kwamba harambestas wanakaa wapi wakati huu na agost mle anafaa kufanya nini katika mechi ambayo inakuja dhidi ya rwanda na nikimleta ndani pengine moses mmezungumzia mm-hmm. uh, swala ambalo kidogo limeweza kunichachawiza na kuweza ningependa kuuliza swali hili uh, humu nchini hatu kuwaruhusu mashabiki kuweza kuingia katika uwanja je um, uh, decision ile ya yakutowaruhusu mashabiki kuingia katika uwanja ni kitu ambacho kilituponza pengine katika mechi ile hey, toka zamani bwana ukiangalia hata ulaya naam uh, mashabiki kuruhusiwa kuingia uwanjani Ibi lakini sasa t- moses wajua humu nchini kuna mtu atasema kwamba hatuja watu wajapewa chanjo Ah, watu hawajaweza kuchukua ile chanjo pengine ya virusi vya uviko 19 ndio maanaake wakaweza kutoruhusiwa kuingia katika Na, watu hawajapatiwa chanjo ndiyo mm. nakubali lakini hii haikupatii ruhusa ya kukataza kila mtu kuingia uwanjani kweli waweza amua kuingiza watu kwa mfumo fulani mm-hmm. useme idadi fulani ya mashabiki wataingia kama uwanja unabeba uh, idadi Elf ya usee mm. mm-hmm. unasema utaingiza mashabiki 5 hawa watakuwa na impact katika hiyo mechi mechiya eh? ukiangalia wa kuna, kuna wakati ambayo uh, tulikuwa na mechi hapa nchini jirani ethopia na tulipoenda huko waliweza kutufunga mabao mawili na ilikuwa wikendi ijayo walikuwa anakuja kenya kucheza na hiyo wakati uh, serikali ikaamurisha kwamba akutakuwa na malipo ya kuingia kwa uwanja mkenya halisi aende ashabikie nchi yake uwanja ulikuwa umejaa na tuliweza kupiga ethiopia mabao matatu waona mm. waona unaona kwa hivyo ile ile ya mashabiki muhimu mm. sana impact ya mashabiki mm. ni muhimu sana na tukikosa mashabiki na sikudanganyi kati ya hizi nchi tatu ambazo zimebaki katika kundi letu naam kuna wawili kati yao wataruhusu mashabiki ndani ya uwanja mm. na hivyo ndio tunazoondolewa mm. <laughs> maana ya mashabiki ni juu sana na ni muhimu sana Ah, nasema kwamba impact ya mashabiki katika uwanja ni, eh, ni impact ambayo ipo juu ni ambayo huwa felt katika uwanja msikilizaji maoni yako ni epi. zungumza nasi kumbuka kwamba uh, awamu hii tulikuwa tumekuuliza swali kwamba harambesta walikuwa nakipiga siku ya alhamisi na timu ya uganda je baadiliko la kwanza liliweza kufanyika dakika gani na nani aliweza kutoka na akaingia nani na walikuwa anacheza katika uh, position gani ile kumbuka nambari na ya kuweza kutukereza simu kujibu swali ni sf7 179596 iwapo unayale una makundi ya world, Club, world cup radhi kaka aswani twende nalo mm. uh, kwa hivyo kundi a kundi a tuko na algeria burkina faso nigeria jibuti hivyo ambavyo nimevisoma ndivyo vinafata algeria ana point 3 burkinafaso na point tau nier na jibuti hawana pointi yoyote ile kwa hiyo inamaanisha au ndio wako chini waelewa tukienda kundi ba kuna zambia tunisia victoraguine na mortanius kundi cha kuna nigeria ambao wako na point tatu capeva na central republic of congo na liberia alafu kundi d ama da ukipenda kuna mozambic givor malawi cameron kundi I ama a ukipenda kuna mali hapa ndio sasa kuna tunaangazia sana ambapo kuna uganda na kenya mali na rwanda Naam. ambapo ukiangalia kama saizi mali ndio ako na point tau inafuatwa na uganda kenya alafu rwanda mm-hmm. kwa hivyo mechi ambayo ina ya kenya na uganda mm. am, timu ambayo ina win mm. ndio itakuja nambari moja halafu mali nambari ya pili alafu tukienda kikundi f kuna libya egypt gabon angola libia na libya na egypt wamesimama kwenye pointi tatutatualafu mm-hmm. tukienda kundi g kuna ghana zimbabwe south africa ethiopia tukienda kundi H, kuna senegal namibia congo togo Nam. alafu kundi i ama e ukipenda kuna moroco guini bisau guini na sudan south sudan a na kuna kundi j mm-hmm. kuna benin tanzania drc congo kuna diar congo Naam. na madagaskar ni baadhi ya makundi tu yale pengine unampiganani upate wa kuweza ku, kuendelea pengine wacha tuzungumzie kundi la harambe stars jogostmly Hmm. anafaa kufanya nini napoangalia kwa kwa mule, mule kwanza abadilishe yo mfumo naam abadilishe kabisa unapata na pia asiangazie sana kwa mchezaji mmoja unajua pale ukweli ni sema mchezaji ni yesu yesu pekeeni anaweza okoa kila mtu akiwa yake mm-hmm. kweli kwa hivyo aangazie wachezaji wote ukiona huyu awezi usimlazimishe wacha apumzike ataingia ingine hapa ni mali tunahitaji ushindi si kutoka sare kwa hivyo hakuna mambo yanusu shari tunataka ushindi ili tuweze kuwa nambari mojauwezij no. Ju, vl madaatafa mm. ugandawakipiga uganda mali uganda wanakua nambari mojamali nambari ya pili sisi taua utoa nambariya tau takuashida uumali watakazamuambma kizungumzia kukaza kamba na mali mskzaj kuibuka. Kuibuka. Kuibuka wa ndani tunajivunia watangazaji waliobobea habari kemkem mada zilizosham na tele mia na hodha wako edgar wabwire almaarufu mwitu pande wa pili utanipata kama kamadulas aswani ukipenda niete papa moses mhwana ukipenda mstu <laughs> <laughs> tunazama pokea kibao chake uh, anaitwa akikwambia kwamba shine tutakuwa tunaibuka baadha ya mda usiokuwa mrefu Mann, Doctor, um Mann, lawyer, Lauter, der die pa Do you think man, let nobody stress ya? los, ja, Blazer. Mm. Fashion may um, ways that you are done, say that you are go get with the man a taxi with the man a vendor with the man a dancer. I get to no paper, you're bound to shine, you're bound to bless you. The dream set that you're in the press to shine again. You see, you want your brain, you get somebody tell you not shine, my friend. Bang bang bang, Shine, my friend. sni kamate wewe makama ya nini ni ni hukumu wewe penzi chupalabalimi tuligide bebyaditulewe vinegeshorwe vya nini kifarangu ni bebewe mwewe ி மா மயமாய மாயமாய சி okakwa singo natafuta mrembo toka mombasa nairobi susumila fanyamaningo nimpate pelo amakia rakobi vipi hey, hey. verasidika nikiwa naye amatanitenda kama utile niachane nae bongo mnapenda kiki na masinema mbona usiwe na shishi ausepetuwema kiwaona warembo warembo waguse upote wanapenda skendo skendo kamakina kote hey, kwetwanapenda poti kuwa makini bora uwe na bosi au ofisholini kanini mikiki mikiki twapoteza muuda sema bibi tamiliki mrembo huda Kukwatu! kasna benipo naye kuanelisa kanasa nami nataka nipate kigoria sinipige chini ni kavaba kama mdori ule wa bwana king hachama siara lavauna yumbayumba kuna kina kajala amisa mobeto na tunda wazuri ni wengi sana nyumbani kwetu tanzania ilimtaka irini woya eti akasema kawaiwa yanini mikiki mikiki twapoteza muda nisaidie afiki na sagabujak tena ni ajabu kwa ai ananingesha kupaaga ni mengi nimeona tena ya kuvunja moyo nadaningesha mwacha mungu au kama ni misongo ya mawazo magonjwa ma nimepitia inazoa maumivu ya kudhara uliwau la siku inajipa moyo ipo siku yangu tu ipo si. siku ipo siku yangu tu na mimi barikiwe ipo siku yangu tu ipo siku siku ipo siku yangu tu. na mimi ba. barikiwe Mi ba sawana nisema vibaya na misi shangaina jua ni wanadamu wayo igawa sipati nani kwa muda mrefu si achikuomba mungu sikiziwi kiziwi a wema kiwanacho kwa sasawani epuka zina rafiki waratiki Kama nimi songo ya mawazo, magonjwa mam nimepitia pitiya, nina zoea Maumivu ya kudala, uliwa umasikin Ikila siku, inajipa moyo Ipo siku yangu tu Ipo siku Ipo siku, siku yangu tu Naminiba, ibarikiwe Iba, eh. Iba iposiku yangutu yiposisiku iposiku yangutu upatutasubira mana yeye achelewi ona biashara imeanda mwa mikosi upati usimu wachemu mw, waganga watakuponza mpokwa ndoa ila nyumbani amani yakuna msimu wachemu mw, nichepuko siyojibu umeugua maini la kupona hakuna usitazame mwanadamu siku yako imekaribia yei najua sukosuko ya noa toto ana kusumbua ukizalikingia una wazawapi utalala masimango mashemezi uzai mtoto masimango mama wakambo imemchosha nyumbani usiwaze usiulie na jua yote ya siku imekaribia na jua yote yatapisa naweubarikiwe i will a bodyguard, i a What a goal. What a was from kwa burudani tosha la kispoti kila siku ya wiki jumatatu hadi jumaa ungana na watangazaji wetu waliobobea katika nyanja za kispoti saa tatu nusu asubuhi kwa gumzo la kispoti na saa saba dhuhuri kwa habari za kispoti huku saa tia tukifunga jamvi la spoti kwa historia kuhusu kabumbu ndondi raga riadha na michezo mingine Tine, mesi, mesi, mesi. Aye, I'm to souls the Pick and one day, one day, you want to be one, Banga I see you, aomb engu anayosikia naimai ataiciiaoicekna kuichkiitasinda watasangina cina akanibadilisha cina na hekima oh, anipe bila kupimaina kupima. ah, walio nisaliti nikae na oiti hilo io Yeah. nashindkunielewasku zote na kwambia unipeke kwenu mbonielewinataka nipajuekwenuokamola ah, no, no. yeah. <laughs> mm -hmm. wangu maulana kwa mengi aliyofanya adimina Mm, sijapanga kudanganya tasema ukweli mama kiseme kupenda sana kisura umasema wanipenda ila maisha yangu maseke nichichamilenda ndomenyu yangona ya kukumateke yanichenga kila siku kiliyosalimi nicheke sina tenda ukalibu gurungi mboga temeke na furahi umeniridhi I'm going to meet you again. It's to oa mekto hauna kitanda shukaala godoroekaeka hakuna kibatali na nyingi za totoro ua ikinyesha nyumba inageuka kaboti ya komorosesau ma kija usustaizika mzizmaeshakuesaummtima hey. ukija kusus tanizika mzima mzima tena huku kwetu muda wote mateja anatinga tosha la kispoti kila siku ya wiki jumatatu hadi jumaa ungana na watangazaji wetu waliobobea katika nyanja za kispoti saa tatu nusu asubuhi kwa gumzo la kispoti na saa saba dhuhuri kwa habari za kispoti huku saa tisa tukifunga jamvi la spoti kwa historia kuhusu kabumbu ndondi raga riadha na michezo mingine Tiene, mesi, mesi, mesi. Aye, kabla yule anaitwa david wanda akiweza kumshirikisha kumshirikishami bab akweze kuambia nta, ntabaki hii pande potazama kopo lacnmitani takriban dakika 25 baada ya sa 11 majira ya afrika mashariki ni kusabahi msikilizaji jioni ya leo mambo vipi end yako inaendelea namna gani je unafuatilia dimbwi la spoti ukiwa maeneo gani tukaeleze simu kupitia 71996 ama tutumie ujumbe mfupi kupitia 74673133 kumbuka upande na hodha wako leo hii wa dimbwi la spoti ni edgar wa bwire aka pitsamwit upande wa pili ni naye wangwana fulani hapa mm, kwa majina utanipata kama duglas aswani ukipenda niite papa kwa majina ni moses muhwana yule anaitwa moses mhwana sasa wangwana tulipo tulipozama tulipozama tulikuwa tunazungumzia soka la humu nchini tukaweza kudadavua maswala ya harambe stas walivyopiga na uganda vile vile mechi yao ya kesho watakuwa nakipiga na rwanda na tunawatakia kila laheri heri mm-hmm. natumai kwamba yule gost mlee atakuwa anapanga kikosi kikosi ambacho kitakuwa kinatoa ushindi wow. sasa ningependa tuchukue ndege ndege gani ile ndege uh, kenya Airways. Kenya Airways. ya kenya airway tukaweze kutuaem ya senaliwnaktki <laughs> uh... <laughs> ya maji maile <laughs> <laughs> yote t k tuchukue ile ndege tukaweze kutua katika um, bara la ulaya na kulikuwa na mechi ambazo ziliweza kupigwa na mechi ambazo zinapigwa hivi leo ile gumzo kubwa ni cristiano ronaldo Mm. kila mahali ukifungua cristiano ronaldo mitandaoni cristiano ronaldo kila mahali <laughs> cristiano ronaldo ni kweli unajua kizuri chajiuza kibaya chajitembeza we ni shabiki ulisema shabiki wa mahemanceste city? city lakini kitu mzuri ni mzuri wacha nikuambie mm. kitu mzuri ni mzuri so unaelewa siwezi uh-huh. sema cristiano ronaldo hawezi mm-hmm. sababu mi ni shabiki wa manchester city citynam na ukweli ni hata tukipatana nayeye anaweza tufu <laughs> lakini no yule ni, ni mkongwe yule ni miaka 36lakini unajua yee ame, amekuja kuthibitisha hii uh, mchezo si it's, its not all about age itsnolaboutg mm. aelewauukimwangalia kama ako 36. Na. na anacheza kama kijanaananikumbusha miaka yangu nikiwa kijana mdogoaa ananikumbusha miaka yangu nikiwa kijana mdogo <laughs> miaka ishirini hivi wajua e. sahizi nimezeweka miaka hamsini ndugu yanguenee <laughs> <laughs> <laughs> mejisemea e, e, msikilizaji mi, e, mie siye mtoto mdogo mm. na miaka hamsini huu huutaka sema bita... umezificha kwa si ni <laughs> watu ambao tumekula lakini ukweli ni ni kitu mzuri mm. ni mzuri waona chumiu uh-huh. mm. uh, kidogo tu kabla uendelee kuzungumza pale naona sihm nazuka mijengoni uh, tuskia anasemaje huyu he mambo vipipoa sana unazungumza na piza mwiu tukiwa na wenzangu studioni tunazungumza na nani no? tupata gani huko uh, mnatupata clear lacl eh, sasa we ni shabiki wa timu gani uh? mm, unashabikia klabu ganimanchester yeah. yeah. yeah. yeah. manchester, manchester. manchester eh, unajua manchester. kuna manchester mbili sasa ni gani united ama city kuna manchester united na kuna manchester city unasema awe ni shabiki wa christian ronaldo mi ni mzee ndugu yangu wajua nina miaka hamsininawasiliana na mzee mkongwe ee na nywele e, e, nyeupe wajua wakati mwingine zile nywele nyeupe hazimaanishi kwamba mtu ni mzee uko shaelewakanaya shukran sana pengine waingize wawili watatu ukaweze kuambia wakaweze kuandamana nasi katika dimbu la laspoi uh-huh karibuaaaawa uh mapeneadg -huh. ujumbea i mia moja na moja nuka sabasasun sanpamoja zaiatamaambisho namwekaayashukran sana mbona mmbonamtaki kuamini kwamba na miaka bana na hamsmi mtu wapo nifuatie katika mitandao yangu ya kijamii pizza pita mwituiza mwitu utaniona pale mi ni kijana ambaye si kijana kijana wa jana sasa wengwana uh, mm-hmm. e, tuingie katika zile world cup uh, na naona group nanaona Uh, ni grupu ambayo ina wale wareno mm. sarbia luxembourg republic of ireland na azerbaijan mm. ni kikundi ambacho cristiano ronaldo anaongoza anapozungumzia ristianoronaldanazungumzia wale wa reno yeah. e, pengine ni kikundi ambacho moses tutarajia tuta, tuta, tuta kutakuwa na mabadiliko ama yule uh, ureno ataweza kuualifi kutoka katika kikundi kile ureno wako kazi kwa ufupi mwambie farasi ni mmoja au wengine sikiliza sikiliza yule mreno ameweza kucheza mechi nne mm-hmm. amenakili alama kumi mm-hmm. yule sarbi amecheza mechi tatu mm-hmm. amenakili alama saba mm-hmm. iwapo mnaniambia farasi ni mmoja farasi ni mmoja uh-huh hapa farasi ni mmoja lakini kuchukuliwa watenda wawili unaona farasi ni, lakini, uh-huh. uh. farasi ni mmoja uh. na tunamwona <laughs> kazi ipo, <laughs> ipo. uliona mechi ya hureno na ilandnam ni mechi ambayo ilikuwa na msisimuko nikamwona nikamwonauasema mzee mze mkongwe mzee mkongwe lakini uliona madude ambayo alifunga <laughs> wajua kitu ambacho kilinizingua na huyu mzee mzee anauza penalty. lakini penaltlakini lazima, lazima tuzungumzie ile Diyo, aliuza lakini unajua ukweli ni uh, inasemangwa hakuna mzoefu kwa penalti hata mm-hmm. ule me uuza uuzazunaona unajua penalty ni kubahatisha wa utaamua huko na pia mlinda langu alikuwa ameamua kuruka huko atashika Naam. unaona lakini sasa tukifika kwa uwanja mechi inachezwa sasa tuko katikati ya mechi hapo sasa ndo unajuanga bivu nambichi. <laughs> mia, a, a, na mbichi kama ukimwona na miaka yake Hmm. aliweza kufunga magoli mawili mabao mawilimabao mawiliyote alitumia kichwa uh, wajua pia imezua ime gumzo fulani kwamba huyu mzee awezi funga mabao na viungo vingine vya mwili e. anatumia kichwa peke yake laki. <laughs> lakini sasa usipofunga na kichwa si ni mguu na mguu si ashafunga na miguu <laughs> miguuukisema sasa... <laughs> viungo vingine unamaanishaje unamaanisha mchezo wa soka jua Jizajua haswa ni kichwa au mguu itafunga dudu sasa uelea tuwe, vizuri kuna, kuna viungo vingine <laughs> ile mbaya akibahtimbaya mpira imekugongana ikajipata kwa wavu <laughs> <Nah>, wakati mwingine <laughs> mwinginetusonge ah, mbele tuangazie kundi baa kuna yule uh, uswidi uhispania uh, hmm. uh, kosovo griece na georgia hapa hata nimestuka sana kuona waspania wakiwa nambari ya mbili mm. ya pili kwa sababu hapa mm-hmm. uh, kuwa na tarajia sana wak wa kwanza ukiangalia unaona mechi zao wamemalizaa uh, kwa hivyo ukweli ni hapa saa tuseme tu wameb au ndio watakuwa nambari ya pili nambari ya pili piliwa e, takua nambari ya pili kwa sababu unaona sweden wamebakisha mechi moja na hao ndio wanaongoza na point tisa Naam. waona na nahispania wa, wa, wamecheza wa wa, wa, wa, wa, wa, wa mechi n washamaliza mechi zao na uh-huh, posaba uh-huh. kwa hivyo sioni kama kuna kazi kwa wanasweden hapa uh-huh. ni wao hapo uh-huh. kazi imefungwa uh-huh. asubuhi uh-huh. na mapema um, kabisaaha kundi cha italia switzerland north island bulgaria luthaia unaju kuna manchi zingine nakuambia mi natukianga na, na tu wakati msimu wa ni unajua hala kumbe pia tuko, tuko, tuko dunia moja <laughs> na wao lakini ukiangalia hapo pia unaona waitaliano pia ni kama wamefunga kazi Naam. Eh, kwa sababu au ndo wanaongoza na pointi kumi na wanawafuata wana wnaswtlan wako na pointi ngapi wana pointi sita na bado mechi mbili eh, kwa hivyo hapo pia lakini unajua pia si atu wanacheza na vipofu Naam. kwa hivyo hatuwezi wahesabia hti wataweza kushinda mechi zao zote mbilinaona mm-hmm. uh, lakini wa, tunasemanga ya kuku ni mengi ya ya ya ya mungu ya kuku, ya ni ya mengi. Kuku, ya kuku ni mayai. Na, ya mungu ya ni mayai ui mayy e, msikilizaji maoni yako ni gani kuhusu makundi haya ya fifa world Cup qualifying kumbuka nambari ya kutupigia simu ni 7179596 kundi da, kundi d wafaransa wafaransa wapo pale juu kuna ukraine kuna finland kuna bosnia na kuna kazakhistan mm. wafaransa wamefunga kazi pale apo wamefunga kazi mm. apo walishachukua tiketi yao sasa wako mapumziko unajua kuna wakati ule ukimaliza shughuli yako mapema mm. unaenda kujivinjari sasa wana, sasa ssawana watu ambao pengine tutumie tutumie mfano wa nairobi hii mm. watu kama kina moses ambao washatengeneza hela naona simu inazuka nazuka mjengonihemambo vip freshi sana kwa bahati nzuri unazungumza okay. na kevin wabungoma e, uh, uh-huh. unatupata kwa uketo uketoaya ah, sasa hmm. pengine we ni shabiki wa timu gani unampigana ni upato upatowe ni mtu wa lukaku <gulizu> Hey, ule, ule. so unasema kwamba <laughs> yule referi yule antony taylor hakufaa kutoa ile kadi nyekundu yeah. <laughs> <laughs> Aya, sawa haya <laughs> sawa waingize wawili watatu pengine katika dimbu ila spoti franc hapa tord tunaona washamaliza ao shughuli uh-huh. yao france franc washaingiawashamaliza shughuli yao anaufanaamo <laughs> <laughs> unasema wewe unakufa na kante mwenyewe kasaya <laughs> safi sana sasa niwatakie wawili njema naam na mm-hmm. br- rafiki yangu anaitwa sanaawaawaiion neaaafiianu anaitwaaaaema na ujumbeeaauehhaya shukrani sana Tata, usi, tantekea, wimbo, ya... Akeko. wimbo ya nani atekoeakeko Ateko. haya sawa tutakuwa tunafanikisha shukran sana kama mashabiki wa chelsea wahmashabiki wenye vinywa virefu hmm. mashabiki ambayo hawaambiwi hawa chochoteu wengi kwa, kwa sasa wako na imani na chelsea e, yaani ni timu ambayo imetua tajila igi mabingwa barani ulaya wako na imani kwa sana sijui kama wataendelea vivyo hivyo ama watafika mahali wapumzike <laughs> ah, wacha tusubiri tusije tukaandika na na mate hali wino upo naona simu nyingine Hekim FM, hello. Hello, hekima fm yeah. mambo vipi kwa bahati nzuri unazungumza na piza mwitu tukiwa na kaka aswani na vile vile moses ndani ya studio tunazungumza na nani nawatokea maeneo gani wkendi uh-huh. <laughs> okay. hii ni wikendi ambayo okay. tuko katika in international innaiona al... mm. uh-huh. na michuano itakuwa inarejea wiki ijayo ila ganda nasi katika hekima fm utakuwa una kujuza kila bao kila tukio katika uwanja uh-huh. yeah. mm lakini ushindi ah. <laughs> naona kwa hii season tunaweza aa kikombe mm. kikombe gani <laughs> ah. <laughs> wasema hivyo kwa sababu mwana mpotevu mpotevu wa amerudi <laughs> <laughs> wasema hivyo kwa sababu mwana mpotevu eh, <laughs> <laughs> eh. na mko mpotev sancho hapo kwenye pogba ah hapo lazima kikombe wacha tugoje matarajio tutajua baadaye <laughs> ningependa kuingiza watatu hivi wa ndani ya eh? waingize tafadhali baadayeti ybrzang akiwa ni joooo Jojo mwenyewe anaalafu sana wa manchester mm. yeah. unajua sahizi katika ligi ya uingereza no. kuna waka moto, moto. pale juu kuna waka moto pale juu kuna waka moto pale <laughs> juu kuna kuna king, kinganganyiro nam hapo e, juu ni kumoto haya mm. sawa wacha tuzidi kumjuza msikilizaji uh, makundi amekaaje kundi i. kuna ubelgiji ubelgiji kuna huyu ndovu ambaye mm, msikilizaji meweza... huyu hey, lukaku <laughs> msklizaiahuyuomeuuabelgiji ashafunga kazi pale e, pia amefunga kazi pia anajivinjari ah. anasema walete wale waliosalia tutaminyana mm, sasa kuna belgium kuna mm. yule yuleche republic wels belarus na estonia, estonia. Mm, kwa hivyo hapa hapa kuna, kuna kuna kuna kazi hapa chek wako na kazi bado maanake ukiangalia wel wamecheza mechi mbili mm-hmm. na wako na pointi tatu waelewa kwa hivyo wako na mechi mbili wakishinda zote, zote cek republic luere Mm, unaonahiyo uh-huh. yes, sbu atakuwa na point tis na unaonace una una una wamemaliza mechi zao zote na point saba vilevile mm. vile kwa belarus na. belarus pia wakiweza kushinda mechi zao mbili o, belarus wana mechi moja imebaki uh, kwa hivyo wale mpini pia nikawa shabanduka wale wamebanduka lakini ukiangalia sasa wel ndio wako na kazi hapo uh waking'ang'ana uamagotiwamb hapo mm. mm. sasa unajua ndo inafikanga ile wakati tunaisemanga tball gambling ha. unasema huyu akifunga huyu mimi nimesalia huyu akifunga yule mimi nimeendaulimaaajikauitujipate no. no. no, no. <laughs> <laughs> e, e, yeah. kwa tumefika mali kama hapo kusema ule sasa tunategemea ati tuseme rwanda wanafaa pige mali sasa ndio sisi tuweze kukalifai eh, eh. pauwaf tumalize kazi asubuhi na mapema sasa tujivinjari pia sisi tugoje enzetu tupatane huko mbele mm-hmm. eh. ushindi una raha mm-hmm. tusonge mbele kikundi kingine kikundi faa mm. eh, kuna yule denmark kuna israel kuna austria scotland faro island na moldova naona yule denmark ashafunga kazi ana pointi kumi na mbili anafuata israeli na pointi saba mm-hmm. austria pointi saba mm-hmm. scotland pointi tano faro pointi moja moldova pointi moja moses mm-hmm. kikundi hiki unakizungumziaje hapa kila mtu ashafunga kazi uh-huh. wakuenda nyumbani wanaenda <laughs> wshfikanyumbwazoefu wa baki wakujifunza unajua wakati mwingine mi nashangaa sana ukiangalia nchi kama israel unashindwa wanasaliaje wana hapo unajua mm. yeah, tumezoa na. kusikia nchi kama Austri- austria, austria scotland, scotland lakini na. Hey, wana wa unajua kwa kila mara imeandikakbli mm-hmm. kwa hivyo uwezielewa unajua kwa, kwa, kwa kila mara watu wanangoja kusema ati anangoja kuona miujiza aone ati moses amepiga mto imefunguka tena ndasemamonahizi miu... ndio miujiza tunasema hizi mi, ndio miujiza za, za sku hizi unaelewa hizindio mi, miujiza za kisasa Uhum. usingoje kuona ati mana imeanguka kutoka mbinguni kule ndo hizi ni jij kwa wingi wa mabao hapo unajua ndio likuwa nasema ni muhimu ukipata mwenzako chinja huwa usimbembeleze usibembeleze hmm. punda, hmm. usimbeleze punda usimbeleze. kwenye mteremko mteremkoba usimbembeleze hata hmm. hata a twende kundiga kuna turki netherlands montenegro norway lativia gibraltar hapa hmm. tuki niliacha kama yule mchezaji mzoefu wa ujerumani aliasi, aliasi ujerumani na akasema nenda takim ni ukweli alienda ama ilikuwa mbwembwe unajua yo wakati alikuwa, alikuwa na pres ajili yakochezeshwa na alise, ali, ali, ali, ali, ali, alisema hivyo kwa sababu ya asira mm-hmm. sasa, sasa sijui ni ukweli aliendaandyeasili alienda. yake, e. yake ni ya uturuki na alijipataje ujerumanijukle uh-huh. <laughs> ah, wanahamakwa uh-huh. urahisi oh. e, hivyo sasa alikuzwa aualikuzwa uturuki lakini akachukua e, uraia wa ujerumanraia e, wa ujerumani oh. lakini sasa vile fom ilianza kushuka mm. akaona mashabiki wanaanza kumrushia cheche za matusi mm. akamua ah, nyumbani nyumbani kuuri kuzuri. <laughs> nabado huko uh-huh. pia cheche zitakuja unajua ah, ah, wacha nikwambie kibaya akijifichi waelewa hata <laughs> ufanye nini ufanye nini kitaonekana hatukatai <laughs> <laughs> kwamba kibaa kwa hivyo hata ukitoka ujerumani uendee uturuki Naam. bado tu kama umbaya mbaya haina mm-hmm. jina ingine naitapambwa waelewa uh-huh. eh, lakini pia ni mchezaji mzoefu ambaye ameweza kushinda mataji kwa hivyo sema pia ni mbaya yeah, simba, kwa hivyo ni mtu ambaye tuseme uturuki nikaa ameenda mm-hmm. <laughs> eh. vizuri pia form yake imeshuka kustaafuyake eh. imeshukalakiniviuri akistafu nyumbani nah, inakubalika eh, pia lakile inakubalika lakile unajua kila mtu anakuwa amejipigia mipango yake mm-hmm. eh. Aha, tukisonga mbele kundi ha kuna yule mm. croatia kuna urusi kuna slovakia slovenia malta na Cyprus. Cyprus. huku kuna kazi mm, kaziwenzang huku kuntusme kazi. <laughs> hakuna kai wamaanaye wamemazamec wamemaliza mechi zao wote uh-huh. wamecheza wa ja wa mechi, wa. wa mechi nnn kwa hivyo roatia na urusi wako sawa mm-hmm. eh, na urusi wako sawa ingawa kama kungekuwa na mechi imebaki mojamoja kungekua na. na kazi nzito kungekuwa na kupanda mchongomaunekua eh, na kazi nzito sana kwa, kwa, kwa sababu hatu pointi pointiawajachana kwa sana pointi ni saba yule hmm. croatia rusia pointi saba alafu mabao ni matatu kwa croatia hmm. mabao mawili kwa rusia inakuonyesha jinsi ambavyo kundi lilikuwa na naezasema kwamba ile ompetiion ambayo ilikuwa ya juu sanakeli hmm, haya kundi i hmm. kundi i kuna uingereza poland hungary albania andora san marino hmm unaangalia nchi kama san marino san marino ana pointi amepigwa mabao kumi na mawilialikua mpenzi msindikizia wanasemangwa na hapa hakuna mtu acha tuweke huyu naona andora aba albania tumewasikia albania tumewasikia lakini pia hawana makali sana hii hangare ndio Ah, tuseme tu yeah. kwa bahati mbaya ksababu unaona tofauti ya magoli ndio inawarusha inje. Hey, hey, Poland, Poland hey. lakini kwa ukweli ni yeah. ukiangalia hikundi akukwa na ot sana nukiangalia no. eh, kama waengland wa wamepata pointi kumi na mbili no. inamaanisha akukwa na ile yani kazi ngumu awakwa na no. kazi ngumu sana no. No. No. No. Eh msikilizaji um, ni yale tu makundi tunazidi kudadavua kukuweka sawa msikilizaji um, wa dimbwi la spoti mpenzi wa hekima fm sauti ya busara humu ndani tunajivunia watangazaji waliobobea kukupakulia habari kemkem mada zilizoshamiri na burudani tele kumbuka nambari ya kutupigia simu ni gani kakaaswani utapata uh, kwenye 7179596kakasnambariilei bararafa47kumbuka hey, ukiwa maeneo ya gharisa unatupata kwa mm nu1 maeneo ya wajia ni m7 nayo na na mandera ni 7 twende kundi ja armenia kidogo ananishangaza kundi ah, katika kundi hili lakini unajua pkene naonamaliza uh-huh. tumaliza alafu nisemekuna armenia nafasi ya kwanza nafasi ya pili ni ule ujerumani ah, ah, nafasi ya tatu ni kaskazini macedonia ama north macedonia mm, nafasi ya nne ni romania nafasi ya tano icland alafu nafasi ya sita konradhi jina hile inatamkwajihiyo nci bora ukiganana pia utateleza utatelezauliunawezajiuma yeah. yeah. lakini unajua cha kushangaza ni ukiangalia ujerumani Aa, ni nchi ambayo imeweza kushinda kikombe cha dunia Aa, mara mara, mara mbili ama tatu ni mara mara ngapi ngoja kidogo nimweke nimwekemskilizajisanalakini mm, wame, wameweza kushindawaelewa sasa ukiangalia nchi kama armenia ikimaliza wa kwanza kwa hiyo kikundi mm-hmm. Uh, si kitu cha kufurahisha no. na ukiangalia vile tulikuwa tunasema mesut m aliasi ujerumani na akaenda uturuki mm-hmm. na ukiangalia ukweli ni tusiseme mesut Ozil, ati fom yake ilikua inarudi chini mm-hmm. tuseme ujerumani fomu inarudi chini mm-hmm. ukiangalia ile ilipita aliweza kubanduliwa no. uh, urop alibanduliwa kwenyeso no. unaona unapata fom inaenda ikienda chiniwanamaamnaeln ambayo li naska mnapatana na wajerumani kwanza mnaenda mnapiga dua ya usiku nzima <laughs> ni amtaki kushinda <laughs> msipigwe magoli magoli mengi <laughs> mnajua magoli mengi mnajua mtashindwa lakini nzimaamnnpgemagoi ni mengdikkundi ambacho wamemaliza mechi wame zao zote mm-hmm. e, na, armenia pia waliweza kumaliza n na kama nambari ya kwanza na ujerumani nambari ya pili uh, na wameachana point moja tu point mm-hmm. moja tu ndo imeweka tofauti kati yao wawili ajua katika mchezo ufai kusema point moja tuhbaohata mm. lebao moja <laughs> linaweza kukukosesha usiunajua kusema point moja tu ni ile wakati unajua mechi imemalizika lakini huwezi sema point moja tu wakati mechi bado kuna mechi zi ambazo zimesaliana waona juu hapo mabadiliko kitu kinaweza fanyika lakini hapo unaona mali mechi mechi yote kwa hivyo sema waliachana point moja tu <laughs> <laughs> haya tusonge mbele tusonge mbele kuweza kumweka msikilizaji sawa katika world cup mm. uh-huh. FIFA world cup Uh, first round hapo mm. tumevuka tumeingia pengine lile bara la amerika la kule america, yeah. kuna mexico kuna honduras kuna canada kuna costa rica kuna el savado kuna panama kuna united states of america kuna jamaika wote wamecheza mechi moja mojamexico moja. mm. point hapa kuna mechi nyingi sana zafakuchenaona kila, kila, kila nchi mm-hmm. inapaswa kucheza mechi sabanam unaona na ujue hiyo ni home and aay <laughs> kwa hivyo ni mechi kumi na nne uh-huh. e, na ukiangalia ndio ameanza ni kama ndio ameanzan e, kwa hivyo hapa bado hata jua hatauwjuwajua wa, kidogo nilikuwa napigwa na, na mshtuko wa moyo kwamba crisa yupo katika nafasi ya saba <laughs> uh, uh, lakini si maajabu mm, ni maajabu unajua yule ni mchezaji ambaye ameweza kushinda kombe mm, la bara eh. ulaya ameweza kushinda tusiendenajua tandanda <laughs> ni timu Ah, kweli wikweli kwelidada si mtu mmoja kweli kwelinapeke yakehebu rudia wambie watu wa manchester manhekandanda ni nini hebu rudia rudiatenawajuamashabik wa manchester united wanadhani kwamba cristiano ronaldo ataingia pale peke yake hapo na. nilikuwa nakosoa pia kakajos hapo awali kidogo uh, wakati messi alisajiliwa psg naam unamwona messi akicheza ye mwenyewe kwa mdomo wake alisema mm-hmm. bila wana barcelona mm. hangeweza mm-hmm. kwa hivyo ukweli ni mm. yesu ndiye mtu ambaye anaweza ha, peke kkukoa watu peke yake sasa, Kini, sisi binadamuetutaishi kutegemeanatumzungumzie yesu wa mancheste city ama yesumi nasema bwana yesuamumbaahaisisemi wachana yesu wa mancheste city wanaiga jinah h mm. ya nchi za amerika mm. kuna kazi haya tusonge mbele pale ya uh, group mm. kunahapa Pap- nadhani ni manchi ambayo yamezungukwa na maji uh-huh. e, yamezungukwa na maji unaona ni tatu pekee uh-huh. na wotu wamemaliza nawamcheza mechi nne kivipi naona mchea wamecheza nne na kwa kikundi wako watatu sielewi sielewilabda sielewi, sielewi. sielewi, sielewi, wa kuna nchi moja ambayo walisau kuitaja na, na ukiangalia hapa hii ndio kikundi ilikuwa rahisi zaidi unajua hapa hapani ukishinda uki, me, mechi mbili unajuauuna unajua? eh. <laughs> Una kazi hmm. naona naka slomon iland aliweza kushinda mechi tatu ana pointi tisa natahiti no. wakafuata na pointi st no. alafu papua papua lakini unajua papua awajaimarika sana kivile kwa, ki, tukisema kwa dunia ya kimpiray mm. soka wajaimarika no. sana uh, kwa hivyo hapa tunaona solomon lan na tahitihayaznawezsonga hizo mm. okay. tuzungumzie uh, FIFA World Cup, South american yule brazil kama kawaida argentina mm. iquedo urguay colombia paraguay chile bolivia peru venezuela hapana mm-hmm. unajua eh, hapa kuna kazi hapa kijasho kitatoka na unaona kita wako <laughs> na mechi ngapi tisa wana mechi tisa ya kucheza yeah, uh-huh. na kuchezanawamechesabnawamecheza eh. saba, saba. Uh-huh. ukiangalia hapa uh-huh. lakini hapa ukweli ni nilikuwa natarajia tarajia colombia ikiwa na maibi nambari ya tatu Mm. E, na chile ikiwa ma nambari ya nne wale wanavyojipata nambari ya tano na saba sielewiusisaau kuna u ambayo ina sarepiarugu e, eh? e, na kweli hapa e, kuna kazi kuna kazi kazi ipo kupanda mm. mchongoma mm, kweli kabisa haya e, tumalizie na mataifa yale ya asia kuna australia kuna saudi arabia kuna oman japan vietnam mm. china wote wamecheza mechi moja hapa sasa australia kona kazi kweli <laughs> sioni kama australia kuna kazini japan, japan, kazi, japan ana kaziwanadfendmmoja ana kazi. ana kazi, mm. moto anaitwatakehianiliona mm. <laughs> <Niliona, laughs> <Niliona, niliona, laughs> arsenali wananunua watu wa shawling soaarsenali <laughs> kuleta mchezo wa kumfu kwa uwanja <laughs> kuna uh, rafiki yangu fulani alikuwa ya anieleza kwamba iwapo tu unaweza kupumua mm. asanali wanaweza kusain <laughs> uh. ile, ile ni chama pigia upatile ni chama ya mkutano mkutanoichama ya mkutanasenali wameweza kupigwa vijembe vijembemtandaonili ambayo inazama lakini walio ndani wamekataa wanasema sisi tunaelea majiwengine <laughs> waliuasema pengine hao pengine asenali sio timu ni waimbaji e, waimbaji na wanalazimishwa kucheza unajua huwezi jua hmm? pale buma, eh. lakini, <laughs> shida, shida lakini shida shida ya senali wacha tusimuingilie kakaetu moses hapa sana lakini shida ya senali ni waangalie mkufunzi waache mambo yao nyingi wabadilishe unajua ukweli ni uki, ukiwa mkufunzi na umepatiwa wakati wako wa kufanya kazi hmm. na usilete matokeo enda nyumbani beba virago enda wacha mwingine akuja jaribu unaona <laughs> hayaanapoangalia kopo la cronomita ni takriban dakika a59 e, baada ya saa 11 majira ya afrika mashariki msikilizaji iwapo tu ndipo unafungulia redio kwako unashindwa sauti hizi zinatokea wapi nakwambia kwamba hujapotea sauti zinatokea katika mitambo ya hmfm sauti ya busara humu ndani tunajivunia watangazaji waliobobea kukupakulia habari kemkem kem mada zilizoshamiri na uchambuzi uliokwenda skuli kipindi ambacho kipo hewani hivi ni dimbwi la spoti nahodha wako leo hii nikiwa edgar wa bwire almaarufu pizsa mwitu upande wa pili daglasaswani ukipenda niitepap uh, msikilizaji tutakuwa tunazama kidogo uh, ili tukaweze pengine kupata lekopo la maji tutakuwa tunarejea katika awamu ya tatu awamu funga kazi awamu ambayo tutakuwa tunakujuza kulikoni nani kaenda wapi katika ile transfer window tutakuwa tunakujuza vile vile jedwali la ligi kuu nchini uingereza linakaaje vilevile tutakuwa tunakueleza kueleza ujio wa kristiano ronaldo unamaanisha nini katika timu ya manchester united na ligi hiyo kwa ujumla hivyo basi gandanasi kwa manasi uh, usibofye kidude kwa sasa tunazama msikilizaji ila tutakuwa tunaibuka na mengi zaidi kumbuka idhaa unayoitegea ni idhaa zaidi ya idhaa anazungumzia idhaa ya, idha ya fm sauti ya busara kwa sasa pata kibao chake david wnda akiweza kumshikisha moji short baba wanakuambia kwamba pande ni david Panda. sa moyo wangu umezitia dosari siasa simuni si nalia na mungu wangu usepana kufuri ketokwa mirango ikowa Sango na kituko kichekesho che kesho mfupa kumpa KIBOKO sawa kau na mateso ila nawe kumbuka kuna leo na kesho sawa. hchuk nitakuja nituliwe sindege nidonyoe makusudi ni eh. komoe eh. sherati nakumbuka kabla nifuge manati nilikuwa na wakunywa naile koloni ya vasachi siku hizo bakst ilika lafst mthamanyalnafikiriani otomatic titkavindo muadhara ndo atutaki upepeecio tunaifanya bila practi mbele naona suce nafunga hatrik mindo the chet kwaichoi tisha hapic tangu tuingie kwei mchezo sindo habit nairobi city tuna iran kama ahlit sthapo ni ku halafu kamtutoweloka kiya mlango ni ndani ya box kama julosiwezi kwalikula tu kwa macho ambia binma mepata kuinwa leo utarudisha aftaleo nawacha na mavalo haukaepitisha fnakakukua ni rea ichimbe ndo wipate mi nanyashka hewa ni kama kamajt ya vutia wateja ni magnet atachweteta hadiwaitannekendo ina bisha isi 9m ti kwagirisha usini minni kupita ueni vichwa inili mefiknauaicakatuafisk ikendinabishaisia inkwadirisha uiimae eeni vichwa iniimefika na unaicha nkatunaiisik e I took the judge nikekeka kwenye laini bilavila shuwaini kwake nimelewa kama waini tilalila yesisimizi na migegedu tuna gegedu wana nilivyosinajisi tajirwwa na mwonga na mwana. Baba uchungu mwananyuma umejaza kishundundu kwenye zipe kuna kirungu, kirungu. usikamate utawaita wazungu hey, hey. babu mkuna nazi na achotamakishinani na msuli wake uko mambo yote hadharani ooooomtoto anatakauiate kiaaae Baby, bay cock, nagel, yoga, bay cock, bay cock, bay cock, bay cock, bay cock, baby dengo, I never you keep it, get you keep kafunga kakibogoyo dada katoto kama inainika bwana ukapandizi banana nakapeleka kwa mamama mama, mama, dangoti kamakuku twakimbizana kanaibupaka nazama kana kamolikana balana kazotmtoto anataka uikipaoaa tena kikatanaikik Baby, baby, baby, and no know, Kawanian is She be do, and I know, na mapema tayari kwenda kazi ya susumea kambia jami kama kawabada hakucuwa ndiyo mwisho kuwa unakai siku ya kia 29 ja8 mwendo wa sa9 simu harakisha pipi binti kwa hali ya kutatanisha ndivyo jami iliteketea namadamtn wa kuokolewa attack Touch- O por la chana, The <inaudible> can't <inaudible> nasa you want to okay na miko saka fadi mama she asakuko chawe nendekomwenginetaurisina cisitwacheseshana You better give me banana, your life is banana. But you're not white, oh, you're white, oh My baby's watching, it is shining Come and Because you can dance Can dance, can dance, can dance, can dance chini can dance anyamaushikaboi kwenye matukioaaaaakama naasambuaanaakama napia ia aa ukauameukaauaaanaiinam Dance, it, dance, can dance, can dance, it dance, it, dance, dance, can dance, can dance, can dance, can Baby can dance, can dance, can dance, can dance, can hataiaunogi sidi yako kaetiunyamasailogi mgujaga mguneticekeshengimovyoabiamaiamannyuulikaekechau Sasa, only she, only she. Wake up, my kiki, my kiki. I wanna dance with you. Can dance, you can dance. Can you dance? Can you dance? Can you dance? Can you dance? tena ni ajabu kwa ai ananingesha kufaaga ni mengi nimeona tena ya kuvunja moyo adaningesha mwacha mungu o kama ya mawazo magonjwa ma nimepitia inazoa Ticin che la sicu inajipa moyo e po sicu Na gosbart naitwanakuambia kwamba ipo siku sasa wananisema vibaya sikushangau msikilizaji nakwambia kwamba ipo siku ndoto zako zitaweza kutimia cha muhimu ni kuzidi kujituma kuzidi kuaminia kwamba ipo siku ndoto zako utaweza kuogelea ndani mwazo kumbuka mungu hawezi kupa kipaji na kakunyima jukwaa la kuweza kudhihirisha kipaji chako napotazamataribandakia na 28 baada ya sabmajrarka mashariki awamu yafungakazi hii katika dimbw lasisauti ambao unaiska hsas ni sautiyakeabwr amaarufustudoni nipo naye a na vilevlena katika awamu hii ya mwishomsikilizaji toauweka sawa ile window iliweza kufungwa tuauambi kiun wawku nafanya nii liiuu nchiniuingereza imekaaje mtanange ambayo itakua inakuja wiki ijayo atakua nachea wapwlysauti ya busahundnitunajnia watangazajiwaliobobea kkupkulia habarimada zlizoshamiri na burdanbomb wakati sho huwa moto kama pasi tamu kama na nasi ninakwenda kwa kasi ya pasi ya van yaapasi wenzangu sasa um, kulikuwa na zile transfers uhamisho dirisha la uhamisho liliweza kufungua rasmi mm. na um, kuna baadhi ya vilabu ambavyo vimeweza kuwasajili wachezaji na takuwa tunaanza na klabu na klabu gani Asenali? tuanze na kwenye moto kuna waka zaidi zaidituanze tu, na bottom up sawa basi saabasianz na chama <laughs> <laughs> tuanze <laughs> na timu ya senali pengine pengine yule mwanadada aishi ambaye alitukerezea simu ambaye ni shabiki wa senali eh. tokona kueleza nani kaingia pengine kakaswani wapo umepata nani kaingia katika timu ya senali kaweze kumjuza msikilizaji na vile vile o hutaki maneno ya vevengasasaaam msimu huu unaona kwamba mikela ateta hajakuwa na mm. hajakuwa na kuweza kufanya usajili pengine nani kaingia nani katokatumeleta watu kadhaa wachezaji uh-huh. kadhaa mm-hmm kwanza kulikuwa na yaitwaje uh, hiyo nafasi ya glkipe leno akkuwa na na mwenzake najua mm-hmm. tulimuuza mari tulizia asonvilla mm-hmm. so tukamnunua tukamnunua aanams mm-hmm. naam mm-hmm. ajae hiyo nafasi hapo uh-huh. nyuma pia tulikuwa na shida uh-huh. Ehe, katika uh-huh. tukamnunua ben uh-huh. tukanunua ben white na pamoja na tomiasu uh-huh. benttulimta wapi brighton eh? naam bnapai milioni usisahau wanasema hatuna pesa pesaunajuaenandio <laughs> Mil- <laughs> klabu ambayo imetumia pesa nyingi sana kwa ehe, usajili ehe, ehe, ehe. so tukamnunua nani pia tomiasu kutoka timu ya italia bolona hapo mm-hmm. katikati pia tulikuwa na shida tulikuwa midfield yetu ilikuwa na shida mm. e, tumemwongeza albert sambi lokonga kijana moto sindwendwe mm-hmm. nawapa tu nafasi mwangalie lokonga msimu huu <laughs> <laughs> <He? laughs> <laughs> mtamwangalia lokonga sana sanawatu wakimsajili saul nimna msajili lokonga ile ah, deea ah, endelea. <laughs> <laughs> endelea endelea endeea <laughs> uh, naam pia uh, tuliweza kufanikiwa kumrudisha namba kumi wahitwaje uh, huyu kutoka real madrid uh, martin odegardna m- Eh, nam hizo ndizo tan za senali msimu huu uh, kwa mtazamo wangu uh-huh. uh, ni mungu, tu. um, mungu tu. <laughs> tufayechkuulizswali um, yule mkufunzi mikeltea afanye nini kuhakikisha kwamba timu ya senali inatoka katianfasia ishirini hey, hivi sasa ni atafute ssd ya kwanza mpira mm. isiwe kila kila wakati tukiwa na mechi anabadilisha wachezaji mm-hmm. atafute stam yake mm atran nayo vizuri Aha. mm. na ahakikishe ame mm. anamwamini kwa maana hivi mm-hmm. sasa inaonekana ni kwamba mm, wachezaji wwamepoteza wa eh, matumaini kwa mm-hmm. eh, ni na nafasi yake, break. Hii nafasi yake mm-hmm. ya kuwaita mkutano mm-hmm. waongee atafute mm-hmm. atafutem yake ambayo itakuwa inaanza kila mechil mm-hmm. eh, e, wachezai wa, waweze kupata ile maana sahizi timu ah, timu sahizi zinaziko kazini timu sahizi ziko kazini nam bure tusipofanya hivo utauoosawa mm-hmm. anaitwa moses yule shabiki sugu wa timu ya arsenali vilevile ni mwandishi wa habari habarisija sijakwambia uhame e pambana na matatizo yako tuhame watangoja yakoamanaeauhawatangoja sanau nyinyi bado raundi yenyu ya kula pesa ya chama ijafika mpaka upate ndi utatokahaya <laughs> kakaswani <laughs> tuzamie timu ya manchester city nani kaingia, nani katoka, na nikaingia na nikatoka na inamaanisha nini katika kile kikosi cha pep guadiola hapa mm, ndaangazia tu atu awili uh-huh. uh, sitaenda kwa undani uh-huh. uh, tutaangazia jack grilih na aliyeondoka aguero uh-huh. uh, ukiangalia hiyo hiyo usajili uh-huh. naona ni ya manufaa ni ya manufaa sana kwa sababuau ni milioni mia moj kwa jack grlis anatosha anatosha uh-huh aamana ni unajua ni muhimu mm. kwa mfano ukinunua gari, mm. mm-hmm. mm-hmm. <laughs> mm-hmm. gari na ikose kwendahiyo nieaumetuauuieaujatupehvameweza kujaza hiyo pengo ambaye ilikuwa imewachwa vile anacheza utadhani ni mtu ambaye amekuwa manchester city kwa muda mrefu mm. e, na ni kijana mdogo ambaye ndi amesajiliwa ame mm-hmm. e, na agwero kuondoka pia watu wengi walidhani ni mwisho ya mancity ingawa pia kabla aondoke mm-hmm. akw amecheza mechi kadhaa mm-hmm. e, na ukimwangalia pale barcelona pia ameingia na kipigo uliona mm-hmm. barcelona mechi yao ya kwanza waliweza kupigana magoli matano wajua kitu ambacho ama magumzo kubwa katika mitandao ya kijamii na yule agwero kutua katika klabu ya barcelona ni kwamba wengi wanasema kwamba alikuwa anatarajia kucheza na messi mm. saa <laughs> zingine unajua pia bahati kasi yako si yako hata ufanyaje unaona so lakini ukweli ni ni mchezaji mzuri ameweza kuingiana na wachezaji wa barcelona vizuri unaona hapo uh-huh. ndasema mancity pia wang'ang'ane ndasema tu wang'ang'ane uh. Uh haya sasa uh, kitu ambacho pengine ningependa kukuuliza kimaoni yako mm-hmm. tunaona kwamba yule yayature eh, david silva na vile vile vincent company waliweza kugkungatuka kung, kunradhi katika klabu ya manchester city na kitu yeah. ambacho kinanishangaza ni kwamba mm-hmm. wote hawa wawili kompany na yeah, yeah. yule yule silva yeah. wameweza kutengenezewa zile sanamu zile zaitwaje katika luga ya manchester city nashindwa ah. mbona si yayature yayature akutoka hivyo yayature ali wameweka uwanja imetajwa jina yake uh-huh. wame kuna uwanja ambayo inaitwa yayature uwanja um, wa mazoezi eh, wa uh-huh. na unajua kufanyiwa kitu kama hiyo pia si kitu kidogo uh-huh. ni heshima uh-huh. kwa hivyo siwezi sema ati walimbagua maanake um, amekuwa mchezaji ni, ni mchezaji ambaye alisaidia sana manchester city mm-hmm. unaona kwa hivyo kuna uwanja ambaye imepatiwa jina ake vile ukiangalia kuna lemesia sasa e pia kuna amepatiwa uwanja jina yake naam mm. okay pengine moses una t za klabu gani kabla turudi kwa kaka yetu ama tuzungumzie Uh, klabu ambayo sasa hivi ni gumzo uh, katika mitandao ya kijamii inazungumzia klabu ya manchester uniteda walifanya wa usajili mzuri uh-huh. uh, kwanza kwa kumleta jadon sancho mm. sasa sancho wajua mi kitu ambacho leguna soja nish- ananishangaza mm. Mm. uko na marcas rashford mm-hmm. antonio masial <laughs> uh-huh. meson greenwood uh-huh. unamleta jardon sancho uh-huh unamwongeza cristiano ronaldo mm. au ni wachezaji wote ambao wanaweza cheza the wanawezachezawt wanakaswwote wanakasi lakini kitu ambacho unafaa kuangalia ni kwamba eh, wana idadi ya miechi ngapi msimu huu mm-hmm. depth. Una, unajua unafaa kuangalia eh, mchezaji atacheza wiki hii mm-hmm. kuna mpira tuseme eh, atacheza leo jumamosi naam wana mechi ingine jumannewaona mm-hmm. unajua naam. kuna lakini ukisema hivyo kuna ile kitu inaitwa ktu naitwa inataka mchezaji constant akwe anachezanaona no, kwa hivyo akizoea thiendi huyo atacheza o ingine kuna itafika mahali uh, wachezaji wote watakuwa wako out waelewa kwa hivyo yu usajili yake mi naona alifanya tu ya tamaa no ukiangalia vizuri uh. Uh. ama kama uh, kuna mmoja ambaye atatolewa kwa hiyo position awekwe malipeng o eamp tuseme mm. kama ronaldo amesajiliwa mm-hmm. na awekwe akwe mshambulizi hiyo ni sawa waelewa mm-hmm. lakini kama wote wamesajiliwa kucheza hapo haposancho ni kijana mdogo kumbuke uh-huh. anahitaji kucheza sana na zaidi kuliko ronaldo kwa hivyo hata uh-huh. kama ni kucheza wacha ronaldo akuwa anaingia masaa kipindi cha lala salama uh-huh, lakini wajua ronaldotuseme mm. ni, ni aceanaweza mm. cheza, wing, aneza cheza, aneza cheza mm. so ukiangalia manchester m vizuri ronaldo ameletwa kuwa wameachia kina mm. na Sancho. kina na kinacho inaso wao ni kumlisha turonaldionisawabssasa waronaldowana ah, waona mm-hmm. Wana ile experience pale mbele na watakuwa wakusumbua sana msimu huu mm-hmm. so hiyo fitness ambayo umeongelea uh-huh. e, ni vizuri pia wachezaji kupumzika cheza leo pia ni eh, unaangalia uwezichezaleo pinangalianye unaingiza nani acheze unajua mm-hmm. kila mechi ni muhimu lakini unajua uh, kuna ile ilekiunasemangaocha nakuga na kikosi yake no. ile hata ukimpiga saizitimwmbia e sema kikosi yako <laughs> ataanza kuambia oldkip mtu fulani yeah. ina, yeah, yeah. uh, inafaa inafaa hivyo unaona no. juu hapo utakuwa, shu, utakuwa shua yeah. ni watu ambayo wanaweza kuletea matokeo yeah. lakini ile wakati unaambua wewe sema yako unaanza kufikira ti oh, mm-hmm. golkipe sijui nimweke huyu ama huyu yeah, eh, kitu ambacho kiko ni <laughs> eh, <laughs> anaitwa na nanoleguna uh-huh. amepatiwa wachezaji hasa uh-huh. mzigo ni kwake niye mwenyewe kuhakikisha kwamba mm. yeah, ana skodi ambazo zitashinda mechi zile formation ambazo zitashinda mechi nalikua nasikia fununu uh, sa alex faguson ndio uh, mtu ambaye alifanya ronaldo akarudi nyumbani eh, nyumbanikweli uh, kwa sababu nasikia ti alimpigia simu na akamwambia imefika wakati naam hapo hiyo niapo wameshindana pia unaona ukipata uki mchezaji anaitishwa sahihi na malkia wa uingereza hiyo inamaanisha wee hmm. ni mtu ambaye umedhaminiwa sana we ni mtu wa heshima No. si rahisi sana ushaiskia mtukufu rahisi wetu akiitisha sahiha mchezaji hata ulunga wajua, wajua. Ronaldo, ronaldo kuitishwa ile sahihi ananikumbusha wakati wangu miaka zangu nikiwa kijana mdogo nikiweza kucheza soka sosea swacha siku hizi nimezeweka na miaka tuzungumzie e saba ile tunaona kwamba ameweza kuhusa dondosha na kumpa mm, kumpatia ronaldo <laughs> nasema kumpatiaronaldo nasemawachana na hiyo kikosi cha chamatuongelea malabu hapa ni nini weweadui yamtashindalakini kavani amefanya jambo nzuri kupeana hiyo jezi na ni jezi muhimu ni ile jezi iconic yake yeah ukiangalia ukiangaliara ronaldo ronaldo. Ni, ronaldo. E, ni jezi ambayo ronaldo alianza nayo man united mm. na kama kavani amempatia hilo ni jambo la hiyo e, yeah, hiyo ni yeah. kumonyesha na kuheshimu yeah, na, na, na hukuru kwa ile kazi unafanya mm-hmm. e, kumpatia jazi hivo pia inaonyesha mm umoja wa klabu Naam. Eh, unajua yeah, utapata <laughs> kuna mtu ambaye atamboe wajua hii nambari sasa unajua unafo, sasa mm-hmm. achilia, ati achilia na auachilie <laughs> yeah. sasauaata <laughs> <nabafo. laughs> no, no, yeah, yeah. yeah, yeah. unajua pia <laughs> kwa watu wengine wataonani kama umenidharau yeah, mtu niache umeni dharaumtu lakini jambo la busara ni unaangalia Yeah. unajua kuna ile sawa nywote ni wachezaji wakuu lakini mm-hmm. unaangalia pia huyu ni mzoefu kuliko mm-hmm. unaelewa nahm. kwa hivyo mpatie tu ile heshima kwa sababu kama ronaldo ni kustafu ana stafu hacha ajifurahishe mwisho wa siku ni umefunga yeah. madude mangapi ama umesaidia klb ju- co kushinda taji ngapi unaona si nambari iko kwa mgongo Una, wajua unapomuuliza huyu moses atakwambia wakati fulani pia mimi niliporudi nyumbani katika mtanange mtanange ambao anaelewa kuna mtu fulani aliniachia jezi ila tusonge katika timu ya chelsea mimi napopewa mechi mi upiga mechi nzuri nzurinatumaye mskilizaji anaelewa mechi tuingia tu katika timu ya senali timu ya chelsea hapana hapana nyumba imewaka moto Anangonja kupoe ameenda tmya yeah. shabikiwaenamnda <laughs> uh, tuingie katika timu ya hel tunaonana romelu bolingoli lukaco ameweza kutua pale na vile vile raul akiweza atletico madrid katika mm-hmm. mkopo inamaanisha nini katika kikosi hiki cha thomas tuke Ah, mi kwangunaona huyu jamaa sawa kaku ni mchezaji adari lakini ni ile tu makali ni ile wameanza tu unajua tugoje huwezi kuanza tu umepiga ng'ombe panga ya shingo ushaanza kujigamba umekula ng'ombe bado mm-hmm. eh, maliza hadi mkia sasa ndio tuseme haya huyu <laughs> sasa hunen jasiri Uh, like, uh-huh. kwa hivyo naonawahivyo sahizi nadhani sawa najua sahizi kwanza klabu ya chelsea ndio watu wanaiangazia sana uh-huh. lakini nahani niile tu mbwembwe kwasababu najuli akiwa kwa inmilan alikuwa ameweza kusaidia sana hiyo hivyo sasa ssanona nikaa labda wanaona hivyo vile vile tu vile ronaldo una, wameanza kumsifia manchester manchester lakini watu kwa wakumbuke kwamba mchezaji si mmoja kwa uwanja uwanjanamchezaji mm. si mmoja mi chel nawapigia upato nkiangalia mm-hmm. mm-hmm. timu ya che eh, kuna ile, eh, mm. ile kwas mm-hmm. na ukiangalia mm-hmm. tomas tuch mm-hmm. ako na ni kocha mm-hmm. ukimwangalia ni mzuri mm-hmm. anapanga sod yake venye mpira ina inal ina uwanjani uh-huh. eh, ukiangalia kuna order fulani ambayo chelsea mm-hmm. wanacheza nayo mm na hata ukiangalia uh, mechi iliyopita kati ya chelsea na liverpool uh, chelsea walipopata uh, kadi nyekundu mm-hmm. unaona walivyo mm-hmm. eh? yeah, yeah, yeah. walivyodfenwalivyo walidfend kwa umoja mm. uh, hadi wakatoa pointi katika mechi hiyo ingekuwa timu nyingine ambayo imepatiwa kadi nyekundu na liverpool eh? Eh? Kipo ya, kipo eh, chao <laughs> ingekuwa mwisho unaona sasa timu kama arsenali walipatiwa kadi nyekundu eh. wakapatiwa ngapi mm. walikula wali, wali, wali eh. baraka unaona napontoma amefanya na Tuchel, eh, <laughs> <hamefanya> signings nzuri <laughs> eh, na ni tactician. lukaku atasaidia hapo mbele mm-hmm. akisaidiwa vizuri eh, lakini eh. sasa ukiangalia ana wachezaji wazuri wamemzunguka kama vile E, Kovacic, e, na e, e, wanacheza vizuri vizuri sana, vizuri sana. E, hmm. vizuri. so lukaku akipata hizo chances shida a lukaku ni moja tu anapata chances kumi anafunga moja lakin, e. moja lakini kama hiyo ni sasa lukaku hapo <laughs> <laughs> eh, anafunga ana ni, ni, lukaku ni mchezaji mtamuona kama, mm. mm, kama ana nzuri nzuri ana nzrm mm. anrnda huku nyuma yee yeah, anafunga mbe anafungabluhata hmm, anafunga anafunga eh, <laughs> afunge bao moja na huku f imetoboka bao tatu naona hapo mtakuwa mmeshindwa lakinisasa sasa lukaku ana df nzuri ana dfens nzuri na mi napigakianglia saul mwenye ambaye anaweza anawezafunga mabao Mm-hmm. Eh, yuko creative. yani ni kama g ambaye anafunga mabao mm-hmm. si si si bao bao kama si <laughs> eh, <laughs> af- bao kwa raisi kama afunge raisi so, ni mchezaji ambaye anapiga pasi nzuri nzuri mm-hmm. eh, zile zinaitwa na na lofted zake ni naona mm-hmm. na, zl zaia ae i mm-hmm. nurnsasanapoangaliakopola mm-hmm. rononi takribandakika 4 baada ya saa majira ya afrika mashariki ni kufunganya funganya msikilizaji imekuwa raha kuweza kuandamana nawe kutoka mida ya saa kumi hadi hivi sasa tunataka kusepa mijengoni moses pengine maneno yako ya mwisho kabla tusepe mijengoni pengine tumwache msikilizaji uh, nataka kuwashukuru kwa, kwa kunialika hapa leo uongea mm-hmm. sporti mm-hmm. spoti ni maisha uh, na eh, watu wa zenali tu, eh, tujipe moyo kesho twende tuende tuombe yote yatakua saskakaasan ningependa kusema mchezaji ni yule ambaye ako uwanjani mm. mm. au ndio wenye wanafanya kazi sisi wengine ni wachezaji wa ushabiki mm. kwa hivyo tukumbuke kudumisha upendo amani na tuangazie sana masilahi ya korona eh, serikali imetoa thibitisho na ma- maandalizi ya kufuatilia vile unaweza jikinga ningependa sana tuangalie hiyo na kwa kweli mwoga uh-huh. hajui siku ake kesho iko vipi vipiuzungumziaeami ah, oh, ijatamtumesema tu moga <laughs> uh-huh. ajui siuake a <ya> kesho iko vipi <laughs> na mjinga ajui ujinga wake tafakarishukrshukran msikilizaji nichukue fursa hii kuweza kuwashukuru wenzangu kaka swani na vile vile mosee kuweza kuweka miadi nasi na vilevile kuweza kukushukurua msikilizaji kuweza kutupa sikio lako kwa takriban masaa matatu ya burudani maelezo na uchambuzi uliokwenda skuli mia ningependa kuacha na kauli hii kumbuka ukizungumza kwa sauti watu watakusikia ila ukizungumza kutoka kwenye kilindi cha moyo wako watu watakusikiza kauli hii wafikie viongozi wetu viongozi wetu wanazungumza tu kwa sauti hawazungumzi kutoka kwenye kilindi cha moyo wao hivo basi inapelekea sisi, sisi um, wananchi kuwaskia tu hatuwaskizi viongozi wanafaa kuzungumza kutoka kwenye kilindi cha moyo wao iwapo wanasema kwamba watajenga barabara wacha iwe hivyo kutoka kwenye kilindi cha moyo wao iwapo anasema kwamba watajenga viwanja vya mpira ikaweze kutoka kwenye kilindi cha moyo wao ila yote t msikilizaji shukran sana kwa kuweza kuandamana nasi hadi wakati mwingine na kuacha kwa mikono yake mwenyezi mungu nimekuwa na hodha wako edgar wabwire almaarufu pizza mwitu shukran sana msikilizaji Alex. I'm a doctor and I'm a lawyer Yalla kashia, counting the paper Do your thing, man, let none of you