wabariki na kuwalinda mamlaka yote ya mbinguni na duniani nimepewa mimi kwa hivyo nendeni mkayafunze mataifa muyabatize yote kwa jina la baba na la mwana na la roho mtakatifu mwafunze wafuate yote niliyowaamuru na niko pamoja nanyi daima hadi mwisho wa dunia mugu awabariki na kuwalinda mamlaka yote ya mbinguni na duniani nimepewa mimi kwa hivyo nendeni mkayafunze mataifa muyabatize yote kwa jina la baba na la mwana na la roho mtakatifu