katika hivi sasa anaitwa alaujo mchezaji wa bak barcelona amesain kandarasi ya kuendelea kuitumikia klabu hiyo mpaka elfumbili na zilikuwa klabu za england zilitaka kumsajili lakini aft ameamua kusin kandarasikitiki