hii ni dipa fmindpthe di magicianbrocaster e, leo katika maephe episd inpafmpodcastaongeleapl e, uh, janakona mchezo ulienderea kati yamanchester united viianorthern forest e, katikasport leo tunongelea mchezo huo amba ulikoni mchezo msuru sana Ee, mchezo ambao uliamuriwa na magoli mazuri sana yaliyofungwa ubora ubora na manchester ubora wa na pare katikati uliwafanya ee, kabisa katika mchezo ni a ambao ulikuwa ni mzuri sana kutazama lakini mwisho miswasikua waaondokaasin magoi wanaondoka na ushindi magoli yaliyofungwa na afungato maha na baadayefredi kutokea sabu akaa kamaizia mchezo ameonyesha janakiwango bora sanakatiachenakngine kot unanipata kama eukinikosa mtane ukinikosa popote iaukoa dbel bedi subscribe our youtube channel at dbel tv pia uh, tufuatirie dbefim podcast kupitia social media platform zote