darana yes. mambo mengi sana yanatokea kwenye maisha yetu yetu tunabudi tunazoziita katika maisha ni maneno ambayo akini tunaatamtamasaaana maisha yetu ya reo ni bora zaidi ya jana na sisi lengo letu kesho bora maenemo hizo obed ndarawa ni fora kupitia instagram na social media platfom zote as obed ndarawa