mtazamaji wetu eh, wa youtube chaneli yako pendwa hmm? ya chuo cha mapenzi karibu tena na tena na tena katika chaneli hii ambapo unakuwa mbali, mambo mbalimbali kuhusu mahaba mapenzi yote unayapata hapa hapa leo nataka tak nataka ni- nikupe darsa nikuelekeze jambo zuri tamu katika sekta ya mahaba mapenzi raha kila siku nakwambia ah, naitwa private kungwi na hii hapa mm? ni ni chaneli yako inaitwa chuo cha mapenzi leo nataka, nataka nikupe maufundi mm? maufundi haya ya kufanya mapenzi mdomoni mm? yaani unajua siku zote mapenzi raha mapenzi burudani hmm? yani hakuna kitu kitamu kama hiki hasa kwa wanawake unajua siku zote mume anapotaka penzi mpatie hmm? anapotaka raha mpatie haijialishi mwanamke upo wapi huko kwa sababu kuna namna nyingi ya kumpa raha mwanaume kuna namna nyingi ya kumpa penzi mwanaume akainjoe akaona raha akaona utamu sasa leo nataka nikuelezee Hmm? jinsi ya kutombana mdomoni mwanamke unalala chali mwanaume anakuja anaingiza mpo anakutomba unaambiwa joto lake ni tamu yani mwanaume anaenjoi mwanaume anaona raha yani raha ambayo yani isio na kifani naweza nikasema hivyo twende pamoja unajua kuna ile hali labda wakati mwingine mwanamke unakuta eh? umekaa labda siku hiyo umechoka umechoka labda una maumivu labda ya tumbo au ah, upo kwenye siku zako hmm? siku za hizo za hedhi za mwanamke hmm? au ah, wakati mwingine umejumi yani unakuta ni starehe nyingine kugundua kwa sababu mapenzi starehe mapenzi ubunifu wakati mwingine kila kitu uko vizuri hauko kwenye siku zako wala hauko katika hali yoyote ambayo itakupa kipingamizi lakini anatakiwa unamwonjesha bwana mahaba na kama kila siku nakuambia mapenzi ni ubunifu mapenzi ni burudani mapenzi ni ufundi na ndio maanakungwi katika hikichuo cha mapenzi niko hapa kukujuza kuweza kukupa burudani ukajua mahaba ili huyo ulinaye sichomoke akaenda akapewa sehemu nyingine vitu vingine akaona kwako haujui kitu lakini kwa sababu subscribe katika hii hiihn kama bado unaomba usubscribe ulik na video zangu vote hapo sasa kila yani hakuna jambo la kuacha kwako halitakuwepo wala hautoachika wala hautoachwa leo nataka ni kuelekeza jinsi ya kufanya mapenzi hmm? kufanya mapenzi mdomoni kutombwa mdomoni ukisha uh, maliza ile kumwandaa jinsi ya kufanya labda mpo katika seks unamwandaa vizuri mumeo mm? unamnyonya mboo mm? unamparaha eh? unaiandaa ile mboo ikifikia hatua kabisa nimeshasimama mm? nilishaelezea jinsi ya kuifanya ile mboo kuinyonya kui eh? kuipa mahanja mboo kwenye wenyevideo ukiamua tu fungua katika hizo video zangu za nyuma utaona ko ile hali sasa umeshafikia umeshaiandaa mbo yako umeinyonya umepitisha ulimi eh, umenyonya umeilamba umebwia mapumbu pale mboo inapokuwa imesimama pale ambapo ile ile, ile hatua ambayo mwanaume anataka sasa kuingiza ile ilembo kwenye kuma kwenye uke wako cha kufanya unaandaa vizuri unajiandaa vizuri mwanamke hmm? yani unahakikisha kwanza umeshamwandaa mwanaume hmm? unamnyonya mwanaume unamlegeza unamshika mwanaume unamnyonya unamlamba kila sehemu mapenzi uchafu hmm? ndo utamwa mapenzi panapofika katika hiyo hatua hmm? unamnyonya unamwandaa unaona kabisa mboo hiyo imesimama imekuwa ngumu mishipa yote hmm? ile misuli yote yambayo imesimama iviile misuli yake kwa hiyo hapo basi baada ya kuona vile taratibu mtoto wa kike hmm? usicheze damu ni aina tu ya kumpa mume mahaba mapya eh? lazima kila siku huwe mbunifu na mi hapa private kungwi nipo hapa kukupa mautam nipo hapa kukupa maujanja na mahaba hmm? kwa hiyo chacha sasa hapa acha kufanya katika hii burudani katika hizi raha unatakiwa kwanza unapojiandaa pale unalala chali mwanamke unachukua mto unaegamia kichwani unalala chali alafu unaegamia mto uko kichwani ukishaigamia mto mwanaume anakuja pale kwa jua anapiga magoti pale karibu na kifua anachomoa mboo yake ku akichomoa mboo w unachama kidogo mm. unachama kidogo mdomo wako sasa anaanza kuingiza mboo mm. anaingiza anaanza kutomba kwenye mdomo kwa hiyo wewe akiwa anaingiza vile wewe yani akikisha ule una bana ba, ani kiasi kwamba akiwa akiwa usi, usi, usi, usi, usi, aki anaingiza meno yako ni jifanye yani inatakiwa muda huo uwe kibogoyo wa muda ili kumpa raha mwanaume ainjoye aone mapenzi matamo hmm? kwa hiyo unapoachama vile mwanaume anakuwa anaingiza mboo ile mdo kwa hiyo hakikisha zile lipsi zako zinambana vizuri kiasi kwamba akiwa anaendelea akiwa anaendelea mapenzi basi wewe uwe tayari unambana hmm? Ana, anagosa kabisa ni ile mboo inavyoingia anasikia kabisa jinsi inavyoingia na anavyokuwa basi anavyokuwa basi anakutomba anaingiza ile mboo kule kwenye ukwenye, kwenye kwenye mdomo anavyokutomba cha kufanya we, ndani mble unatumia ulimi wako ah, naku hakuna raha kama hiyo kwa wanaume yani mwanaume anenjoe kwa sababu ni mapenzi mapya mengine unatumia ulimi wako mtoto hmm? wa kike unampa anaingiza na kuambia ulimi wako mwanaume acha hm? ya kujuo yumo ndani acha namaanisha kukojua mwanamke meza endelea kumpa raha unaambiwa joto la mdomoni ilo usipime unaambiwa joto la mdomoni ni mara mbili ya joto la kuma k mwanaume na una raha mtoto wakike unambana knagugumia mm, mm, mm, mm yani usitoiache ya umumo hiyo hmm? ndo raha hmm? ayo ndo mahaba jinsi anakufanya anakuambia pale ananjoi ananjoi mwenyewe akiamua kumwagia umo ndani anamwagia wewe raha mapenzi uchafu mapenzi raha mapenzi burudani hmm? anaendeleana umba pale mtoto wa kike upo unagugumia huku na mm, mpapasa ni mono unacheza tu na lipsi zako mm, yani unakuwa unagunaguna tu ile miguno kwa sababu auwezi ukaongea pale auwezi ukapiga kilele kwa sababu taali mboyo inakuwa tayari mdomwani kwa hiyo pale raha tu zinakupata pale mm, oh, mm, mm. pale anakuwa anaingiza akishaingiza zie raha unakuwa unaona una mtoto wa kike burudani unaona mahaba eh? kiasi kwamba mpaka mwanaume anabaki uko ho yani paka ile mboo yake inakuwa nyepesi tayari kwa sababu tayari ushamkamua yote ushakamua hmm? shawa zote mbegu zake kila kitu anakuwa akishamwagaumo ndani unaambiwa mwanaume huyo hawezi akakuacha hmm? weye mtoto wa kike fanye hivyo mapenzi ni matamu unaambia joto lake mdomoni akiwa nafanya asikwambie mtu kumbuka pia kutumia na ulimi wako kidogo kumpa kumpaot eh, pale kwenye kichwa pale paleumo akiwa nakutomba kwenye kwenye mdomo hmm. nikupe nini tena unakitaka eh? ebu naomba kwanza ufanye hiki kitu nilichokuelekeza alafu huje unipe hmm. unataka nini tena raha ndohizinshaku cha kufanya wewe ni kuendelea kusubscribe ambaye bado hujasubscribe fanya ku hii channel yetu upate raha upate mahaba upate maanja upewe nini tena kila kitu raha kiko hapa akuache kua lipu ulilokosa mapenzi ufundi mapenzi ubunifu na mi ndo vitu hivi inavyokupa haya mpaka wakati mwingine tena hapa hapa tukutane ukishaweka ukisha sbsrb basi unakuwa unapata kila video nayoposti unakuwa wkwanza kuitazama kwa muda wako naitwa private kungwi mtaalamu wa mambo ya sikolojia ya kimapenzi hmm? kungwi niliyefundwa nikafundika mtoto wa kibondei kutoka tanga tanzania ninayote mahaba ya pwani bara na visiwani aya mpaka wakati mwingine tena autamu kumbuka hiki ndio chuo cha mahaba