tumaye uko salama kabisa karibu na kama ndo yako ya kwanza kufungulia hii hapa ndio youtube ndiobhpendabhn ambayo tunaongelea mahaba maanjam na, na mi mbele yako naitwa kungwi private kungwi kungwi wa kimataifa kungwi nmbr afrika hakuna dunia nzima hakuna zaidi ya ngumea ninakupa darsa hmm? ninakueleza mambo kuhusu mahaba mahabat Mm? raha zote mosta akabali mzima wa mapenzi mm. na ukiwa katika chaneli yangu hii hakuna mtu atakayeweza kukuacha asilani ya yabadani katu mahaba matamo asikuambie mtu hakuna mahaba stress hakuna mahaba ya kuona kama hauna, hauna bahati ya mapenzi mahaba ni ufundi niko hapa kukujuza na kama siku zote nakuambia mimi sikuenda mkoleni mm? sikuenda mkoleni enda kutazama tu kumtazama nyakanga anavotuelekeza upo ninenda mkoleni nikafunzwa hasa kwho navokueleza unyago ninaujua nje ndani ndio maana niko hapa kukupa darasa nikasema basi nisifaidike pekeangu kwanini yangu bila kukupa weraha hmm? na kama ninavyokwambia ukitaka kuwa mwanafamilia wa kungwi hapa wa private kungwi ni rahisi tu we wep ili basi chochote kile nitakachokuwa na ntakachokuwa video yoyote uwe wa kwanza mashaua kuiweza kuiona ukasaidika katika mahusiano maus- yako ya kimapenzi kwa, ki hmm? kwa sababu kuna baadhi ya watu wanalalamika wanaona mapenzi magumu hapo kwenye mahusiano lakini hawaelewe hata mahusiano hayo wanakua nahusiana nii maana mapenzi si mapenzi purukushani wanasema complicated wazungu wenyewe haya leo nimekuja na mada moja nataka nikuelezea jinsi ya kumnyonya maziwa mwanamke hmm? zile kumnyonya manyonyo hmm? kumnyonya mwanamke huyo unajua maziwa kama maziwa au manyonyo hmm? yani yako very sensitive niseme vipi yani haya maziwa au manyonyo yani jinsi ambavyo jinsi ambavyo ilivyo mboo inavyotakiwa yani jinsi ilivyo Hmm? ambapo haitakiwi purukushani nyingi hata wakati wa kushika ufanyndhtiuzamoa katika maziwa nikuulize swali moja tu maziwa vizuri pale chuchu pale mbele si unapaona pale kwenye o a mwanamke basi iyo chuchu o ya mwanamke ukiitazama vizuri ina misui hmm? kama ilivyo mboo yani hata, hata rangi yake na mwonekano wake pale chuchu mbele kwa chuchu ni kama mboo ndomana basi nakuambia jinsi inavyotakiwa ku, kuangaliwa ile mboo ile katika mwanamke ambaye maziwa, maziwa. Hi uki, uki, hasa maana akija akamnyonya vibaya anaweza akamumiza au hata asinjoi mwanamke liletndo kunyonywa na mpenzi wake na mapenzi akona shubiri kwasababu unaweza ukashanga upo katika mahusiano kwa mtu asiejua namna nzuri hmm? insi ya kumnyonya maziwa insi ya kumnyonya mwanamke mwanamke zkashangamwaake aua uui m unaosaai usiama tafaa akouupabordaaambo o vuta stuli kaa chini utulie tazama kodoa kodo unisikilize apate kukuingia unajua jinsi ya kunyonya kuna watu wengi sana wanakosea chuchu ya mwanamke kwa kutumia ataataiuatagata yani, na meno kwa kwa sababu menosababu unavomngata sana mtu mtumboo aanze kuinyonya huko anaingatangata yani, kuna zile ni, ni laini ni sehemu laini naweza nikasema ambayo inahitajika umakini hasa katika kati umakini hasa ndio maana hata ilivyo inaleta ina, ina, ina zake hzake nalta naleta mahaba maana nayo ikawa na ka mbele pale ukiangalia inafanana kama ama mboon ngozi yake ile ngozi ya palembele ya chuchu ukiangalia ngozi yake vizuri kwa umakini ukaja kuangaana ngozi yamboo ni zile ngozi ambao ziko la, laini sana ambazo zinahitaji kuangaliwa kwa umakini wa ya juu sasa pale unapoanza kumwandaa sasa naongelea tu katika hii sehemu ya kunyonya maziwa kunyonya hayo manyonya tumia ulimi wako na lipsi zako midomo e lipsi ya juu na chini hasatumia hivo hmm? hata kama una mbanabana kidogo na ulimi hmm? nyonya tu taratibu na mtekenya na kinani kile unanyonya ukinyonya baadaye unaanza kupitisha inategemea naziwa lionalo yonyo alilonalongiananyono kubwa nyonyo dogo yote mahabat na yote majaliwa na yote matamu mazuri hasa hasaanaonyaeambaoaaa kwa pale kwanza ukitaka kwanza ukitaka unaanzia pale ambao unaona pale pale ku, ku, yani kabisa kuna ngozi lalaini chuchu kama chuchu kwa mbele kwenye kile kichuchu chenyewe kile kile cha mbele chenyewe kile kwa pale pembeni yake anza kupitisha ulimi kidogo hmm? unapitisha unaupitisha ulimi baadae unaanza ku, ukimaliza kupitisha ulimi wako pale unaanza kusogeza kwenye kile kile kile ki, kile kilecha ki mbele pale cha chuchu una kile kinacholeta hasa umbo la chuchu una kichukua nakilambaazungusha ulmwaeye eshm baadae unabudia ehuu sunaaza kuua pale hmm. ale yani una una, una una una una chuchu hmm. yani unamzungusha una una asilimia kubwa ngoja nikupe siri ya mwanaume haujui asilimia kubwa wanawake wengi huwa a akinyonywa chuchu tu simanishe labda ndo nyege zake ziko hapo yani wanaume akimnyonya kwa hivi hoi mwingine anafumba macho yani kuna raha ahahadomaa kakwambia hiv ukichunguza chuchu kwa vizuri na namboo ukichunguza hmm? ni yani zina zina ile ngoo zi na ile mahaba na ile misuli kila kitu kilichopo hapa kwenye chocho na huku chini kuna mahusiano fulani sisi tuliobobea katika haya mambo tunajua uzuri Kuhani, sasao, na unamchezea ya anaona raha anatamani muda bfaatamamba aweze kumgonga mwanamke aweze kuingiza kwenye kwa mwanamke hiyo basi fanye hivyo taratibu kwa ukiasi kwamba unaweza ukianzia ile sehemu unaweza ukashangaa mwanamke hajiwezi yani shanga mwanamke mwenyewe anachanua mguu pande mguu sawa anasubiria tumwingizia hiyo mbookao akuna kitu kitamu kama hicho k unaanza payatnanaobchocho mm, mm, mm, ah, zako tamu hizi ah, So sweet, honey, mm. ukuna mnyonya maona kuwna kuona ile haliukuna ah. mnyonya apa unazungusha ulimi baadae unabubia ile chuhounanyonya mm. mm. unambana kidogonaunambana kidogo na lipsi zile ukishambana na, na lipsi zile baadaye unamwachia yani unakua namnyonya pale uneza ukashangaa mwanamke yuko mpaka anani kwahiyo kuang'ata kuangatas so kama wanawake n yani usingate ile sehemu ile sehemu unaweza ukampa vidonda ukampa maumivu kwa sababu mapenzi hayana muda unaweza ukashanga na una asubuhi asubuhi unatakamama una naombanataka hiyoy nataka nami na niingize mashine yangu mo bebi naomba iyo naeka naminile anavokupa iyosanukeakeasabu tak ggke mwanamke anapenda ile hali aa mwanamke afurahi ile hali kwahiyo jinsi anavyokunyonya jinsi unavyomnyonya jinsi unavyomnyonya wewe jaribu kufanya hivyo manyonyo yanatakiwa nyonyo hivyo unatumia tu ulimi wako na mayonyoynataiwomam wakoaa kidogo tu kwasaabu ile sehemu ni nii inahitajika sasa unaanza kupitisha ulimi wako kupitia umbo la chuchu linapoanzia nyonyo linapoanzia unakuwa unapitisha ulimi kwa chini unalinyonya lote loteot unakuja unabugia pale mbele unaanza kupitisha ulimi ulimi baadaye unatoa hivohv hiyo ndio namna nzuri ya kunyonya kunyonyauch nahapo wanakeaaanachanua mguako nasubili uzanishe yomboo kwenye uma sh endelee jamani imemaliza kwa siku ya leo hiyo ndio namna nzuri kabisa hmm? jinsi ya kunyonya maziwa kunyonya manyonyo kunyonya machuch jamani <laughs> kama hauja kuendelea endelea endelea endelea endelea endelea yani kama hauja subscribe hii chanel utapitwa sana na, na mi sihitaji upitwa kwa sababu ukishaangalia tayari usha kuwa mwanafamilia naumba usbsrib hii video ili usiweze kupitwa kwa video zingine nyingi tamu tamu ambazo zinakuja na kupenda sana private kungwi kungwi wa kimataifa tukutane tena wakati mwingine muda mwingine nakupenda sana sana sana ma