Hey, well. utok malponausikiliza karibu sana e, msikilizaji wangu e, najua kwamba umekuwa ukifuatilia sana wale ambao wameskliza ya kwanza ya pili karibu katika episodi ya tatu ama katika makala ya tatu e, ya podcast zangu mimi naitwa prince unaweza ukanipata hivo hivo katika mitandao yote ya kijamii kwenye tira kwenye instagram na vile vile kwenye facebook unaweza ukanipata katika eh, hilo jina tu kumbuka ni victor with ER ict nat na, na, na alafu kusiniulize eh, kwa nini kukakua na hizo tofauti kwa hivyo karibu sana leo nitakwambia eh, story kuhusiana na jinsi <laughs> rafiki yangu wa karibu sana alivyonifanya sasa unajua mtu ukifika katika mwaka wako watatu katika chuo kikuu e, umeanza kukua mtu mkubwa akili imeanza kukomaa u kwenda nyumbani unatamani sana uanze kufanya kazi uanze kupata hela zako eh? kwa sababu katika chuo kikuu umekuwa ukiona jinsi wenzako wanavyofanya wenzako jinsi unajua kwanza ukiwa chuo kikuu wasichana wanapenda sana wale watu ambao wanapesa <laughs> lakini ukienda naye kwenye deti umuulize ni kitu gani ambacho anataka i i oh, oh, i want want want a a a a a a visionary man man man man matter when he has money or he have money or just want a vi- a man with with with vision not television television but kwa ground they want a man with television, I tell you anakwambiawa <laughs> ilikoa hivo sana wakati huo kulikuwa na rafiki yangu sana sitomtaja sababu atasema kwamba kwamba namuharibia jina lakini kuna siku moja nitamtaja mtu mahali aliniharibia nilisema katika historia yangu wale marafiki mjaaarafwtende mabaya na wale wote mwltendea mazuri mnat alika yajulikana kweli e, sasa kanimbea kwamba kuna radio station moja ambayo iko kule maeneo ya korogocho kwa e, kukaa nyumbani miezi yaorogocho nirobianznmtna shamttowamwaawata ya ikaisha e, wiki moja hivi shuleni so ezwnsndnnknaa weha to pa somcasweha topa someswicwa aro so t- for the fistwe ae the then uh, ilate tena akaanza kusema kwamba tuongeze elfu mbili nikamwongeza elfu mbili kwa saabu hiyo time ilipata kama nilikuwa na pesa kweli iwas an mc iwasariter iwasapresenter durin those times wa uh, asper Ah, nilikua napesanapesa hi kuwa shida sasa mi nikamlipa zile hela saskafika kwmbajua e, kwamba tena chuo kikuu kimefunga sasa watu wana, wanaelekea nyumbani kama mh maki sanafukuza shuleni kama kuku jinsi wale ambao wanaishi katika vumba e, chuo waam kuja so so friday i to kisumu kua ksuu mimi ni gari eh, nakumbuka likwa zile ndogo zile ambazo zinabeba watu wangapi wau watu wannitb Uh, around arund0 kwasaabuinaendaraga uh, ina, ina kwahivo kwa, inamaanisha kama bei ilikuwa kue so juu0narbmimi <laughs> nilikuwa nimepak nguo zangu vizuri mpaka zingine nilikuwa nimeweka kwaaksau zile zingine zilizobaki nikaweka kwa kariababa kwa sababu mimi nikana kwamba nilikuwa naenda kupata kazi nairobi my dream myt <laughs> kumbuka kwamba mimi sijawahi kuja nairobi na ikkaa nikamaliza 24 hours hiyo ilikuwa the second time i was going to nairobi so ido anw sijui maliopote hata ukinishukisha ui nishukishe ngarasksejua Ni barabara ganitapitiawwsatuasafir gani e, so, so, vizuri Eh, jinsi livyokueleza inaenda haraka ikafika kitu otayaushafika nairobi ikaenda vizuri mpaka pale latmwwakishuka eh, so, eh, wakiendatmimi sasa kuhenda, kwa sababu siku najua mali inakoenda na pia singependa kuweza kuamsha mtu wakati huo Uh, yule yulekanambawanapak ah, gari pale naweza nikapumzika pumzika hapo ndio wakati ukifika iifyndmmbapo ni faanfikakitu saa kumi na moja na nusue aikuwa nikasema acha ni ngojengoje ni mpematmkfika ikafika s0 itried calling hm alikua mteja sakafika saa moja yule mtu ashatl kakua asmantungependa oshaarbunaweza ukamwambia kamba umepotea mju nakoenda aweze kueza kuungana na watu wapo wakunyanganya jinsiwatu wanahua wanasimulia stor ama stor za nairobi so <laughs> mi nikachuka begi langu nikaenda nikasikujua mahali inakoenda lakini nikaona kuna hoteli moja pale karibu na eh, pale karibu na Accra Road, pale Odeon. kuna hoteli hapo inaitwa htel mojapo inaitwami nikachuka begi langu nikaingia pale nikaketi nikaitisha chai yangu na nduma ama yams, ukipenda nikaitisha pale chai moto sana kanza kunya chai to poleoleasunairob orogohoef so, ya kurudi kule ofikasaa so, nnemakapiga budangu nikamwambia We went wamesema uh, kamambiamauru yenyewe so, nilipata rafiki yangu akanilipia aenyewetushaendanakatafta so, so, gari ya e, hapo, hapo, hapo stage miatis unazie wakanilipisha miatis kapanda nikaabiri garia so wakatiambapo nikokelile gari nishabiri bado hatujatoka pale st nikaonankana kwambauja kwamba kwamba yule mtu amba uliknajaribu kumpigia amefungua simu kujaribu kumpigia yuko gari likatoka tuka, kisumu tukakuja vizuri pole pole tukakuja mpaka polepole tukakua mpa ff ksum ktjoniatukfia ksu mi nikapiga best niko niko my a eh, uh, nikampiga simu nikaamba niko kisumu na sina fea yakufika home naeza nikakaka kwakoafafa mbakaashidaanoakeso ake asubuaa vizuri subuhi, so the next day i his friend rafiki yake wa karibu sana nikampigia nikamuuliza unajua mali huyu jamaa yuko akaniambia ni kama ukoknambiawkama auaes people watu kumtumia pesa sasa alikoni watu wakubwa eh, wa serikali ikabidi sasa amekamatwa na wakati unavyozungumza hivi sasa yuko kule yuko kule jela. After that guy, then namba ya huu jamaa ikanipigia nikaambiwa kwamba the guy that you were calling kwambaaaeshiw yani ilihisi vibaya na hivyo ndo pesa yangu ilienda hivo karibu shilingi elfu kumi sijui na ngapi ni zilienda hivyo hata hikuwa shilingi el tanokuweza kuenda nairobi nakufanya ki iffnamii sijawahielewa fae kitu kma hc sijawaielewa mbona mtu ambaye rafikao wa karibu sana akufanyie kitu kama kitu kama hicho We were very, very close yani angekuja kwangu tupike tukule tupige stor za wapi za home a wapi. Kila ni vigumu sana miii akua yani vigumu sana kuweza kuamini marafiki wanaume kwa sababu wana kuna, kuna wengi wao ambao wanapenda wanakupenda wakati ambapo You are doing well they iiaa o waunawale wasichanmba wanapenda kuanawatuwoaon y tth m arou sb anaua kwamba utawanunulia kile kitu ambacho ngumu wanai ngum sanwtuwawnauwaace san mwatawweesad weze kukusaidia wakati ambao una magumu ues si ule ambao unataka pesa laii aendeakununulia pombe aiaki <laughs> kwamba rafiki wako wakaribu anaezaakakufanyia kitu kama hicho anaeza kakunnahiyo ndo stoyaleo natumae kwamba kuna kitu ambacho tajifunza jifunze wale ambao wanakuja kwenye maisha yako yule ambayo uko karibu. karibu na wewe kitu gani ambacho anachofanya kuna wale ambao wanazungumza wakicheka waki ama wanazungumza inthose oks thateke thaiut getthiti hio hauwezi ukagundua wahivyojifunze wal mbaowatu mbao wanakuja kwenye maisha yako wal mbaowako karibu na wewe ni stori gani ambazo nawambia nikitugani ambacho nawambialafu natumae kwamba maisha yako yatakua mazuriiminaita unaweza ukanifuata katika mtandao ya kijamii nchini zilivyokueleza and keep listening by for now