bwana yesu ninakushukuru tena kwaajiriya subuhi leo asante kwa ajiri ya siku yaleo e bwana asante kwa kwa mana mungu umetupa neema tena kuiona siku ya leo nami e bwana nasogea mbere zako nikiomba rema na toba nikiomba ututakasa na utusamee maali popote ambako mungu tumeenda km mapenzi ya katika usiku waleo baba katika jina la yesu kristo namweka msikirizaji wangu ppote pae alipo e bwana mikonoi mwako damu yako e mungu ipate kumfunika tena katika siku yaleo baba katika jina la yesu namtamkia baraka e bwana kwenye kazi zake zote mungu ukapat kumfanikisha ukapat kumlia kumbaliki e bwana katika jina la yesu kristo ninaiombea afya yake jehova ninaombea kazi zake za mikono yake naombia shughuli zake ebwana naombia kila alicho nacho mfalme katika siku ya leo amngupate e kumwezesha na kumtunza katika jina la yesu kristo baba ukapata kumfungulia loaaanaaaaaina a aamah u aoakatika jina la yesukristo mnu e yesu mkono wak wapate kumwezesha kwa dam ya yesu kristowannaztabaaasaaminiu wa wako na nguvu zako jina la yesu kristo libalikiwe jina lako mungu na kutukuzwa ni katika jina la yesu kristo amen baba tunakushukuru kwa ajili ya siku ya leo tunalibariki tena jina lako e mfalme asante kwa amba mungu umetuamsha tena na kutupa siku njema ya leo e bwana e mungu ninaomba rehema na rehema mbere zako naomba mungu turehema na utusamehe katika jambo lotelaambalo mungu tumefanya mbere zako na liko sawa e bwana zaidi yayote baba ninawaombea wote wanaosikia sauti popote pale walipo mungu upate kuwalinda na kuwafunikisha katika shughuli zao wapiganie bwana na kuwawezesha katika kazi za mikono yao e mungu atunze na kuwalinda katika jina la yesu kristo namuweka mtu mmoja mmoja kwenye grupu hili ye bwana mkono wake wapate kumpigania upate kumtunza na kumlinda dami ya yesu kristu ikapate kwa juu yake e bwana tangulie mungu na kumwongoza kwa dami ya yesu kristo emungu namtenga na mabaya yote namtenga na, na mitego yote ya adui namtenga na, na hila zote za shetani ebwana neema yako ya kristo mfalume pata kumfunika katika jina la yesu kristo mkono wako wa neema na nguvu ebwana umfanikishe maali ambaka aoni njia emungu pata kumfungulia njia mali ambakaaoni mlango pata kumfungulia mlango e bwana wauchumi katika jina la yesu kristo wakumbuke bwana wanopita katika shida mbalimbali wanaopita katika mateso wanapita katika mwazo wanapita katika uonevu baba katika jina la yesu kristo uwatunze bwana wawezeshe wafariji e mungu katika jina la yesu kristo mungu wakumbuka watawali wagonjwa e bwana waloea katika vitanda emungu pata kuwanyanyua tena wape hafya ilionje ma katika jina la yesu kristo nami nayakemea ayo magonjwa kwa damu ya yesu kristo na kwa jina la yesu yapate kupona jehova katika jina la yesu kristo naibariki siku yaloo e bwana nambariki mtu huyu anayesikia sauti ya bwana mungu akabarikiwe e mfalme katika jina la yesu kristo asante bwana kwa sabu waminifu wako asante yesu wa e kwa sabu ya nguvu zako maana utenda e bwana kujifuna kwuuyu mtu siku ya leo katika jina la yesu kristo amen