mlango wa pili lakini wewe nena mambo ya pasayo mafundisho yenye uzima ya kwamba wazee wawe wenye kiasi wastahivu wenye busara wazima katika imani na katika upendo na katika saburi vivyo hivyo na wazee wa wawe na mwenendo wa utakatifu wasiwe wasingiziaji wasiwe wenye kutumia mvinyo nyingi bali wafundishao mema ili wawatie wanawake vijana akili wawapende waume zao na kuwapenda watoto wao na kuwa wenye kiasi kuwasafi kufanya kazi nyumbani mwao kuwawema kuwatii waume zao wenyewe ili neno la mungu lisitukanwe vivyo hivyo na vijana waume uwaonye kuwa na kiasi katika mambo yote ukijionyesha wewe mwenyewe kuwa kielelezo cha matendo mema na katika mafundisho yako ukionyesha usahihi na ustahivu na maneno yenye uzima yasiyoweza kuhukumiwa makosa ili yule mwenye kupinga atahayarike kwa kuwa hana neno baya la kunena juu yetu watumwa na wawatii bwana zao wakiwapendeza katika mambo yote wasiwe wenye kujibu wasiwe waibaji bali wauaonyeshe uaminifu mwema wote ili wayapambe mafundisho ya wa mwokozi wetu mungu katika mambo yote maana neema ya mungu iwaokoayo wanadamu wote imefunuliwa nayo yatufundisha kukata ubaya na tamaa za kidunia tupate kuishi kwa kiasi na haki na utaua katika ulimwengu huu wa sasa tukilitazamia tumaini lenye baraka na mafunuo ya utukufu wa kristo yesu mungu mkuu na mwokozi wetu ambaye alijitoa nafsi yake kwa ajili yetu ili atukomboe na maasi yote na kujisafishia watu wawe miliki yake mwenyewe wale walio na juhudi katika matendo mema nena mambo hayo onya na kukaribia kwa mamlaka yote asikudharao mutua yeyote