uwaraka wa kwanza wa paulo mtume kwa timotheo mlango wa kwanza paulo mtume wa kristo yesu kwa amri ya mungu mokozi wetu na kristo yesu taraja letu kwa timotheo mwanangu hasa katika imani neema na iwe kwako na rehema na amani zitokazo kwa mungu baba na kwa kristo yesu bwana wetu kama vile nilivyokusihi ukaye efeso nilipokuwa nikisafiri kwenda makedonia ili uwakataze wengine wasifundishe elimu nyingine wala wasiangalie hadithi na na saba zisizo na ukomo ziletazo maswali wala si madaraka ya mungu yaliyo katika imani basi ufanye hivyo walakini mwisho wa agizo hilo ni upendo utokao katika moyo safi na dhamira njema na imani isiyo na unafiki wengine wakiyakosa hayo wamegeukia maneno ya ubatili wapenda kuwa waalimu wa sheria ingawa hawayafahamu wayasemayo wala mambo yale wayanenayo kwa uthabiti lakini twajua ya kuwa sheria ni njema kama mtu akiitumia kwa njia iliyo halali akilifahamu neneo hili ya kuwa sheria haimhusu mtu wa haki bali waasi na wasio wataratibu na makafiri na wenye dhambi na wanajisi na wasiomcha mungu na wapigao baba zao na wapigao mama zao na wauaji na wazinifu na wafiraji na waibao watu na waongo na wapao kwa uongo na likiwapo neno lolote linginelo lisilopatana na mafundisho yenye uzima kama vile ilivyo neno katika habari njema ya utukufu wa mungu ahimidiwaye niliyowekewa amana nami namshukuru kristo yesu bwana wetu aliyenitia nguvu kwa sababu aliniona kuwa mwaminifu akaniweka katika utumishi wake ingawa hapo kwanza nalikuwa mtukanaji mwenye kuudhi watu mwenye jeuri lakini nalipata rehema kwa kuwa nalitenda hivyo kwa ujinga na kwa kutokuwa na imani na neema ya bwana wetu ilizidi sana pamoja na imani na pendo lililo katika kristo yesu ni neno la kuaminiwa tena la stahili kukubalika kabisa ya kwamba kristo yesu alikuja ulimwenguni awaokoe wenye dhambi ambao wa wao ni mimi lakini kwa ajili hii nalipata rehema ili katika mimi wa kwanza yesu kristo audhihirishe uvumilivu wake wote niwe kielelezo kwa wale watakaomwamini baadaye wapate uzima wa milele sasa kwa mfalme wa milele asiyeweza kuona uharibifu asiyeonekana mungu peke yake na iwe heshima na utukufu milele na milele amina mwanangu timotheo na kukabidhi agizo hilo liwe akiba kwa ajili ya maneno ya unabii yaliyotangulia juu yako ili katika hayo uvipige vile vita vizuri uwe mwenye imani na dhamiri njema ambayo wengine wameisukumia mbali wakaangamia kwa habari ya imani katika hao wamohimenayo na iskanda ambao nimempa shetani watu hao ili wafundishwe wasimtukane mungu