Guys welcome to the kick off yeah first episode of this podcast for the year 2022 my name is Rulo my name is Lawrence play here na guitar bomba here mm. <clears throat> our first topic ni tunangelaneni kwanza 70 minutes uh, it's been long yeah we hope you guys are an awesome wherever mm. 2022 we here <clears throat> bigger and bolder bigger and bolder timi a ieieueema ai wendaame ao agame zao zi aawaaaibo The... saizi wana, oh, ni wanabwanab saiziwanabtakanema tm o ni tmsizi wasifu kabisa nza wasifu jua kwandanatakanibi anaachakkaik ekeauchafua inen alikuwaingie <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> i atim za ia ogeme inaliasana anidsema di aikua fea kabisa ata o gabriel ikua fea hata kidogonaona vile arsenali walichezea livepool b ehee <laughs> <laughs> <because he laughs> <laughs> ehadshie My Liverpool jina la kuna 20 titles man. Halafu ulitopata na studio. Mimi prefer kuliko msichu. Sikuona hisso inani. Pharma league. Pharma league. Sika ni pharma league ni pharma. Kama ni Nomas ni Nom. Leo leo Liverpool ni so aniyo so. Ka baya shield. Na TCC atuna uwezo. So we level to master level 2. Lakini kama tu step up. Soko hizo fixtures bado kuna chote na kuna time, kuna time basi. Kuna need to step up. Kuna ma new 5th match ai aapgal kunalaya mwisho Jote... ye oew <laughs> <laughs> <laughs> <ziwa>, <laughs> <haz> <haz> na akamfunga bao zingine mbili mbili ile ile ya mwisho mwisho baki dakika kamfungbzingie mnaile yamwisho sionshitalikuwaa wamwisholekingabakidakambili akamwambismama bnlakiniakuanga chini lakinifolazima yeah. like, wafungunaon yeah, <laughs> <know. 20 fifa. laughs> i a manitideeakktemaiiiafuae aae unashikivya enarilikuafrstratio game uh. likmaniti mazie walikotoa na kaa wakosuawakoalafu bayea wako <laughs> azhakwanalizanaa sio gemeasi lemrona gemea madridiko mnadhani nivanye tim za zanini ziko mbaya sana zaziko za you know i bareona tubareonaombayaana palesivila wako watu siui tim ganiwatu wako chini piaahidesabaaandohizo poin zote nasisi ndio wakwanza kuyapnaamdbape amesha kuwa mnoolakinikamaalisema j ni kas lekeza kuwa eaawezi kuwa ukoatauwa katikati wanacheza vizuri oaa <coughs> <laughs> azia watu wanapaga ameo haasako haauseme kama ee anaa oeha aa nyhamtashindla zokila sizon bukis wanaekeanga tza kushinda, kushinda champe zikwe kidogo kuliko wengine na kila sizon tu tunaonaui lakini za i mingi sana wakiza okay, b kidogo kunato kwana huku injiinaw nasemauopidilia kwene aiwanabeba lazimn tungekuwa na uwezohpasajhtuna uwezowdnajua si ndo tunaezanannawasitiwa kibebaaoznaonaakibeba lakini kama ukiona nais kama kama si jogmbona useme hivo anaakiii kumtoakit ishafanyika isaingiai kamaum kama do angefunga jaro hiyo mm. sawa ijafanyika oh. lakini saa afunge useme kama si awalikua nasema kama sialdo kuguza hiyo bo angekua nahaaafayikweihlakini aliku nasema kitu ishafanyikaisfa ushafunga bao lakini saa nasema kama siyo mgu yako ugefungatunategemea tim zitatuna hizo wame so ifasizzoge tatu achaatushnafajadmsni kama ingie mdenanangiangaunakumbukala si adawakachafua kila mhiea omafaafaha wewe hadi uh, so, si tu si nyinyi mjana. Atujai tu bonanza sasa hivi. Mimi si chai, mbona. Mimi si chai, mimi si chai. Eh chai, zile zaa wewe, si tu sawa wewe, si sawa. Most available yao. Hivi mimi nasema, tabole. Mimi nasema, fa yani ujinga mbona. Si ujinga, sasa tu 20. Imagine. Matches 20. Different matches. Matches 20. Moja tu walirudia match. Yaani In in a ae a hvo tnaleao aam alaua idile siku akachezea nafnajachea hivo ke ialikua najua napataana man unaogopal alikuwa namanan juu yat anane anajua hefanya akianzaame sipepaaepaheoame game, like ah, yeah, like, uh, game. game kubwaaihea uh. like, uh, like like, uh, uh, <laughs> hvoahataikufunguaizahu Mnasitimu na press wana meke. Wapo na hizo weaknesses lakini team's manzi. Ilikuwa tunawa press. Hadi kwa tunasit but out of 20 coaches akurat kocha Misemwa hata step up against city man. Unasema. Naona sawa. Kwa ni yule pekee na alikuwa na step up ni Dani. Ngo lakini na alikuwa Dani. Mbe yule alikuwa anasema mazawe watu nilikuwa tukicheza nilikuwa nikiwa play alikuwa na wafinya. Okay, mimi opiloni agoni. Kama na Chelsea tukishinda game. Yeah, I trust you wangehnmkohiniivamowaohiawakio hini iite na kuna awakiganabakinatmtaoe akuna timtkipiga t sit ama drw lietabeba eemtueatuchee kaa nyinyi tuke sii naumnasema timu ingine ngeka po nacheza kaa aichei kaa Yeah, yeah, your game game ilikuwa <aja> hivi It, tactic ilikuwa tupo najua nini wanakujaga wnak watauwliuilikua ball uko nyuma Then, na hiu, na hiu mm. a mm. so, wow. so, thnwaamtawaiemaa <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> city liverpool nshu alafu chel ama mabi tote arsenali Uh, hapo ha, belesanana yeah. wow, wow, wow, wow, moja ni asenali wanaua hiyohani hizi ni Chelsea, <are> <laughs> zile nzi za akbu tk ao ijui sasaama itakua aiyipool oeaminaamaao aa wengine iui minaonalazima ningependa ningeangalia kwanza aawa siwenyewakukinah zinaenaliwakonaa mbililiangalia ashinda mach angalea fomaashindaona d moana Uh, wakachapa na mancity wakashinda asenal mm -hmm. wakashinda mm. wakashinda westham wakashinda mm. waka sohamto mm. wakachapa na eerto atukawachapa mm. so hapo mi naona livepocina bankaeao smatangali za swaku hio ndo ningijua vizuri mm. Nikini, by fom nikiangalia fom sasa naonanekaa arenaliinezakuwa kwa ion poaino ldece ameauuakuwa na ningiana dsi mbilie wuaiiau <laughs> <displays> mnachea vibaymingekuwa inauliknaachea vibayaaw kamasawnahea ibayakila mtu najua lakini nyinyimanachea vibaya na, na mtapata <laughs> <nisawa. laughs> tumea tuvil mdaaeem ngapi W W W W L. L W D L W D L eh. uh, w -w -w -w -w -w Games Kuna sana hesabu ngapi? The last 5 games. Hesabu basi 5. Hivyo na form inahesabu. Angalia hizo in... tano. Mazi. <laughs> si ndizi uko hapo. Mko na mko na 1. Mko na 2. Hapo loss ya wins. Draw, win, loss, draw, win. win. win, win. Kuna two losses, one draw. Au uh, two draws to losses. Two draws, two, two, well, two, two draws, two wins, one loss. Two draws, mm. two wins, one loss. Unaweza kicompa na nyinyi. Send draw. Mko na kwa dada ndio kwa sababu five losses atoa said no five losses lakini wewe ngoja wewe ngoja mianze niwaambie na imagine but hizo ni games mnafaa kuwa mnashinda bro acha nikwambie by the way sio mbona nasema nini na nini sio ni nini hizo tunateta table na team gani kwani kazi ya team nini umzana bonga hapa unatumianga pale table a we umzana sema nini wacheze na mfankaaa oomkad briokashinda stonille na mkadrl mkadrw evertonab Oh. Kwanza oh. Leeds mliponea basi penna mbili. Ukitaka madraw kabla tutafanya. Shamba tunakata Chelsea. Chelsea. Lakini lakini hao wao. Lakini nyinyi mnafahamu mimi nasema sawa. Lakini aisee niwaambie sawa. Ndio nakata hit four. Mimi ninaona ku hit four. So your game ya Brentford would like first of all to dominate lakini there's a lot of secondary field conflict. So based on your game tumia for 3 niliwambiaje mkitumizaoae mnashindakwa we alafu pia mn maktomi lianza kiveajanlicheahatayo fomahonya o mlikuai nacheajianfomation meni bamimaanamadatai juu yako kila maali akona freedom Asi no aaknabado hmm. ajarudiab <laughs> <laughs> <laughs> kwani mo, ni moe tballakinibado an anacheza vizuri kabisabeyoanabea awesemaresa natubebanawabeba ilegeveye kanisalolifunga ileye mwariht bakle kwalafunga igevea cit likwa gani eeke akeaaraelo la weinasnafasowama ama undagangai achanianali peke yakee an wkuna watu apa ameeap na it a stronger, e Had je nou maar, had je nou maar,