katika maisha inabidi uwe mtu ambaye wamesimama siku zote watu wengi wana, wanaangamia rfebok kitabu cha hosea ile pale kwamba watu wangu wanaangamia kukosa maarifa naiyo ni mojawapo ya jambo ambao ni sana kwamba yani wakati mwingine watu wanakosa ile misimamo thabiti ukiwa na msimamo thabiti utaweza kufanikisha mambo yako hasa ukiwa mtu ambaye wakuyumbishwayumbishwa tu mwisho wasiku sasa kuna mambo mengine ambao yalikuwa ni mazuri ambao alikuwa ndo mazuri ambao anaweza kusaidia kufikia malengo yako wakati mwingine au kufikia jambo fulani au kupata fulsa fulani kwa sababu tu ya kuyumbishwa yumbishwa kumfata huu na yule unashindwa kutimiza vitu vyako hivyo basi katika maisha inabidi uwe na msimama ukisema jambo hili hapana kweli maanisha hapana ukisema hili jambo ndio kweli umaanishe ndio ila ukiwa na, ma- na vyote kwa pamoja ndio na hapana wa wakati mmojauwezi ah, ukatoboaise uo ndo ukweli nimejaribu kuwachunguza kidogo watu ambao hawana misimamo siku zote yaani vitu vyao vinabadilika kulingana labda leo mne, mnipanga, mnafanya jambo fulani hivi lakini baada ya masaa ipanga afayaao ashwakuoaaa katiamasha utayumbishwa mno aabendea e mtu wa msimamo au misimamo na msimaaoki nhataulki we msimamo ambao ni mzuli ambao utaweza kukusaidia wewe ndugu zako hata jamii pia ambao inakuzunguka kwasababu ukufanya hivyo vyivi utawasaidia uta na wengine ambao hawana misimamo e, utawambia kwamba iikuwa hivyi nahivi mwisho wa siku sasa ukiwasaidia wengine na mungu pia atakubariki kulingana vile ambavyo umewasaidia asante habari za kati huu ndugu jamaa na marafiki na wapenzi wa ufuatiliaji wa kipindi changu kipindi maalum kabisa na mahususi kwa ajili yako wawe kama kijana kijana ambaye una kiwe ya maendeleo sasa leo nimewaletea kitu kimoja tu ambayo leo nitazungumzia zaidi kit ni kwamba pasni na kipawa ulichonacho vinaenda kwa wakati mmoja kama wewe una pasn ya kufanya kitu fulani inabidi ukifanye hata kama katika mazingira ambao ni magumu kuna msimo mmoja tu ambao utakuwa unakupa nguvu kwamba y no kwamba anza na kile ulicho nacho haijarishi mazingira ya koji kao kama wewe unapenda kufanya kitu fulani kwa mfano kama mimi napenda ku kuja bani nzuri lakini mimi natumia simu yangu to do na inatoka vizuri kabisa na watu wa ya, wa ya simu yangu sio ya garama kivilelakini no. natoa kitu ambacho yni ukiangalia picha nilioipige mimi na picha pigana mtu mwingine lakini kutumia simu ilele yani kila kitu zinalingana lakini nikuwani tofauti ni letu tunazungumzie kwamba unapenda ufanya kitu fulani nanafanya na hiyo kazi au hicho kitu kwa sababu tu unakipenda sio tu kwa saeti ya mfumo nini kwa sababu unakipenda ni kinakutoka ndani ya kilindi cha mwe wako hivyo basi kama kuna kitu ambacho unakipenda zaidi ukifanya katika maisha yako labda kama biashara nini au kitu chochote kinachoweza kuingizia pesa inabidi ukifanye kwa kiwango cha juu zaidi hata kama mazingira atakuwa ni magumu hakuna namna ya kwanza kusema huu usijapata hikihizo za kufanya usitimize malengo yako inabidi ukifanye tena kwa ustadi wa hali ya juu wakati mwingine unaeza kafira kwamba kasama mazingira ngoja tu naelaawhekptaa kikubwa sa ambacho we wakati mwingine unakitarajia ukpate o kwa majina anaitwa nishia spika graphics designer virevire ni linguist geographer by professional thank you