viongozi wa kidini katika kaunti hii ya lamu wamelalamika kuhusu kila wamedai baadhi ya wakazi wa lamu wanahangaishwa na maafisa wa usalama barabarani wakipatikana wakiwa wamefuga ndevu huku wakituhumiwa kujihusisha na maswala ya ugaidi ustad muhamud abdi ameeleza kuwa kanzu kofia na ndevu imewachochea wengi kunaswa wakituhumiwa kuwa magaidi wa alshabab kulingana na ustad ugaidi ni tendo linalotendwa na watu wasiokuwa na ndevu hata kunao waliokuwa na ndevu lakini hivyo basi serikali ya paswa kutotumia kigezo cha ndevu kuatuhumu wa kazi kuwa magaidi nikiripotia kutoka lamu mimi ni hazel elizabeth