sone tula kwanza tunauanza nao kwene lili kongamano nimesema ni yaibajilisa kukuza s leo za banzanimeshawafundisha bibilia ka watowawadiki kwa watu kwa sababu ya aibazaa ndio hawataki kudiri na mateni wanayotea maana aiba ni mateni anaatea ufale maamuzi kubali mshauli waowaoko hata wewashauli namna damu yes, yes. utamshauri hapa kuta mshauli apaakabila kitoka nche naendelea namaoya ndio omaana sahizi imesema staki mtu kunichosha kulichoshana unamshauri ka eda anafanya tofauti vitu leo anapika anapika tangu tayar kuabuniuucaonanabunibuni vipika maaieetan moginmpilagiimagliia utapiga kule mke mkewako ataupiga wako yes. atapiga kule kwa kle eh, amaaem wa kufanya vitu kwenye maisha yako yakokwaho aba yako ya ni ya, ya, ya kustarehe tu bwana yesu amen bwana yesu yakustaretu amen. amen maana mtu mwenye aiba hii kinyume chake ambaye ni wa kinyume ni yule ambaye hana hiyo aiba bwana yesu amen amen sijui kama abaaaeuasijui aa wa amen Sema super mama yuko tayari kujaribu vitu vipya yuko tayari kujaribu vitu vipya amen yuko tayari kujaribu vitu vipya yuko tayari kujaribu vitu vipya amen lakini ko watu wa kristo wa aipelikuji unataka jifunza kwa babu yako naicho oelee nao mwaka wa1 ataelelee na nataka na vitu vya mwaka unajua babu yangu mama yangu alinifundisha alilifundisha eh, hivi oinavotakiwaa saizi kuna mabadiliko yes tulik wakatiwa tutumii simu sahizi kuna simu wako watu wengine wanaogoabaniimu wako wanogoe wanasema facebook seema, sema hawakubali ufanye wewashetaniawakub Yes. Ya yako amen hakuna mambo sijui yaaa siiifudiswaga miaka hiyo leo iyoegekuetea mambo ya mwaka maana amen bwana yaaaofuishtusigeeamaa amen kianza kuwaletea mambo yale ya wa zamani unajua uai lazima iyo yakitambaa ukivaa sema inaenda nataka niwaulize wa nani jwe muunina shetanialiyekambiaaaui e waist aliyekambiaa simtu mwenyewe natabiayakehaa yake cha. yes, yes. yake mbaya bwana si. amen yetaaamatendo yake kwa hiyo ni lazima tuamue sisi mwenyewe kubadilisha haiba zetu personality Your personality the Lord. amen zetuhaba yako ni ya muhimu sana kwenye maisha yako sema yaoukicheza utaomba utaukopa uta yeakua aa haiba yako vichafu hakuna amen kweli yes wateja wanaondoka anakuachnakuahanakuahateawanaondokne biashara yako nimewafundisha wakati this you can successful ya kufanikiwa wateja huwezi huwezi kama alba yako ni kweli yes iawafundisha wakati wateja ndio maana ne nawafundisha mtegemeze haiba za tofauti amen haiba nzuri visi na matendo yako vii navyowaza hii navyojiiizi iia zako iriwe nzuri amen hiyo dakufana ufaikie kiroho na unaweza kilasinaweza kajikuta kiroonaendaenda vizuri lakini kiaueneuhaya unasema nasema nikosea waakosea ni popote haiba abwana bwana yesu amen bwana yesu astambaye mm. yuko tayari kupokea ushauri kubadilika mabadiliko vile vile yuko tayari kupambana na changamoto zinazonjii haogopi yes walokole wengi tunaogopa changamoto Semari aiba yetu ya utaifu tunayoweza yote katika patukaea mtiae nguvu jia yeah. ao maeozukutiae haiba mtu ambaye iko tayari kupokea mabadiliko kwili mtu ambaye yani anakubalika mali kokote amen maana akiingia watu akiingiamaa oaanakubaia sau akikunda kileau anasema kama yes alikubali alikubali changes Hallelujah. amen na nilikwenaaaaikaa aa yes atakaa na watu lakini utaki utaki wee ambayo utautakaaieiu maana hata kwenye ndoa umemuoa mtu ulea mtu ambaye akubani mabadiliko hata kwenye mahusiano yenu italeta shida shida yes italeta ukisema sasa eh, sasa najua shidaitaeta shigausasanajua mahusiano yetu tufanye hivi <laughs> umejulia wapi kuna mtu umeenda umejulia wapi umeeganaumeduliaai amen naye yes yes nakwambia unawaza awe la yako i'm sorry niko mama ukimwambia kufanya hivi kwao tanaaibaenaaabainayenaeaia kiaanatakuaai ndiowa waakunja Hmm. yesu anatenda namiyesu anatnda eili nakiaitafanikiwanaiashartakuua hata ile ndiyo kwa sababu ni bwana bwana yesu yesu hapo nim hakubaeuwas vile vile mtu ambaye nakubali kupokea mabadiliko ushauri na kila kitu huyu ni mtu ambaye wakati wote ana uwezo wa wakuf, kufikiria vitu vya kufikirika ana uwezo wa kufanya vitu vya kufikirika kwa hiyo kimleta kwenye imani maana ni imani ni vitu vya kufikirika yes kufikirikaviso baga vionekana kwa macho yes ni iwepesi amen dio maana wakristo wengi apa unako uwezi kuamini araka fumisha nelo imani imani na matendo imani inawafumisha imani uzibonini kitu akienda tuwako nja akikuta magumu tayari Ame amen lakini mtu ambaye iubale mabadiliko sifa yake yingile kubwa ni mtu ambaye ana uwezo wa kuamini au kufikiria vitu vya kufikirika kufikiria ajaaza ile biashara lakini ana uwezo wa kufikiria ile ye biashara yes ana uwezo wa kufikiria kwamba kamba bad miaka kumi atakua ni mtu lakini ao watu hapa sema yes. awawezi akafikiria nikesho atakuamwamiaka yes. anaweza kuniambia hapa miaka mitano ijayo anajiona mtu una uwezo kufikiria vitu vya kufikirika ambayo ni iman unatembea kwa yes unaa unafikiria vitu ambavyo unasema mimi ni sasa kama kaa i iobandikiwa sasa siutembee kama mbarikiwa angalia miaka yako mitano kwamba wewo utakuwa mbanikiwa lakini kwa sababu aiba yako yes. mbayo wazi yayondio kwanga adaanza kufikilia maisha yao kwa miaka mitano ujaye. amen ijaaa ni nyumba uwe na kitu kichwani lamani yako ya jumba yes. Yes. lakii sahizi hata yachumba na ya chumba hiyo sekulua ujui chumba kitakaajeutaka ujui Sima. Sebu, nyumba unaelewa hivi eakuikiiyuaijiaavaeewa aelewa tubadilike anaaio amen. Amen. Yes. amen kwa sababu ya yakilo mmepata sana oanawakristo einaa maskini wa sababu waogo Nole alionayo, alionayo. Semba, Hello. Hello. kwa sababu oeji walionayo maalifa walionayo iabidilia tu wakija kimwii awala a maga anaenda kubaliika sahizi ni umeo ni ume mke ume wako umeshanza kumsoma anaabaga ndie kama ulikosea hivyo umekosea nenda kamfundishe mwambia hiy aibasike bwana yesu bwana yesu aiangatanalielewa mpaka apo ambaye mtu ambaye sasa hataki mambo usha usha ya ushaudi kijume hiyo mtu mwenye kutaka ushauri na nanini hakubali mabadilika hakubali vitu vipya ja anataka aishi aishiwe ni mwanamke unamuoa mwanaume anataka bila lilekuwa anaishi kwa baba yake na mama ake jonaengeleza hata hatai jamani sasa hivi nimeleta asu pitia suwmimi nishaoea kupitia ukaa na kumi hapa kumihaa alau anachukua la jio naliingizaanachauatza mwanaumge minginasiekenani mpila alihe mia ioe kuchaua godoloiietualalaga tu, tu. kwani ni mtoto kali godooatamani kulikomtoto ciaaia kgaeaiaamiko nangukaii eaa aaili eei ee goolo i al yes unachagua kwa maana unakupa maarifa ili amen amen bwana familia yako unahitaji wako wengine utaombea uko lakini hakuna sababu nachaguaana nakua maariali chagueavabaanagieeai itai maaiashaaya maaaea aiakna abu aaaana wananu bwana yesu amen. amen amen wangapi wanaesuaeuanaanawanaamini wamba wataenda bwana yesu amen tukija kwenye imani ya wana chochote hawawezi ndiyo lazima waoe kitu waanze amen bwana yesu amen anze wanakuwa wapendi mambo unajua yaunawamiishaajua no mambo yetu ataa sema aaibaie yanakshushaa uko kwenye hiyo ukubali mabadiliko leo mabaliiko. amen anza kusokea kwa watu ako wanakubali mabadiliko amen ukikubali mabadiliko ni lazima utainuka kiuchuu kifamilia na kiyo. amen kwa sabu, utaikubali asau kifundisha utakubaukifundisha kutoa la kumi ina faida nane utaziamini yes kwa sababu tayari akili yako wewe uko tayari kupokea mabanigiko ote ujawai fungu la kumi lakini utatoa kwasababu naamini izaaaia yako we nipiweaia yako ni ipaaiandio aina ya pili niawale ambao wanafanya mambo yao very serious yani anapofanya kazi zake anakuwa serious na kazi yake yuko mwingine anapika kwa sababu aona yuko rias ni niuo nje anaongea si wa si wa na wamama huko sema wezau aaauo nio hiyo sema iaimba linginea watu waziokua i na kazi zao amen kuwa akii na shughuli zao amen ukimpa kazi yoyote makini yaani ukienda kuikakuo umefanya nini ufundi moja aipewa kazi ya nyuma alitakiwa nyuma imetoka rangi na nini litakiwa apige plaster upya asupya vizuri alinganishe alazipige akaila plaster aalinganisha na mwanzo kutawamazo etunatnaiebaa imejaamashau hajaweka chochote mtu mama makini makini makini makini makini na yuko makini na yes. yuko makini, yuko makini. Yes. Makini na shughuli shughuli zake zake kweli hiyo ambaye ambaye ambaye yuko yuko yuko yes yes unataka ngiaohchteaaiaingiaiihai miakifale kizuri ha inafanya kazi ya mungu taifana kaufaa ame ufayifai tu jitoakile kagerazadkafata kazi ya mungui kafanya We. Now, now, now, my no, God. No. hapa si sasa unafua huko utajua etpaa siitawatatapulanguinafuwa kesho utatiwawele baada ya wiki yele halangi yes afu wee huko rafurafu hatakukotaanamwezi kuishika anaesafiwangapi wanazo hizo haiba ya namna hiyo nani anayo hiyo aba huo wanamaliza kazi zao mapema sana yaani ukimwambia kazi afanye ndani ya muda mekwisha kumalizia lakini huyu mwingine wa upande wa pili <laughs> ile kazi vipi ile kazi vipi vipia hey, utapida kelele mpako ukoe saoa asa ekama ni mtu ambaye umalizi kazi zako kwa wakati ukifukuzwa kazi malauu hapana unapewa kazi mfani kwa wakati uko busy facebook twitter instagram ingram unaza kufanya zile kazi sema zinazokupakula semao unaenda dukani anaanza kwanza nipeico nazanaanza a apokee simu yake wanzaimelia akati meomba baadae atimize kile kwanza alafu wafanye mengine hapa huyo ni mtu ambaye hayuko serious aiba yake ni ya yakutokua makini akifua niliwangia ama nguo anachanganya tu aio makini hizi ni nguo leupe hizi ni za kuvaa kalisani hizi za kushindia hizi ni za rangi kwa hiyo nguo zinafuliwa tofauti na kusanya yote mb anachojua ni kufua yes nini yes. kwa i utagombana na so, familiautagombanakata yes. havina nyekutanhomtaea yeah, maiiiiaviehavina mauteye vikombe sahani zaana yote anachanganya na vile vya sema kwa hiyo ukija kuchua kikombe kama sio siouoshali mzuri io kile kikombe kinatoa arufu ya muchu. yes hu ikile kikombe kina tena viua vya plastiki ni tu <tun> <tun> <tun> mtu asieka makini na maana ni yule mtu amen chochote sema so, naaauemt asietai chochotebwana yesu amen mungu asifimungu akupedema uwe na aiba nzuri ya mtu ambaye yuko makini katika cina ya yesu amen Hallelujah. amen na huyu mtu ambaye yuko makini yuko very organized anampangilio kwa kazi zake kwa mambo yake ni akurupushwi kama akurupushwa usingizii sema anampangirie ni mama unampangiriwa wanyumbani kwaoni baba anampangilie ndio wezi ukamkurupua leo oh, na eh, shoga yangu anaolewa si anafanyaje nataka takaela ya mchango na kanga na nini anakwambia sina hiyo iyomaj ni mi mtu ambaye mpayoko makini hiyo budget bajeti yake u ni hiki na hiki na hiki hakiko kwenye akio kenyewana wa mungu tusipokuwa makini mambo yetu mengi yata ni biashara zake utakuwa makini kufatilia zimeuzwa <yipa> shimbani you kwa know. kuandika andai ieuza mawili matatu kama ni naona matatuminieaa iishoanaauanikiiosasa unajuae uaelu sabini au unajuaje maandazi wakati najuauuzalaininiemandaiatnatokanailiaesaasinauza mwenyewe aesau kuna wakati mahali na mtu yako sema sema aficha taratibu huko kidogo kidogo ukiuliza kama nilichukua nini mwaka kweli uyahesabu khaaahulih taikesnedea amen Ayelubia, amen unapika chakula lazima ujue hiki chakula cha namna hii kinatoa sawani ngapi yes. lazimaio sio mambo unapika tujue hata ni sawani ngapi ziakwahiyo mtu akitaka kukuianakuibia yes. mtu wa namna hii ambaye iko makini nyumba yake iko very organized amen ukienda nyumbani kwake kuna mpangilio Kwa yes. nnda kwenye nyumba za watu wasiokuwa wasiokuwa aiosma jiko la mkaa linaingizwa ndani kwenye ndani na mtu mmoja hivi alichukua jiko la mkaa akachukua likambiwa h ichola makchu ma saakua akaeka ndani akafunga mlango asubuhi wakamkuta amekufa aileweka mkaa aa baridi adiishajuabaridi tuweke mkaa weka mkaao saunaangamia kwa kukosa nii ar kwa hiyo mtu maaliko makini hata ukienda kwenye vitu vyake anavyofanya viko makini then viko makini mtu ambayo yuko makini anaweza no akatoka bani kwake hata jele ajacana hata mafuta hata yes. hajapiga sema ajapata ili mwak ajapija a tanawaisoko seaafana usiaisoko aiko makinijira amekuja kanisani nime sema hauko unaenda unaenda kutafuta kazi una, D- una, na, kazi mwana vyako unachukua ankutau mana wannanaku kaeva unachuu lil vilam Yanagia, kuchu, kuchu, kuchu, kuchu. <laughs> unaweka certificate na <laughs> ukifika pale yako wale wanakuangalia wanasema <laughs> e, yetu mm-hmm. sema kwenda zako yes upako yes. Na upako mm. aiba chafu <laughs> aiba chafu chataikachilop aes mm. alikuwa mfalme lakini akajivika mm. mavazi ya kifalme anayeongea naye ni mume wake sangeenaakaniki yake io mm. abasi mme wangu huyu hiyo eh, ni mfalme lakini ni mume wangu wanguikia chochotemme wangu maishanio mm, amnashiga gani mm, mm. sema mchana upe nauokolewa kabisa mchana u ssmm mtu anasema na, na mwanamke gani maacha mni wapi ene macha nyumbani kila siku eka kufuliza milang auchiseul kweli pale pale pale kabisa januari yuko yuko haiba haiba baya yes <laughs> <laughs> mwambie jirani yako yako yako badilisha aibayako. badilisha mtu mmoja yake ilikuwa igayako baiishaayamt oja abyae yangoa yake na nii nikawambia wewe kwanza hata lingekua mimi hiviwe unakuaje hivi unakuaje rafu hivyo auko makini sema nikawambia anza kubadilisha muonekano wako anza kuvaa viui hmm. jipene we mwenyewe na unapofanya fanya kwa ajili yako sioajili ya mt napobadilisha aima yake fanya kwa ajili yako mwanaume sema yako wana umeachiliaokama vya unafanya shui za unahelautkia kivae kama madia igaunika madia sasa na oversize ya ya ya mtu mtu unafaa nguo kwangu itakutosha si kweli iaeiemeeiraaeiebaaayaaitakitoshaimaelae alivowaza kubadilisha siku moja sababu amezoea ma kiwa nashereka mwanamke mwanamme i edi naye hata akimwambia leo kuna harusi ausi a aa sindkawa na harusi harusi akamwambia kuna kwa hiyo taarifa aus na aus aaenayote msind ipe tarifa amatuya hapo ni sasa hivi ajiweni barabaraiviweo bwana harusi si ukainoke mama watu akapiga kitu na nabosi eh? <laughs> akaingia kwenye gari yake sh weno mdumu mm. atenga zake kwenye usiku anarudi sasa jamaa ea ameona ametoka kwahiyo akawa anasubiria mpaka arundi ndio kuki kwa nguruwe kwa binadamu mchuma amerudi anaona mama aliyopiga kitu na box hivi naolifi amezoea na kwa hiyo alijua anaenda harusi na ligaui lake likubwa kubwa legea kwa hiyo aende tu tuau mama amepiga kitu na anasema kwa nini tukaenda wote nikupe taarifa kama wiki alikuwa anaomba amen aiba yako yako mungu kwa hii yes ya nafasi unataka unataka sababu kuvaa ule ule ule tu eaisaaaact matumu hapo hmm. yeah, makini yes na personality ya akiikanaiya kwenye kila kitu bwana yes. kitch eneo na maisha yako na shughuli zako na kila kitu makini bwana asifi ua aiaaumwambie jirani yako kuwa makini kua makinial amevaa Yule alioko, kinyume, yule mbae. Mbae kwa hiyo yuli aliyoko kinyume naye hiyo ni aiba mbaya ambaye hataki kabisa kuwa makini ni mtu chai asiejhai ukienda nyumbani kwake ukienda yani seguleni chupi ya mtoto ya amekojoa eti kwa sababu amezaa ameza ni wakwanza kwanza atujulisha simama numelangu la nguvu hapa watoto apaatuulisha kaeaaoachuo kikuu hapa mama mtoto mtoto hapo sasa yes waulize weke wakati wadogo u ruka kwenye makocha <laughs> Anna, si wacha mtoto chini huko kwenye kwenye kwenye anatoka na anakaa kununua unanena hhhaaeym za uone kama watoto nani kwanza hizo I just want to you omkeo chumvi ah watajua wao sema watajua wataliwa wow. hia watu wakija kula chakula jamani chumvi hauko makini si so, weke kidogo kidogo oje hauna testi ya chumvi weka chumvi kidogo ashia mtu mwingine eni mtu ajaongeze chumvi kuliko kuweka chumvi apita chakula cha watu unauza kwa sababu unapenda yaani wanapenda sema wakati saa hii wanakuanauzaemachuinajaiasabu napendahshanaiaaihawajahhi naweka aikaia mferei huo mtu wa huo mm. orongoajimeunahwanyama mtu akifana hivi na ugali mchuzi uaumainisikama <tipa> uwezi kuunaela yaaa so pikeaaeaashidawatuatakula ugaiaaio <tipa> feeuamlooauko makinieuya mpaka eiaapaka ah! shamgilia bwana kwa makofi na wangapi wanaona masomo yanawasaidia ambaye ayuko makini mara nyingi vilevile anakuwa ni mtu ambaye kazi unaweza ukampa siku nyingi lakini ile siku namwambia ile namambaile ndo anakilia mbio kuifanya yaani yanie eh, pae kazi natakiwa kama anafanya kazi mwisho kazi natakiwa leo ye leo elendo anaangaika nayo semaana yesu wasifiw huyu ni mtu mwenye aiba ambayo kazi zake hayuko serious na mara nyingi amalizi shughuli zake mtu ambaye hayuko makini amen aina ya pili ya haiba za watu aina ya tatu ni mtu ambaye ni mchangamfu ni mtu ambaye ni mchangamfu mchangamfusosho anapenda kumingo na watu ni mtu ambaye anaweza kujichanganya mahali koko hii ni aiba nzuri mtu ambaye ni mchangamfu huyo yuko vizuri ni nzuri amen yuko sosho mchangamfu na watu anapenda watu huyu ni mtu ambaye anapenda yani anachangamka kwa sababu vile vile anataka watu awe of attention yani watu a wa wanamuona wakiingia eh. kwenye nanii kuimba nyimbo zake za za yesu hapa utamuona miondoko yake miondoko yake ni tofauti ni mchangamfu hata kuchangamsha lakini at the same time anataka watu wa wamwangalie anayesuwasir kwa hiyo ni mchangamfu na anataka watu wamwangalie au wamuone jambo lingine ni mwepesi wa kuanza mazungumzo ni mwepesi wa kuanza mazungumzo ajia kuna mtu unaweza naye hapo pembeni akuulizi raheli waa washai hata abajiya salizi akupe lakini huyu mtu mtuamayo ni mchangamfu hata kiwa kwenye basi anaenda dodoma naye nazima muongelesha me utafikiia wanafamila ndio aali nia furani natokea hapa naenda huko e, atajiereza ni yes. mchangamfu anapenda maongezi na waku ndio anapenda kuongea ukiwa umeukokalazima upede kuongea na watu kama una iyo waiba kanza as kaagilike injiri etu daweza kuwasalimia kuongea nao na wataa kuagiaee mpokee yesu si wanasemaup kwanza hata utupe salamu kwanza kazi utusalimi kwahiyo lazima jitaidi kuwa mchangamfu haleluya ni aliba nzuri mtu namna wanamnaiye yeah. atapendwa na watu kwa sababu ni mchangamfu ana anapenda tuuambaye sio mchangamfu umekuwa mpole mpaka umeziji sasa hata ukiwa nyumbani na mke wako na mme wako na watoto wako utaongea nini nei cha kuongea kila mtu yuko ikomize na simu anaongea nasimu kwa sabu amawezi kufanya amwezi kuongea Kusabu, siyo siyo kwa sababu sio wachangamfu sio waungiaji wanaiswa sio kwa hiyo mnajikuta mnaleta matatizo kwenye familia lakini kwa sababu mna mna haiba ambayo sio ya uchangamfu yuko tayari kukutana na watu wapya hata akikutana na mtu leo siku hiyo hiyo wamesha fahamiana siku hiyo hiyo wameshauana wanaendelea na kupigana i kwa sababu ni mchangamfu yes. anakuanga na marafiki wengi ana marafiki wengi kwa sababu ni mchangamfu we wangalie mtu ambaye ni mchangamfu wakanisa anakuwa na marafiki wengi we. Ma, wengiaknaogekila yes. mtu anaongea we. nay hata mmoja uli bana yesu asifi kwa sababu uongei kwa sababu fani nini uongei ongea mke aongei na mimi mume aongei na mimi we unamuongelesha mii kwa sababu natakiwa ukirudi kirudu ah unajua leo yes. i nimefanya nimefanya nimefanya hakuna mtu yet na nuhna na ni naiv anakwagachana naye huyo bwana ni sio size size yako yako huyo huyo moyo lakini bwanawachuyakoo kuti myo lakiii uogea diviknapanyoni ya yajaze mpaka ndiyo amen yakasukedotakomae uwa mwongeajijanahuyu mwongeaji ni epesi wa kutengeneza marafii imwepesi wa kutengeneza na nawe kama ni mfanya biashara sio mwepesi wa kutengeneza aafiki sio mwongeraji amen mana wako wengine unatak ukifika pana aneuankukuchangamkia tu inatoka inatokahelaana karibu aikaikimependeza ulivyovaa yes umependezaakusivya kupendeza kichwa hicho unaongeza kulpai lakini <laughs> angeka mekasi omaungeake <laughs> amenunat kwaribu ikupe nini e cha kiviberiti tu ili uende iliuende undoatae wachietua mtu mtu lakini tuwe wachangamfu wageni wageni ya sio mchangamfu atupokee sema ana- karibu karibu sana umefika ataasukaa aanguwaoeaangumahanguea kaianiaanaaaabueaoea neno aiba yako chafu yes jiani iskie o am ongeikasikiauu aba yao chafuangalie jeaniyawambiaachaiobachafuyesu asifiweayeu asifiwe, Amen. asifiwe. Amen. Amen. na wakati mwingi anapokuwa na watu ndipo wanajisikia vizuri lakini huyu waupange mwingine ambaye sio mchangamfu yeye anapenda kuwa peke yake peke ake yaya anapenda ao mwenyewe apendi kukaa na watu sema nanataka kuwa aroni niye <laughs> mko mnaongea yee huyu kaondoka kaenda kukaa njhi alo amnau sio mchangamfu huyu anapenda kujitenga kuwa peke yake peke yake akikaa na watu wengi ni kama vile anazidiwa namsikia tu asemi apaji dini yani <laughs> anaweza akawapa jamani mi naondoka ni mgumu kuanza mazungumzo mm. kwa hiyo uwaga hana marafiki wangalie mm. jirani yako ana marafiki kule mm. awapate wako <laughs> <laughs> ni mgumu kuanza nini mazungumzo na watu yani hata maongezi madogo apendi anaona kama una uchoshi bwana yesu asifi na mara nyingi anapenda kabla ajaongea chochote akiwaze vizuri sana ndiaongea watu wakimwangalia sana anajisikia vibaya sehemu ambazo zina watu wengi anakuwa apendi pedi akienda akija kule akijakalisananakitchau maana nawanza mpaka a alemaal watu wataniangalia wataliangaliaish kule nyumaeuyaaibachafu Uwa, karibu na watu ili awezi kuwa mchangamfu bwana yesu amen bwana yesu wasifiwe amen aina ya 4 aiba namba nne. mtu mwenye aiba namba n ni mtu ambaye kwanza ana upendo nahuruma anajari anapenda kusaidia watu mtu wanamnaii kwa sababu ana huruma yani ukimpelekea tatizo lako anapenda kusaidia watu anapenda anajari watu wengine unajua kuna mtu ajari hajari hata watoto wake ajari mume wake wala mke wake ndi ukitaka kujua umeolewa mwanaume gani au umeoa mwanamke gani uma mm. ukiumwa ndio utajua yes jari mingine mm. kuna ume utajua wewe i utajua wewe <laughs> umeshindwa kupika utalala na njaa mm-hmm. yakirudi ya mikula uko chisikuu wako anainga ankokamilanaja ana bali atamanibab na kwa sababu hajai lakini uneja atakuja akapika ni mwanaume akapikia watoto atakikisha watoto mikazo yamaliawwanawakeni naokua naum nainga najikoni banmamtoto jafanya hiki yes aiba mbou hajai hajai mtu yoyote yes unaweza na wengine awajali tu kwamba unau ajai hata maendeleo yoyote yes unayoaleta sema semani baba umetoka huko nini leo mke wangu okea akuangaliaana nanyavicha kanza kukutokea ni, ka. ni bebe. sema kwa kazi siuingize ngai aniii ngapi kwa hiyo wakiiazacho hata ngapingie unaweza ukaleka zawadi ukampa mtu zawadi sawadia lakini akiiuko mtu ukimpa hata ni kitu kidogo anajiauliingia uliingia chocha kiume <laughs> <pauchakike. hazimu> <Okay>. wakati unaona vumilia <hazimu> <hazimu> <hazimu> wa amen maana nyinyi ambao ك رايس Kwa mtu ana tatizo mtu mwenye aiba hii yani ana imajini kama lile tatizo kwake mishaendea mtu namweleza tatizo lake tatizo na anaanza kulifanyia kukusaidia kulitatua yes kulitatuana n anaguma na tatizo la mtu analichukua kama k hiyo ni b yo vilevile ni akiba ukiwa na aia na umeokoka ilikuemeza kwao ana bibilia nasema nanikuwa mgonjwa ukaja kumicha huwezi wezi kumtazama kama huna huruma wala ujali lolote linalompata mtu bwana m asbwana yesu sijui kama mnanielewa watumishi wa. amen mara nyingi anaona furaha kuchangia furaha za watu wengine anaona watu kuona kuchangia watu wengine wapake mafanikio wao wafurahi na amani wawe watu wameokoka awataki mafanikio yaawataki kuchangia kwenye furaha za watu leluwe ungu wa kupenena uwe na aiba hiyo ya kupemba na watu wengine utaoma tofauti kwasabu atamteja akija utamjani au tawajibu uvyoovyo amemchosha mimi wemteja siija gani sasa enyee kaniletea mia mbili wanaisi wasifia aua otkiwa watumishi utawajari watutukiwa naiatawajai wanaela awanaela utawajari omaana ikwa na wajari mpaka ni kazidishiaa siku saa mbili saa tatu tuazinami nimepata maarifa no kila kitu kuna matunda ya ro. kiasi yes yao yes. kiasikiaja kiai uedowake uka namchukiza aka nio unampenda mtu <laughs> kuna kiasi yes kwa hiyo aiba hii utajali wake nanie ni aiba ambayo kama mkristo kristo naye ni aiba nzuri wanaisi wasikiia itakusaidia sana kwenye maisha yako ya kiruu unaotaka utendewe watendee na wengine hivyo hivyo huyu ambaye ajari yeye ndo hivyo hana ambali na mtu yoyote hajali <speaking> mtu <in> yoyote anajijali yeye mwenyewe hamjali mtu ana uwezo wa kuumiza hisia zakualafu ana habali anaendelea na maisha yake hajali mtu yoyote jamana ikawaambia wakiwa <speaking in> ni <Spanish> wa babau ajali hata watotowake iaananjaa atajua wa simama yao yupo huko usemi mbea kwa wanyakusa unasema kuyanda pombe watoto wana mama yao kwa hiyo wamama wajani watoto sema wao ni pombe pombe nawa watoto wananani yuko mama yao bwana amen mungu atupe nema tusiwe na aiba ya namna hiyo amen Hallelujah. amen mara nyingi huwa anapenda kutukana watu wengine anadharau watu watu watu wanaodharau eh? aiba yao chafu yes aonawatuwanaoharauwabyaochafuaanakuwa watu anawaona watu wengine bwana yesu yeu amen lakini kama wewe unataka kubadilisha ulikuwa uku ambao unaona watu hawafai lazima uanze kuwaona watu wanafaa uanze kubadilisha yeah. aiba yako bwana yesu anapenda wasifiw anapendah swahili so chake ni kama udanganyifu fulani flani eh? yani anaweza kaku au anaweza akakutumia kwa ajili ya faida yake anakutumia kwa ajili ya faida yake oh. anaweza akakwambia ah nini basi yakeanaweza kakuambiaiashara wani kitu ee anaweza akakudanganya kwajili ya faida yake ndio mtu ambayo hajali watu anajijali yeye peke yake ukibadilisha ibaa yako ukaanza kujali watu moja kwa moja watu watakupenda watu watakuona unafaa amen wako watu wengine namba tano ni wale waoga wao aiba yao ni uoga ni waoga na wakati wowote wanaona kama jambo fulani baya ikatokewakati wote ko nauoii anahisi kuna mambo mabaya yakatokee woga aiba yao ni uoga ni waoga kwa hiyo hata ugemfundisha awe jasiri kwenye yes viukila siku sema kila siku majaribu yakija anaogoka kuzaa ndio kila siku anaona atachini ni aimba mpaka akubali aamue kubadilisha ab akubali kutoka kwenye oga bwana yesu amen ndio maana bibilia imetwambia mungu akutupa roho ya uoga ya hofu na uoga bali roho ya ujasiri na nguvu bwana yesu asfi amen na wakati mwingine akiwa hii sasa yule ambaye anatabia hii mara nyingi anakuwa anawaza waza yani hivi nini kesho kesho ada keho isikimeliaada mezi iimwezi kuja at mtoto taliaada na nini umenielewa yaani wakati wote vitu sema sio yule kwa ninaamini wtvio yul anewaza kwa maisha wa amen Family. kwa hiyo wakati wote yeye ni uoga na wasiwasi wasi. yes wakati bimi imesema usisumbukie yakesho utakula nini utavaa nini oh, lakini yeye huyo anasumbukia kila siku yes anaesiwasi kwa hiyo lazima mtu, mtu wa mungu usiwe mtu ausiwe usi usi na uoganai mbayh ni mbaya ni mbaya amen aila amen vile vile wakati wote o wao wanakwazika wakati wote yes sina wasiwasi najua anaenda kula nyama anakwazika kwa sababu anaenda kula sababuanaenda sema a anakwazika kusaa na ana wasi wasi. wasiwasi ana wasiwasi ya chakula unawambi nenda nyama e wakati ana akakula akakulani anakwazika kilahizi wana munu lazima uaueenye kutoka kweekwazika yes. ukiambiwaai nguo yakolovaanasivaai unakwazik fa ni ukimwambia hii ukimwamba mwonekano mama wako hii hii kwa usiaensiaekasabu anajua inakupendeza kabisa unafaa na naakabisanavanapendeza nasema i usivae a kweli aa kabisaioweianakwambia usivae lakini kwa anafadanaae ndio salamu zitakua nini anajaribu kaanajanikuibit lakini kabisa naona mama tutakutana yes sema angaanaautna e emc saa maana kule sokoni watamevaava kwenda sokoniaema kuaaofisilikweli ni mm? iawafanya kazi peke aoumbani mm? <jazz> <Guinnessaka> Wasi wasi, acha wasiwasi acha kukwazika mtu akikwambia kwa ukweli ichukulie itv vichukulie chanya kubali mabadiliko ile personality ya kwanza tulio kubali kubadilika na mambo yako mengi utaona yanakwenda vizuri bwana yesu wasifia wangapi wanaacha kukwazika kwa sababu sababu hiyo ni chafu yes pale nakaa kwa nani wake moto hapa mungu alikuwa sababuyo nieonacan likekaa miahi inn chwake mtoau lin lti unaona aonanauka kwenye viti piga kule kwenye atajua kwa sababu nasema ukikaa a eleka mrukie ule sasa wenye nini alikazi kiamele ehiiaakazika na, yes. na, na watumishi wangu na wewe amekata unakwazika unanuna Simu. na nini simwache pepo lake bwana yesu hnekolkbanyesu mwambie jirani yako acha acha acha kwa kwa asika. Asika. na mtu namna hiyo yaani mm-hmm. hey, zake tofauti the time anacheka mm-hmm. baadaye achakukazikna mtanamnahyo zzez anachekbaadaealimuna baada ikkamanaua yes. atelewki zina- zinabadilika hiv huwezi kumjua lewa na furaha aumana dakamila na furaha dakataana furaha dakikamile dakika, dakika, dakika, yuko siku suko tofauti masaa yote <coughs> ni mtu huyo ambaye yuko na nawoga waka, na wakati wote ana wasiwasi hiyo ni aiba mbaya kupita iasi amen na akipata shida <coughs> kurudi kwenye hali aliyokuwa nayo ni inachukua muda me yes. akipita kwenye mapito akipida kwenye jaribu te kurudi tena <laughs> kazi <Kase> unakuta <laughs> yeah, tu zakai ingineh aaaanua yake yes hawezi vitu viguu anamuwacha yesuirahisi aeluyaa kwa sababu akipita kwenye magumu ni wasiwasi hivi wasi. ni uoga masaya yote anawaza hivi nitawezaje kushima hivi nitasimamaje hivi sijui nini kwa hiyo unajikuta anarudi juma moja kwa moja haleluya amen Hallelujah. amen ambaye sasa yeye hana wasiwasi wasi, wala uoga huyo ndiye mwenye aiba mso yeye mara nyingi anakuwa yuko sb angaiki hana wasiwasi yoyote ana kuwa saizi anafuraha kesho aha. yeye hana kama ni furaha anafuraha wakati wote yeye ni mwepesi wa kuvumilia makubu hata magumu yakija yeye ni rahisi kufunia bwana yesu wasifiwe bwana yesu wasifiwe sana amen sasa tuangalie ni jinsi gani baada ya kuziona hizi aina za aiba ni jinsi gani tunaweza kukuza aiba zetu zikae vizuri kwa hiyo lazima wewe mwenyewe uanze kuangalia aiba yako niipe ili uweze kuikuza zaidi kuitengeneza ikae vizuri iwe aiba nzuri ni kazi yako kwanza lazima uanze kujifunza kuwa mtu ambayo unaweza kuongea na watu uwe mtu unayeweza kuongea na watu. lazima ujifunze kuongea na watu ni maombi watua maob umeona saeuwa umeshaweza kuongea na watu jitahidi kuongea na watu aza kuzungumza na watu improve kiwango chako cha kuongea na watu ongeza kiwango chako emalizaba si unakimia nyumbani utafikiria kuku wakimasai una waya au wakimela saa kumi na mbili mwanamke umeingia ndani na kuku kukunaingia ndani na nau unaingia ndani ongea <coughs> <coughs> <coughs> na watu aomaliza ibada ongea na watu yes <coughs> ahali yako astaizi akimaendeleaebaiza sakina kwema huko hapa na aukiaaaaa i nawaikuingia kwenye bana shida halo nikitangaza hey. hey. hapa ni nani ana uawashirikaweza alau kiatashda ikitangazahaaai unakosa unaoaaa kwa sababu we ukimaliza ibana mkio upaki kuongea na watu sema sipo jai ma personalite yako ka kuongea na watu amen saa imia wacu ndiyo halo halo anajua naanza kucommilicate na watu iyote hivi ni kijana gani hapa hivi anaona vintu pile akimaliza ibana aliaolewa atakuolewa jii e utakuoa hapa kasa hakuna mihao kuku anawahi kwenye ban So, i the you? Right? you. Yes. He <laughs> <Yeah. laughs> okay. okay. yeah. okay. na watu lakini bado ndiyo wapi mali mali imeanza hapo ngeaemibake ukiingiza ni mke sasa anakula na pamoja hata kiiniiiaa tanaye niguod communicat mtu anayeweza kuongea ame kwa sababu doa inajengwa kwa communication ye aongea ndiyo kila kitu lazimamwongee magobi lazima mwongee i sasa kama watu mtu aongea inaongea ndiyo ukitaka kuongea naye lasi hatukae mawangu tukae tuongee take kuongea na mtu nini aongeaji siku zoke we ukankaisha ole angee I <laughs> <Apple sasa. laughs> yes, mm. Speak to people. Yes. It's I to Amen. That's why people laugh. Na yes. lipe, sio kwa naongea naongea na everybody aaneijali eu mfui anahela anahela nataumbe nao nao naongea kuongea sasa aoenaa kuonge aaanukiuna wamama na na alikuwa kiatu nimejiona niko vizuri yes raha stare oiauniha ii aweka mfundishi wanze maongezi a kama mangombe mawili yako ndani ya nini sasa hiyo nimi asa iyoineendaiaziongeaata kakuku mwenzangu uwa ichoa ili waongee anamuza io mana nawambia asilimia tisini na tisa ya wanawake wanabaka na wanabaa wanaumelisema sababu hakuna maongezi yes maongeziasa shauri yako we kubali kuendelea ya kwa sababu utaki kuongea hmm. unapokuwa unataka kukuza personality yako jambo la pili hmm. tumia alama za mwili wako tumia mikono tumia macho unapoongea simona mi navyoongea mara nimenyanyua nguo mara nimefanya hivi mikono umeona eh? yaniongea kwa vitendo huko tunaona hata nafurha kwa hiyo fanya kwa kwa vitindoagei mi saikini napokua namsimulia mtu nampa stori nasimama kwanza halafu namuonesha jinsi huyo mtu alikuwa anafanya amen alikua fanya kwa msingu naoneshamsistizo inaonesha utajikundu unaanza kuchangamka sasa ban ulikuwa unaenda unasorota utafikia mama mja mja mzito aliku anaenda kujifungua lakini ukianza hii utajikuta na kamwili sasa yes hata tembea kako kunabadirika ile kama unaenda sokoni sokorimevaa nayo atembea mwendo fulani yes hey, amazing fulan <laughs> mwambie jirani yako yake te tengeneza te unapokuwa unafanya mawasiliano nafana mawasiliano na kila mtu ongea na kila mtu usibague ndio pesonaliti yako itakuwa nzuri ongea na mtu yoyote watoto wakubwa kwa, kwa wazee usitoe maneno ambayo ni hasi usitoe maneno na chafu matusi stoe matu matusi su ukitoa matusi tayari aiba iba inakuwa mbali jifunze jinsi gani watu wanataka kutendea kama vile ambavyo nasema unavyotaka kutendewa naweo watendee jifunze huyu ade, anataka adera anataka yiwe namktendeai ukiona adela <laughs> aea salamu <laughs> mpe salamu kile mwambie mwambie dada dada kama ni umetoka huko wapi anapenda saa ukionawabaaea mwambie muwhaaaueoka saa wawabiashkam anafurahieaaa biambalo mtu anapenda kutendewamtendee nyumbani kwenye familia mume anapenda chakula fulani pika yes. siona mkomeshaasasakapika makambe nayeye e <laughs> sio sema sea akiya chakula nakafirika unalotaka mtu jua anapenda atendewenini yes. mtendee anapenda kuheshimiwa kujaliwa ni mke wako vile mtembee vilevilea mkewako anapenda ukiwa ofisini kwenye kazako umeshampigia ndio furahi ha unaengeleawaifu do furahaampigiei a unaotaka lazima ujifunze kujua watu wanataka watende watendee watendee kiui aja kwa mua haiba yaku ikabajilika watu wataanza kukupenda aikana kuchukie wakaanza kukupenda ni wakwezapo aeza kuapija simu mama mkwe mwanaisi wasikime baba mkwe chikah baba mkwe naendeleaje huko mko aitunamwali huyo na namwanaume kama unataka nataka zipigwe kwa wandugu zako na nawe wafidi ugu wa mke wako ndiyo ndio maana wanaume wenginie napenda bogabia maua yake sena unataka mke na watoto wako lakini wa mke wako hapo wata ao inavowatumaivon zea aibazen h amen, amen. amen nani anapenda yes na anapenda mke wake awajariwakwake ndio wanu mbono wajari enyeowake yes. anyama emangombe wa kule mkewaonajariwakulaja sema wa aupdekeaajaaewakeau wake araaaaaenamina ndugu zake hivi na nani jirani yako <tipina> yes kama ndugu zangu hmm wa na sema basi ndugu zako huna hata unajua mume wangu akapate kahaba makahaba kwa kaaaaaaaaauandugu zakomaribuuaaaaio ameshaku olewa najuae wanukaaekaaaaaraaaaa kama kama ndugu ndugu ndugu wa wa wa lakini sio na mke mke wako wako nyumbani kwako toto shangazi dada wangu kdadhdwawawa hey, hey, hey, aa moja anaawanashidaahaaaaiauaekutaojaata wingineaaaua au mude wako amejaza yake manuguyae mpaka kiguno kikuue kesho hawana wakishabana wana badiendio iaed ichukie we weli aapenda bwana yesu asifi wangapi wamenielewa wangai wanasema hili somo linawasaidia je unaona linakusaidia maana yeah. yeah. yeah. sana mabadiliko mungu akaniambia wape waeelimu maarifa ya kimwili umeuiliwa miaka ni minga <coughs> ima yako ngofu pamoja na kubiliwa amen vile vilevile sio kuwatendea kile ambacho watu wanataka kutendewa vile vile waambie kile kusikia waambie kile wanachotaka kukisikia anachotaka mtu anataka mwambie mwambie sio sio kingine mtu anataka zingine na nataka mambo ya kisikia wambiehoho wabie kingiewaem natakikabali zingineambali aimbanaya anapochoka kwamba unaongea wewe mna nini anaongoka sana ukija kusema ata unaenda wapi tena aah unjaniambia nini cha sababu ya kusikia ana taarifa msingi za maendeleo amadi ya biashara ongea naye kuhusu biashara ameni haleluya amen anapenda mpira unjani mbona mpira ndio anapenda kusikia jiu kwa hiyo muambie mtu pia anapenda kusikia yes ni watoto ni wewe wako kila ni ni anapenda na leo mungu ya waea sulamanaaea ni aampe mtu kit ambacho mweleza yanachotaa utaona mambo yanapenda aiba yako itabadilika watu watakupeda kuna watu wengine wanapendeza fa asikiwe tuumependeza mpef mm. no. si aanakukipendaapichako e, vizuri yeah. sanapenda ndiye mm. ndiyena watu wafupi mfupi usikomsifia kwanza anapenda afanye vituko aonekane na vitukoilyaonekane nayemana wakati wote kwa sababu ya anafikiria watu watafuti yes yes Wale, amen amen amen kweli kujenga aiba tumalize kabla ya saa oja nimalizie chapchap usiongee kitu ambacho watu watakichukulia vibaya lazima uwe na uwezo wa kujizuia baadhi ya vitu vilevile vile, lazima uwe jasiri uwe wewe kama wewe we. ujiamini kuwa wewe kama wewe jiamini we. usijifanye mtu mwingine kuwa wewe iaikuwa yes, ai mi, mimi ni mimi hapa mi, mi, kjibadisa sio wanze kumaisha ya kwenye yeah. bonge la <laughs> nyumba wakati sio la kwake anakaa akake yee anaaae wasumaniaen bagara maji matitu lakini anakitia s ua wewe jeiua kshe aaaa achakuoi ishi maisha yasiuayaa unakua naiba ishi maisha yako na wewe kamawe sindiyo mama fulani pamafulani na nawe unaiga eu jambo lingine kuwa msikilizaji sio mwongeaji tu kuwo huko tayari kusikiliza Dio. familia nyingi zinavunjika kwa sababu wanawake au wana, wanaume hawataki wana, kusikiliza wenzao wakati wote usiwe ndio eh? i ndio ah, ah. kuwa na jambo na wewe ya mshauri yeah, sio mama yesi baba yesi u unatoa ushauri kila kitu na nawee kuongea kitu yes. wengine mnatarulika kwa sababu ukiuliza na mme wako hivi okay. mtoto wetu asome wako wewe tuamua sasa jaga kwa na mambo mengine bila kukushirikisha sema senaii kula na wewe na jambo la kuongea k rasma uwazi kujifunza vitu huo utajua hacha kuwa kama bongolaa yaani wee akili sema umeokoka yesu eogk mooleganaadishayeuhle shule gani shule zote nanemlogo na una una na nini kuna kuna kuna hiyo hapo nini yaani kujawaza mwanangu shule gani hata kuuliza sema jawaliajaishuaau hata ya kidukidumunu inaida kidumufahio kidumu, huo unajua hii kidumu fahio ni watu bazuri ndio nii hapa mulietu ii ni watu watu unajua yes kwahiyo akikisha kwamba kila jambo maongezi yoyote unakokuwa na watu uwe na kitu cha kuchangia semadili kio kugaona kucheka watu watakuona una akili kabisa Mwenye damani. Amen. Wao wamesema umeokoka maiendo. Sema mimi huyu akili ya dhana. Achakie zote. Hai. Nawe ndio familia 3 ya kuchakia. Yes. Hallelujah. Amen. Mmobo kwenye kitchen party umekaa kwenye meza moja. Mama uongei mpaka kitchen party imeisha. Amen. Unacheka. Unacheka. Una Wengine wanaongea kile wema yenu halotikise jirani yako mwambie badilika badilika uwe unakuwa unatoa smile sio umenuna utafikia sisi umegoia bwini au unakula ndimu wakati wote onekana kama vile unakula pipi eh, maana kwa hiyo piimaana piitan kwahiyo time wachekee watu tu a ni wakati mwingine na niko kwenye na mtu mtu hata ukakuta barabarani yangu n iigaishntanaiaatanchav Eh, eh, wenyewe anakula alikuwa wako wenyeweanakulabalia jiamini yeu asiia lazima uwe na aina za nguo ambazo unaweza kuvaa kuaa aua pia ni lazima uwe na aina ya nguo ambazo unajua hizi aina ya nguo hizi nili zinanipendeza ni sasa sasa unasabula sabula tu nanyanyuwa lowote vitakaopokea mbele yako hiyo kuwa na aina ya nguo zako ambazo zinakupendeza sketi gauni suruari jesi wanaume za kitambaa kitambaad Si. kuwa na variety sio gauni gauni na oo oh, oh, oh. na yeah. hey. Hey. Si na, na si changu eh. we, kama weei ah. yes. cnaiauuka <laughs> kijiaa kjanakjjaayokuwa na kwa watu kweli bwana yesu hiyo maina yauo yes. nz znakupendezaufauo nazo zinajenga aiba yako muonekano wako we mzuri sio matendo tunaisia na mwonekano wa ndomana nikawambia e kama P- <laughs> unataka kuwa tujue kabisa tukupeleke e uo yako ni ya malinga na ni ya rangi taa ua ikambe za oabauazieiaitambaa peke yake ukajaza kaaa yes jinsi si na ezataaaatapendea naaaakitamba chako kama utaenda moto yes umai <laughs> aubaaakitamautaa wapiga jnsiyake nalaaniwanja maapiga wanja waoikolea kama yote ya kuzimu hata chuvi a kuzimu ipo mchee wa kuzimu upo mashati ya kuzimu na suali yes mbona mnavaaimache kuvaa mau nio o kila kitu nachokimunua tunakitakasa tunakibadilisha kuwa damu ya yesu yesuanayesu asi onenowona wegi wa <laughs> ni wachafu mpaka anaogoa ukinda auuainhchain hsabau kuu miguu miguu guu sikosugua kuchini naweka utano ule wa mafuta nanii ukioza unaanza miguu yes ule utano. Ule utano. Ule uchafu Hallelujah. amen sijui wana mwana. sema super mama. Yani hapa napiga pote na huko kwenye moja kwa tuamoja waana yesu wangapi wangaanenda kubadilika amen isho akikishe unajari na kusaidia watu wengine Wat, unapohudumia watu wahudumie kwa heshima heshimu watu wote na kuwa mkweli sio mdanganyivu badilisha mtazamo wako uwe shaenyewe zakogozi yako onekani wakojijali najifunza siku nyingine jiamini pamoja na kujijali ili haiba yako ikue lazima kujiamini ishi maisha yako usijali kushindwa ukishindwa ukianguka na nyuma tena endelea kusonga mbele amini kwamba utafanikiwa life ishi maisha yao jua kwamba unaweza faa kubali pale ambapo umefanya makosa bali yali makosa nakili kata baki kwenye ay makosa bali kusoa asante sana kwa kutusikiliza ebeneza reviva arusha tanzania nabii wako profetes analis ichwekeleza tungefurahi sana kuja kwenye ministri ya ebeneza reviva chch njo umwone mungu tumekuwa tukijifunza jinsi gani ya kuweza kukuza ahiba. personality development personality ni kila kitu Napo, yako inapokuwa imekaa vizuri au itakufanya na watu itakufanya uweze kupokea mambo mengi ya kiroho na kimwili watu wengine wameksha kuomba wameksha kusoma neno kila kitu wamekisha lakini kinachowaharibia ni yao yao haiba, ya haiba inawanyima vitu vingi kwenye ulimwengu wa mwili hata akupe neema yako ibadilike aiba inabadilishwa kwa kufanya maamuzi na kuchukua hatu tumejifunza hatua za kuweza kufanya wewe kuikuza personality yako au haiba yako mungu akupe neema kuzifata hizo hatua na maisha yako ya tofauti ebeneza karibu ebeneza revival church arusha tanzania shalom shalom