taleo linasema ar ako eo iwuwkwenye maisha yziwii imea kwenye maisha yako inawezekana kio kio ambachoikama ikitu cha thamani mana mtu nia thamani hi meka kwenye maisha yakasemaziauwua itafufua mambo yako itauua kilichokua utauuriwa chakkobanaesaiu eu tusome kwanzia msari wa kwanza paohana surawa kumi na moja kwanzia mstari wa kwanza nio nasema eh. basi mtu mnoaaikuaaweziaa eh. Mazalia... enyeji ah. wa njia mariama marta bada yake aikuwa awei kma ee ambayowenaweekanaaunio aaueikuende na mambo yeikulala iiaeasu ae ulikuwa ni kansa lakini alikuwa awezi nawe nawezekana wamekuja hapa auwezi unaumwa una tatizo nawezekanauumiuwezi kwa sababu pesa hamna una uwezo wakuna wewe weza kufanya mambo yako weza kufanya biashara biasharawezi alikuamelala kitandas naua <tie> unawea usilae kitanda a kawaidukalaa itandaaenunachokifana yes! yeah. afanikijaribu <tie> kufanya biashara inakuai ukijaribu kufanya kazi unafukuzwa aaha mwenyeweaandenwiuuuwa a ya pili ndiye mariani yule aliye mpaka bwana malham akamfuta miguu kwa nyelo zake ambaye lazale nduguye alikuwe hawezi ndio basi wale maumbe wakatuma ujumbe kwake wakisema bwana yeye umpendaye hawezi wakatuma ujumbe kwa yesuasemaafikiyalmpendaikasemasrwane gonva hii si wa mauti badi ni kwa ajili ya utukufu wa mungu ili mwana wa mungu atokeza kwa huoanamwambia lazaro wawezi yesu anawambia huo ugonjwa sio kwa ajili tu ya mauti ni kwa ajili ya utukufu wa mungu inawezekana na weo wamekuwa ukimuita yesu yes. amekua ukienda sehemu mbalimbali ukisikia maobi ni ndio yes. hata kama una nauru, nauri utakopa nauli ili uendi yes. lakini tangu umemuita yesu hujaona majigu ujaona mungu akikujibu yes. umejaribu kuomba mwenyewe yes. umejaribu kwenda mahali mbalimbali yesu bado anaweza kujibu ade tumbe ina kuuma vidoda vya tumbe magonjwa ya moyopresha sukari kimi kasa magonjwa ya mifupa magonjwa ya akili bayo shida zimekunangania kwa sababu mwambie leo kilichokufa kwenye maisha yangu lazima kifuukeaes yeah. asii siju nikuambie nini mm. wakasema ni kw ajili ya mtukufu wangu awawashida yeah. ulio nayo chochotekilichokufa kwenye maish ajoni mke <coughs> wangu mbalo linipataraka mbao limiachaanajoni shetaniewangu naoba urukinaua eu alimtenda maka na umu wake aa aliposikia kwamba hawezi alikaa bado siku mbili pale pale alipokoa yesu akujitikizaunatamia umeenda kwenye maondi malimari umeomba kwa namna tofauti lakini yesu akujitikiza akatima taarifa mm-hmm. upege maogu a e yesu njo mwezia awezi asiki yeah. yako anaumwa amezidiwa agomautimoni jamani wameweka madripu aai anapumilia kwenye eksi eni jamani hali mbaya mungu ataata mpaka mbo aivunjike umeatika kabisa hili akipenda watu wajeni bwana lala kitenda Fizu wake pendeni yeah. ya hudu tena wala wanafunzi wakamambia radu gizigizi tu walaudu walikuwa wakitafuta kukupiga kwa mae naye unakwenda huko tenai nesha yeah. kajivu je saa za mchana si kuni yeah. yeah. yeah. yeah. na mbili mtu akienda mchana kwa sababu aiona nuru ulu ya umengu huuari yeah. akienda usiku augaa kwa sababu mulu haina ndani yake alisema hayo kisha baada ya hayo akaambia rafiki yetu razao amelala oh. lakini ninakwenda nipate kumamsha rafiki yanguamelara rafiki yangu amelala uu anasema yo noea ijakufa ilikua kama earausingizi nik nguziya tefauti leo tauu eo itaamcha yesu kumaaliaaamcha kicoaaapeza zako aa chochote itafanya kazi akimna kicenifayaaanjiani ak kaia nikii kimekua eikikimeukiki ya kumi na mil basi wale wanafunzi wakalambia bwana ukiwa amelalaaapea lakini yesu alikuwa amenena habari wa mauti yake na walivania yakuwa habari ya kulala using ua a kikushuhudia zipi imhk mo iraiauianaeaanatandea aataneiuaoeaauaee kahioeuishayao Ya Ene, yesu yako la kwa na vitu vitu yako maisha auayakoimebadiikauihyakki sio anayekuona ienasema ukilionea haya mbele za watu na mimi nitakuonea haya. Oh, yes. haya mbele za baba yangu oko mikono yesu atakuonea haya mbele za mungu simama kwa miguu yako wewe ambayo ukwe tayari kumpa yesu maisha yako oposhaka nyosha mikono yako juu fatisha sara yei sema bwana yesu nina tuu kwa kuwaza kwa kunena na kupenda fika jina langu kwenye kitabu cha ukudu liandike jina langu kwenye kitabu cha uzima sante bwana yesu kwakumisame dhamba sante bwana yesu kwakumiokoa katika china la yesu kristo nipo kusimama bwana nipe ni kusimama na wewe kuanzia lee hatika jina la yesu kristo wote tuseme e endele ya kusimama kenye shabikomoyako ji baba asante kwa sababu ni fura mbinguni kwa menyedhani mmoja tugule umesema nami zetu yakokuenye kudu kama bembera utazifuta na kuwa nyeupe kama teruji asante kumana, iwe, ajayi, kwa maana iye yajae kwako huta mtupa waangalie wamama na ya baba haa vichana wa kiki na wa kiume watembee baba ni mtisa mkubwa kuanzia sasa zile shide za wamisli zisiwepo kwenye maisha yao wapye kusimama na wewe kuanzia leo hata ukabilifu wa na dhahabi katika jina la yesu kristo wote tuseme amen hiyo ndiyo hatua ya kwanza ili mungu aweze kukutemdea mambo makubwa bwana esu asifia haleluya hedu tusome tena kataka yoyomaana kumi na mojaimtbasi uh -huh. apoyesu yesu aziazi la zaro amakofa nami nafuahi kwa ajili yenu kwamba siku yako huko ili mpate kuamini lakini na tendeni kwake basi tomaso alitoepacha akawaambia wanapunzi wasiwe tenbeni na sisi ili tuta pamoja naye ya ya na watu wengi katika wayahudi walikuwa wamekuja kwa malta na ili kuwa fariji kwa habadhi ya ndugu yao basi mata aliposii kwamda yesu anakuja alikwenda kumbaki na magamu alikuwa akikaa nyundanidi basi mata akamwambia yesu bana kama gamkuape hapa ndugu yangu anga mkufa lakini hata sasa anajua ya kuwa wewepo utokea mwapa mungu mungu atakupa akamwambea no yesu ndo likuwepoua <laughs> Yes. na wewe angekuwa na yesu angemkuwepo kwenye maisha yako hayo yaliyokutokea yasinge kutokea ni yes. sababu yesu akuwepo kwenye maisha yako oh yes. lakini wewemeubali yesu aingie kwenye maisha yako nasema atakutendea mambo makubwa oh yes. atafufua kilichokufa oh yes. atafufua kilichoaibika oh yes. nasema oh yes. kitachipua kitau oh yes. wanasema amemaliza biashara zote za arusha eu tumeone sasa atafanya biashara gani maana kila biashara anayoifanya hakuna anachokifanya uumbili umekufa ameanza nyingine wasema watasikia watasikia habari zako amba biashara yako imefufuka imekuvuga tena naikifufuka tena hakuna kufa tena hakuna kushuka tena hakuna tumauete kuwa pesa zako hakuna wacezu ukamata biashara yako akamwambia yako atafufuka akamwambia naa atafufuka katika ufufuo siku la misho <laughs> yesu akamwambia mimi ndini huyo utufuo na aia weye amaminia limu <laughs> ajapetia atakaa vieeima na uuuonini kimekufa kwenye maisha yako ni nini naamini am ambaye ndiyo ufufue yuko mahali hapa yesu kristo atafufua kilichokufa maisha yako ya utumishi ni maisha yako ya uokovu <syede> leo yatafufuriwa upya kwa jina la yesu <syede> <syede> maisha yako <Channelaku> yataenda kubadilika <syede> <syede> itakuwa Yata mtu wa tofauti <syede> watu watakushangaa watasema hivi yu ndio yule mama ka yes, yes tunamuona kauka <syede> ni kuvae yeah, yani mpaka tumembandika rebo mm-hmm kia aishie na kuniamini hata a kitu aua bwana yesu wasifuri hata iyo siku ya mwisho utakapotwariwa hautakufa milele hmm. utaariwautabadilisha m utakwenda miguni na kuishi milele na innasema niamini mimi hatakufa miijirani yako natakaku miele na milele okay, uh, hata kuacha kwa jina ya yeune unayaamini hayo na ounayaamini inayokuambia unafikiria tunacheza mchezo wa kuigizaau ii kweli ii kweli ndio usikuamini subiri ukiwa okay, umewekea mguucu uko yes. unatumulia mirica unapumuliautawatafuta watu wakukuombeutasema nitafutieni tafutieni waukowe wakati uo uko natambia hatuna akili hivi unavyoliona mimi sina akili mimi ni msomi fu sana mara nikipita kila mtu ananiambia wanakuchezea kwakupe ukisema na iaa wanakuchezea wakupe ukikweli aiaeuri wato wako kwa euwazuri wa kike na watuume wako kwa yesu uriashaaaaatuko kwa yesuaa moi wangu aoaaa unafanya nini kwa shetani umefifia una miaka ishirini na lakini unaonekana mzee kama miaka arobahiniasababu ka hetai kuna mapezoka yesu amaishayauakusta hetani anakutangana shuenyeo aenda lakini unamlingiae aoowaaadelimu aoayeu afuiemaisha <trupa> yanamua <trupa> na elimu aaoowaowanuoho kiua na bwana mimi ni masadiki ya kwamba wewe ndiye kristo dana ya mungu ule ajaye ali mwengini naye alipokisha kusema hayo alikwenda zake akamwita umbu lake na ramu kaajane akisema mwalimu yupo anakuta naylioapo tende thelathini na mojathelathini na moja basi yale wayahudi yaliyekuwapo mariamu nyumbani wa kimfariji walipemeana jinsi alivyoondeka alivyo upesi na kutoka walimfuata huku wakidhani ya kuya anakwenda kadurini ili aliye huko basi mariamu alipofika pale alipokoapo yese na kumeona alianduka miguni pake akamwambia bana kama angalikuwapo hapa ndugu yangu angalkuta basi yese alipomeana analia na wale awawidi walipofatana naye wanalia aliugua rohoni akafazaika roho yake a uye mweka wa wakamwambia bwana nje utazame yesu akalie machezi basi audi wakasema angalieni jinsi alivyompenda basi wengine wawo wakasema e huyo aliualiyemfungua macho yule kipefu akuweza kumfanya na huyu asife basi yesu hali akirugia tena nafsini mwake akafika kwenye kabuli lilikuwa eh. ni pango na jia limeweka juu yake yesu akasema liembeeni jie malta dada yake lili aliyefariki akamwambia bwana anamuka sasa maana amekuwa maiti siku nnechkuuikuui Yeah. mimi ni wa kukataria hakuna yeah. naye nitaka mimi ni wakushingwai yeah. yeah. akwaao limkua kdaa ahaeatamwambisiukamia shida yako ni nini neo kuna mabadiliko bwana anakutendea waciri ya utukufu wake achiri ya utukufu wakehaakaiaie akaaa akaria kwa sauti kuu lasaro joo yuku mche akatoka nje yule aliyekufa amefungwa sanda miguni na mitonoge na usho wake wamefungwa leso naye yesu akawambia mfungweni mko mwoche aindosake baba na kuinulia macho ya mchu oh yes. baba na kushukuru kwa kuwa umenisikia nami mungu nakushukuru kwa sababu umemisikia oh yes. na wenye mbee nifundishe seme hili oh yes. ili watu wafufiriwe vitu vyao ndani ya hizi siku chache za mkutano na ndani ya siku kumi na sita kumi na saba zilizobaki za kufikia msa wa mwaka oh yes nami naua ya kuwa wewe wasakia siku zote <coughs> lakini ku ajilia mktano huu wanaohudhuria na alisema haya kwamba hakika leo kama razao walizyofufuka nao wanaenda kufufuka ili e, wapate kusadiki ya kwamba ndiwe wewe uliyemtuma katika mktano huu wadatenda kuanzia sasa wanapoomba sasa kwa shuka bwana na kufungua na kufufua vilivyokufa kwenye maisha yao kwenye maisha yao kwenye maisha ya onoo aufuo kwenye maisha yao kwenye kazi zao biashara ngoa familia esa kila eneo kivoo na kibuu ifufuo kila kinichokufa natangaza maisha yako kufufuka maisha yako kufufuka umaskini oh, yes. youwa maisha yako natangaza utajili ufufuke ndani ya maisha yako oh, yes. uinuka kufufuke afya ifufuke kila unacho kitaka kifufuke Amen. na kichukuo kuazia leo ndani ya siku hizi zote zilize baki oh, yes. ndani ya siku tano za mkutano tano za mkutano yes. na siku zilize baki mbaaa mungu akutendee ni mkubwa kwa acili ya utukufu wake maisha yako ya kimwili na kiroo yabadiliki uh, yes. afya yako afufuliwe ya uh, sura yes. yako ambayo imebadilika imekuwa kama ya mzee ifufuliwe wana akufufue upy bwana afufue maisha yako Atende. ya kiroo ya ya ya ya na kimwini ya kiuchumi ya kibiashara na kikazi wana afufue familia bwana afufue watoto wako nasema afufue u mpengo na amani fufue furaha ya moyoninaamini mepotea kiga makofu na vigeregere kwa bwana mungu wangu akubariki mungu wangu akatuze yakuonekanie kuanzia le maisha yako yamefufuka ukiwa nyumbani hakuna shetani atakaekuuza wacali wa kuogope kwa sababu umefufuriwa upya wanauwa vitu vyako lakini vimefufuka upya hata ikawa historia kwenye mtaa wako oh, yes. kwenye nyimbo na koshi kwa nugu yesu kupatia huwe kwamba kile kilichoka kimekufa kimefufuka tena bwana oh, yes. akushangaze katika jina y yesu kristo wote tupiga makofi na, na vigeregele na kusema en