aleo tunaenda moja kwa moja tunajifunza somo la kuvunja au kuharibu pembe za kiganga na kichawi kuharibu pembe za kiganga na kichawi haleluya maana wakati wote tulijifunza wiki iliyopita jumapili laana kunapoingiaan pembe zinapata nafasi unapokuwa unatembea kwenye laana zile pembe zinakuja kwako eluya kwa hiyo oh yeah. laana tumevunja lakini pembe bado zinafanya kazi ndio maana leo tunataka tuvunje hizo pembe A-be. pembe zinazotawanya vitu vyako pembe zinazoharibu vitu vyako pembe zinazoharibu chochete leluya anaetu akikie tutembe jani kwenye maisha yako Pende ni nguvu za biza pembe inaweza ikawa akili kama pembe ilivyo ya ngombe ya mbuzi ya nini mm. lakini vile vile pembe inasimama bandara ya nguvu za yes. kwa hiyo leo tunataka tuharibu hizo pembe kwa jina la yesu yeah. yesuwangapi wako tayari tuharibu hizo pembe wangapi wako tayari tuharibu hizo pembeuy eu twende moja kwa moja zipe pembe kazi ya pembe ni nini Deal pembe ni nguvu ni pala <laughs> ina nguvu ina mamlaka mamlakainaweza kukuletea ushindi uwe, uwe mtu wa mungu wanaeaaiki wa wa kwa hiyo pembe kubibilia ni kitu chenye nguvu hmm. na ndiyo maana bibilile i inatumia pembe ulikuwa ukijenga kwa inatakiwa ziwekwe pembe pande umoja wa pili watatu wa nne zinawekwa kisoma ibiia utaona anaambia unapojenga hakikisha kwenye madaba upande, upande, upande, upande, upande huu oh yes. okay. okay. na upande upande upande huu na na upaaupane ueka lakini pembe iliyokuwa inasemekana el- nyakati za ilikuwa sio hizi pembe za ngombe na nini iiakio inasema aieiemeinasema ni ni mnyama ambaye mweupe awe kama farasi lakini ana pembe moja inenyokai ndizo pembe za kwenye dibili zilizokuwa zitatamuka na zinatumika yeah. sio pembe ya ngombe mwana na aiinawalikuwa wanazitumia kuwapatia mafuta wa na watulishi wa mungu mafuta yatamu kwenye kidogo kama yiki o mm, iki mafuta yanawekwa kwenye pembe hiyo mm. anamininiwa mtu anapowekwa mafuta ni mtumishi wa mungu au mfalme wakati samweli anaenda kumpaka mafuta daudi alikuwa na pembe oh yes. kwa hiyo pembe ziko za aina mbili kuna pembe za kimungu na hizo pembe za kishetani leo tunaenda kuharibu pembe za kishetani kwa jina la yetualeluya eu tusome uone hapo soma katika kitabu soma katika kitabu cha wafalme wa kwanza wafalme wa kwanza sura ya kwanza mstaari wa 39 Anji. sura ya kwanza mstari wa theathi 9 sadoki kuhani akatoa ile pembe ya mafuta katika lema uh-huh. akamtia suleiman mafuta akamtia ueimamauta nao wakapiga panda na watu wote wakasema mfalme suleiman naishi tunaona jisi ambavyo mungu walitumia pede kupaka mafuta watumishi mm. ukienda tena ukasoma daudi nayo ilikuwa hivyo hivyo bwana yesu asifi soma tena dariel saba mstari wa saba alafu wa ishian dari el saba mstari wa saba katika njozi ya usiku natazama mnyama wanne mwenye kutisha mwenye nguvu mwenye uwezo mwingi naye alikuwa na meno ya chuma makubwa sana alikula dipale, dipale. Di, aha, na kuvunja vipande vipande vipandei na habari za zile tee hey, za wanyama au kumifalume huo wataondoka wafalme kumi Aha. na mwingine ataondoka baada ya hao naye atakuwa mbali na hao na kwamba na kwanza naye atawashusha wafalme watatu Ata atawaangusha atawashinda hmm. kwa sababu ya yazile pembe eluyaeluya ndio maana tunasema kwenye maisha yetu laama yako mapepo yameondoka lakini ziko pembe zimebaki mm. wako waganga walichimbia pembe kwenye maisha yenu walichimbia kule vijijini walichimgia wakati unajenga yako. nyumba yako walichimbia yeah. kwenye hiyo nyumba unayopanga tangu umeingia kwenye hiyo nyumba maisha yako yameharibika aleluya kwa sababu ya pembe pembe zina nguvu sana pembe zina nguvu wanapozitumia kishetamu zina ngumu unapozitumia kwa mungu kamba tunapochukua ile pembe ikawekwa mafuta ya kati za bibilia ilikuwa kama mungu aliyamchagua mtu hmm. ukimimina na ile pembe mafuta Fahyo, kwa hiyo eh, ya a anataka alikua nataa wale waabinadamu huyu oja mtoto aweke huyu naona ni zuri mzurianasula zuliana macho huyo alafu ana angiangianajariu mafuta afuta abwanaesu wa tusome tena katika kitabu cha zaburi zaburi saa mstari wa kumi somazabui sa mstai wa kmi zabui mstari wa kmi ipembe zote za wasio haki zitakatika zita na pembe za mwenye haki zitainyukapembe za, zita <tinyo> <tinyo> okay. za wasio hak zitakatika hmm. ziko pembe kijijini kijijinikwa hmm. yuko mtu alitoa pembe yakalipuliza ewe pembe kwa sababu ninakupuliza nikiwa huku zame mm. nikiwa huku alonowea ninavyokupuliza popote atakakokwenda kama pembe hivi nilivyokupuliza nikakushusha chini asikaye ainuke ashuke tu na tangu wakati ule ile pembe inakufatilia mm. hata ungeama mji ungebadilisha mtaa ungebadilisha mahali pa biashara ilepembe imesimama inakutafuta wanayes asikeuyalakini leo, leo. leo pembe zao zitakatika nasema zitakatika vipandezitakatika vipande na wewe ya kwamba itainuka pembe ya kibungu itainuka itainukaeyeyerei Jeremiah, what do 25, know? Jeremiah, forty-eight, verse for twenty-five. Jeremiah, what do we <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> imekatika Ime na mkono wake umevunjika mlejeni kwa maana alijitukuza juu ya bwanaeluya anasema pembe ya wau imekatika pembe Ime Ime Ime Ime inaleta kiburi na wanyama wenye pembe wana kiburi sana so ni ngombe ni nani ni swala ni nini yani mayasi yanatumia mapembe kwa sababu mapembe ndio anayatumia kupijana yanakuwa na kiburi kwa hiyo huyu mewao alikuwa kiburi chake kwa sababu yeah, ya pembe alizokuwa nazo nguvu za kichawi alizokuwa naa nguvu za kishetani alizokuwa nazo zikamfanya kichwa chake kikawa cu akawa analinga amechinua akawa anaona yeye ni zaidi ya mungu bwana yesu wasikii yeah. lakini mungu akasema pembe yake imepatika ni yeah. nani moabu kwenye maisha yako moabu ni adili yako yeah. moabu ni mchaga naye kurogamoabu ni mafilimaso ni waliochukua mali zako yeah. nasema pembe zao zitakatika yeah. yeah. wanazokitegemea itaharibika wanaoitegemea itaharibika nasema itakatikaa ita ameiuka kwenye maisha yanaiana oh, yeye niyee unaiweza miiii mm. hey, i mimimina ah, hela i na hiki mimi ni na mm. Miminina uchawi mimi ni na uganda metena maneno hayo oh. natena kwa jina la yesu uganga wake unafutikauganga You can take you take take take ungu anaueeemungu anaupegeree mungu wabaliki wote oh, yes. mungu baraka zake ni kama mvua zina kwa watu wote wema wa wa wa na wabaya ikie zulani yako am nakuceta anamsemaji wana yesu akikiwe hebu tusome katika zakaria zakaria sura ya kwanza mstani wa kumi na saba ni paka ishina moja piga kelele tena na kusema bwana wa majeshi asema hivi miji yangu kwa kufanikiwa itaenezwa huko na huko tena kwa kufanikiwa utafanikiwa utaenea kila mahali unaona watoto wangu hapa wanavyosema wanafanikiwa anaenea mwanza wana enea arusha enea njiro mara kisongo mara mrieti est afrika wanasema wakuatn <laughs> eshak wataelea ah, dani anakandea utakuwa na kabiashara kadogo rudia te. tena udia tdipiga kelele tena na kusema bwana wa majeshi asema hivi miji yangu kwa kufanikiwa itaonezwa huko na huko <laughs> jiweka jina lako ao aai mii tijui nani nitaeleaoo yangu yote yote haleluya tanaia yoteatauanaye bwana ataifariji sayuatauchagua tena nami nikainua macho yangu nikatazama pembe nne zakaria huyu anamuuliza malaika, malaika eh? nini hizi naye akamjibu zilizataaaatahizi ndio pembe zinazowatawanya wanaengeneza hizi ah. ndiozipembe zinazowatawanya familia ya mzee kabonda hii ndizo pembe zinazotawanya familia ya kimario hizi ndio pembe zinazotawanya biashara yako hizi ndio pembe zinatawanya ndugu zako hizi ndio pembe zitatawanya biashara aa zakaria anaambiwa hizi ndio zinazotawanya wana wa yes. kitu gani kinakutawanya wewe kwenye familia kwenye kazi kwenye biashara mtoto mm. kila kitu kimeardika kimetawanyika iko pende huko kwenu siko pembe kwenye mkaawako ziko za zakisa ziko ngugu ambazo zinafanya kazi aeluya leo hizo pembe zinaenda kutoweka napema hizo pembe zinaenda kutoweka hizo pembe zinaenda kutoweka kama euyakamanaa anaambiwa hizi pembe zinawatawanya watu yule alikuwa ni wana wa mungu ni watu waliopoka kama mimi na wenu watu waliokuwa na wsafiri wanatembea na mungu wakristo wanaomtua mungu lakini walitawanwa kitu gani kimekutawana inawezekana umetawanwa kwenye ndoo wewe na mume wako na watoto wako hamwene wa mmekwisha kutawana inawezekana umetawana ushiki hata mie pesaimetawanywa oh, yes. inawezekana umetawanywa familia yako mwele wani ndugu zako mwelewani mmetawanywa yes. inawezekana huna chochote mali nini hakuna umetawanywa bwana yesu kitu gani kimetawanywa kwenye maisha yako leo hizo pembe zilizotawanywa leo tunazishughulikia kwa china la mlotunas tunaskwa kisema leo linazishughulikia anakahirika kama ni mwanamke anakuza kabisa amekairika kahirikia lizopembe kwa cinalete nasema kairikia lizopemde inazokawanya m-m. maisha yako inamke m-m-m. nani kaziweka nani anazitumia m-m. wachuma wawachuma Wachu, hii si watu, wa ah, watu, yeah. yeah. watu, yeah. watu wa yeah. kawaida na wa ni nataka mtu mwenye nguvu watu wa miraba minne watu wenye misuri watu wa ngogo kuo maana nakwambia eo mzitawaji levoleve kiteka kata kata piga piga yeah. kama ilo napiga kii a maana e wewe na mini ndio kutakua watuwake e hpemea hetaiaia kuachiiniko nikauliza haa wanakuja kufanya niniaanaauana niiachuma akasema kwamba hizi ndizopemde zilizowatawanya watu wa yuda ndio hata ikawa hakuna mtu aliyeinua kichwa chake kliopemde ilibya kwenye maisha yako na kichwa unainamisha na maana vitu vyako vyote vinainamivilikuwa juu vinashuka vinakuisha ndio kuinamisha hakuna kinachoinuka vitu mm. vyako vinakuwa huku chini oh, yes. kama ni hela ela nguzi wanasema mm, kupati hela ya Dio. maana Dio upati maisha ya maana oh yes. kakwambia mwanangu akapata tv ya nchi i ngapi <laughs> lakini ukiumeinamishwa kichwa kanchi nchi ngapi e vidogo thelathi na mbili tudogo ni ngapi thelathina mbili kuna mpaka ishirini mpaka <laughs> api unaona kabisa vitu vya juu unaviona kwa watu wengine wa mm. kwa sababu umeinamishwa mm. aleluya nasema leo kichwa chake kitainuriwa kwa jina yesu. Leo kito kito yesu. Leo leo kia kia. ya yetu leo kichwa chake kitainuriwa kwa janga yetu na eo utaanza kupekea vya juu na eo utapenda juu zaidi ukina kirohouchumi kiafya utamilie na elimu ya wajogo wako hakuna mtu aliyeinua kichwa chake mm. lakini hawa wamekuja kuzifukuza hawa wa no. wafu wamekuja kuzifukuza okay. Mi, mimi na wewe okay. tutazifukuza kwa china ya tutazifukuza kwenye maisha yotmaisha ya wateteweaewowameinabishwa tukuzaiede h tahyn kwenye familia lazima sisi ni wasemaji oh aiaishi yeah. wengi mwanamke naliyo familina mwanaume wengiwote taaa shia si. oh yeah. <laughs> <laughs> watakuwa naulizo unasemaje dada Biyo. dada tunasikiliza kauli yakonapili ah, ah, ah. ukeinamishwa yes. kitamna hata anayetaka kuongea na wewe umeinamishwa hivi wanaongea na wele leo kickaako kitainuka kwa jina la yesuako watakuheshimu kwa dani ya yesu watataka ushauri kwako kwa jina ya yesu mume wako mke wako atataka ushauri kwako kwa jina ya yesu nasema atataka kwako ushauri sema aaema akni kuziangusha hizo pembeamekuya kuziangusha hizo pembe za mataifapembe za wachaipembe za wagangapmbe za makimasipmb za we leo tumeia oo tumevaa umetuma na mkanda tayari pambana leo leo umepata mungu tayariamanoaumeaa aumemuona mungueyeiraniakowamie eo uaaeaou ndio aaanindi bwana yesu aii okay. kwaio zile pembe zilikuwa zimekuja kukutawanya mm. kama zilivyoweka kuwatawanya wana oh, yes. wa yudakwahio wewe ni mwana wa nano weka jina lako hapo sio yuda babaamnanehizoyuda saa mwana mm. wa foli mwana yeah. wa kipesile Bio. mwana wa kibongamwana wa sijui nani anae mwana wa mshi wamekuca kutawanao kwa hiyo cuo zozote kinazoendelea kwenye maisha yako ziko pende ndo zinatawana sio vijaribu kukusanya unakusanya mtaji tea unaanza biashara wanatawanaah umeingia kwenye ndoa unasema moja narekebisha na mume wangu tunakaa vizuri kidogo kesho makofi ngumi nini umerudi kwenu ukirudi ukikaa tena kidogo kila siku amwelewani wana tawanyaleo tts tutawashughulikia nasema leo tuta wako tayari kuwashughulikia wana esu waii ende mtingia kwenye famili ntakufa kama kuku ku ye kila siku ni kuzika yaani nyinyi ndio mnaonekana sana ndo wafaji sana kwaniwasife wasife kwenye nyumba nyingine ye kila siku mko moshi kuzika mko singida leo umeenda keshoko kule mwingine anakufa kuna kuna. leo, leo. leo, leo, leo, leo. leo, leo. A- A- yako A- <laughs> <kuna itawa> <laughs> iae aeukiaanalie jiraniyako anaogop mwingie anaisi mama yake aalieka ikammaliza i babayako aliekaikaaishangaziyak akiwa ni mme wako ambaiz ni mke wako ambai atua zaburi zaburi ya tatu msari wa kwanza hadi wa tatu zaburi sura ya tatu mstari wa kwanza hadi wa bwana watesi wangu wamezidi kuwa wengi ua eh. ni wengi wanaonishambulia ni wengi wanaonishambulia ni wengi nafsi yangu hana huyu kwa mungu ndiyo na bwana huu ngao yangu pande zote utukufu wangu namwinua kichwa changu bwana ni mwinua wa kichwa <coughs> haijaishi mai umainamishaje kichwa chako lakini bwana atainua kichwa chako <coughs> nasema bwana atakuinua atainua biashara yako atainua kazi yako Ata afia ya yako acokanya kila unachokihitaji okay. nasema bwana atainua kichwa chako tena aeluya okay. bwana okay. yetu asikiwe iiikambieze okay. mwana wa mungu mungu leo anaenda kuinua kichwa chako tena haidarishi okay. kilikuwa kimeidamishwa kime gani yeah. unapelekwa kwenye kiwango kingine tuseme okay. danieli tena samba mstano ishirini mpaka ishirina mbili sambaishirini mpaka ishirii <coughs> na mbilina habari za pembe zile kumikua eh. kichwanimwake ndiyo na ile pembe nyingine iliyozuka ambayo mbele yake ilianguka ili, ili pembe tatu ndio yaani pembe ile yenye macho na kama lililonena makuu ambayo kuonekana kwake kuikua udari kuliko mwenzake i Ni. nikatazama na pembe hiyo hiyo ilifanya vita na watakatifu ikawashinda pembe hiyo ilifanya vita na watakatifu, watakatifu. Pembe vita na naikawashindawataukiemeitafanya tananaitakuchinga utawaona wengine wanatogoa wee badoasabau ujataka kupambana vizuri unapambana huku na makandokando iikawashinda ah. <laughs> unapambana huku una imani unapambana huku unaona yaye mambo yalioko ni magumu sana unapambana na ile pembe lakini unaiona ile pembe ina nguvu kuliko mungu walipambana nayo watakatifu ikawashinda mm wewe haitakushinda kwa china wa yesu nasema wewe hiyo pende iliyowekwa kwenye maisha yako haita Amen. ni wewe utaishinda hiyo yes. pe. pende wa gapi wanaamii wataenda kuishinda hiyo pende ee kwenye biashara yako embekoñefamiliayao embeoñatiayao emboñ endoayao embeoñ uchuñao embeoñetirooaoeuaciaaaaaiaiaaetoaiutaisinda ioe usikubali kushindwa na mchao aliokousikubali kushindwa na mganga nainasema yes. kila goti itapigwa kwake epaka yes. awaganga na wachai watapighaidarishi wanamaliza mtaa mzima wakuu Yeah. wewe awtakuua kwa china awatakuua kwa dabu yaye aijarishi amemaliza ndugu zake nawe ndugu yake mmojawako wewe hatakuua kwa china ee hatakuweza bwana yesu asikiaautaanga kumwona unakimbia lipike mali asilion nkwanza unatembea kuua mele auogoabuya oh, yes. ni mkuu ulio aliedani yak oh, yes. anaea iaianiyaae si, Pe, iuzishid pem uzishinde pembeninakutabilia pmii wenye maisha yakokutawanywanaemahi pembe zinazoalibu maishaya zinataanywaaema zinataanwa awanywa yeah. repeshaka leowape wachag wanalia yeah. maana zile si pembe zitazoweka si te ndani ya tanzania yeah. tanzania ni afrika yete yeah. io afrika yote ni dunia nii yeah. si zitatoka kila mahali yeah. ingine si te zitacongoka haditini lingine zitacogoka si te kwenye dari lingine yeah. si zitatoka kwenye kuta za watukenyeshabahizi pembe zimetoka si wapi yes na peehaababu yeah. zimetoka ah. ah. zieaanaua kitu kinavyotawaji inaweza kikatoka singide kikaangukia maana unakuja upepo wa kisurisuri hiyo yeah. nizoazoa yeah. inazoazoabainazoa Ni yes. ah, okay. mini lakini inatafuta pee yeah. Oh. Eh, eh, no kwa mganga maisha ukachukua vitu wako wanasema kwani ioeenaeekan uliendaa ganaishukahuu vi awao wanae ulikuaiihalihuua enyeweuuiwailihu eyee aoakakona bili kuwambie hata kama nimechukua lazima itawanyike maana nisingenipa nisinge kuwanayeel oh, usiogope lazima itawanyike lazima <laughs> itoke kwenye maisha <mayfoketa>, yako <laughs> utaanza kuona pesa utaanza kuona maisha afya utaiona amani utaiona kibari utakiona peza utaiona kila chodobe za kiona kigila kwenye maisha yako tayaoga afya yako italiona na watotowa kama watoto wako wameinamishwa vicho shuleni wao ni namba za siasal unajua namba za siasa nagwaga mbili arobaini halathini na saba thalathini na sita aaiidionambaaaabinakua ini a naee i namba ah, hiyo ya mwisho sabii na tano a mtotoa sabinia taoa watoto sabini na nane imekua sabini na tanooe imemwenanisha kichwai a amwisho mwisho leo vunja hiyo pembeaanehiyo pembe watoto wao wafanye vizuli watoto wako wawe na akili bwanaetwa sitio watoto wakowafanye vizuri wako, kwenye masomoemiiebeea sina watoto wasiokuwa na akiliwenyewe mungu amelipa akilihmaa mwenyewe kibogoha mambo sa Mm. watoto wangu naowazaba kwanini waeaiwezekaniwa watoto wakonaw watakua wa na akili kwa jina wataa na ailnaaiiaaa ijaoma ajari ha hayakwako ni yakwaoa watoto i ukupata ea wazazi wako na wangemtafuta mungu ngawaau waliwagudu mirungu ubaliiwaaa sahizi aunaikataa anakapesa lakini utajirike pamoa ya amoenda shule lakini mambo yao vizuri ikwaio watoto wake waseme siii nasema mshike sana iliuaa uimaiaeeaa oazimawatotowao owaukuu zako wasoma kizazi cha nle wa wamemshika elimatie jirani yako aambie watoto wao wasomeo tunainua vcha vyaoama a vau a inta kwanza biliatatu wa nne aa katika watoto mia na hamsini mimi ni wamia arobaini na tisaaaada unaendelea kulipa kulipaawoce kulipaadawaiyoshughulika lasiniyoela shetani ananabundukiza chooi usikubai unalipa ada mtoto auna kitwnaa leo kichwa chake ki kwa jina lakichwa chake kiinuriwe kwa damuwatoko wako watakua na akili kuanziaewwatafanya vizuri darasani kwa jinala yeuhata emaaatakuana i nao watakatifu wake aliyejuu wakatewa hukumu na, na majira ya kawalia watakatifu wa umiliki ufalme haya ni majira yako ya kumiliki mfalme nasema maana ya pede kutawanua lazima umiliki ufalme Ape. nasema lazima umiliki ufalme kumiliki mfalme sijui kama mnanielewa watu ukimiliki ufalme unakuwa mtu wa namnagani kipesa mali na kila kitu utakuwa mfano utakuwa chiiau oh yes. utakuwa maisha ile ya kuinamishwa kit mm. usiangalie sasa hivi maisha yako yakoji usiangalie ni jinsi gane unapita kwenye matatizo mbalimbali usiangalie ile li biashara jinsi ambazyo imekufa au imeisha inakaribia kutoka unaenda kumiliki kama mfalme unaenda kumiliki kama mfalme unaenda kumiliki kama mfalme ni kwenye ndoa yako utamiliki kama maitia au mfalme aleluya matusi hayatakuwepo kunyanyaswa kuonea kutakuwepo na weo utakuwa mtu ndani ya familia oh yes. ana wako watu kwenye familia sutafikia wajakazi mama lakini utafikia mjakazi ni <laughs> baba utafikia mjakazi hivi unauliza mjakazi nani na mwenye nyumba inasababu anaweza akawa na amani na, yeah. na, na furaha kuliko mama mwenye nyumba yeah. au kuliko aa mwenye nyumba nyumbabhuyo sio mfalme ni mjakazi mjakazi anaendesha yeah. farasi alafu kwa mfal anatembeaana ananiepa mama mwenye nyumba nyonjinoni <laughs> shida mama mm. anaishi oh. kama mtuma mm. leo ukawe marikia kwa china la yesu yesuukawe mfalme kwa damu ya yesu kanjoi kwenye nyumba yako yakoukawe na, na amani na furaha furahaapokee kila unachokiitaja Ah, okay. leo kwa jina la yesu yesua kwenye maisha yangu leo yanguka upangawa bwanaa la lipembe gani zimesimama kwenye maisha yako zinazotawanya maisha yako ni wewe uzikatee ni wewe uzikate lewo simama le. pale ulipo ninataka dakika tano ninavokwambia tuanze maombi kataeekata pede kata ma