kariadi yako kichwa asipumue kikuguli nyumbani mkute uko homu majirani wanasema memtimiza mauti mene maana amezibiwa presh juu mwingine presa chini mwengine sukari juu tifua juu bwana yesu asifiwe huyu ni mwezi wa habari lazima upokee bwana yesu asifiwe lelua haijarishi koji apokea tangu januari lakini sasa huyu mwezi wa sita ni lazima upokee bwana yesu asifiwe hebu tuone katika samueli wa kwanza samweli wa pili nne wa wakui watu walikuwa wakipokea balimbali samueli wa pili sura ya nne mstari wa kumin y mtu anametea taarifa anamwambia daui anamwambiamasauli amekufa rifa njema kwanza inawezekana na wewe unaua ukipata taarifa mbali mara mama mgonjwa mara watoto wanauma mara kuna msiba mara kazi aei mara matatizo haya na haya hizo ni abali ambazo sio njema ana oh yesuaiia akaberekewa taarifa za msiba mm. kwamba sauli amekufa akafanyaje aikuaakili amemeletea habari, habari njema wana wa mungu wako watu wanatakiwa watuletee habari njema ah, eh. wakizuiliwa wale watu tunakuwa tunaletea watu wa kutuletea habari mbaya kwa yeah. yeah. kwahiyo nauda limeona nakuja kidhana ameleta habari njema kwa hiyo ni uwajibu wetu wakati wote kwamba tupokee habari njema ni imapendi ya mungu tupokee habari njema ah, lelua akafanyaje ndi ni akasema nilidani ameleletea abali nje ni nalimshika tiijilia mbali dauni akamuua yule aliyeleta abali mbaya kwa jina yayetukiso tuma na kuzimu weeeweat anakuecea balimbaya lana yamaazai mm, nimekueta kwenye ndoto mnakufu hizo nina balimbaya wee unakubali manenemaba e kwanini akubaiaa tunamuonda mama yako hospitali yuko karibu ya kufa tunaomba haraka harakan maukizikubali nazidi kutokea alivyokwambia wai utakuda amekufa ukikubali kwe nakuta amekufa <coughs> euya shetani anawatumia wa watu kuuetia taarifa bao leo zikatae kwa china ayese wangapi watazikataa taarifa mai taugi akakata. akakataa tena za kakataa zaidi akaamua kumchinja ubtaarifaawanaewaii tunazikataa taarifa mbaya tulizozipokea tamu a atunazikataaanzia ena kutangaziatarifa njema okay. tusome katika kitabu cha luka luka sura ya kwanza msali wa ishirina sita mpaka theathina tao tumrani manyamu apa alivyopokea taarifa njei luka sura ya kwanza msali wa ishirinasit mpaka thelathina tano ndi Mwezi wa 6 haropashike. Hakuna mwezi wa 5, hakuna mwezi wa 2, hakuna mwezi wa 3, hakuna mwezi wa 4. Ana kuja mwezi wa 6 leo. Taifa yamekuja kushuka nabii yetu. Tayari yamekuja kushuka kwenye macho yako. Anakuleta naliameishakua unajua kwa mini mikosi yaifunisha tam kareoti kwa sababu likana juo yake wakembe yameshika yatamzuia babe iperana imeshika itamzuia abe nikasema witi mbili tupiga hiyo nauika kupiga nnayendaana kwenye n wake ameimba hapa amwendi wa tanzania kwenda ulaya kwa china. <tos> na <tos> na china kurudi kesho kuishi ya huu huu mwezi wanafikiri tano mnid ui uie mpaka mwakani mwezi wa nane au ameshaweza kwea hekufia hicho kipindi chote, chote wanampa wanajua akusanye nauli kwa shida kwanza yeye ndani ya muda mfupi within s amepata nauli ya ndege anakwea pipau utapata habari tiketi pesa ya tiket kila Kwea na kwako ezitapat abai njea a nwokee w ekaeahokihta kiokee aliandika ameandika kwenye la guuletu akimshukuru mungu na akasema haikuwa raisi aliamua kusimama pamoja na kwamba yeye alikuwa ni mthabatu aliata uthabatu akaamua kusimama na mungu na mungu akamshangaza bwana yesu asifie a bwana yesu asifiwe na wewesimama na mungu Amen. utapokea habari njema utapokea mwezi wa sita malaika gabrieli alitumwa na mungu kwenda mpaka mji wa galilaya jina lake nazareti atatumwa mpaka kwenye mji wako unakaa merego atatumwa morombo mulieti atatumwa arusha yote kila eneo lako kijenne kalamsemi mjio maalikokote mnapekaa bwana pamoja Ata salamu ataaeaaa uliyenea bana naye atafadhaika sana, sana. kwaajili ya maneno ya yule ara akawaza moyoni salamu hii ni ya namna gani wako watu wajakuona wanakuambia bilionea bilionea mfanya biashara wa kimataifa mpokadharifa unasema hapa sina na kitu mdokwanza nauza <laughs> mamarishe ndokwanza nauza benge minakuwaja wakimataifa ni kwa sababu wewe ni wakimataifa wae sasa akujua yeye ni spesho kwangia cilani yako mimi ni spesho kwa mungu mimi ni spesho jani weusijani yeye huyo mwingine ni speho io peho we zizuo mimi ni spesho ishike kabisa akasema mimi ni speho mimi ni wamuhimu kwa mungu na ka sababu wee ni wamuhimu i lazima tarifa njema zije malaika watume kwako ni lazima watu watue kwako news na kuletee taarifa njema euu akamwambia usiogope umepata nehema kwa mungu bwana wa mungu unayo neema unayo neema umekubaliwa neema nimtendelee mungu atakutendelea akupe kitu nsicho ukustahili kutajiliko utapajilika ukustahili kuwa mtumishi wa mungu mungu atakuinua uwe mtumishi wake ukustahili kuika mungu atakustahilisha ukustahili kuwa na biashara kubwa mungu atakupa biashara kubwa ukustahili kumiliki vitu vikubwa mungu atakupa kuvimiliki hiyo ndo maana ya neema akuwa na, na stahili kumzaa yesu kwani mamikila walikua a eizina ee waoweli lakini yeye alipata upendelee alipata nini upendelee na pokea upendeleo wa mungu kwa jinaya yesu mungu akipe upendelee kwa jania yesu ooa ihitaji upokee kwa jina ya yesue aisema familia yenu niye mtawai kuendesha hata gari labda <laughs> <Lata> kaiskei <laughs> taarifa njema zinakuja kwenu weye nwe wa kwanza kuendesha gari kwene amaema weye nwe wa kwanza kujenga nyumba kwenye familia <laughs> kwe <laughs> yenu zinawaona watu wakipekea yani maraika zaizi wanajipangwa wanashuka na kupangwa wanashuka na kupanda wanasema tuende kwa nani tupeege kwanani abaye nipe zayali ambaye anaamini kusojea taarifa njema neo wamini kwa jina la yesu haca uatemaze weeaca utemazewee nazo As- mtu mm. zake As- kama mm. As- mm. nakufananisha nakufahamu mm. akuanaishaakuahaafanamakaiaaaaii n maeso ofii n eciekazi a cina aesunasi maana kwenye mana kene la uso amda mili napokea abali jema tu anasema unajua nilikuwa najua nianakuwasia isizima ninaona nimpanishe mshahara nikuengeze mshaeee mshaa nikuengeze msha wangine mpenda keneunaiaakakagakuanaiiaiikwasi lakini kwanzia o mimi o mteaa iiaii nataka kila wiki niwe nakuta napita aresaiamai kwamba hii nilikuwa nakihitaji lakini kwa nini nilikuwa napita nilikuwa sioni lakini nakitakaivi kii naanza kukilipuna mwingine atalipa ki mwingine atalipa kwa nsome ea pokea ao watu kwa wachina yote pokea watu watarifa njema okea watu wanaokuletea mema Yeah. i endelea kusoma tazama utachukua mimba utazaa mtoto mwanaume na jina lake utamwita yesu eluya unachkua kwa nini hapa wajasema mtoto wa kike wanajua kama sisi wagogo tunazarau sana watoto wakike tunazaa watoto wa kike awadiki <laughs> sintunazosede hakuna moshwe, kama urivi hendamshuaanamsianaai labda wa kiume akuzaliwa wakiume mudalabda <laughs> akuzaliwa wakiu bwana yesu wasizie kwahiyo ya maana habari takazozipata ni habari kubwa habai nzito habai njema nzito ni niutizo miu aeea <coughs> eioodoeoa aciza mao utabadilisha maisha yake aakiwa hivyo ulivyo watu watakushangaa aliaua aliatuuzii na hikiivyo viwango io vyakwake umetoka kwenye viwango hivyo maanau usi zimekucha habaie fanye kazi biashara hata esasayaeea biashara ya milioni biashara ya ya na mtu ambaye ananielewa mmoja katikati wiki jumatano iliyopita nyumbani jumtan hamna yumbimo amna biashara amna nini mambo yaei kapiga hiyo ngome baada ya kupiga hiyo ngome kamcamkia baraka ikaesinyangalie na mtali tapata wapi mungu anajua mtaji utapata wapi usiogope biashara umefunga mungu anatia tegemee mungu usitegemee wanadamu akaja wiki juma tano wiki jana yajanamase akaja akaniambia akasema tayari mama namshukuru mungu ametokea mtu Ame, ameniambia tukafanye kazi kila hiki chakwake mtaji ni wakwake sinatamia mi nikuingia usumi na kuanza kazi au sukipaka na nawo tokea abali njema kaia hey! yesu tokea abali njema okea hey! na hiyo sehemu wanaoenda kukodi huyo d analipa analipa analipa kodi anaweka na wa hiyo mtai ayo anaingia na pekee abai njema nasema uunasema habari abai nasema ee habari njea tena kubwa kuakuwa fikiia mtu aliyokuwa hana hata atamii biashara yuko nshauaikenyumbani lakini mungu akamrudisha bwanasia haleluya wana wa we'll nawe upokee bali njea hebu mwangalie jirani yako mwambie lazima nipokee kwa lipokee bali njeateakuukumbimetokatila kasukaiu E o meu pai o pai no de mim. Olha o mundo, o pepito A essa bwana yesu asifiwe hebu tusome tena katika kitabu tusome katika luka hiyo hiyoiyo lukamomsali wa i mpaka bwana yesu asifiwe tumone naye zakaria zakaria naye alipokea habari njeo alipokea lipokea abajeji akatokiwa na malaika wa bwana amesimama upande wa kuume wa madhabau ya kuiiza manao waitetewa na malaika tuna muana zakaria ka malaika waikua usikaenumani hey, kwama unasubira kuona malaika na amepa neupe anakuja amabao anasema jamani malaika malaika wako ni watu ambao wa bwana atawatuma kwako malaika wako ni wanadamu kama wewe bwana yesu asifiwi mungu atavaa wanadamu atakuja kama mwanadamu wahawaika atakuletea banj atakuletea habari ban bwana yesu si asifiwi wote wakaletewa habari abanje wakiwa watu alikuwa mazamauzi wengine watapata habali njema wakiwamagamauni wakiwa kwenye maombi nyumbani kwao wakiwa wanafanya kazi moja au mingine wakiwa wanagawa vipemperushi mtaano watapokea habari jema abari njema ruo mingine utamgalia kipemperushi anajua akunamaokokawei i wafanye wafanyakazi kuwafanye kanwahua wafanya wafanya niaokoku unaonaje likikuajiri kwenye kampuni yangu ya umempa tukipeperushi ukiwa kwenye kazi ya mungu unapokea habari njema mwana wa mungu mungu utapokea habari njema utapokea habari njema akiwa matabaudialipo El- alipomwona yule malaika akafadhaika akasema nimekosea nini hofu o ikamwingiaiwomalaika akamwambia usiogope o iia a t oo an na mkeolzabet atakuzalia mtoto mwanaumena jina <laughs> lake utamwitaoa kile moja kwa wakati wake kapokee taarifan zakaria kawa anajiuliza nitatendekaje jambo hili kama vile vile vilevile manyamaoka najuliza kama vile vile vilevile juliza nitanuuae kiwanawakati atarakimoja sina yak nitajengaje nyumba kiwana shinanyumba s akaiuliza nitabebaje mimba bila ya kuwa na mwanaume mimi mazamu sijui mwanaume nitabebaje mimba kwa namna gani ndio navojiuliza nitawezaje kupata hiki nachokiitaji nitawezaje kupokea habari njema ya kitu hiki ya biashara yako ya familia yako ya watoto wako ya ndoa wa yako ya maisha yake ya uchumi wako pedza zako utapokeaje una biashara ya maani nitawezaje kutajirika wakati biashara yenie inaniingiza elfu tano kwa cu ili nitamaliza miaka mingapi ili kutajirika kwa uwezo wa nguvu za mungu utatajirika pene hiyo hiyo biashara mungu atakuiduka utapata kitu kingine kikubwa sawasawa sawa. pashe ukigeuka ni taarifa njema ukigeuka habari njema ukigeuka muujiza ukisegea unakukuta njiani kuigile ni kwenye simu ah, leluya kwa sababu ni mwezi wa habari njema mungu atawatuma malaika kwako sio mmoja watatumwa wenu ili upate taarifa mbalimbali nchema wenye kila eneo la maisha utarudi mpaka utapata kicheko ambacho ujawahi kicheko utapita barabarani natamasaa kwaajili ya taarifa njema utapita jila mahani unarukaruka kwa jini yawemu uchiza ulioupokea ujawai kushika milioni kumi utashika milioni kumi ujawai kushika milioni tano utashika milioni tano ujawai kushika milioni mia mtashika milioni mia Ah, kweli uh-huh. debola shamba litawika mtivi ebola la litawika mtili watawona wataona mla kiku kitu una wika mtili una miliki maduka unamiliki vitu mbalimbali unamiliki miliki ardhi una chochote kwenye ulimwengu wa na miliki kwenye ulimwengu wa na miliki ako <tukana> ni kitu gani unachokitaka ambaco unajua mimi nikikipotea hiki ni abaa njema yaani mambo yangu yamebadilika maisha yangu yamebadilika haleluya aeluya iisiongeleikaelfu uh, kumi si elfu tano no a siongelei vitu vidogo vidogo naongelea <tukana> utoto wa kiume notaviko mabegani wao hizo ni baraka kubwa mambo makubwa mambo masito mambo masito ambayo mtu akisikia sikio inamuwacha ana tapatata anasemi letuwache unepataja idi kitu e no! no apote no no no no no no ukipotea uh, habari jema zinakufanya maisha yako yanabadilika useme mitari kumi na yeah. Kiseme, tano thelathini miai kumi na tano thelathini miari kumi na tano thelathini miari kumi na tano thelathini nasemajandiehabai njema unenepesha mifupa inaelekana biashar ekauka kama ua lakiniizotakazozipata zitanelepesha biashar biashar yako itainuka ai yako itainuka goa yako itabadilika utumishi wako utabadilika afya yako itabadilika anyao wambia habari njema zinael wa mikavu itarishi leo ni wazi wa sita tunasema hiyo mifuko litanelepa mitaa mita ihiaa kama vile maji ya yabaridi kwa mtu mwenye kiu anayeishi salama arsalamaa kaarusha sisi leo huku ni anayeishi habari njema, njema. kama ulivyo na mau umba kwenye chua hauhitaji maji ya kawaila unataka maji ya yawariji kati ingia unasikia poo kama lileo ndivyo habari cema zitafanya kwako zitaondaa kiu yeyote ya kawaidaikoka ya baridi iii cha baridiyani kila saataka ua barini huu fei nakupuliza ukina masa ndivyo habari njema ninakuja kwako ntaonbea kiu yoyote ulionao una kiu ya kupata nini una kiu ya kuwa mtu wa namnadgani habari njema zinaenda kuondoa hiyo kiu yako maana zinaleta majibu ya hayo maombi yako zinaleta majibu ya hayo maombi yako nasema zinaleta majibu ya maombi yako pokea habari njema kwa jina ei pokea habari njema o niye kuona na habari njema na kuona nakukita kwenye hatima yako nabuona, maisha yako na kuona kimiliki biashara zako na kuona kimiliki utumishi wako na kuona ikijenga nyumba na kuona ikinunua kiwanja na kuona noa yako ikikaa vizuri na kuona wapete wako wakiinuka naana watetewao wakikufariki nawaona wapete wako wakipata kazi wakipata maisha wakipata wanate kuitaji. Ah. Oh, mm-hmm. eh, mm-hmm. eh, aean mm-hmm. eh, na wanja wanacheka kamci zao wanakuta zileno yeah. anuizaie imepeka wapi yeah. anasubila labda eni walikosea <laughs> hawajakosea kitu ni habari jema zimepelekwa kwenye ajiyako habari njema zitapelekwa kwenye mpesa yako pigo pesa haote zitapelekwa kila mahali haabari njema yanakuwa sio kama madaradara eh, ii yanakuwa yanaandaliwa mapema asubuhi na mapema liko limepamba limeshawasha linanguma t subili wasafiri waingie kwenye basi waelekezao daya mwanza wapi waki yeazinkuaniyaeeakuoe nakaguliwa kwanza na watu wa uamiaji pale mwanzo kabisa napitisha vitu vyetu kwenye machine wanacheki mii nini amiaji wanakagua simeka nabea madawa ya kuleza kuweza i ui zinazokuja kwamba je umesimama na bwana je vizuri uko poa ueaaeuriukoaw uangalie jirani yako mandia akakonako mawili unataka kona bwana yesu asikii nasema na watu wote hata kona konakona ukishakakuliwa pale naenda kwenye unakuta umepanga msuruhu kwa sitiapoti yetu kidogo nidogo nimeshakuwa jomo genyata kubwa sana lazima watangaze wanaosafiri wanaoenda waende et flan lakini kwa ea tanzania unakuta tu wamepanga kauntaao mashirika ya ndege mbalimbali kwa hiyo naongeza pale kwenye shirika lako la ndege ili wakague tiketi yako ili upele od ulingana na ndege nanusu kilo baki wengine ishirina tanowengineishina tao watapima mizigo yako na kama imeongezeka labda wakuombe ulipie ile kilo zilizoongezeka baada ya apo wanachukua mizigo anaweka namba ya tiketi yako inaingizwa huko inaenda we unasubilia wakati unaingia hatua nyingine unapita uamiaji tena unaenda kukaa kukaaweti hyakrabase baada ya no, ba, ba, muda tayari ndego iko tayari tambiwa wale wanaoenda na ndege fulani kwenda maali fulani sasa waze kujengea kwenye lango hilo lango namba fulani waelekee kwenye ndege awdengea hakuna kubeba ah, utasweti eh. unapopokea good news unakuwa huko kwenye mazuri eh. bwana yesu maurieasii eh. unaingia tu unaonesha unakaa eh, class wanakaa kule mbele kaibu sio kauli laikun wewe uko kwenye class maana unapokea habari njema unaelekeza unakaa kwenye kitu chako ukishaka wanakuja kukusaidia na kukuelekeza zima simu fanya hivi fanya hivi unatulia unasubiri habari njema baada ya muda wanaanza ku kisha iko imeisharuta tayari iko ambali na kwenda wanaanza kufita nahitaji maji naitaji jisi nahitaji niiporeshe baranga nikupe nini amwambianapokea habari njema mini <coughs> kwao ukiwa pale nataka unamwambianataka nipe na maji eh, na korosho unapewa kipaki cha si ukiendaba okay, unaogoa unasema nipe jisi, tupe, ya, ya, ya, ya, tu yake tupeak mwambie na maji nishuchie baada ya kunywa sukari niongeze na kitu ambacho hakina nisuuze doo kuaaaa iwamientaunasema unachokitainau amesemeea mambo yakut kueaeunahokitausikinliikiuw itakachobadilisha maisha yake yes. mwambie bwana chagua unachokitapaufe yes. mewekwa yes. Wali eh, nini. Eh, na ni wewe unachagua nyama anyama sijui niiauaiaja Eh, hmm? it. Hmm? Walinyama. Walinyama ni baba kidogo hapiaao waninyama waninyama nimeujiza midogo midogo ambao watu kumeizoeleza watu wa wawaongi kama nimeujiza kila siku wanaioma nampokea naomba chakula wanakula kila siku oma wa vitu vikubwa wene ma vitu amazojawaikuwanavyo kwenye maisha yako vitu vitakavyobadilisha maisha yako wanavyo keela kueba vitu vikubwa shania bwana kwa maposi nae atutone mstanaw mwisho kwenye kitamcha matayo mne ishinann matayo nne ishi na nne ndiye habari zake zikaenea katika shamu yote wakamletea wote waliokuwa hawawezi walioshikwa na madadi mbalimbali na mateso wenye pepo mm. na wenye kipaba yeah. na wenye kupooza akawapoja habari njema za yesu zikaenea kila wahaa habari zako zikaenea mtawani kwako kwa yeye mambo masuri ambayo kungwa za habari zako njema ambazo bwana ametenda kwenye maisha yako zitaelea arusha tanzania na afrika mzima kwamba alikuweko mtu fulani alikuwa hivi maisha yake yakabadilika kwa muda mfupi habari zako zitaemiwa habari zako zitaemiwa na watu watakuja kwa yesu kwa sababu yake watu watakuja utatelea na yesu kwa sababu ya habari njema ulizozipokea nasema kopea hizo habari njema nasema kupea habari njema nasema okea abari jema pokea habari jema dey bwana amenushia mafuta ili kuletea habari njema tusome isaya sini soma isaya siisaya si soma isaya sini soma isaya sini anzia mstari wa sita soma isaya anzia mstari wa sita soma ule wa sita wingi wa mali eh. wa, wa, wa totote unazokihitaji zitakufunika baraka zitakufunika eh, eh. soma isaya 6 mo mstari wa kwanza kwa sababu bwana amelitia mafuta nwaubili wanaelekeea habari njema ha, leo bwana amelitia mafuta nikuletea habari njema ukiacha habari njema za munjiza kuna habari njema za awetezu ilootoka le, leo mpe bwana maisha yako badilika maisha yako mpe yesu maisha yako leo nimekuletea habari njema ha, ha, ha. na kwamba habari njema zinakuja kwako leo litakuletea mambo mazuri watakuja kukubariki utapokea vitu vya zi bure utapokea mashamba na majumba habari njema mtu anarukaruka anafurahia kwamba ah, nasubiria habari njema nasubiria habari njema nasubiria taarifa nzuri nasubiria muchiza repeshaka repeshika