eunaleo ambalo linasema jinsi ya kuvunja kuvunja kuvunja laana laana laana kwenye maisha yetu kuvunjuunun wenye mungu wakati mwingine tunaweza tukawa tunapita kwenye mambo fulani uyah ni kwa sababu iko laana ndani ya maisha Deo. kwa hiyo usikotua kwamba siko kwa laana mm. unaweza ukawa umeopoka unaita bwana yesu wasifiwe mm. lakini laana inatembea kwenye maisha yako inatembea kwenye biashara inatembea kwenye kazi inatembea kwenye ndoa na familia inatembea kwenye maisha unaishi maisha ya kimaskini kwa sababu hiko laana ya umaskishi na leo natako ufahamu laana na wewo uangalie ni laana gani inatembea kwenye maisha yako ili uweze kushughulika nayo ili uweze kupingana yes. Kupa nayo kupamana nayo aleluya ziikikuambia omba utaomba bila kumwangalia dani ugogelea utaimoa hiyo laana utapiga kila laana zilikokoka mtikise mwambie kuna laana gani kwenye kuna laana gani kwenye kwenye maisha yako yako kitu kibaya kama laana. Laana inaenda kizazi kizazi Le hata watoto wako watatembea kwenye laana. Zibuzako, watatembea hiyo zako aaeuaimejiraniyaoaekuna ai weye misha yaau kit kiaiaengukichaaowattemeeuatm ee vitatemea ene vilmbeno hittemea ee ukijiangalia ukiuliza mababu zako utakuta nao walikuwa kama we. Mm. bwana eso, Amen. Amen. Lele, lele, na wengine wanapitia ukakuta familia yote ni mm. ni ni wote laana achirye, yu, laana hakuna hakuna hapo uiangiukiuliza alishakwenda aliachilia hiyo laana hiyo mm. laana niye inafanya kazi yake kaa pembeea mastarei bwana mm. yesu asifiwee ah, kwa hiyo leo nataka wana wabungu inapokufundisha mm. uangalie ni gani iko kwenye maisha yako na ile laana uanze kuishughulikia hakuna atakeeshugulikia laana yako ni nabii weweoanai io sio mchungani io mtumiwewe ni weo mwenyewe iapambalamaana okay. laa zingine ulingia wewe mwingine aliingia baba mm. yao yeye mwenyene alitamka wee mwenyene ulitamka okay. we, okay. okay. ukajikuto eingia kwenye lana tusome kumbukumbu kumbukumbu kumbukumbu la la la twende kubukumulara uua dhahmsaa ndiyo inasema lakini itakuwa usipotaka usipo kuisikiliza sauti ya bwana mungu wako usiangalie kufanya maagizo yake yote yote usipotaka sauti ya bwana mungu wako na yote. na amlizake. na kufanya yake amri amri zake zake hivi hivi leo hivi leo ndipo yotena za hvj yako maneno maneno ya ya mungu mungu mangapi mangapi ni bwana jiraniyaomaneno hi. mm. kwa hiyo kuna laaa zinakuja kwa sababu hatujitekelezi oh, yes. kwa hiyo zile zinakuja aa zinakujaazipidi zinaenda saasawa na neno Ndeyo bwana yesu mjini mjini na hiyo ya kwanza mhii a zitakucilia twmjitamjinanshamyoiaa yakwanzautaan mjin anhhutatembe hakuna kitu umelaaniwa mjini huko mjini akuna mayelo tuuu mm. kwama ei umelaniwa uuumbani wewe huko mjini lakini maisha yako nikama uko kijijinikasulu kibojo huko ndani ndani lakini uko huko taunishatauni mjiniumelaniwa kuna laana inatembea kwenye maisha yako Bwana, wa bwana, wa bwana, wa bwana bwana yesu aaeuaeua kuna laana sio tu tumi anasemah na mashambani kwenye sii mashambani utalaaniwa mm. mchini utalaaniwa hata ungekuwa kijijini utalaaniwa hata ungekua na shamba utalaaniwa kwenye hilo shamba hakuna kutoa bwana matumabwanayesu asii ukilima mjicha wote matembee nini nini laana laana matunda mpaka mm-hmm. wanauza ya sema tibu. sio pepo pepo ni angalia kitu nenda iko beaiaukiuatnmpaeoaaioiaionoaanaunuaniaikitha kaoaia ile laana inafanya kazi ukiwa mjini ufanye biashara biashara viengi kazi aziendi kiengi yeah, chochote ambacho kinafanyika mjini wewe kwak kwa kieng ni kitugana kiengi namko mjini jua kuna laana hapo bwana yesu aiishuulikia iyo aa usipoishughulikia mpaka kiai cha m wanauaevo wanakuyanga mm. na njii hakuna kitu wanakioa hakuna kama ni pesa hakuna ni mali biashara kazi wanazunguka tu kazi ya mi bwana mm. bwana yesu asifiwe leo shughulikia lana kufanya oh yes. hapa mcini wewe usifanikie kwamba uko mchini unaishi maisha ambayo sio ya kwako oh yes. uko mchini uoni baraka yoyo ukienda hata shambani upati vitu chochoki so. yes. leo bwana anaenda kuondoa hiyo nasema bwana anaenda na kuondoa kuondoahiyo bwana anaenda kuondoa hiyo la sema maneno haya bwana yesu Diyo, na laana usiongee kama mtu anauza kmtu anaua amesha loio mcheo ana maisha yako yako hivyo yao ongea kama vile unapambana na vileunapambana aiay aisha yanu I'm <inaudible> I'm <inaudible> <inaudible> kwenye enye ueo aamka yule adui aliyerusha aa miaka mingi yesu ingi hiyo ni niaina ya kwanza ya pili tusome kwenye hiyo aina ya kwanza tusome kwenye kumukumu na8 soma mstari wa tumeusoma twende tume mstari wa na tende mstaia <laughs> nmbingu zako zilizojuya kicho chako zitakuwa shaba na mbingu zulizojuya kichwo chako yani tayari ukiwa una laana ya mjini na mashambani mm. mbingu zako zimefunga yeah. kwa hiyo tocona ukiomba uwetu kupotea totona yeah. mm. uh-huh. ukiomba uh-huh. yeah. mbingu zimekuwa shaba kwene shaba kunapita maji kunapita chochote akipiti kitu kwahiyo mbinbu tu yako zinakuwa zimefungwa mm hata ukiomba maombi yako ya skini ya oh, yes. hayacikiwi eh. oma ayo umeomba miaka mingi hakuna majini mm. tatizo hiko lana inazuia yeah. ayo wacini mzingu oh, yeah. juu yako zimefungwa mm. bwana yesu wasifiwe upati chochote wakati wengine wanapata wewe hakuna kitu mayee umebakiza mdomoni bwana yesu wasifiwe yeah. mm. lakini kwa sababu umelanimwa uimizi yale maneno ya mungu yote oh, yothuchaguaelawanalie yes. mm. yako <laughs> mwambie sikiliza maagizo ya mungu, ya mungu. Ya kazi bwana ndiyo nut h tu nnchi iliyo chini chini yako itakuwa chuma ndio mashao ukilima hakuna kitu para kitu hakuna kituaakiakuna mm. atakua na biashara mae siko kwenye aibiashaa <laughs> unafania kwenye, kwenye hewa yes. yes. unalipa eaepangaunaliai umejega mwenyewe itakuwa chuma mm. kwenye chuma unaweza ukalima ukapata mazao wa maawatuishiwhaiwezekani yes kwa hiyo ina maana kama umeaniwa mjii na mashambani mm. kilo takachokifanya hakitafanikiwa yes. adihi imekuwa chuma mbingu yeah. imekuwa shaba mm. hakuna cha kufanikiwa yes. malizia msariwa ishn bwana atafanya mvua ya nchi yako iye vumi mvua itakuwa umbi vumi na mchanga, mchanga. kwa hiyo hakuna mvua inayonyesha bwana yesu wasiki hakuna kinachonyesha ni yeah. ukare yeah. ndiye itafikilia juu yako kutoka mbinguni hata uangalia hata ufe utoke kwenye hii dunia mm-hmm. ukicheza unakufa unaondoka mm-hmm. laana inakuondoa ao yes. oh, yes. watu wamekufa wametoka duniani sababu ya njana bila au wengine nja oh, yes analimba mayelo mm. anakufa na njala bwana yesu wasii hakuna maendeleo hakuna mafanikio mafanikiompaka naingia kablii mm. watu wanajenga nyumba wanaacha nyumba kwa watoto wao aaukuza wewe hata kibanda kibandaa saa tunajua kibandaakile chamojaa akijaezekwa kimewekwa watu wanawekana miti na mamomeshaviona hivvinaitwa vibandaa sanaakijapigiwa msumaji atab zinaegezwa azijua z nyumba ya kupanga umezana wajiu wamezaliwa wako uko nyumba ya kupanda lana kwa sababu iko lana inasema hamtawezaautakaa ujenge nyumba hautakaa ufanikiwa mm. hauta yeah. keiufanikiwa hiyo lana inasimama Sima. ni lana gani iko kwenye maisha yako leo ni lana yoyote iachie kwa jina ya yesu nasema ikuachie kwa damu ya yesu haina aina yapialna laana ya pili tusome hiyo kumbukumbu la turati 8 7 hapa kwenye viswahili inasema kapu lako na chombo chako cha kukandia lakini ukisoma bibilia ya kiingereza inasema sio chombo cha kukandiaeliwaso choo cha mm. na kuifadiana yako ina maana ni ile u niile navikabi chao kama una kibogo nyumbani kibogo unachoweka yumbanikie kibogounahoweka ekile kitu unachoweka pesa na ndiyo maana hakuna chochote kwenye ukiweka kwenye kibogo sikumbiline ailiwekazia mm. amna imelaniwa lile kapu mm. bwana yesu wasii imelaniwa Ime na sto unawohifadhi vitu vyako unakohifadhi pesa yako unakohifadhi mali zako mm. kwa hiyo hakuna kitu kinachobaki kuli bwana yesuai Una rusa in account ya benki ulifungua tangumefungua umeweka shilingi. Muri za kila nyako uko benki una account, una shilingi ngapi? Huko benki una account, una shilingi ngapi? Mayero. Paka <laughs> ile ya kitabu imenisha imeliwwa, una dai. Paka account imefunga. <laughs> Sema na pia. Kumealiwa huko. Mm. Ndio. ndio maana uoni chochote yes. mifuko yako ya kuhifadhi pesa imelamima oh, yes. anasema mifuko yako itakuwa toboka mm-hmm. kwa kwao ukiingiza pesa zinamwagika yeah. zina unaingiza pesa mifuko zinaingia na kutoka bwana yesu wasifi mwambia cirani yako badilika leo leou hiyo kwa ambayo aambayoiko kwenye akwenye mm. huwa tunaweka nii si makapu tunaenda nayo sokoni tunabebea vit unaweka ua tunaweka nini vitu yes. nahifaimaakaunti oh, yes. yako ndio stor yako ya pesa wengine ni pesa zao ndio akaunti zao mm enye esatigoesasijianaifai pesa pesa yake hiyo ndostoo yako yakuhifazi mali jeina mali gani angalia ni watu watuunaifazi una mali kiasigana mm. unaifazi kwenye kikoba je mm. so yes. una hisa kiasi kiasigan ndiyo stoo yako kwenye hicho kikoba unashirii ngapi hisa maana hisa maanahisandozakwao Una na aaasiga aia akasema ha. haiwezekani huwe na mari yeyote fedha mari totoke leo nakwambia kwa china wayesu o itoke kwenye maisha itoke kwenye akaunti yako una unalekenji ngapi zinazoonesha kwamba we una mari wanja, za kiwanja zaiti za ii ziko kwenye droo yake umefungi mayelo tukuu mefungia magauni mefungia sketi mefungia suruani na mashatu hizo sio mari Deo. bwana yesu asifiwe o <coughs> <coughs> mwambie anaeo hiyo uanze kumiliki mari uanze <coughs> kumiliki maria <coughs> <Lama>, bwana yesu <coughs> io voglio aprire il tuo amico, e la tua amica, e la tua amica, e la tua amica, kwenye kula hiyo laana ya kipesa kwenye akaunti una akaunti kozi inasoma sifuri kwa nini isome kwamba lna wamba eutakaue na pesa walio yata ikiingia kwenye akaunti inatoka yote idalisha unabaki baki sifuite wana yesu asifiri wangapi wanaikataa hiyo raana leo ikataa inaishughulikie wiki nzima nikushughulikia raana wiki yote kwanzia leho nikushugulikia haleluya raana ya tatu soma kumbukumbu la kumbu talat ishii n nan kumi utalaniauaatumolaoutalaniwa uzao wa wa tumbo tumbo lako uzao uzao na wa nchi yako na uzao wa nchi yako na ng'ombe yakooao gombe ya aaogoaaoa wa uzaoutalaniwa mm. laana nyingine ikee uzao oh, yes. kama ilianzia kwa baba yako na nawe ni mtoto mm. umesema tumbo tumbolao sio lako twata kuku maana waa ukifuga kuku mayelo nguruwe bata mayelo yani hakuna kinachoendelea kwa sababu uzao umelaaniwa hmm. leo shugulikia uzao wako kwa jina la yesu okay. leo shughulikia uzao wako kwa damu ya yesu okay. shughulikia watoto wako moa okay. laana no, iyeko ndani ya tumbo lako oh, yes. wana wa, yesu wasifiwe okay. na ndani ya tumbo la baba yako na mama yako oh, yes. ambao walikuzaa weo ukaendelea kwenye laana okay. ah, sema sema nabii na na watoto kama wakienda shule hawafanyi kitu angalie jirani yako mwambie mtoto mtoto mtoto mtoto wangu wangu wangu wangu atakuwa atakuwa hivi hivi nae watotoowalania aoand hnnt ant unapita kwenye shida na watoto waoto mm. ataa ene h ni umaskini nao umaskini muo kwa sababu ni tungo limelaniwa kwa hiyo chochote kilichozaliwa na hilo tungo kinapita kwenye lana zile zile oh, yes. leo sema mimi tungo langu nilawabarikiwa watoto wangu wote wangu wotenitakaozaana niliokwisha kuzaa ni kwa china la yesuwote Yesu. hakuna mwenye yoyote leo leo ni ni ni mwisho mwisho sio kwangu tu, kwangu tu. Na kwa wanyama. Na kwa wanyama wanyama laanan nyumbali kwangu uzazi wao autalaniwawakuku watataga sananibata ming'ombe wote watakuwa na uzao aouliobalikiwakatika china kwanzia leo. leo kila ntaka cho kichuga kitaibeteabaa bwana yesu haleluya aayeu asiiana aun sijui kama mna ni mnanieleaniwao uangalie rana gani iko kwenye maisha yako kwenye hizi je ni jenlana mm. gani inatembea kwenye familia failiaye mm. ili leo bwana yesu haleluya haleluya ya nne ushuhulikiebwanayesu asii ya nne lnagani utalnia wngiao utalnia natokako ni laana ya yakulania nako ingianktoka na mm. yani ukitoka kindu manikwako tayani melaniwa mm. kwahiyo unatembea mm. yako kuna kunalaana hakuna mm. unachokipata kwa mm. kwahiyo unakotoka huo unaendawatumelania ukitokahuonakotoka naingi nanikwakouelani Yes. mana ukiingia ndani gogan ukiingia ndani yamanilau ukiingia nani vita vileingie so, mm. mm. kwa sababu laana yes. ukiingia unaingia mm. ukitoka una mm. kwa hiyo ukienda ukitoga unatokanan kwahiyo kienda unashagajafanyaaatanakunjia juu mm. unalaana wewe wanjio yeah. wote wanalipwa umefanya kazi moja wee upeni unalaana wewe, wewe. Mm. Una laana, wewe. Yes. Oh, skinao mbaya naibagua hakubagui zana naotembeana ndionakubagua mm. kwamba ikipage chochote so neshughulikiahiyo ana ana ya kuteka na kuingiakamba kwa, kwa china ayesu nikatamba kwa baraka ninarudi kwangu oh, na baraka aakunotok n kuniabaukiinauaiano maubaikvtsu inaku utashuka peke utashuka matanikia yatashuka ile tanga na utumishi utashuka utakufuata wewe haleluya pehalifuaji jamii yako mwambie hiyo laana nini si la kuanzia leo hiyo laana nini si kuanzia leo yani lazima unapotembea kokoto ngombe na nlokuakti kmu oana a ah, yeah. ah, yeah. ah okay. yeah. nau na kwenye simu yangu mkwenye ya mtoto wangu wanwaesumtoto wa wangu anaitwa anaiwaamerekodiwa ametengeneza gari na mwenzake ai la kutumia knt <mulikana> <mulikana> <mulikana> <mulikana> <mulikana> <mulikana> <mulikana> <mulikana> nikakumbuka ile somo la ama-na wa wa na ma, na mashide, na mashida nikigeuka nikikaa mtu simu wakti ikakumukali o akga a mashinamaa iguniuganaambimn ameishan ameitmea ikiu nineamka asubuhi na shamba meujiza kwenye simu yangu yano imetumiwa ri ya mtoto wangu bwana yesu mtoto wangu anaitwa amerekodiwa hae0 ametengeleza gari na mwenzake gari na kutumia sora gari kanatembea nimetoka kupata ule wa mtoto wangu anaojiwa chaneliteni anasema tumetengeneza gari eh? la kutumia sola shaka. leke roposhak leketerwosika watoto watu wananipigia simu watu wananiandikia haongea aongela ha, mtoto wangu amekuwa emasina amejulikana sasa tanzania namimea nzima ni ngongwe Gari, arusha iliyopo kata la rori mkorari arusha aw huni gari linayotumia mwanga wa jua yasola yani ikiwa ni utegelezaji wa mafunzo kwa vitendo ambavyo wamekuwa wakifundishwa shuleni hapoltaro na mwenzake waliofundishwa shuleni hapo imetumia takribani miezi tisa kufikia e imetumia hela ya kiasi milioni tatu mpaka hapoaibu katibu mkuu wizara ya kiliho po ao izugumza katika maadhali ya kwanza ya kidato cha sita shuleni hapo ambapo wanafunzi aroban n wamehatia wote wakibobea katika masomo ya sayansi amewata bwana yesu wasiitikise jirani yako mwambie umeona hiyo bwana yesu wasiiu unabarikiwa unabarikiwa unabarikiwa mtokapo uingia hata na wapi kwa kwa kwa kwa hiyo laana maana ukitoka ukirudi leo leo damu bb Amen. Laana ya tano soma kumbukumbu sura nane wa Alafu nane. Laana. Buona, laana na yatanooumukumuu msa atakuletea na ya hiyo Uh-huh. Na asha eh. naukemea katika yote utakaotia monowaouaany kila takaotia mkono wako kuyafanya <tie> mungu mm. atakuletea laana ambayo ina mashaka na kukemea kila <tie> nachokifanyaa hata, hata wangamie na kupotea, hata wangamie na kupotea kwa upeziou tndo yo ulioiachaa kwa. kwa uovu wa matendo yako hapo kwanza hoaohatakuletea aaana mashak na kwa ukiuza mm. kitu na tena yangu umampilia akihokanukiuza anasema kibotynlnaemaua ni mdogo huu kila nachokifanya ni mashak Leo kataa kwa China la kata hiyo mana kwamba kilo unachokitia mikono yako kinakuletea mashaka na kukemea mpaka mm. upotelee a kata ukiingia kwenye kazi bosi mm. kilo unachokifanya wawa unafanya nini a ona a unalaana mm unalaana nio maana kilo unachokifanya unakikosee kwa sababu una mashaka yani unafanya kitu una una tu na wasiwasi hivi nafanya vizuri hivi kweli kinaenda kibaya kwa hiyo ni kukemea kwahio nikukemea tuwangalie jirania ni watenga kila mteja nakukemea bwana unakosa kubeba huko jiani matusi ii wna aeshaeatunakokoauaakuawanaaa a menibebavisui utakemewa lasi niwe mabodaboda akilizenu zote ziko sawa udafikili mama yenu moja niyeaa wana kukeea ukiajapakiza mtu upati msukosuko pakiza mara huyu kataka mara manae umetaka kumgonga kumgomga hebu nishushe nishushe umeshamtoa twende polisi kuendesha kunigongesha iseinzwakneiggehuime keane nabii jamani laana iko akifika ebnb jaani bonaniñyn bonaniyonja laanaikouya akisika tunda jaleyukundaa mekatunalaye tv bola viogovica kaetaele ogovi omayakoe na eanishubuyakukeeaaihi misha ya, na ya tibia, tibia, tibia, tibia, tibia, mm. pibia, kwa Kula, laana, mm. ya kutemeo, ya unaishi maisha mm. mm. wasiwasi leo laana kwa China la huuiolna kachin e kachina layessh ynia sha yangu kwenye maisha ile nitakachokishika tunataka kushika nitakacho kufanya tunataka kufanya nitakemewa nitakemewa nitakemewa nitashangiliwa nitashangiliwa nitafurahishwa nitafurahishwa nitheshimiwa nitheshimiwa napendwa zaidi napendwa zaidi kwa ajili ya Yesu kwa ajili ya Yesu haleluya muulize jirani yako rome kemewa mara ngapi wao kemewa mara ngapi baba baba oh, yes. okay. wezo, baba huyu mwanaume mwanaume tatizo tatizo sio mwanamke wala ni ni ni hiyo hiyo kwako kwako mama kwa sababu ukawa na unakemewa unakemewa kila nyumbani jamani nimeleta bhbhewnuo umetufana mbuzmamboga ya mm, eh. majani sijui misusa sijui matembele sijuihsimbuzukonakopita ujaonaga guchaw yanunapita <laughs> mji mzima hakuna guch mm. unachokiona ni majani akula uzumekemea uakemewahata ukileta kituchema akuna ambacho <laughs> ambachoumeleta ah, kitu kikawache ta vitu vizuriahuduiaamiliaine amby a m i e an mban hjiraniyhui i iu akewa y kila siku chubi, kila kaa makati, sasa tumekuajiri kupika vitu peza, we kwa pesa nani anataka kula sih gl maueuairikuk tunanuua vituaelarihetam uku nyubi mchwenye nyumywenye ymwenye y aleluya kwahiyo utatendewa na mama mwenye nyumba au baba kuna naani kw kila siku nae ukipika unapika ya yao viungo vyote viko mafuta yako hiyo moga ble iiajua hivi inakuja ukucii huo ni maji mkojo wa ngombe ao lana iko kuu yako mkubwa sema nabii ni ukishika ivowezi kukeana kula ile bieaula iko kwenye kwa hiyo kile utakiunga kukiunga lakini hakitakuwa weka weka weka weka chochote klktknichianahvyohvyo naviugkkk mdarachochote vit Tumonja. nyama bado utafikiri hata mcheusho unalana au kinacachaau e. ingile kinachacha ikishi au akija kupakua mboga iliyopikwa anaichachisha bwana wanaiai wagaana hiyo lana naiyoiongea la iyo ilana mm. lazima uikata kwamba kwajina la yesu minichakula kaachopika kila oh yes. kila atatamani niendelee kupika siku takuataama endeeuaeu nasikia kwa nini ni mama mwenye nyumba anaamua kilasiukirudi jioni anapika mwenyewe anasema hayo chemshaka ule kucheshashakue enyecha watotowake wako shule wakakula shule wakirudi wanakuteukia chesh jioni mama anapika ya familia wajiiyaaiae sasa si wao unakaribia kukosa kazi wewe kweli utaonelea wewe yes leo shugulikia hiyo laana kwa jina la Yesu ameni okay. wangapi wanaenda kushugulikie yes. mwambie jina lako leo sikubali leo sikubali haleluya amen bwana Yesu sikimuombe ndiyo laana ni nini tusome Isaya 28 malizia kwa 28 bwana atakupiga kwa wazimu na kwa upofu na kwa ubunguwazi la <laughs> moyoni hatakupiga kwa wazimu maana unalana wele ya mashaka una malana kwenye kiwa unachokiguza kwahiyo pila kikiguza kiti kama umepigwa na ubunguazi ani koiushanga hata eletaa nasema hii ni zezeta ni hili sio zezeta analana mm anakumguwaki anakuwa kama yaani kama wakati mwingine akili unafanya kitu unasema kwa hata kile hivi chakula hili lakini nilifanya yes rudia ueuukawakati mingine akiizinakutokaunafanya kitulau nasemahulaiiianaa kwa kwa wazimu wazimu mzimu sana wa mtu mwenye ana na anaweza kaja akachanganya nyama nyama kwenye watu ile gatakupiga kaamwenye auauhakhnayamu ianaenyenyamaaamaowanasikia aliyokuaeka akiangalia kile ki kikopo kinasema hii ni masara miti masaa masara kuweka kwenye nyama yeye anaenda kuchukua nani girigirani au anaenda kuchukua mdarasini kwenye nyama niambie huo mchuzi wa nyama umebugiwa vitiko viwili vya mdarasiniaeua baada ya kidogo bwana amepata uenda uwenda waziu ya anakua kaa amecandahuu amepigwa na laana ya uenda wazimu kwamba kila anachokifanya uendawaziu hue kiwamia kwahiyo anafanya kwa makosa bwana yesu asiimaameakila ibwatulia mm. simechooda mm. ameaa vizuriaki lakiniakija kifanya kitu ndio aea vipi mii io mzima kuna huyyu kume sio leo hiyo laana itoge kwenye maisha yako kwamba kile mnachokikua hakitaalibika kwa jina ya yesu hakuna enawazimu kwenye maisha yako Afe. hakuna munguwazi kwenye maisha yakoanafanya kittaauuai anaaakufanya kile kitu amekamesimam kitu ataunuamepigwa na yaani yes. hayuko ni kama haoni ni kama na na kile kitu kinaungua alkt hapo hapo amepigwa na Ame bubazi leo kataa kwa chida, yes. na kataachianaye amba kuna wakati muna kaji, muna kama akina, kichabu, mm. umbuo, na na kila kitu chako kinahamishwa hiyo ndo uazi leo ukataakwa damu ya yesu hiyo laana isikae kwenye maisha yake hiyo ni dalili ya laana ya, ya mto baye kila kitu chake kimelaaniwa na mashamba hmm. kwamba kila takachokifanya kinahadibika bwana yesu haleluya haleluya laana ya sita utapigwa na laana ya magonjwa kumbukumbu la torati ish8 h laana ya magonjwa yani kila kucha nikuumwa nini hvi oita hospitali kliy kwa ajili yako na na familia ya. na familia yako yako yako muulize hospitali kwa ajili yaani y kila siku akitoka mtoto mama baba shangazi kila siku hospitali tu kama vile anaubshangzi mcomaihnhoitai kmavil eahha kuoti a hiyo Yeah. kuna laana ya magonjwa kwenye familia mm. kwaba mtaumwa mpaka potolemba oh sii yes. chochote kisikae kwenye maisha yeyu kwahiyo unaugizauyu maya mwingine umeambia kijijini nayataua mm. ukirudi wakuna mwingine tena unaazubani wameanza tena leo kataa kataaraana ya magonjwa kwa jina kataa yetukataaana ya magonjwa ukikataa raana ya magonjwa utashangaa hakuna nayeenda anayeenda hospitalimwaka wa kwanza unapita mwaka wa pili unapita mwaka wa tatu unapita haleluya watatu unapitaana ya magonjwa soma helathini na bwana atakupiga magoti na miguu kwa jipu lililo lili, zito kwa jipu lili lisiyopata kupozwa kuanzia ulaya wa mguu mpaka utosi wa kichwa, kichwa. bwana yesu wa sisimu yes. unapiga na magonjwa ya miguu ya tumbo ya nini kila kitu leo tukatae kwa china na yesu inawea magonjwainaweza magonjwa magonjwa ya magonjwan nchi mgnwikuwa na afyankiazi chanu ho agonw aog yauamuagonw yasiyokua ya kuambukiza magonjwa ya viungomagonjwa ya figo maini ayataa na katika uao atika cina mwangie tirani yako tena Amen. Amen. soma ishii na moja mpaka ishii na mbili kuuub aaa iia nan i moja mpaka na bili bwana atakuambaganisha naa hata utakapokwisha kukuondoa katika mcu ingiayo kwa kuimilika mungu atakupa atakuachilia hiyo tai ikuchukue idi ikuchukue mm. kansa ikuchukue ndo maana yake Mm. a uondoke yani Kata ya kataa kataa laana ya kataolaanaya agokaaanaya kataa kila Nakata. nakataa mimi na watoto wangu emimi na familia yangu paka kizazi cha nn wewe kama mtoto wako atau wala wewe menyeweakiatu ni mafua, mafua mepata kaubaridi <laughs> lakini <laughs> sio magonjwa kueka hospitali na masindano naiihoa pale choa pale mii mpaka nishasahau <laughs> nisha saauhivi <laughs> sindannachomja yni sahii na mzee wote aupaje sindan sababu na miaka mingi malaria sijaoaile uimeambia mingine aaiaaoanauutafira iiaoa Ale. Na wewe hiyo laana ya mgonjwa ya kale mbali na wewe. Amen. Kilio kipata hela inaishia kwenye hospitali. Unipata hela ukafikia kama umepiga simu. Hmm. Ni kama ni hela haya sasa hazi kuniandikia dawa. Ndio. Kio hospitali ndio shika mpaka hela inaishie. Na hiyo wewe ishuishwe na mtu anayemwamini dawa. Laana. Laana iko kwenye familia ya, ya magonjwa oh, yes. leo kataa kwa china la yesuebana nakuta wengine wazazi walikuwa na ugonjwa fulani na ninyi huku watoto mnajikuta wako watu wanaoongonjwa mnasema mm. ni ugonjwa wa familia yeah. ilaa ya magonjwa oh, inafatala yes. nadami mm. bwana yesu asifika wa wangapi wamenielewa shaili bwana kwa makofi na makofu nangeregea nasumbua kwenye familia shughulikio utaona utasahau we kila hela unayopata unafanya vitu vingine sio ya kwenda hospitaliaraishina so, ma... mbili i bwana atakupiga kwa kifua kikuu na kwa homa na kwa kuwashwa na kwa hali ya moto na kwa upanga na kwa ukaufu na kwa koga navyo vitakufukuza hata uangabii Ah, no, no, kia, moto moto moto mamaya, ay, ay, ay, Piyo, po, po, moto neiswa, si. ay, me, moto mm. Uwe, kira, si, moto moto unawaka unawaka unawaka unawaka unawaka kwenye kwenye miguu miguu tumbo atakupiga kwa huo bwana yesu utapigwa kila siku si sema laana yote inawaka moto nani mkitendea nayo ni moto unawaka eh ni laana. Mwambie jirani yako ni laana. Ah, ni laana. Sema na viwoni. Hallelujah. Ja. Amen. Hallelujah. Okay. Amen. Konda moto unawaka saa no hizi unasikia moto unawaka mahali fulani. Ndio shukurikia hiyo laana. Ndio. Shukurikia hiyo laana wewe. Amen. Okay. Bwana okay. Yesu asifi. Amen. Rudi tena wasikie ah Yesu. Hmm. kila siku hmm. ni umepigwa na siunaka una kifauokiauohicho i uka umemaliza kiukiihiuaaumemaliza lakini kifua kiondoka laana amesema atakupiga kwa kifua oh, yes. kwa kifua kikuu na homa na kwa nakakuashwa na na kila siku maeiamaea gani arusha hata akuna mareia kamba kuna maeneo arusha mgu wako wengi lakini sio mgu wa maleia siku hmm. wekila sikumaleni ukomanzese au kinondonge kwamba kuna kile aomangaiianakomwambienilaana jioni na huko utaki siku mm. h <laughs> kuna halo halo kama kama laoma mara moja kila siku kwa mwingine mwingine ndani ya familia ukimbiaji wa ukifika ukifika unampa ile tena naye anakimbia kwenye hospitali masaiyenu yameja mm. aka wanawajuo <laughs> maana pia siku mgo pale leo umemleta huyu kesho umekuja wewe bwana yesu kwa jina la kata kwa dani ya yesukama msania ishiri na sita mpaka ishilina saba na mzoga wako utakuwa chakula cha ndege <laughs> wote wa angani na wanyama wote wa duniani wasiwe na mtu wa kuwafukuza bwana atakupiga kwa majipu ya misri na kwa barasili na kwa pele na kwa kujikuna ambayo hupati kupoa utapoa waa mm. utapigwa wee kila siku unajikuna sehemu za siki hatuna kupoa ukipona fangasi leo kesho fangasiziowemtu wewe semana mbili kwa nini fangasi ya waishi utaikuna kujikuna lazima uwe na bwana yesu li jikunlaziaueafangawangae anasema mpaka mzoga wako huko uta mm. utaiwa ukopakaue bwana Amen. Kataa kwa China na yesu yesu kataa kataa kwa la laana ya magonjwa kwenye maisha ya. kataa. Kataa ya kwenye maisha yako laana ya magonjwa kwenye haleluya kujikuna kusikoisha magonjwa ya eh? ngozifnasi sijui nin sijui kia aina ya ugonjwa kataa kwa ukockatakwa cina mtu mmoja akaniambia maa aombenai auiaimetumia e iai zahiziyanithaipoijanisiooindano amechoaana kibogoyaiindanumechoaindanomayeledawa zote memalizamayelaanaiyo shua aana ya magojoaekuekea magojo Mm. bwana yesu Amel. Amel. Leo yesu leo tunayakataa kwa la nauiotutuaikataao laana ya magonjwa <laughs> kwa damu ya yesu. ya ya yesu kwa la damu damu saba laana laana mstari wa mpaka a cinm ma Sari, wa mpaka paa basi pilato alipoona ya kuwa hifarii lolote bali gasia inazidi inazidi tu akatoa maji ya kanawa mikono yake mbele ya mkutano akasema mimi sina hatia katika damu ya mtu huyu mwenye yake yaangalieni haya y nini wenyewe watu wote wakajibu wakasema damu yake ina ile juu yetu na juu ya watoto wetu yake iwe juu yetu mm. na watoto wetu na kweli ile damu kawa juu yao na watoto wao oh, yes. inawezekana mababu mabibi au wewe wenyewe kuna vitu vifaaa na kwa sababu ile damu yao na wao nawewe ni damu yako ziko lawana zinatembea kwenye damu hata ujifiche hata uende marekani zinakufata huko kobareka yaani unazopanda ndege naozo unapanda nazo ndege Umeka kwenye nazo nazo umekaa unaingia marekani unasema sasa yangu yamekuwa tafuta kazi kazi na na hata ile unashangaa mm. kwa sababu yes. Oh, yes. Kwa kwa kino, nasema, ni sio, kungumi, ni damu damu damu watu wengine wanasema ya ya sio laana eaee kitinazouekaa nazounaingia mareanaaaayanaekamayeokaukaamia wanauashamgaa a sabau atu wenginewanaemaiadauya ununiya unui iaao weyeayao hii damu ikionekana mahali kokoti hakuna kumsogelea mm. mm. kitu lakini they don't like kutati, wala lakini they like anayetakiwakumsogeleaauchukkujafaa kit aautaaaakueaa mm. yakwako yeah. oh, yes. ya inanena inaongea mm. kwamba huyu usimkubali bwana yesu kuna wengine walikubali hatafua na zile damu zao zimeikubali yo hatia hmm. kama pilato aninana watu wengine wakasema damu ya mtu huyo iwe juu yetu kwa hiyo wale watu watapita kwenye shida kwenye matatizo hmm. kwa sababu ile damu ina nena hmm. kaini alivyomuua adili yes. mungu akamwambia damu ya abili inakuligia kwa hiyo ikuna lana zinazotokana na damu wenda ulimwanga damu au mtu wenye damu sawa na, na yakwako alifanya jambo fulani mtu aliuaao yeah. umetoa nimba sana damu za wale watogo zina kulilima jamani hey. ulitutoa sisiingiaaaa <coughs> <coughs> <coughs> <coughs> Zizo, ni vitoto vinanililia damu damu unalaana ya jirani mm. yako anaelewa kijana kutoa ukatoa hela na kutambnavtto ndio inaiaiaembauuuuaaaaeawangaeaaoanaelewaeijulimsaidankutambukataelanaitoa mm ii sikutoaali ii mwanamke si pesa sipesa ikitoka si kwa hiyo kwahiyo ulishiriki kwa hiyo kuna laana ya damu iliyomwaka yes. yes. ndugu zako mama yako mama yako waliua watu mm. ile damu inalilia kizazi chako chok kwa sababu wewe umebeba damu ya baba yako na mama yangu kwa hiyo ile damu inalia mm. na inaitafita damu ya huyo baba aliyekugua ivijukunisilema mpaka kizazi cha nua leo kataa kwa cina la yesu Nakata. sema kwa damu ya yesu kina laanaana dami ya daminayoifuatilia laana. laana. laana dami. dami. kupitia damu yoyoteu damu yangu kwa inawenye damu yanuaka kizazi cha nnenatamkaauyanata nena mabaya enyeaish ynhutaatuaamabayaenye maisha ni niwewe mwenyewe mwambie jirani yako unajua jipekuenajuaejijijili ukiwa na mtu anabinjavinjau anapekua na sisi tujinejue kwenye maisha yetu kwenye moyo wetu yeah. tuangalie ni gani ipo kwenye maisha yetu yes. yeah. au maisha ya baba na mama oh, sjue yes. nio inakuja kwetu kwetueu yeah wanayes sii mwambie jirani yako badilika badilikakataa hizo tunaenda chapuchapu ili tuweze kumaliza oh, yes. sani wanapo umemaliza kusoma kusomaihirina sita 25. na ishiina saba wakamtoa yesu badala ya nani wakamtoa baraba badala yes. na damu ya yesu ikawa ya vicha wana yesu asifiluaaya hiyo ni, ni damu twende moja kwa moja kwenye mambo ya walau ishirini mstari wa tisa mambo ya walau ishirini mstari wa tisa kwa maana kila mtu amlaanie baba yake au mama yake itakuwa kwa maana kila mtu amlaanie baba yake au mama yake hakika atauawa amemlaani baba yake na mama yake damu yake itakuwa biu yakeaa ayo hiyo ni laana ya damu kwa sababu kile ni kizazi chako mm. na hiyo laana itakua ya damu itakuwa jia S- bwana yesu wa siii yeah. kama uliwahi kupishana na baba yako katukanana ukamsemea maneno mabaya leo hakikisha unayakanusha yale maneno yabatilishi yani yabadilishi bwana yesu wasiii hiyo laana ya wazazi ikae mbali na wewe ambayo ulichipa wewe mwenyewe kama kuna laana yoyote ya, ya dangu watu waliloga uko wenu familia yenu hata ukija arusha wachaulwanakioma damu yako mm. wanaanza kukushabulia yes. hata wajaambiwa na mtitana mm. ilishawekewa kule kuzimu kwamba hii damu ikionekana kokote loga piga mishalemanaeng jamani aajaaindo nimeingia arusha na na siku tatu wageli waje wana kujuawadamubwana yesu wasiimu mm -hmm. leo damu yako damuyako ubadirishe damu ya yesu bwana yesu twende <coughs> <Amen>. la <coughs> aina <Amen>. yangapi ya lana leo tunafika <coughs> nan soma msaamwanzo kumi na mbili mstari wa tatu mm-hmm. na itawabariki wakubaikiayautaeeama ote a unia atabaikwteeu atakee kubariki nitakubariki nitakubaikiwako oh, yes. watu ambao ni watumishi wa mungu watu ambao wamesimama na mungu yeah. wameokoka wame miguu miwini wako kwa yesu oh, yesujaribu kuwalaani we maana mm-hmm. anasema atakee kubariki na mimi itambaiki mm-hmm. atakee kulaani na mimi nitamlaani hiyo mm-hmm. wako watu wanalaana sababu wamewalaani watu wa mungu yeah. <coughs> yako nani wewe. Tereani, nani wewe. Yani, nani vibaya. Yani, nani yaani yaani vibaya vibaya tu hebu a nyama hapana kwa hiyo ukasema neno mm. baadae yakubariki mungu anauannulize jirani yako najua umesema mengi wewe najua umesema mengi hata kama iaeea uo nje kwa watu wengine hata kama nje kwa watu watu wengine umekuwa na tu u n tu watu tuakuanahuuutu Si akapata jirani yako ukoawangalia ciraniakoangalia ukomawakaio maana fanikiwiamaana meteatakaibariki nii nao kama ubariki wana wa mungu nini nataka silana tena wa wa wangapi wa sema wangapi sema wangapima wengi naekila mtu wamungu isema vbaakuaau kte kuchawa china la essamisameenakataiyo na wabaabaikiwena wana u sema bwana yesuwanzia le Wanzia lei. Wanzia lei. Wanzia lei. na nawabariki watumishi waebeezinaawote tanzaniaiiwako na mbariki, mbariki. wa china la y china la kazi takuja kaumebariki kutoka moyoni au unasema kutoka mdomoni tu moyoni unasema haleluya unasemawana wetu wasiki hiyo wengine kwa, kwa, kwa maneno yao mm. ya kusema watu wa mungu hili ameokoka hio na mshukuru mungu nimepata hivi ajafanya zambi kweli una waisi tu watu wamefanya zangi wamefanya zan mm. namana na unawasema viba auwabariki yes. saba yes. amepokea mungu ambariki ampe zaidi vivo yes. tunavyotakiwa bwana yesu asifiwa wangazi wanaenda kubadilika kuanzia sasa shangilia bwana kwa na makofu nangerea la laana ya tisa, Lana, ya tisa. tunaita laana ya kifamilia au ya ukoo tusome kutoka ishiri0i stari hadi wa hali watano wazungu wanasema generational castles. laana ya kizazi usijifanyie samamu ya kuchonga wala mfano wa kitu chochote kilicho juu ya mbingu wala kilicho chini duniani wala kilicho majini chini ya dunia usijisujudie wala kujitumikia kwa kuwa mimi bwana mungu wako ni mungu mwenye wivu nawapatiliza wana maoli ya baba zao hata kizazi cha tatu na cha nne cha wanichukiao usiagudu miungu mingine hiyo laana inaenda kizazi hadi kizazi, kizazi. usichonge ze hmm. jirani yako umechonga nini umechonga nini wasomee tena wajue wamechonga wa nini mm-hmm. nakichonga lafu nakapicha fulani kama ka yesuyesuvi kavikira maria eh, ka maria ka yesu sijui mm-hmm. nini yesu akiwa mtoto lakini mm-hmm. masanamtu akukuwa na picha za kuwapija ndo huyo anayeetismema ya yesu ni mzungu mm-hmm. tu wa ndiyo mwenye mwili na nyama kama kamaminisio oh, yes. yesu yu mm. apiga mapicha yesu amewekewa wee yesu nana skulaile abi pamba nyumbani kwako kwa amewekewa miba baikailo ni picha la mzungu wa uko ulayi udiasomaa usiifanyie sanamu ya, Usi ya kuchomba kupiga picha Mm. wala mfano wa kitu chochote kilicho juu ya bingo. wala kitu chochote kilicho juu ya kilicho, kilicho chini duniani wala kilicho majini chini ya dunia usikisujudie wala, wala, Usi Usi wala kuvitumikia kwa kuwa mimi bwana mungu, mungu wako ni mungu mwenye wivu awaatlia kwa ajili ya maozi yazao ya hata kizazi cha tatu na cha nne cha wanechukia kizazi cha tatu mpaka cha bili baba yako alikuwa anaabudu miungu mzimu mizimu si ni... sindo masalamu yenyewe ile aaakufata na watotowao mpaka watoto wako mpaka mm. sema alikuwa uganga, alikuwa mm. alikuwa oh, yes. eso, si. alikuwa nafanya, alikuwa alikuwa anapenda anapenda uganga uchawi uchawi anafanya anafanya na yes bwana kuna kuna yule yule anakwenda kwa miungu vilegoyambbamayanealiua napendauganiananda uaaliuwanafanya mm. uchaiaugangauealia eh, nafanya kuiuliza miungu aaianaendaaunuuiaun aa inaenda mpsabau yo mthakuwabudualiweka sanamu kwenye maisha yao kwa yaaanaan kama kuna miungu baba miunguiliyoabudu aa ann n h awekanaoaubabaanu waiwekaiianuwawkaainaauiaaa naiteayoaaoaabao najiuba manisha Abana wa Yesu Abana wa Yesu Abana wa Yesu kwa jina la Yesu Kristo Abana wa Yesu Bila laana Bila laana linalotokana na hiyo dhambi na hiyo dhambi Haiko kwangu tena Haiko kwangu tena Paka kitazo cha nne Paka kitazo cha nne Shagilia Bwana kwa makofi na zilege Niulize nani alikuwa anaenda kwa waganga ni mama yako shuulika oh, yes. shuhulika ni baba yako Shur. ishangazi ni bagu yako alikuwa na pena shugulikia Shurika. leo kwa china ya yesue kum laana inayotokana na nahiri akeatana laaa kwa sababu sabbu aliweka nairi alafu iyo ahiriaojaiondo alauwanafikiri waliweka nahili na, kwa mwanadamu nahili yoyote uliweka kwa bwana kwaaaulitauka aa lazia udo inakeuka inakuwa laana bwana yesu asii sij kaaloan wingine walitagusa kwa maisha haya navyoonawatu wanandoa zinashidahivi mii kae sita leo saii osaataalana kuolewa so unataka nani nani na aolewe kwa sababu uliweka wengine nabilwengine liekanabili okay. mungu mm-hmm. nitaweka kilitembea nikaletalakimojailolakiojulishaipelekakais nafii yoyote uliyoiiweka kwa Bwana mm. mwana wa Mungu lazima uiondoe oh yes kwa hiyo ushiwe unaenda naweka nabii unafikiri unamfurahisha mtumishi na undia nao au unamfurahisha Mungu sasa huyu Mungu ngoja Mungu mm. haongwi 22 Koje nimwambie sasa Bwana nani ukilipa kazi mshahara wa kwanza na kukupa uko hapo huo mshahara uliomletea Bwana sema ulipopata una major ukinipa biashara bwana y nitakutoea hiki na hiki umeshabatonicokitaa ukinipa mtoto ana akamwambia mungu ukinipa mtoto huyo mtoto nitamtoa kwajili oh yako yes. huyo mtoto alikofika u akampereka mazabaui yeah. ndio sisi yakuondoa wa navili mm. wako wengine mambo yaedi sio kwa sababu nyingine ni laana ya nahili walizoziweka kwa viwava mm kitu gani ulifanya nadhiri gani iiiyo liweka kwa watu sio hata ni watumishi wa idi nawezekana ni wazazi mm. naenda mjini neo mm. mambo yangu yakiwa safi nitawafanyia hiki na hiki wazazi wangu lishafanya ichi iyo ninadhiri umeweka mwenyewe yes. muulize diani yako ni nadhiri gani ulioweka wee mwenyeweani uliowekaemwenyewe anasema nyingi, mm. nyingi? nyingi maana wakati uli tunamjanimu mungu usiweke naini kama umejiahueakuemfurahishaaasea mm. na mm. yaa wama aa yesu asifkusiweke a weza laana mungu akinitembea nitaleta sadaka sadaka ya ya hiyo umeshaitoa ile uiwea mungu aliangalia kaetasadakaya skuaniiyoiairi mungu munu nikajifungua ikajifunguaaa eh yani wazimanivete sadaka iko ai ukilitelea mungu kiwanda changu chaniki litatoa kw kanisa ya kwa kwajili ya kanisa alafu nataka mambo yako yaede vizuri haya hayaio mpaka uooio natili au ifute kwa unu kia kele maongi mwambie bwana nisaidie Joe, mm. na utakuwa kila kitu ouutaptaa taaiainnaiannunaeza ukaona miaka miwili mitatu inapita huko kama vile vizuri una inoit naelekea kna ni. na ni. huku nimebeba vitu vya wamisri njiani utanyanganwa ee <todio> jiani ukanyamanywa yes. mm. utashamba vyote vimesama ratika vitun ah. nikiihivi ah. kuna nadhili ambazo umeweka na mungu akakutendea wana wa mungu ondoa nadhili uliyoiweka ondoa na dhili uliyoiweka mbele za mungu Ambae. wana yesu asifie hebu tusome kwenye kumbukungu na orat somauuuul ishiina tatu mstari wa ishiina moja mpaka ihna tau ishiinatau mstariwa ishina moja mpaka ishina tauutaoe na kwa kwa mungu wko usiwe mlegevu katika kuiondoa kwa kuwa bwana mungu wako, kwa kuwa kwa wako. Hata, kwa kwa. hata hata kuitaka kwako kwa kwa. nayo itakuwa dhambi kwako soma mumbili tano msali wa nne mpaka wasita mumbili tano msali wa nn mpaka wasitabibil weo ukiwekea ungu na vili usikawie uiodoe kwa kuwa yeye hawilazi na wapumbavu basi uiondoe hiyo uliyoiweka na vili iodoe weo uliyopumbavu iondoe maana uliiweka kwa ukuma wako mungu mungu mungu kwa tano wakati wakati tu inakuuma kuitoa yani inawaka unaona kama umetoa bilioni sina ni mpumbavu mpumbavu kataa kuwa ui akumbavu yani wale watu ambao watati waliweka waliwekati wakifikiria wanamfurahisha mungu au anawafurahisha watumishi au wanafurahisha wale watu wanaongea nao wakuwapa ahadi za uogo usio wapesi kutoa ahadi za uogo hao yes. mwambie sina sina mm. siwezi siwezi hata kumuwaidi misho wa mwezi ntakupa alafu mwsho wa mwezi una, una che unamuzi ch wanayesu wa sisimueuya wangati wanaenda kuondoa na dili zao kuanzia leo shangilie bwana kwa makofi naviedogea uondoa na dili yako kwa china ya yesuuondoa na dili yako kwa dani ya yesu mstari wa tana nasema ni yakatali usiweke na dhili, kuliko kuiweka usiiondoe kitu hey, nitafanya yani, hey, na mwambie mwambie baba nibariki hayo hayo huko huko anasema ni usiweke nitakupa bwana nibariki baa nitendeee wangapyawatakuwa wanaweka nadili kwa ajili tu ya kufurahisha waa usiweka nadhiri ambayo utashindwa kuitimiza bwana yesu asifikashambile bwana kwa makofi na haleluya mwambie jirani yako iondoe lakini wewemwanie iondoeo kwa kyo mama yaeueinaii umekuja umekuaegeea lakini fulani umeweka unafikiri mungu ni u ulitoa kisaulaiueeka aunafkiri ungu aeeea yako na makabisa yako aawako na watumishi wake wengine akweli wa ulitanuka mm. sahii umejikaushahoegeeasasa si Ee a sema nabii. Kwa hiyo huyu Mungu unamchezelee. Sana angalifu hicho kiajibu mtu kiajibu kwa madam, fikia hiki kwa Mungu. Ndio. Na hapo unamwambia nani? Boko. Toa hiyo nabii ndio iweke. Amen. Aijalishi uiwekea kwa kiwa wako. Mmm. Ulikuwa chumali kwangu oh ilikuwa maana kokote kwenye ndoo hiyo nabii. Amen. Bwana Yesu asifiwe. Amen. Mungu akupe neema kuiondoa hiyo nabii. Amen. Anza kumdhamiria moyoni mwako kuiondoa utaona hiyo laana inakaa yes. mali na wele tusome tena hesabu thelathini mstari wa pili na kuendelea hesabu hesabu sura ya thelathini mtu atakapomwekea bwana nadili eh. au atakapoapa kiapo ili kufunga nafsi yake kwa kifungo asilitangue neno lake akafanya sawasawa na hayayote yamtokayo kiyumani make mm. afaye sawasawa ukila kiapo si. sitakaa hata siku moja ni rudi huku nyumbani kwetu rudi uone suliapa e yes. utabaukanyage kwene hicho kijiji siku kikanyage ukaona mweto yes. wake siku kikanako utaona moto wake unatakiwa uyafute ayo maneno ukiendelea kusoma mpaka mstari wa sito utaona ni mwanamke ametamka mume kama anasikia ayafute maneno manene mimi unafikiri na taishi nawewewe mimi sitakuja kuendelea kuishi na nawewe ume kiako hicho kwahiyo alieaskiai mwanamtu ameasema mwanamtu ameasema ulieyasikia unayehusika kwenye ulo husia yafute sema semaachwi mtu hapa wewe kwenye maisha yetu kwa yale kwayaeuatai ii mii kama siwezi kuja kufanikiwa haya ayao maisha yetu familia yote hicho nikiako mm. lazima ukibatilisha usiokibatilisha nd kinakuteza mm. kwaa ungefanya nini wengine watafanikiwa watafanikiwawe utafanikiwa kama unafanya biashara moja mweziwe inamtoawee alikutoa mwangalie jirani yako mwambie i unafanya nini ambacho akikutoi wewe Mwini unafanya nini ambacho akikutoi wewe watu anabalikiwa kwa hicho icho wewe kwa sabbu yakile kiako ulichoapa uliapa nini leo batilisha hayo maneno bwana yesu amen kama uliapa kwamba nyinyi ni masikini maskini unaendelea kuwa kwenye umaskini batilisha ni nadhili uliweka nikiapo uliweka ulimwapia mtu bwana yesu asisii kwa hiyo unapita kwenye shida kwa sababu ya vile vyapo au nadhili mlizokuwa umeweka kwa kina cha leo batilisha kwa china na yesu nikikwambia omba nikikwambia omba ombaoma apa sio maombi ya kuondoa laana sio maombi ya baba tuleemwa hakuna kuleemwa hiyo lana anasema batirisha ya sema tofauti na yale maneno uliosema ulisema mis kamwe sitaolewa kama ndoa zipo sahizi umeanza kuzeeka unaanza kutafuta ndoa unaipata watu kila kijana akikucheki anaona huyu sio wakuoa bwana yesu asikii wala wakuolewa na kanushaaymaa tugu mwambie bwana na tugu kwa maneno nio asema sasa nataka kuoa nataka kuolewa kila unayetaka kuchumbia nakchorokoka kama samaki anavyoteleza anavyoterezanamchumbia leo siku mbili ameteleza ameteleza paka wanakuita mista kuachwa au misezi kuachwa maana e ni kuachwa tu kweli anayeculia tu amesha akijitahidi sana anakuachia zawadi ya mtoto na mtoto mwenyewe atate ni zawadi amekupa na sisi wamama tukataa hizo zawadi tunazikataa kwa mabinti zetu kwa jina la yesu wazalisho sisi ndo tutunze tufyakwa kwani sizi akutaki wako ao wakija tu wanachorogoa kuna laana kuna maneno uitamka yes. au mama yako alitamka yes. yeah. wakati unamukamuka yani wewe unavyokuyaga na kuonya usikii utatangatanga sana wala utapata wakokuoa mm. kwa sababu sabutaki kutuliza tabia yako hilo neno lime simama mpaka le mm. lazima ulifute hiyo neno bwana yesu asiki futa chochote ambacho kiko kinyume na maisha yake yes. utaona maisha yako yake yanaulajilika bwana yesu asifi wa kwani wale wanaopelekewa barua kuoza nyumbani wanamini nawe unanini na mapemde wee sema ao sura zao nzuri nii na mapemde yametoka mbona sura yako nzuri kwani mna wao wasirete barua nyumbani wakaja kujitambulisha kwa wazazi wako wakapata halo yeah. ao mwangalie jiraniako kama ni binti wambie badirika wee unadanganyika tdika we, nadanganyia angekuwa na angekupeleka <manyika> kwa, ange kwa wazazi wake na wazazi wake D- aakuchagaza hey! w unafanya kazi zote za mke wakati una nini ujaoewa <manyika> we unanini <unapaya. manyika> <manyika> weewe <manyika> sindao kichawalaana ya ukicha wamepungazwa akili yes. <manyika> si si mbio wazazi wangu peleka barua ya anakuchezea kesho anakutupa anaenda kuoa mwingine kitu kipi maji eh, unaenda kupika tusikumali lana ambayo inasema kwenye familia msiolee wanama wapati aibu vijana unaopatisha aibu ninyinyi mabintidonatupa aibu wazazi we mnatuma Mna aibu nakwenda tunajipereka kwa wanaume ukimwambia pere kwa wazazi mayeo kibado ah, mimi siko tayari uko <laughs> tayari ili kani ilikuiza sulikuja mwee nakwambia rudi kwenu unataka kuhamia <laughs> gailimejaa iyo itakishusha katiti ya mwingine ukuwa na akili kwa mbona ndugu niende tena karibu mwambie kwenye gaee anasema tawapiga na na ubumbua. yes. watu ubumbuai wanalaana yes. wana aanalaaa yes. leo oshughulikia hiyo wamama laatuishughulikie lana kwa mabinti zetu yeah. siku ukani wakuipeekapeleka sikukujileza mwenyewe kama ulivyokuja uluka kuna mtu wangu anakuja sasa nataka kukudondoka izikudondoke ikupasuke kabisiyes ukatokomeeku sibidiimes laana itakutoesha kataa mwana wa amungu iyo lan mabinti namisikiay wana yesu asisiwe kuwa na, na, yes! yes! me. na unajua kuna shida hiyo laana ya kurukiarukia kwa wanaume nakuta familia nzima umezarishwa wako wote wako nyumbani nie ni wazarago maza azarago kule kwani wa nini no ndo maisha yao ndo mila zao kwa sababu mtoto ni mtoto wa wajomba ndizo mila zao zinawafanya wawengi kwa hiyo wa kwanza mpaka wote wote huyu ayoiakanza makaasaaaoaatamaisha zn iyo lanaikoe kwenye maisha yako kwa jina kajina yesu nasema itoke bwana iokebanaesu lana kshuulikiaioshuulikiaana hivi sikia kupitia fasbk na yutube na kwedi kasi ombea izo laana sanammnazita moa kila laana kwenye maisha yako na maisha yako yanaenda kubadilika vile vitu vile bavi wengi utashambaa vitaanza kwenda yane mambo ambayo alikuwa kila siku unaanza moja maisha yako yatanyenuka na kusomba mbele mungu wangu wa kubariki pokea baraka baadala ya laana katika china ya yesu kristo shalmshala