bwana asbwana yesu basi moja kwa ba moja twende kwenye neno letu la leo muda wetu umesoma neno letu linasema mambo muhimu ya kufanya pale unapokuwa kwenye wakati mguvu mambo muhimu ya kufanya pale unapopita kwenye m- wakati mgumu ni majaribu ni chohoche kwamba unapita kwenye wakati mgumu ni mambo gani mfano napita mambo magumu kwenye ndoa kwenye kazi kwenye biashara kwenye uchumi kwenye familia kwa watoto chochote kiroho ufanye nini bwana yesu aski jambo ya kwanza unazotakiwa kufanya unapopita kwenye nyakati mbalimbali ambazo ni ngumu ni kwanza ni lazima ujue na ukubali lazima uelewe pamoja wa na wakungu unayopitiwa ujue upendo wa mungu uko kwako kwamba mungu anakupenda haijanishi haijanishi mapita kwenye matatizo gani lakini upendo wa mungu uko na wengi umepita bila kula chakula watoto wanaangalika una ada sijui mume imegorofishana mke amekuacha mume amekuacha lakini hiyo haifani kwamba mungu hakupendi oh yes. mungu anakupenda yes. kupenda unapopita kwenye wakati wo mgumu wwote ya kuwa na oh yes. na ya kwamba mungu anamipenda oh yes. maana bila hivi utaanza kumlaumu mungu mm. utaanza utaana ulanasema kwa nini mimi mungu mii munuitaa ani ili mama yale magumu yaishi lazima kubali mpendo a kwamba mimi mungu najua unanipenda haijarishi nimepita siku ngapi nakuwaut sina hela yeyote haijarishi kazi nimefukuzwa lakini najua unanipenda aijarishi sina hela najua we unanipenda haijarishi biashara imegoma lakini god loves me mungu ananipenda mwana mungu ni nipeg haigarishi unaelaunaela ni maskini itajii upego wa mungu huko kwako kwa naopiteubaimwanamununa kuuikianzakula naksemaii izambi gani nimefanya hapana si lazima dhambi bwana kwa iu umefanyabwaaekubai wa mungu ulia pambada unayepitia a mamo yangu naendi vizuri lakini mimi najua bwana ananipenda mungu ananipenda mungu ameniokoa mungu amenilinda kwenye vini hata hili najua itapita hata hili litanishindae ah, watu wee hatutoki kwenye magumu kwa sababu tunamlaumu mungu tunasahau kama mungu anatupenda tunafikiri mungu ana kwa anatuchukiawao e kishakuona mungu ana sasa we anakuchukia sasa wee mtu hivi anakuchukia nakuona wee mbaya hiv namtemdea mema hiit najipendekeza Na nini hata wewe jirani yako anakuona wee mbaya anakuchukia utamtemdea memanasema So, sasa mbaya yeah. hakuna siku kwamba kwamba yes. kwa mungu, baba, ye, kwa hiyo na mungu mungu mungu haya yote unazuia kutoka wa wa kibili hey, haraka utoke sababu umesahau tusome kwenye kitabu kitabu cha mnn wa tunn yoana waraka waraka wa yohana wa kwanza sura ya tatu msai wa kwanza tazameni taza, taza ni pendo la namna gani alilotupa baba kwamba tuite wana wa mungu na ndivyo tulivyo tulivyoue Nipido na namna gani gani tunaitwa tunaitwa wana wa chapi, Tuna wa wana kwanza tatu wa mungu mtoto barabarani kamempiga anipendi mbona nidonanamnaganiaiaotunaiaranzunaitaaawa munumtotowataabarabaran anaogoakaambaaanu anamwambia aeahn nikamwambie baba baba yangu yangu ana na anayo kwa sababu tuwe aikwambe babaynbyanhnnaana vizuri i ai iui kiiingaka n eshi ndoi jo naiko kwa kufundisha sema na sisi zaidi wewe ni mtuku wa Mungu. Oh. Kwa nje wale wamekupiga kwenye wamefanyaje mwambie ni najua Mungu ananipenda. Mimi najua Mungu atakatenda. Oh. <tie> Mimi najua Mungu akanitoa <atatenda>. oh. <tie> hapa. Mimi <tie> najua <Nani towa. Nani tie> <Nani tie> Mungu atanifikisha yako mbele. <tie> Haijarishi hiki kipindi dapita. Haleluya. Ah, Upendo wa Mungu wa kutani yako. Bwana Yesu asifiwe. Mwambie tena yako Mungu anakupenda. Mungu mara nyingi sisi ndio tunamwata Mungu lakini wao <coughs> wameshuwa ndio <metu, tose> sisi ndio tunakaa mbali na Mungu ndio imenifurahisha mama pale alisema nilikuwa niberudi nyumbani nimeamua nirudi kwa Tanzania ina maana enda nijiteke lakini ameamua sasa ngende tena kwa Mungu kwa sababu Mungu ni upendo hawezi akakuchifia wana Yesu asifi anachukia tunaloyafanya hati Mm. Amen. Amen. Mpusowe, katika kitabu cha, kitabu tena cha warumi nane ishirina nane warumi sura ya nane stai ishirina nane, shuna nane katika mambo yote mungu munguufanya kazi pamoja na wale wampendao katika kuwapatia mema yani wale walioitwa kwa, mm. kwa kwa kusudi wale nikupende unamchukia mungu mm. na sasa. E, na na Mpayo, mungu unataka na na mtu anakuchukia lakini anaitaka zako hapana anapenda aula mungu mungu mungu ukimpenda makosa anatupenda lakini apendi laki tufanye dhambi hiyo ili upate upendo wake mm. mtoto ambaye anakufanyia mambo mabaya naye naye mabae anaiinaytaon mwanangu mwanangu mwanangu fanya hivi hivi amekwenda zaidi hata wakati unampa unanitii unanipenda lakini ili kinnanknennihvin uki- akipeta kahela hata kusema yee hey mama ee hey mama nimekuletea kakapindi mahero mm-hmm. mama nimekuletea kaka soksi mahero mm-hmm. ussile mahela kadogo tu uki mm-hmm. akienda nakumakasoksi na, na, mm-hmm. aba soksi hii hapo utawacha kumpenda huyo toto ea okay. mungu wetu naye hivyo mm-hmm. tunapofanya kazi yake tunapotenda meo tunapowacha dhambi naye mungu anaziri kutupenda mm-hmm. yes. ukisoma katika yoana kumi na tano utaona Tani, mm-hmm. mungu ili ai iiu unayafanya mazuri ya mungu kwa sababu mambo biashara a sababuazii kutengenezewamambo yabiasha kil eno naii kua kwa hiyo naupita wakati mkuu usimwachi ana kubuka mnu baanakupenda amoja na auuaita amoanashiaapita iumasit yeokombelea endelea hmm. ku hata hivi hata hivi nao hata hivi nao nao nitapita hthata hittth kwa sababu mungu ananipenda 1 yes. He loves me. Mungu and penda. Mungu and penda. Hallelujah. Amen. I need penda. A penda. Mungu and I need penda. Seekerise. ni mungu mungu mungu mungu mungu anasema mambo anakuingizia kwenye kwenye kwenye magumu unaanza ukiingia kumbuka Amen. ule nnuh unapoendelea kuca mungu ananipenda nami nampenda mungu unashangaa magumu ndiyo bwana aleni, aleni zamani. bwana alinitokea alinitokea zamani zamani akisema akisema oeakiseu nimekupenda kwa upendo wa wa milele milele nami nimekupenda kwa upendo wa Nijo, maana nimekuvuta fadhili zangu ido maana nimekufuta kwa fadhili zangu kwa rehema zangu Amen. kwa upendo wangu Amen. kwa utu wema wangu Amen. Amen. Amen. kwa hiyo mungu anatupenda zana siku yoyote usidi ukawaza kwamba mungu hakupendi huko hmm. wimbo wa kiingereza unasema hii ndiko tumeuandaa tuliweka muwe Nomata wati alijeni ninapitia God laughs Amen Nomata david katize God laughs Amen Nomata watu wa kutaki but God laughs Yes Wengine wote watakukataa lakini Mungu mm. baba mpwe Amen Wengine wote watakuona ufai hukebume mm. Baba mama kari, iiwenye auuuuu kuna mzoga kule mzoga yes. anajua kule kule kule kule kula usiwe na maono ya kuku, kupa na hata ya, ya, ya kuku angalia akaenda hata mpaka yapande anakula hapo kwa hiyo kwenye magumu zaidi yale ya magum. uona m aaene bwana analiazai si. ayale ndipo nda mblndio mungu ma maana utakumbuka miaka mingine ambapo mungu wa ni mama mungu wa Amen. na alikokutaniwa amamo munu ashut nambay aamb tutbasay bwana ameach kwa so ma- sababu ya aliyokuwa mau aliokuwa mungu akuilianuams wao watukatikati yetu wanapita kwenye magumu na kwa sababu anapita kwenye shia moja ani nyingini anawaza kwamba mungu amemuacha mm-hmm. kwama mungu amemsaau mm-hmm. kwanda inakuaje ishirini ishiri na tatu mambo yangu ajiakati mm-hmm. inakuaje isasina inakuaje biashara yangu alienji mungu amenisaau mungu ameniacha ni je mwanamke aweza kumsahau mtoto wake anyonyae hata asimruhurunie mwana wa tumbo lake naam hawa aweza kuusahau lakini mimi sitakusahau wanaweza mama mara ngapi tunasahau watoto analia <laughs> unapiga na miko, songa na ukija kaishaanguka wewewanawea mmaragatsahaat ndiyo na kikelele analie baba huko zako unapiga zoga pige umbe bila zile mbozo nimesikia jana kashishi hiyo kuwepo ili umesikia alikuwa alinda tukamesikia jana adabombe swake na mme wake ndo kazi hiyo unafia kwa maisha wewe ukifomi huna unkakaa manene wao watafuta enda haleluya amen alo alamsaa mtoko wake mungu so, amekuchora kwenye mikono yake viganja ndo kitangakitanda kila wakati unaangalia mikono yako unana unafanya mm. mungu kusaha Amen. hawezi kusahau wewe hawezi wakati wote anakukumbuka oh, yes. anakumbuka unao iitii wakati wa bwana ndio bado wakati wa bwana aujafanya haujafika aujafika aaja maapikia maryamu akamwambia watu kwenye harusi akamwambia mm. atakawambia wakati ukifika fanyeni mm. wakati wa yesu ulikua a mm. mm. wakufanya muuchiza yes. wakati mwingine tuwapita kwenye wakati wa mungu kutufanyia muchiza b mm. sio kwamba anakuchukia mm. sio kwamba anatusahau mm. mm. anatupenda lakini wakati wake ba anasubiri mpaka wakati umekata tamana mm. mm. wakati kila kitu kimeshirikana sasa hivi akija wakati mjomba wako anategemea akupe mtaji bado namtegemea mjomba kuleti mpaka <coughs> mjomba aonesha amekudangana <coughs> amesema asina tena nizile mm. aajiu lizoguanako azipo tena kwahiyo Mw. tegemea ni yeo pekeyake oh, yes. kwa wakati umeifika nimekuwa kutengeneza vifaa hiyo tafu saa ya tamauli uonde wakati wako wakupokee lakini kabla ya hapo bwana umesukia kabisa alo kosiomba anakuchukia sio kwamba amekusahau anakupenda mwambie jiani ako mungu anakuaa ajakusahaagawa naamii naaka jambo la pili la kufanya aokua kwenye wakati nikuelewa na kukumbani nuvua o la munu hmm kupa kulitumia neno la mungu kwenye ile shida oh yes. watu kwene kulitumia neno la mungu kwenye shida ya mm. kutumia maneno ya babu yako yako na bibi mm. hey mama ukiona hivi hivi nje kuna weeshdt manenoybabuyhhva hivi af bas unatafuna ka mwa alafu kunywa yale maji mm. utakunywa hayo maji mpaka utumbo utakuwa kijano sema na baba utumbo likupatana haleluya yes. amen, amen. tumia neno la Mungu kwa neema ya maisha njema amen angalia li neno linalofanana na ile jaribu linaloa au tatizo linaloa ndio bwana yesu amen Boale, Hello? Hello? Ma, ni kwa kwa ke, sisi, halo ni magonjwamwambie kwa kupigwa kwake sisi ile uunikieno la mwaka na ninamwambia mela kisima visima kwa sababu simsaa baba yake daisaka alichimba visima mm. wafilisi wakaja wakavifukie mm. kwa hiyo wakati mwingine mungu anakupa baraka e ni mtu wa baraka mm. lakini shetani anakuja anazisiba zile baraka mm. anafunga ile milango ya baraka yes. tumia neno la mungu Amen. kufungua chochote ambacho kiko Amen. Amen. Si. Amen. Amen. tumia neno linayoendana na shida yako oh, yes. Yes ni aieeio aunuinaendana oh, yes. La- mm. na mazinauata Amen. Bwana yesu hebu tusome kwenye kitabu cha warumi kumi natano wa kumi na sababu nno la mungu litakutia nguvu na litakupa imani ili uweze kutoka kwenye magumu ulionaarui kumi natano msaiwa kumi na nne ndugu zangu nimehakikishwa mimi mwenyewe kwa habari zenu ya kuwa ninyi nani mmejaa wema mmejazwa elimu yote tena maweza kuonyana kuonyanaanaama walionyana lakini nikupitia neno la mungu Amen. kwa sababu walikuwa na elimu yote walikuwa nalichua neno la mungu to mama yake Amen. kwa hiyo kwahio wakaonana ama kwa umefanyasaii neno la mungu zaburi nafsi yangu ua kwa uzito uut nuvu sasaa na eno a bwana oh yesu wasm nafsi oh yangu yes. imejea uzibo oh kwa sababu ya yes. makumu unayopitia moyo menama lakini unitie nguvu kwa nino lako neno wa mungu ndiyo litakutia nguvu nakokuwa kwenye magunu soma neno vinaoendana na wewe na ile iyeshida uionaa eua una mume wake. Pachimbele. Eh? Pachimbele. Pachimbele. Pachimbele. Mba, mm-hmm. bongo, mume amekugeuza nani mm-hmm. siyo tu kuna anakugeuza sasa baba majukumu yake familia wa namna uname huyu awh ni ni ni kwa yes. Amen. Amen. Wa kwa hiyo maana maana huyu amebadilika tabia mungu aende aende sawa sawa sawa abubi Amai. kwa hiyo tutatumia neno la mungu ambayo litatuene yueneyaemuutueneaayauokekl tunahota uoeamtaniyawambi kuna watu ganitanikuupndonalia simu hata mm. hiyo mm. simu ndani aweke bibilia hata ukiwa na simu na ue naikik maana hii bibilia utacholachola umu ndani iagalia ya mm. kwangu nimeandika ni andika kwenye simu unaandika andika siu unaandikaandikakuwa naya simu kuwa na kitu wanajifanya wao wa kitiangianajianyaa kazi takanae kwenye simu. Ukija kutafuta nini mbapo ukipate mbapo makovu. Lakini umechoka choka ukifanya hivi unajitiona nani unao litakoelezi. Bwana Yesu asifiwe. Amen. Kwae tumia neno la Mungu. Amen. Bwana au Mungu neno la Mungu linakutoa kwenye magumu. Linakupa imani. Linakupa kuamini zaidi. Linakupa kuinduka zaidi. Linakutia moyo. Linakufaa nini? Bwana Yesu asifiwe. Amen. Amen sasa umetoka kwenye yale bwana amen mwanzo mwanzo wa wa kwanza kwanza akamjia sara kama alivyo umetok kwene aeazwanzo msai wakwanza aen nabana mm. kamfanyia kama alivyosema akafanya kama alivyosema alimwambia wakati kama huu mwakani sana wewe mzee miaka tisini hata umekoma mm. siku zako za hata uwezimukatambimba wewe Diyo. lakini pamoja na mzee sababu mayai yote hayapo hmm. yes. hey. kwa hiyo mimi takuva mtoto halo na Amen. wakati ulipofika mungu akafanya kama alivyosema kwenye hilo oh, yes. kwa neno iloileneno mungu analisema ataitimiza ikianza kulitumia atafanyae atakutendee oh, yes. kwenye kila eneo la maisha yao kiro au kibwili bwana wa esawangapi watatumia nekuanzia e unapokuwa naomba tumia kuwa na neno lako unalitumia hii neno unatakiwa wakati unalitumia kuna wakati nalitumiauna wakatinalichukua kwa hiyo kuna wakati nalichukua vile neno halafu naanza sio ile neno kulijena katika kubariki nitakubariki uzao oh, yes. itakubariki tabarikinauawa yani yes. yeah, naanza nana hilo neno naanza kuzionga zile baraka mm. ambazo bwana nasema talibariki oh, yeah. nliweka yes. neno ktikuaisi yes unaanza kujenga kujenga unaona unaona anasema nitakurudishia afya anza kujiona unatembea vizuri ulikuwa kama hivi kwamba miguu na na na sasa hiyo hiyo neno neno neno neno kwa mazingira kulingana bwana yesu kuennwa tkudii kno oon na baba yetu tuliambiwa unaanza unaanza unaanza hizo katika ni baraka gani za kuona kile unachokitaka kwenye ing eneho wengi wetu hapa tunajisoma jirani yako anza kutafakari kutafakari yani, kile kitu unakiona kama kama vile unakitazama mnanielewa muda wako wa taaakk tafakari ambayo na na maisha ah, hey. yes. ni ni mke kijana unatafakari eh? miaka imepita oh, hey, dada wm <laughs> <laughs> <laughs> sema kio yakueaiuechuuauai kulikojaunawambaeaan Oh yes. Naomba kuona kabisa Blake Flood namupeleka huko. Sema nabii. Unaona amepiga nao amepiga sushi. Ndio. Nae inafungwa na ushuhisho. Unaona mko kwenye nyumba hiyo. Naona watoto kanyanya wamejifunza msalimu. Oh yes. Amen. Unakumbika neno kwa neno wewe. Amen. Unaileta neno kwa moyo wako. Oh yes. Unajenga ule worship. Mm uone kama ujatoka kwenye uone kama milango ijafunguka milano ijafungukatik jirani yako ailetafakari neno, neno. kwaiyo pamoja na kumitumia kwenye shida yako na nini Amen. na vile vile vilevile nitafakaria uwe na mbinu mbalimbali za maoi wow pindu bai bai za maombi Yesu 82 sio kila siku unaomba kile kileonde ile yaani maombi yako yako vile mpaka shetani amesha kuona anakujua kama mtiririko ombo yuo huo sema leo kwa ruga ra shake kesho utaomba hivi hivi kesho Yeah. kwa kwa siku siku na kabisa baba nitendee nyingine omba omba omba mambo ya wagonjwa wenye shida inginbamanomeninb jb utaona mambo yako hizo ni mbingu za nini za maombi Amen. Amen. Si wana mungu kama unanielewa unaopt wakati waauwe un, na ba ba. Amen. wakati una hmm. wakati unafunga unafunga mwingine una- kawaida sasa ni mfungo baadaye useme hii mubaibaiwakatngineunafunwakawingie uunamkdaunmunee i munaijaiun nakijonea udogo kani kwenda nifikie kile ile unafuka siku 3 alafu nakula asubuhi chakula jioni yani ndani siku 3 alafu nakula jioni pusha kwa pole pole uni mresho wa siku 90 ndio maana tunakula jioni sababu ni chungu kwa mrefu lakini tukifunga kwa siku chache tunapigana kwa au nkunya chai na slice moja kwa wakati Eh, mm-hmm. saba mm-hmm. halo yeah. mm-hmm. mm-hmm. ya ina zaiwanaeuwe na mbinu kufunga nilishafundisha mifungo iko ya yakienda kwenye yetu za tashaana hizo zote ni mbinu za maombi hiyo ukitumia mbiu blibani ni lazima utatoka kwenye yale magumu Amen. Amen. Amen. Amen. bwana yesu yesu mwambie yako yako tumia mbinu za za maombi maombi utoke utoke kwenye ili shida tusome zaburi mstari wa wa miu ba He mungu ukisikie kilio changu He mungu ukisikie kilio changu uyasikilize maombi yangu uyasikilize maombi yangu huyo ni nidauti toka mwisho wa nchi nitakulilia nikizimia moyo toka mwisho wa nchi nitakulilia nikizimia moyo unongozi juu ya mwamba nisioweza kuupanda uniongozi ya huu mwamba nisioweza kuupanda kwenye hii bumu nilionayo Amen. Kwa, kwa maana kimbilio langu nguvu adui, Ngome adui Una, anamsifia mungu <laughs> anamsifia mungu mungu anamshukuru na aauiuio n ene numshuuuunu umta kuate yu Unaenda de... bila niko vizuri. Ah, mm. oh, bila leo hii suti imekutoa. Ndio. E, naenda kuongea nini? Eh, naenda kuongea, yani wewe unataka kuabuke wewe. Kumbe afanye atakua mwelekeo kwa kitu. Eh mwanamume. Si maneno ya kumshitiri mtu hapa. Oh yeah. Safari hiyo sifiki. Amen. Akitoka hapo mbele jirani alikuwa na sherehe ya 30. <laughs> ani ako nyumbani naonamaaakaa mm. takuleteahata wiki ja mm. utata siei hapanabaia siduishi kwa sifaanaza iuhihatau tutaksiia anaweaa katnda a bahaiasha bao meitoa kwenye magugu mm. unakumuka kipindi kii ilikanya aloo ach ah. a lakini sahiziabaria kamati yako ya guo imejaina viatu vya kutosha yeah. inakula ninachotaka ainaishiuoa yeah. ionao yeah. ninacho- gani ya uanatuondeshahni mm. ayaaaimsunamshuurunuanafunuaa nabiinama mungu mungu mungu anafungua haleluya hakuna penda sifa ni mwenye wivu wivu ah. ana mke mke wako wako wvunauaioammwawaum nawasi wattowauiaakueknda amtumiymyaymuaaani na wa <laughs> ndio wewe nenda hapo ukatowao macho afushe kitu. Utafika hizo hizo moyo ume ndani. Ndio. Kaji atachaji. Ndio. 82. Toazi kwa Mungu. Maini kabisa. Kuna mtu anataka kusifiwa. Hakuna hapo. Kila mtu anapenda sifa. Amen. Hata Mungu anapenda kusifiwa. Amen. Njeno anasema mimi ni Mungu mwenyewe. Ndio. Alo. Wangapi wataanza kufanya nje? Amen tumia mbinu mbalimbali no kwenye maombi hakikisha staili yako ya maisha unaendelea nayo ya kuwa na furaha staili ya maisha yako yes. yeye furaha sio kila mtwanuelo jan kale gari uki kutoka mdomo umekauka utashia umefuka umbe anachia kunja sana kama kujira ndio eh wapi mmm ya mtu bae tukachopita kwenye magumu tumeyaleta si sema nabii sema nabii unapita kwenye magumu na binti unatabasamu ndio uko ndani mtajaongea lakini unatafasa ndio haleluya unakuwa na wewe na ile furaha ya pamoja oh yes maintain you are right sir yes, yes yale siku wakati endelea nayo sio nywele nywele sasa tu nisichane kama baba ha badhh lakini uko ndani unapigeleweka. Lakini wewe unatoka nje usiku kama ndani tunaeleweka. Alo, alo. Stail ya maisha yako endelea nayo. Sio uache kuja kanisani eti kwa sababu kuna magumu yanapitia. Kuna mpita magumu. Ndio. Bwana Yesu asifiwe. Amen. Hallelujah. Kuna nina. Mm. Hakuna baraka zinaenda ee mahali ambako kuna amani. Kweli. Baraka ni kama mtu unafaata mtiririko mtu aupandaki mlima nani aniambie auadakimlimaan anambalina mta mlima baraka zilivy mm. mema ndvydav ndvyo memayav kuwa na furaha na amani kwa man sababukiwa na furaha tayarina mani anaes ndipo magumu yataisha oh, yes. lasihvyo magumu hayatoki ayatoki mm. kilonaimuona memnumio Sinaona jo adui yake. Amekula na kendeke jamani nimeshiba leo kuku. Unasema ona mimi hata kuku sijaikula na miezi mitano. Sasa hiyo ni kasi yake. Akicheka unasema anavuteka. Akicheka ni kasaniona wakiungana. Unasema wananiombelea. Wanakuombelea unajini wewe. Siwaambia una kitu cha kusema? Sema nabii kwa nini mtakutiza mmoja anaongelea maskini hapo sasa haiwezekani mwanaongelea watu wenye hela sinaona matangazo huko kwenye magazeti eh bilionea fulani sasa wewe tutakuongelea mna nini hapo sasa wakati wote tunapanda hizi tize bilele wakati wote tuko kwenye nyumba za baba ndiyo sasa tunaoongelea kuna la ziada hapana We should die and not die, but it is fly after you look at the Yes. ni kubaki pale mungu moyo moyo moyo uliochangamka wako wako maana kutokako za kwenye kwenye vya ndio ndani o waka kubra ime kujafira. Haijalishi jani amesemaje. Ye anakula maana nini simali ndio. Wakati wangu tafika wakula bata. Sasa hita haja nile simali. Nataka ninunue jiwacha. Nataka nijenge nyumba. Nataka watoto wangu wasome vizuri. Watoto wangu wajenge fundi ndio. Haleluya. Amen. Sasa utamtoa mtoto kidogo fakiri au utampeleka sekondari. Kama hauna ye. Aiwezekane. Halo. Kwani manego yake bushi kule wewe frana amani. Tunafika Misumari yako tunakuingia Yesu. Unataka dawa sawa. Kwa leo Misumari na itia gogwe. Ndio. Misumari na gogwe na nyoka. Muulize sie watu watanga. Mm. Takupikia misumari na gogwe utakula ugali paka uko. Haya. Hallelujah. Amen sema kwo hakikisha maisha yako unaendelea nayo yeah, wow. ya utakatifu kiro ya kiroho jinsi yauaa ji ulivyo hata kama unapita kwenye wow. mauu kunawaza wakiita kwenye gumu watu wote mzima tunajua kwamba mziakabisaote huyo tena sipo kabisa m kny fuah na nishn ish ai ynnmha u yb uuu na na Amen. moyo chanamka, moyo nzuri nzuri bali roho roho iliyo iliyo uohankaaku na kuaribia kitu kitu kia naye kuona anaona umepauko mtachoja paka pfu hata ule gugu hata ule gugu umepauka hata tope mafuta ya yeah. kaji yeah. yes bado umekaucha wewe kwa sababu moyo wako umejinamo yes aloo alao yohana anapopitia magugu wewe hivi kafulani kuwa na vijibofu vya kuimba ndio eh haleluya amen kusaoda yeah mambo yanaenda kukaa vizuri neemia nane kwa hiyo tumia furaha yako kuleta mkombozi kuleta kwenye yale magumu nayo piti ndio mm. nadiowana shetani huwa anaakikisha wakati magumu yanakuja anakuondolea furaha mm anaauwategeea a ambwana wamkuondokaaekuachuah ya ndkisha akawambia, akawambia. edei zenu mle kilichonona na kunywa kilichokitan tena mpelekeeni sehemu yeye yasiyowekewa kitu Ndi. maana siku hii ni takatifu kwa bwana mungu wetu kwa kiihoa magumu ana yako magumu ambayo yanakua wakati wako bata unapicha oh, yes. kwenye mm-hmm. lakini umeona kasonda kasonda na aa wenye aii io halo bwana msihuzunike kwa furaha ya msiwuya w ninuvu kula vitu siku siku hiyo hiyo kabisa yes sema ituneluokeisunawamnu <laughs> Uraini katika katika bwana bwana siku siku zote hey. tena siku zote tena tena nasema nasema ti wasi enasemauuedktai amekupima amesema kuna shida fulani si una pressure una nini basi mungu watumaini na awajaze minyi furaha yote na amani katika kuamini mpate kuzidi sana kuwa natumaini katika nguvu za roho mtakatifu mungu furaha Amen. Amen. kwa hiyo wakati wote bwana bwana yesu yesu wa uaafuahawomwanawamnguwakati wot fuahuyakoo moj msaiwaili yomoj umefanya kinyume tu uendelea na bwana wakati akatunalaanawazae mungu nimekuajee mm-hmm. e, mungu oh, nalalaje usingizi mungu niambie jamani akwambie nini umeania a ndio kuwa na furahakiitndugu zangu asabuni yakuwa ni furaha tupu mkiangukia katika majaribu mbalimbalikianukia kwenye majabuenye amekuaoamekuahwenye miezi miezi mm. m- kwa yes. m- kwa kweli kweli ni sababu kwenye kwenye magumu utaki anakwambia furahi mungu mungu yale ukifurahi kabisa maana mke nk iib nko viu Halo. kwa hiyo ujue unavomida kwenye magumu lazima ujue kwamba mungu yuko pamoja nna uwe na furaha Tumia neno la kinabii. Mm. Professi to yourself. Jitamnie yale unataka wewe. Oh yes. Sio usubiri mtu akakutambilia na kukutalia kitu kama kijana mtige. Sema nabii. Eh, nakuona unaenda ulai. Hata mm. hata nani yeye hujarahi kupata. Na ueti jitamgilia mwenyewe najioanaendaamba inaendauaa haayanu inaindukaangu inakuahyan akiwanakua utumishi wangu unaongezeka itambilie mambo mema memaaoataua kwenye maguu lakini wajitambilia watambilie na watoto wako wakoamoa Wataye kwa mm. yeah. mwanangu mambo mazuri mm. baraka utakuwa mtu utapata kazi wakati wengine atahini mwannu u nkuaiia mamomauri wannunkuaiatut muutmho kiutwwut mii imamaisha lakini mwanangu atakakwao yes, yes. watabilie mambo makubwa yes. watabilie kusoma mpaka chuo kikuu mtotowanunawataiia ta iasmaiaawatotowanu wanasomaanoa nikasema wanangu watafika pale bado mimi nitese. Yes. Sasa nimesoma mpaka chuo kikuu na hii lakini nataka wanangu they go before. Na kweli watoto wote wawili hakuna naye somala social science. Aliyoko chuo kikuu nasoma competentia nasoma business. Mwingine wa kike naye ana secondary 4/6 anasoma pastele. Hakuna na ile historia, vipindi swahili, diga ni mambo masi kwa masi. Watamliye na wao watoto wako mambo makubwa. Watamliye kusoma masomo ya ndani. Maana hivi wasagaji ameweza kusoma. Kwa atakimuuliza chunguo na uwezo kwenda akasoma mambo ya business administration, business management. Chukua wazi akasome na yuko. Akasome udaktari. Anaweza. Sio simba amesoma physics, chemistry, biology wte wa w <laughs> aeaoeshana oekwayo tabilia ndoo yako kwamba hii ndoo yangui nasema bwana aiitasimamaaakuwa na maoea utapendana kaa ueaasabiliaaagerukaakucen Amen. Hallelujah. Amen. Amen. Kwa hiyo utajibidi unakapita ile magumu yoyote, hata kujibidi mema mazuri. Amen. Kuhusu kile kitu unachokijitii. Mm. Mimi nitakuwa na hela. Mm. Mimi nitakuwa na yes. yes. peace. Oh yes. Alafu mwelekea saka ile vioo vyote. Sema nitakutibilia alafu naweza kuishi maisha kama mahero. Sema nabii. Ukitoka umepiga kitu watu hata kama ni chamtuka lakini watu wanasemwa anahero hakuna mlikupeshe kumbe unaakamia huko unakaalamu eh alo alo alo usikama mnaelewa ona tutabirie neema mbona unapita kwenye magundo anza kutabiri yale unataka tabiri watoto wako na magundo Yes. sabin mungu anaenda kuwafungua yes. anaendakuwafunuasabgu zako anaenda kila kitu chako kinaenda kukaa hao kinendauuone mambo tusome kwenye kitabu cha araaro wa pili sura ya kwanza msariwa kui nataanzala nasi tuna lile neno la unabii unabiiililo imara zaidi zaidiambalo mkiliangaliakama mkiliangali. taa ingayo mahaliiaoa ta mwafanya vema mpaka tutakapopambazuka mtafanya mm. na na ya ya asubuhi asubuhi kuzuka mioyoni nyota neno linawaka ndiyo bwana yesu leo mwana wa mungu ta suuuuoouuaoan an kikatokee wene kikatokee koeeeeoee e wewe wewe wewe unakopesa mja wako kama kwa search leo tuta kuswi mpaka. Tumia maneno ya kinabii wewe. Tabili. Amen. Tabili anapotoka. Amen. Halo. Unanisikia wanam? Amen. Wewe inaenda kumchunguze simu. Takufa kwa ihoro. Mungu utakikuta mbovu bimesimama kule kwa sisi oge yeah. tabiri wewe tabii kwajili ya mke mkewako kucia mne wao wachilia watoto wao unafua nguo unaztabilia yes. akivahizi u anwatu yani wote upofu bata kama muone ni wale ambao wanaleta baraka kwake. Amen. Ni wale ambao wanataka afanye biashara ya kweli. Amen. Sio biashara mm. ya sibini hapo. Alo. Amen. Masami, we acha tu. Fuua nguo kama vile unafuua sadani yako. Alo. Amen. Ni ya mamenyo ya kibibi. Amen. Natabidi leo mlapokuwa ingamwe Mungu Yesu hapo. I prophesy to myself. Kwa leo kibali watu watikia, watakuja wengi kila kila nimekaa nauza nyanya tapuja, atakama, na nyanya mtu atakuja hata kama atanunua anazo lakini lakini ile kile tena <coughs> <coughs> <coughs> <Nyanye, anaso, tos> oh yes. tiatkkiakatiab oe magumu bwana yesu mstari mstari wa wa wanrinan bali yeye ahutubuye asema na watu maneno ya kuwajenga na kwafarihi na kuatia moyo haleluya amen hapo yeye mtukufu ukisoma kiingereza anasema the one who took the same speaks the people anaye tabiri kwa Kiswahili ukasema anaye kutubudu alo somo lisayit present hapo kija nabii hapa kamtakieni neno libembe lile neno ni mambo nikikwambia neno neno langu langu utafika pale utapiga utarudi utasema kweli mama yuko mtu naye jana, jana nitktgektdt jeima likwepo kaja kunieleza ishi fulani akasema mama uliniamgia ulinionya huyo uti akasema ulinionya ikamambia miesi ilikwae lakini ukusikina neno la maii akajikuta mengia kwenye matatizo mazito zaidi lakini limonya si mtu kwa hiyo sikiliza neno la kinabii unaopewa na, na mtumishi wa mungu au ujitabilie na wewe wenyeweaau yeah. yes. Yani anaweza kwa wakipokea. kwa jitabiria jitabiria kwa hiyo hiyo kama kitu kutoka kwenye uone bwana sababu kazi ya kaabamakwaokaasana hiyo ni kujiinua kukuinua yakujitabiliaonkjkuiukuchna kukutia moyo bwana bo yesu okay. na utashangaa utatoka kwenye hayo magumu sita weka agano na mungu bakokua kwenye magumu weka agano na nani na mungu yes. abrahamu aliweka agano na mungu yes. na kwa sababu hiyo mungu yes. alimtegea mungu aliliangalia ile agano alioweka aweka bwanayesu tusome mwanzo kumi na saba msani wa kwanza nakuengelea mpakaa ni abraham alipokuwa mtu wa miaka tisini na tenda ndi bwana akamtokea abraham eh. akamwambia mimi ni mungu mwenyezi mwenyeziuene ele yangu ukae nitafanya agano langu kati ya mii na akasema agano mimi na wewe. Yes. Una mimi na unapokuwa mkamilifu ukifanya haya we wee nakutumikia lakini nawe ufake hiki. Mm. Halo. <laughs> yeah. This is the covenant. Mm. Wale wengine mnakumbuka niwahi kuwafundisha agano la chumvi. Kama Mungu akaingia agano la chumvi na Daudi. Ndio. Na ndio tulianza maombi ya, ku, ya kuombea chumvi kupitia ile agano la chumvi. Mm. Ili kufundisha kwa wingi ile sifa. Bwana Yesu sifi. Amen. Unaingia mungu munu agano la lachv na mtumishi wake wakdauti kwamba tamiriki na kutawala kutawaaaa kizazi chake cha nne nani anataka kuchukua tena nani na wakati aano ingia mungu afunji ano Halo. Halo. Halo. wakati wa joshua wakieaaitwaingia agano na joshua mm. akasema waliingia wa na waisraeli sitawauawaingiadao la waisrael n akasmabasi tutaisha mm-hmm. akaingia sauli sauli akawauaasauli alifunjailo gado sauli ile agano sauli kwa na amba alikuwa mfalme yeye na watoto wake wote akabaki woteakbak kilea igobezi mm. mm. awezi kutemdeaananii mm. tialipai mm. mm. mm. mm. kwenye familia yake naye alifichwa aifichwa umanaibak kizazi chake chote kikafutwa mungu analiangalia agama na kulitimiza kwahiyo kuna wakati unaingia kwenye maguu uingia aaowa mungu unaingia a unafanya maombi ya kuingia aano wa mungu unaweza aa ukaiapatanisha na sadaka mm. yes nao ni agawe. Apatina, ni mm. Alo. Alo. Alo. Alo. na na na ndiyo unakubaliana mungu mungu mm-hmm. yes, upande ni ni upande wako nini nini wa mungu ninina, Amen. Amen. kwa hiyo wakati mwingine ukiona yamekuwa auae Yes. Yes. Yes. Yes. hebu tusome katika kitabu cha zaburi mstari mstari wa zaburi hams mstaiaabu asstno nikusanyeni wangu waliofanya kwa aa wacha mungu wano yes. waliofanya agano nan ambzo kaingia kwenye agano na mungu hata ivi livotoahabiu ya yes. iiao yes. iadainauayakufuna yes. naukainiaaan mm. mm jambo lolote umu lolote unaupitia kwenye maisha yao bwana yesas zanguni mia moja na tano mstali wa nane na kutoka mbili ishiri na nne utasoma kwa wakati wako bwana yesas saba amba saba weka ekanl weka naili mm. kisoma samweli wa kwanza kianzia sura ya kwanza pale ana utauonana iweka navili mm. aiweka <laughs> navili akasema mungu kiimba mtoto nini mm. Mm. Ukiweka nadiri hakikisho kaniondoka. Na Amen. Usiweke nadiri usitoke. Ba baba mipipo kiasi, mshahara mm. wangu akwanza wote naleta matabaabu. Alafu mwekowanza umeeka kula na mama yake. Mm. Baba yako na mke wako na watoto wako wakoma. Sema nabii. Nadiri lazima iondoke. Bwana Yesu. Kwa hiyo unapokuwa kwenye magumu ndio wewe ukaweka nadiri. Sara alikuwa na mtoto sio Sara. Hamad alikuwa ana mtoto atafanya nini? Kanikata nasi. Ni akaweka nasi. Mimi nilikuwa namcheka. Mm. Kwenye wewe. Mm. Sisi tunazali. Ndio. Halo. Akaingia kanisana akasema Mungu kinipa mtoto. Mimi huyo mtoto nitamleta kwenye madhabahu yako. Mm. Ameni. Na kweli baadae hapo si Mungu akampa mtoto. Ndio. Yeah. Kwa hiyo unaweza kufanya mambo yote lakini bado yale magumu yanatoka. Mm. Weka nasi. Weka agano. Amen. Hicho doke kubwa ambao vinafungua ndani ya mtu mzimu. Amen. Weka nabii na hiyo nabii miongoni. Amen. Watakuwa lazima siku itakupiga itakuwa laana kwako. Mm. Kitapata kazi kama ulisema kishahara leta. Ndio. Nusu mushahara leta. Ndio. Eh. Niombe eta. Ndio. Subaidi mwenyewe. Subaika yes. nabii. Mm. Ana aliyoweza alipofika Samoeumli alifanya nini? Alimpeleka madhabahu. Alimpeleka hakukaa ae akaanza kuishi naeli bwaayesue kwa hiyo hakikisha kwamba unaweka nai na tayari mambo weka sadaka tayarimamo aa kama alivyofanya matendo yaitume kumi mstani wa kwanza aliyopili matendo yamitume kumi msani wa kwanza aliopili uonechsambal s maombi yake pamoja alikuwa anapita kwenye shida tayari akayaambatanisha aada akatoa sadaka na mungu akamtuma ndiyo palikuwa na mtu kaisaria jina lake cornelio akida wa kikosi kilichoitwa kiitalia mtu mtaua mchaji wa mungu yeye na nyumba yake yote naye alikuwa akiwapa watu sadaka nyingi na kumwomba mungu daima akaona katika maono waziwazi kama saa tisa ya mchana malaika, malaika wa mungu akiingia na kumwambia cornelio akamtazama sana akaogopa akasema kuna nini bwana akamwambia sala zako na sadaka zako zimefika juu na kuwa ukumbusho mbele za mungu adaka zimekua ninizinamkumus Amen. mungu mungu kwenye kwenye Amen. kwenye magumu angalia hizo hiyo hakuna maisha yote yes. umefanya ukiingia kwenye eye ukiingia kwenye sadaka ukiingia kwenye lazima alikuwa tasa miaka mingi a iitaamiaka mingiiaa hii ioweka o lakeu ayakapawatot na watoto wake tuna wapenina, wali wali. Wali hmm. <laughs> <laughs> tunawasikia akina lakini wale kujua inawezekana notuamasiki kiaae lakiniwalaikwaiuaaeeanaaajaiunasiki i watotowauombay yes ndiyo na alikuwa ana mtoto ndiyo tunaoona umeandika hivyo amen kwa hiyo izi injili zitakusaidia kutoka kwenye magumu yote amen unapokuwa unaendelea na mfumo hakikisha unatumia mbinu zote katika kutoka kwenye guru lolote ambao uko kwenye maisha yako amen hata kwa lolote ambapo unaliomba Mungu siku nyingi hakijatiki sio gumu lakini ni jambo unalihitaji kulipata ni baraka ni kifurahia hujakipata Mm. Use yes. tumia hizo njia yes. utaona malango yako anasema malango yako anatafungwa nauasuna mcha yes. baraka zitakuwa kwao sema nimeweka mlango mbele yako kwenye funu mm. hakuna uzai kuufuna yes. ndivyo itakavyokuwa kwenye maishayako