somo letu la leo linasema huu ni mwezi wa kubatizwa kwa nguvu za roho mtakatifu wa kubatizwa kwa roho na kwa moto wa roho mtakatifu kwa hiyo huu ni mwezi wa roho mtakatifu mtakatifueluyamwangejianako huu ni mwezi wa roho mtakatifu bwana unajua wakati wakati mwingine mwingine unapita kwenye shida, kwenye kwenye shida matatizo mm. kwa kumbushi, mm. mm. kwa sababu mtakatifu ndani yako hakukumbushi chochote unaenda unajikuta unaji- yaani kama unatembea una macho lazima upige wa nguvu hiyo tunajikuta tunaingia matatizo kwa sababu hatuna roho mtakatifu lakini seba. leo nataka mungu aachirie hii nguvu ya roho mtakatifu hmm. moto wa roho mtakatifu uje ndani ya maisha yako nasema uje dani yas u dani y ms ukiwa na ule moto inamaana wewe ni wa moto yaiyahii kuwaza mtu anayewaka moto anaweza w kuguswa inamaana mkuzi walo mtakatifu moto wao mtakatifu ukiwa ndani yako mm. pepo aliwezi kukugusa yeah. wachalo wawezi kukugusa lakini wanakugusa kwa sababu huna faya huko maidi wewe tena wengine ni maji ya kwenye friji yeah. mm. si hata ya uvuguvugu kabiskwaiyo eh, shetani anapgntn mm. anapiga vizurikama anakuwamaji mm. enye eh, anapoza na moyo wakenakutandika laumoyo wake nafurahkwama amekukomeshaookeeouopatz kwa nuvu zap amtau auka lakini roho alio. Yeah, hmm. Unabaki depo shaka, kwani kama ukiongea kichaga. Hmm. Ile unaweza nikaa sio mchaga na nikaongea kichaga. Kwa yeah. hiyo huna roho mtakatifu lakini unaongea. Yeah. Una. Huyo wewe sio mchaga lakini unaoza kuongea kichaga. Hmm. Eh. Bwana Yesu asifiwe. Kwani tunaongea Kiswahili si waswahili. Kiswahili cha watu wa Pwani. Na <manyo> <Ha>. wazalamu, <manyo> watu wa Bagamoyo, <manyo> <manyo> eh? Watu wa Limi Mtwao. <manyo> kiswahili kiswahii kwa hiyo sisi sio waswahili waswahil mwingine mm. eh, mgogo wingine mmeru wingine siui mkabilagani msukumaamwelai mm. tunaongeatkswatunabakna kiswa lakini sisi siowaswai si, si, wako wenye lugha yao oh, yeah. kwa hiyo unaweza ukabaki na lugha eh. lakini mtakatifu yuko, Una moto mm. nguvu ya ngvu mtakatifu mm ew mii mweh mtakautnw uko kwa aina tatu unatakiwa hu umebatizwa kwa roho mtakatifu mara tatu mara ya kwanza ni ubatizo wa maji unapobatizwa kwa maji ndio maana wengine wakibatizwa kwenye maji hapo hapo wanapata nguvu ya roho mtakatifu kwa sababu tunabatizwa kwa maji kwa ajili ya ondoleo la dhami na ina, ni mfano wa kufa kuzikwa na kufufuka kwa yesu unaingia kwenye maji unatoka yes. kwa hiyo kubatizwa kwa roho mtakatifu tunabatizwa mwanzo kabisa kwa maji hebu tusome katika kitabu cha matayo matayo sura ya tatu mstari wa 11 hai y ikweli mimi nawabatiza kwa maji na kwa ajili ya toba eh? anasema nasema nawabatiza kwa maji na kwa ajili ya yatobanio anawabatiza kwa maji kwa ubatizo wa kwanza ni wa maji wako watu katikati yetu awajabatizwa kwa maji hatuongelei maji yayya uliobatizwa na kwa kwa kwa ukiwa mdogo mm. eh? sasa sasa sasa mtoto anaamini nasema na na kuba kuna watu wengine wanakuja pendeni, tunaamini mbona hawachukui dhambi zetu kama wanaweza kusimama kwa mm. kusimama hakuna wana wa nekijukwagwukadogmnatwenginewanakemtunaa iahumanuaaaanb So kasomo maalum leosizungumzi ubatizo wa majiubatizwe ndio uitimize haki yote ingie kwenye maji mengi uzalishwehuko hakuna mm. mm. maji ya kijiko hapa maji ya kijkmajiya yes. sijaona kwenye mibilia tangu mwanzo mpaka mwisho mahali ambapo yesu aliwabatiza au mtumishi mtumihiote aliwabatiza kwa kijiko okay. mm. sema kijk ilip akamwambia yule mtu hapa mm. kuna mto mm. tushuke wakaingia kwenye maji mm. akamzamisha yes. w unaendajo na ya kumnyunyizwa mwangali jirani yako mi lakini minakwambia ukwelangaana yes. furaha kuambia kwemama oh, aliipeeka ni mama yako alikupereka mm. wewe bado ujaamini kama sasa umeamini kubatizwa endelea kusoma mpa bali mbe ajae nyuma yangu bali yanubee ajae nyuma yangu ana nguvu kuliko ana nguvu kuliko mii ala sistahili hata kuvichukua viatu vyake si stahili kushika kiatu hata zile zile kamba mm. kamba za za viatu viatu viatu kinasema it zluun yeye atawabatiza kwa roho mtakatifu na kwa moto motoyeye atawabatiza kwa roho mtakatifu na kwa moto ambaye pepeto lake li mkononi mwake na ya... pepeto lake li mkononi mwake naye atasafisha sana uwanda wake naye atasafisha sana na kuikusanya ngano yake garani na kuikusanya ngano yake garani makap atayateketeza kwa moto usiozimika usiyozimikahuyo achai mm. ambaye alikuwa anatajwa hapa ni yesu kristo ambaye anabatiza kwa moto mm. yes. sio tu kwa maji kwa moto bwana yesu asifu Amen. Amen. hebu tusome tena katika kitabu cha ruka matendo ya mitume matendo ya mitume mbini 38 Paka 39. matendo ya mitume 238 39 akaamuru lile gari lisimame wakatelemka wote wawili majini filipo na yule toashi naye ya akambatiza kisha walipopanda kutoka majini roho wa bwana akamnyakua filipo yule toashi asimwone baaayesuasifi sio mbaya nao huo sawa wakashuka wakabatizwa tusome petro akawambia tubuni mkabatizwe kila mmoja kwa jina lake yesu kristo mpate ondoleo la dhambi zenu nani mtapokea kipawa cha roho mtakatifu tubuni nakuambia mm. ubatizo oh, yes. wa maji mengi kwa ni kwajili ya ondoleo la dhambi mm. oh, yes ishatubwa umetubu ume mwana wa mungu umebakiza kubatizwa yes. na hapo utapokea nguvu ya roho mtakatifu lakini hata kama bado ujabatizwa hmm. tutaanza nguvu ya roho mtakatifu na moto wa roho mtakatifu ubatizo wa maji kwa hiyo utakuta mungu awezi kufanya chochote bwana yesu asifi anamtumia huyu roho huyu roho ndiye anatumiwa na bwana baada ya yesu kuondoka roho ndiye anafanya kazi Amen. bwana yesu asifii anasema nimemtuma roho kwenyu ambaye atawasaidia haleluya kwa hiyo mwana wa mungu ujabatizwa hakikisha unabatizwa kutimiza haki yote aina ya pili ya ubatizo ni ubatizo wa roho mtakatifu hapo tuliposoma mstari wa 39 akasema kwa kuwa hadi hii ni kwa ajili yenu na kwa watoto wenu na kwa watu wote walio mbali na kwa wote watakaoitwa na bwana mungu wetu Sore, wa mjuu soe mstariwa 38 petro akawaambia tubuni mkabatizwe kila mmoja kwa jina la yesu kristo mpate ondolewo la dhambi zenu nani mtapokea kipawa cha roho mtakatifu ntapokea roho mtakatifu ntakuwa na roho mtakatifu Amin. na hii huwo ujue kwamba unaye, unaye roho mtakatifu Amin. saini au dalili za kuonesha we una roho mtakatifu Tio. ni kunena kwa rugha kama huu wezi kunena kwa rugha jua huna huyo roho hicho kipawa bado ujapema leo utapewa kwa jina la, la yesu nasema leo utapokea kwa damu ya yesu leo utapokea kwa jina la yesu leo utapokea kwa damu ya yesu hebu tusome katika matendo ya mitume 1 mstari wa446 alipokua akisema maneno hayo roho mtakatifu akawashukia wote waliolisikiliza il wali hata p ninapokufundisha kwa yule ambaye mwome wake ameufungua anataka roho mtakatifu ashuke kwake atashangaa roho mtakatifu atashuka ndani yake mtakatifu atashuka ndani yake atashangaa anaanza kunena kwa lugha ni kama ulimi umekamatwa ukitaka kurudi kwenye kiswahili uwezi ukitaka kurudi kwenye kiruga cha mama yako ah, haleluya ni ulumi unakamatwa unaongea kitu ambacho ukielea mm. hiyo ni darili kwamba tayari umejazwa mtakatifu ndani ya mwezi huu mwana wa mungu sikubali ujazwe takatiu uanze kunena kwa ruga aitaku unatembea tu kimwingi ndio mm. maana mambo yako mengi unafanya kimwing ukifika mm. kwa sababu hakuna roho ndani yako ambaye anakukumbusha anakuelekeza anakuongozanio maana ukitaka kufanya kitu yule roho ndani yako anakataa anakataa roho mtakatifu ndani yako inakatatakatifu roho yangu inakataa kabisa hmm. roho yangu imekuwa nzito kwenda hii safari hmm. hmm. kwa sababu roho mtakatifu yuko ndani yako Amen lakini ukiwa unaenda tu kwa aujeimi na maarif naewamenda ukagongenagari paleulaze mauti menu mm. lakini ukiwa na naroa nakuambia ustoke le nio yaani yani, mwingine unaweza ukasikia yaani mwili kabisa yaani unarudi na kitandani unalala mm. nabii unalalaalau nasikia lile gari ulikuwa unapanda unaenda dar napandanaendaaa ienda lieanguka njia ndio maana wana ungu lazima tuwe na roh mtakatifu roh yes. mtakatifu ni muhimu ni kama utatemdea na gari bila mafuta mafutagai alina naliendesha naaitaendaji na maji h mtakatifu ndio anatuendesha ni mafuta mm. oh, yes. wewe piga hapa huku mafutagoo mm. no, yanu ilikuwa nzito kweli kuna shida roho mtakatifu mtakatifu aliweka uzito ndani yako mm. na anakusaidii mm. hata unapotaka kufanya kufanya kufanya maamuzi mm. kufanya maamuzi ya ile hapana y lakini wengi mlikuwa na roho mtakatifu mm. kwa hiyo mmebaki na ruga bilaroho mtakatifuoupokeea mm. inla yeunasemaoupokee kwa ina kwa damu ya yesu yesueuy tusome tenamako kui na sit mstariwa ki tumemaliza mpaka na ngapi bado twendele mstari wa tuendelee mstariandi na wale waliotahiriwa walioamini wa wakashangaa watu wote waliokuja pamoja na petro kwa sababu kwa sababu mataifa nao wamemagiwa kipawa cha ro takatifu eh. kwa maana waliwasikia wakisema kwa lugha walisema kwa lugha na kumwadhinisha mungu ndipo petro akajibu ni nani awezae kuzuia maji, maji awa wasibatizwe watu waliopokea roho mtakatifu vile vile kama sisi Amen. wakaanza kuongea kwa lugha kila mtu lugha yake mm. kwa sababu roho mtakatifu ana lugha nyingi mm-hmm. lugha ziko nyingi bwana mm. bwanaesi wasifii wakaanza kuongea kila mtu kwa namna yake ndiyo bwanaes wasiialeluya tusome tena mako mstari wa t na ishara hizi zitafuatana nao hao waaminio ntt kwa jina langu watatoa pepowtsm lup pepo. watasema kwa lugha mpya ndio lugha ya roho mtakatifu hmm. Kumina nani? Kumina nani? Watashika nyoka. Watashika nyoka. na watashika hata wakinywa kitu cha kufisha kabisa akitawadhurukabisaeka mikono juu ya wagonjwa nao watapata afya, na watapata afya. kwa hiyo ukijazwa na roho mtakatifu ndio ukiweka mikono juu ya wagonjwa wanafanya nini wanapata wana. afya ukinywa kitu cha kufisha umepewa sumu wanasubiria ufeu wanaweza wanatuma majini yao ya kufanya chochote mayelo hmm. sijui wanafanyaje hamna kitu lakini hmm. wanatuweza kwa sababu ro mtakatifu ametuacha ro mtakatifu akikuacha shetani lazima kugharagaza hmm. hata maombi yako yanakuwa ayana nguvu lakini lakii mtakatifu akiwa ndani yako ukawa unanena kwa lugha wakati mwingine unampiga che unapofanya maombi yako hmm. uongei kiswahili hmm. unaongea hiyo lugha ni wewe na mungu yes. Ndiyo. shetani wakijaribu kusikia anasema maana wakati wakati mwingine tunao askiiwachaawaskiikjauumnianwakati wnginewanaukktiaalau wanaenda wanapiga sema nabii wanaenda wanazuia oh, yes. lakini tukiomba kwa rugha mm. baada ya kupokea nguvu ya yalo mtakatifu oh, yes. baada ya kumpokea lo mtakatifu tayari yes. tumekuisha mu oh, yes. o pokee hiyo neema kwa Na ji Na nasema leo ipokee kwa jina la yesu naweo aaumesha kupokea o ichochewe kwa jino ichochewe kwa jina la yesu unaanzakukifia alau unaulizwa outaatwa in aeukipokeaakati amo la pili ukiat kunakwa lugha vilevile unapokea nguvu baa juu yangu kwa maana ameitia mafuta ni waubili maskinihabai njemaaa uuyaueoeaaenewaoiautaauuuua Yeah. a tayai yeah. watawa kumtumikia wana yeah. watawea kumuiiwatawea yeah. kutnda mambo makubwaanamsubi naiipae autio aia nimae autyako afutaun anawea akayahilia imi nikija kupaka nikuthibitisha aia wanadamu macho waone ulipakwa mafuta Diyo, eh, lakini roho mtakatifu ni mafuta oh, yes. akida juu yako tayari umekwisha kupakwa mafuta oh, yes. ili waubii watu habali wa njema ili wakomboe waliofungwa oh, yes. watoe watu kwenye vifungo watoe watu kwenye shida zao leo upokee roh mtakatifu kwa jina la yesu oke iyo nguvu ya roh mtakatifu ongeina aaneinaia wanatakaa n wingie tkehloinaekukiokeau d amenituma kuwatangazia maa kwafungwakufunguliwa kwao wafungwa wa aina zote kufunguliwa kwaowamefungwa na majini mapepowachani wa ganga yes. wafunguliwefunguliwa amefungwa kuzimu wafunguliweaeua okay. navikou kupata kuona tenaakacheeaa hey, <laughs> unaweza ukawa na macho atu wakikuona una macho mazuri lakini hayo macho ayaonamana wawe baraka uzioni iyi k jumapili mm. mm. eh? funhwumapili akupishana walivyokuja mm. si, <laughs> kwa sababu ana macoaliwaona na baraka zanguandio atamtamiamwanamke aachekuat angejuu na na na mbuzi wangu yenu jirani yako ni watu watu mbele mwingine mwingine mtu wako wako wazazi aneakahi ni ndugu ni watu tu. So be good to kwa kwa Ongea na watu well, yes, yes. tu well, so yes. wa mm. kwa eh. mm. ni na wngineiwatutea akiona mume wake anamsalimia mama fulani fulani au mwanamke kwa hiyo apite watu Aja. Toa basi duniani mkaifungie huko kwa ile kisiwa chenu peke yenu. No. Ah, inaweza seri keti. Eh, hapo ende serikati mkaonane na simba na na ngendeo. Ndio. <laughs> mungu alisema, kwani mtu atakayekitoa ni lazima awe mwanamume mzii. Hapana. Au mwanamke mzii? Hapana. Mtu yote Mungu anamtumia. Boys. Mwanamume au mwanamke? Kijana au mtu mzima, mzee au kijana? Kweli kwa hiyo wanawake tuache ivu wetu wakipumbavuuna mwanamke weyotemb tavakuumbavua nakuta umefumwa mach unapishana na baraka zaunaogopa mm. e, mkianu akilionanaongea nahuyu mama wakati huyo mama nd ana kazi ana madili ya uu yeah. acha upumbavuwee amshbaraa e mm-hmm. na yes. wyaheani a usikubali mtu akufanye kuwa kipofu mm. hautaona yes. yes. barakaas oh yes. yes. binguni akuna kuoa wa wala kulimtu asikuzuie baraka zak ukaisi maisha ya shida kwa sababu ya mtu iona aendezak kiwa nano mtakatifu utachua taa ka nyuma nyuma yangu yangu yangu kama kisa ambavyo yesu alimwambia mm, yes, yes. mwanaume ndio si nizuie baraka baraka sababu watu unaokutana nao mungu amekuletea kuunganisha unaona yule ameshuhudia hapa mtoto wangu yes. kwamba kuna unaaautokunamehuudia motowanu wm una mt aliunanihakuiamiuna habari yako dada janelnabai yakoiauma tutashan maai attaaa mmuekuaeyeeeatakufanya uelewan na watu oiomarafi yes. oh, yes. zako unaongea nao ndioaowangavy wanasema leo wapokee hiyo utusometenda katika kitabu kitabu cha luka hiyo iyo kumi na mbili arobaa tia ninakuja kutupa moto duniani nimekuja kutupa moto duniani he, na ukiwa umekwisha kuwashwa. na ukiwa huo moto umewashwa ni ni nini nini nitakalo nitakalo nitakalo zaidi ai ii itakao zaidioo ya mungu sasa yes. yes. <laughs> kila kitu kinakuwa chako mambo ni wanashindana lakini unatoa u wanasema hi atoa ukiwakisema uamfanya hiv baukitoo wna viesubuhiee u Hey. tatu ukimpokea roho mtakatifu ukibatizwa kwa roho mtakatifu nguvu ya roho mtakatifu jango la tatu tumesema kuna ubatizo wa maji ubatizo wa roho mtakatifu na ubatizo wa moto ubatizo wa wamoto leo ubatizwe kwa moto kwa china na huo oui. moto ni moto mtakatifu ahuo ni ubatizo wa moto a roho mtakatifu yes. unabadilishwa kuwa moto mm. watu wakikuona wanaona ni moto unatembeae mwanadamu ndiyo kila atakutaila atakaoleta hebu tusome katika kitabu itau cha matayo tatu mstari wa kumi na moja si. matayotatu somamara ya kwanza mstariwa kumi na mojaopengee si. si. utakatizo sio tu karh mtakatifu na kwa moto motomwangalie oh yes. jirani yako mwambie o una moto, We We moto. moto. ulikuwepo umepoa anemwagia mm. machi yeah jirani yako amemwagia maji mm. mume wako amemwagia wa maji mke yeah. wako amemwagia maji yeah. ndugu zako amemwagia wa maji yeah. watoto wako amemwagia wa maji yeah. yes. ina maana umemruhusu shetani aingieaniyakoemoto oh yes. mm. ukaa hmm. umeingia kwenye ambi mojai ni ninginemoto umei anautoaidaniyako kila nachokitabuka natoka na moto waoazia kifanye ki hakuna manengo ambayo yanakendayagudimatu <tis> neno yako yanakuwa ni moto yes. moto. Yes. Hello. Hello. Yeah. Ukimgusa mtu ni moto. Moto. Yes. Yeah. Ukigusa anapewa analipuka. Yes. Bana ni moto, ni kama ameguswa mm. yes. <laughs> <laughs> na kalamu. Yes. Ngo uguswe na kalamu moto atakupika. Mama yangu wengi labibi yangu wengi. Wengi atawaia tuangu wengi mmoja mmoja. Mungine. Lakini wengi Mama Mama, mama bibi. Ndio. <laughs> Hello. Hello. kwa hiyo leo utabativwa kwa moto mm. na ukibativwa kwa moto mm. hata utakapokuwa unaumba maombi yako yanakuwanamajin unapokuwa unatamka matamkishi yako yana majini oh yes. Yes. Oh yes kwa sababu ni moto yanea yanateketeza mm-hmm. ule moto utateketeza chochote kilichoko ndani yako oh, yes. kinachokutafuna mm-hmm. kinachokuaidia maiule yes, moto utateketezaeeu moto wa dou ini natazama nawaletea juu yenu ahadi ya baba yangu lakini kaeni humo mjini hata mm. mvikwe uwezo utokao juu mkae mm-hmm. kaedeleza wewe uvikwe nguvu yes. uzikwe moto yes. uvikwe uwezo wabao mtakatifukahapa oh, yes manaetengeza unachezeaga ah, mi nachezeaga kule mm. nachezeaga huko mm. chezea hapa akasema hapaakasema mbka mm. kwenye nyumba ya mungu upokee yes. upokee hiyo nguvu mm. nyakati za bibilia wakutoka walikaa mm. ukisema omba womba mm. eh? sio sii tunasema omba wembo unajifanya unaanza kuangaika na, na mtoto wako E, aniniwekapemdenieti mm. akiondoka huyo mfalwa binguni ni subiri utajua mm. wakesubii o utajue mdogowngicho imetoka mono mm. mpaka mm. wa wakunyoshe na maji ya moto kwa <laughs> sababu utaki kwenda unakotakiwa kweli moyo hauna amani leo otuaawa wenye watoto watotoutafiiawameaa mayai mm aaakaaukamoanupokee naitaiuaaaaeea aoa eii nakmi uei mtoto hana shida hii hiyo anashd i waymtengeee mfundishi akia kanisanieea kanisani halo ah, mm. no. yeah. niko nafundisha tena ilo somo yes. kwenye mtandao jinsi mm. lacinsiya kuwalea watotonaomba mm. ah, ujisikilizewe mzaz yes. ili usiende kulea mtoto kama yao yoau yeah. ukatengeleza limke la mtu la ajabu ajabuila yeah. likuolewa limekaa huko siku mbili linaondoka mm. limume la ajabu ajabualikai na mke maana manakuyo mwanamke anavuilia mb Ume yeah. wake za watu na mlee <coughs> kama, ume kama na yes. Yes. Mm. Okay, wa mtu mtoto kuwa mke akawa watoto ukiwa mambo yanakuwa madogo tu kabisa o upokee nguvusoma tena matendo ya mitume 12 saywa 9 tuliishaisomayu tusome zaburi 14 saa aana maraika zake ua na watumishi wake kuwa miali ya moto ototokiingia dani yako h oh, yes. ya ya ya oh, yes. yes. yeah, yako mwambie ya ya moto moto uwe jirani yako anapiga usingizi mwambie umekuja kulala hapa kiko uek kulalhamaniklalhun <laughs> <laughs> utakuwa kwenye baridi kabisa kumbukumbu la la torati torati torati mstari mstari mstari wa wa wa ee akuwa bwana mungu wenu ni moto ul mungu mwenye wvu sbeo mpokee moto yes. mwa <coughs> china otoulaoaa ateketeze nbugu za kichawi ateketee ugandaateketee matatizottee maaduitkila chilau Yeah. wambia jirani yako apokee huo motoanamungu moto ukija moto. moto, kwako mm. maisha yako oh, amen. Yes. leo yanaba si mm. omba omba nguvu itaingia ndani wako moto utaingia oh, yes. maneno yako yatakuwa ni moto mm. na ukiwa moto kumbuka kuna watu watakimbia wataweza oh, yes. yes. oh, yes. kukaa karibu yako kabisa yes. maana barafu zao yeah. yeah. ukiweka mm. eh, barafu karibu na moto zinayeyuka maana mambo yao yanaaribika wataanza kukimbia wataanza kuondoka alikuwa anakuja kununua sasa amegundua amegunduali anakuja kununua kwa hela ya kicao ili aive ya kwako mm. sasa amegundua umekuwa moto pesa zako ni moto, oh, yes. moto. kwa hiyo awezi tena awezi. anakimbia kwenye biashara oh, yako yes. ataki tena kununua chochoti usiogope jua tayari we ni moto oh, yes. barafu inayeyuka ni mm. lazima ikimbie yes. yes. ikae mbali na motoaeluya yes. usihuzumike kwa sababu ile barafu limeondoka yes. eh. kwa sababu litaeuka litaisha mm. kwao acha mtu alikimbiza kalikeetea kwenye aaana esuasiiwe wanda wago tayai kupokea moto Amen. Alelui. Amen. Alelui. Amen. tusome wafalme wa pili sura ya kwanzamsaiwa ta ki ann Mm-hmm. Mm-hmm. Ya mm-hmm. wa mm-hmm. ndipo mfalme akatuma akida wa askari hamsini pamoja na hamsini wake mm-hmm. wamwendee eliya akamwendea na tazama ameketi juu ya kilimwa akamwambia ewe mtu wa mungu mfalme asema shuka eliya akajibu akamwambia yule akida wa hamsini ikiwa mimi ni mtu wa mungu na ushuke moto kutoka mbinguni uwateketeze wewe na hamsini wako moto ukashuka ukamteketeza yeye na hamsini wakeukiuaauuingui ateketea matatizo ulionayo iateketea shia inaokukumba ateketea shida ya jirani yako ateketea shida iioko kwenye biashara yako moto utashukaunataka kususha moto nawewe uwe moto maana kama mai anavofata mkondo atamoto na unafata mkondo au ingii barabarani unafata vichapa Ah, kwenye vichamga no moto unaendelea kuwaka maana oh, yes. mtu akiwasha huko kwenye kichanganasikia msikuumetegetea kwa sababu ndo mkondooamtouwe no, mm. moto uwe moto. Yes. uwe moto nawe na moto unavuta ule moto kwa dipo utashusha moto mm. leo upokee motoar mtakatifuubatize kwa mototakatifui ushushe moto kwenye shidai ushushe moto kwenye shida iloukisoma apo mpaka mstari h wa kumi na nne utaona akiwateketeza mm. akila na hamsini wake oh, yes. atauteketeza mm. kwa oto yes. ukisoma te, kwenye wafalme wa kwanza mpaka m aktasoma kwa wakati wake tena mm. tunamuona li akishusha moto mm. akamwambia wale manabii wa wamabawali mm. mungu wenu yuko mm. eh? wakakuta hakuna moto utashuka mm. lakini ya, jazeni maji ili kabisa e akawambiajazeni majili mm. kuoekaisa msi kasmalabda ulia kuekaukasananuaiaeka maji mm lakini akaweza kushusha moto oh, yes. na wewe utashusha moto kwa cina a yenasema utashusha moto kwa damuyanasema yes. utasusha moto kwa dama yes. usikubali chochote ambacho kitakuondolea moto wako Amen. ambacho kitakuondolea meema unaoipokea oh, yes. usimzime ro takatifu mm. usihuzulishe rotakatifu oh, yes. atamamo yako yaham mm. hata mamo yako yes. mm. nini nini leo leo, leo, tamboa, leo ta, ue, nini, ue, ue. kwa amutaunini ee wayo andaishiee mi namchinja huyu namchinja amechukua milioni zangu mbili alafu kishachinja milioni mbili umeipatami namchinja huyu mwanamke namchinja huyu mwanaume amezidi umaraya kwa eh? hiyo nataa mtakatfuakiaubadilisheh takauakaiachuo mtakatifuakai maai kamta neneke mtu mwenye visasimtu mwenye maneno ongoa ii ni mtakatiu ii ni mtaratibu hata jambo likijwa vizito namna gani atakaa chima atakubali aonekane mchinga mpumavuana akini atakubali watu wamcheke wambia nini wewe mwanamke gani wewe mwanamme gani wewe lakini hataki kumuzumisha uo mtakatifu ataki kupoteza ile nguvu ya mtakatifu ataotea ule oto ao mtakatifuei hmm. <coughs> no. ukakaa unabianabishana na watu wasiokuwana oh, yes. iinasema mpumauakenye kamtana na mtama hmm. mtama utatoka laini upumbavwakenafi aubishana naye ugomananayeaaoauumbaaem paka eema ya mungu mwingili oh, yes. imsaidie mm-hmm. kwa hiyo acha kumwondoa ro mtakatifu kwa ajili ya mtu leo nguvu ya mungu nguvu ya yaro mtakatifu unataka o mtakatifu ingie kwako moto wa a mtakatifu badilisha maisha yako yes. toka hapo umefanya mavuzi mingirani oh, yes. ako anakuchukana yamaza yuko mtoto wangu mmoja ambaye jirani yake alikuwa namtukana sanasana tea matusi lakini alikuwa alikua hata ata anakuja nyumbani kwake nchi anatukana napita nyumbayake anatukanaakikutananayo namtukana aiajawai ukaa jirani kurudishaayomatusiuatahuojirani alikimbia na mm. yes, mm. na na hiyo nyumba mwenyewe akakimbia akapange moto we. moto Mato, unawaka, wala kachate, we moto mm. ule moto moto unawaka ule utafanya kazi unashindana kwa mani, kwa amekulia ukisikia nyyanhtukik yuko tandae katikati ya tandaealafu hey. umekulia masaki matusi ya <laughs> ukisikia ma mauiya tandaeweukisikikakulia nanaenayo wakati weo, meza, iwa, hey. Uta, mshinda, we umezaliwa njio utamshinda we anachotaka ni kutoa ule moto hmm ingine anaooamatusi mm. oh, yes. yani limemja imemmiliki mm. ana matusi utafikiria baba yake ni matusi mama yake matusi shangazi yake matusi yani yeye amezunguka nawamatusi anatoa matusi ana mpaka unashangaiihuyu ni mwanadamuhuyu iea huko serengetiusindanana <laughs> <laughs> <laughs> <Nya. Kapisi. laughs> mtuwa namnai unapoteza moto moto unampoteza mtakatifu mwambie asante sana mpe mm. e, baraka baraka mm. akazione hizo kama mm. Aka e, ni akaone na hatutamkimbiza hatutamkimbiza tu arusha nyumba yake eeno aoee aowotk nyakunumkinz wenye mi ausha ni kayaruka, mm. ya Diyo, yale matusi kama akifika tu ni siku ameanza kutukanana mm. anamwambia toka tunakuachia nenda yako mm. usishindane na mtu anayetaka anayetaka kutoa wako maji ya mi vita na kwa kwa na maneno maneno kwako mpaka utoke maochamna manochpchoke moyo wako umemweka yesu ule moto unafanya kazi Amen. ule kaziotounafaya kai atakuja kukuomba msamaa anaweza msama, mm. hey. msama msamen mm na maisha yake ya hmm. Wana wa wangapi wanakataa moto moto wao kuondolewa usikubali wako uondolewe mtakatifu atolewe ndani yako kataa maana shetani shetani akija na mapembe utajua ni anatumia yakaaribikaaaanawanakaaoto waokuondoleasiubaotowaoondoleaaaaatoleendani yakokamaaahetai shetani ni? eluyshaana kwa makofi na mjerigebaba yes. asanke kwa saabu kila mmoja amebatizwa kwa moto na kwarogo mtakatifu ule moto mteketeze chochote kwenye maisha yake woo mtakatifu amsaidie awe msaidizi ambe ekima maarifa kil analotaka kuifanya maamuzi anaotaka kuyafanya chochote anachotaka kukifanya roho mtakatifu muongoze msaijini mtembee roho mtakatifu akapigane kachifu, Lomwezi, kachifu, na maadui zao roho mtakatifu akasimame mbele yako mungu akutembea kushangaza huu mwezi wa roho mtakatifu upokeiye nguvu na neee na kama jinsi ambavyo pokea endelea kumena kwa lugha oba hata nyumbani kwako panua kinwa chako na mungu atakujaa fungu wangu akubariki wa akutembea kishagavu maisha yako yakawe marefu yale mabaya yaliyolema juu yako na yafuta ule moto umeteketeza kila maneno kila chochote kilichoandikwa maali kokote moto umeteketeza Nenda anza upya na yesu maisha yako yakawe ya, ya unyenyekevu yauti yakayo ni maisha ya, ya upakatifu na mungu anaenda kukutembea na kukuinua zaidi katika china la yesu kristo wote tuseme amen, amen. amen.