usiogope huu ni mwezi wako kabla desemba lijafika yako mambo mengi lazima upo Amen. kama tunavyosikia watu wanapokea yes. na wewe unaenda kupokeaelu somo yetu la leo inasema mwezi wa kumi mwezi wa kumi ni mwezi wa mm. neema na kibare watu wengine wanajiuliza neema na neema neema ni kupata vitu au kupata kibali kutoka kwa mungu ili upokee vitu ambavyo haustahili mm. hiyo ni neema neema ndiyo ilitusaidia kuokoka tunaokoka kwa neema tulikuwa wabaya lakini neema ndiyo inatuokoa mm. inatufanyat tupate uokovu wakati hatukustahili yes. hiyo ni neemabana yesu wasifi wa kwa hiyo neema ni icho kibali cha bwana kupokea vitu ambavyo hatustahili ni kupokea vitu ambavyo hatuna sifa navyo huna yes. sifa ya kupata hiyo kazi yes. lakini neema na kibali nakupa hiyo kazi Amen. Amen. neema na kibari ndio vieti vyako yes. ndiyo zako zakondiyo sifa, hmm. sifa zako kwa hiyo unapokuwa unamwomba mungu usiangalie sifa ulizonazo kibali na neema ndio sifa za kwae za kukupa vitu ambavyo haujakolifai yes. hauna sifa ya kuvipata kwamba vinataka mtu aliyesoma kitu fulani we hujasoma hicho lakini wanakuchukua yes. Amen. bwana yesu yesu bwanaesusaaesuasileo bwana upokee neema na kibari kwa, China, yes. okay. pokene, kwa China, la he, he, kitabu cha chinaaia itau chakitabu chauaya pili maa mb mstari wa kia s ndiyo este mbili mstari wa ki 6 ndiyo bibilia inasemaji basi este alipelekwa kwa mfalme aswero katika nyumba ya kifalme mezi wakm mwezi wa kumi o napasheke ivi wa profetikali kama wewe ni mtoto wa kinabii na unaelewa unabii inamaana huu ni mwezi wa kinabii ambao esa akapelekwa kwa mfalme uswelo yes. wewe utapelekwa kwa gozi wako yes. ukapelekwa kwa hiyo tajiri yes. utapelekwa kwa mtu awa kuhuba mcaji yes. yes. utapelekwa kwa mtu mwenye vitu vyako yes. e kd upendeki mama juwa huyu ndi mwezi wako wa kupendeka mm. upendeki baba huyu ni mwezi wako wakupendekae oh, yes. ah, yeah. akapendwa na mfalme nani uswele kati ya wanawake wote walikuwepo mm. mabikila mia sita wote wameletwa ukisoma huko mwanzo yeah. wameletwa waolewe mm. na mfalme yeah. yeah baada ya vast kusumbua huko mama hapa unasumbua mumeo mm. angalia usipigwe kiduti kama alikuwa baria akajiona yeye ni yeye mi mke wa mfalmeamesha nioa kwa nini sasa eh. wakati unasema kwanini aznasema ningempaka ningempaka really? kwa hiyo ati baada ya kufukuzu mm akanyangana na umaikii ndipo mfalum akaana kutaftiwa vyatotowadogowadogkwa sababu kulikuwa na mtu anameema na kibali alitakiwa aingie awe ndo mke amalao kwa asi ilikuwa ni bahatimbayaaiingilia maali aaakutakiwa kwa hio alitakiwa atoke mm. akafanya vituku akatoewa mm. alitakiwaaashike ali, ufau alitakiwa ali, mwezi huu wakumi wako watuwanafukuzwakazi hili w pokee wa watu wanatoka kwenye biashara hili we miliki mabaao watu wanakosa pesa ili we upokee pesaeuy naongela watu ambao watatia mwezi wa tofauti uu ni mwezi wa kidabili Hey. iyani kama kuna vitu jawai kupata huu ni mwezi wako kupata Manabela. wako watu wajaolewa mm-hmm. wanaume watapiga foreni mfalm anakuwa na m-m. nap mia m-m. sita sidi utakuwa na miangapi <laughs> hilo ukigeuka simu yako ine cabe dada safadani dada ni kuoni dada unafaa kwa sababu huu ni mwezi wa kibani chochote unachokihitaji huu ni mwezi wako uu ni mwezi wako uu ni mwezi wako huu ni mwezi wako, wako. naongea na vijana ambao wajaoa nao huu ni mwezi wao wakuola ni mwezi wao wakupata wezi wa maisha aasife tayaiunasalimiwa hio a sabau mepata kibasing wmba isinge wma ni mriaheana kibali ndo otokeakapelekawamfawako mabikia io iiiaai abikiaia inamaanast alikuwa mzuri sanamna kitu mm. eema na kiba no mm. ilikaa juu yakemfal kampenda yeye kuliko wasichana wengine mm. mm. yeah. mwana wa mungu kinachokuweka maali popote ieema naiiyo oh, yeah. kazi ulionao nieema na mume mke ulieda ieema na ibawatoto ulionao ema na kibaea ulio nao eema na kiba hiviiondoka hiyo nyumba itawaka moto utabaka yes. kwao mm. usiringe na chochoteha so kwamba chochote ulichonacho huja yes. umwa yeah. mzuri mm. umolakouri mwili mm. wako wanasema nini wal wal mm. wanaobeba naniwa mm. eh? we kijana ni six pack. Mm. Eh? usiringe neema na kibali <inaudible> <inaudible> kuna watu wana 6 bak wanaonekana kama manyaniema jituganii bwana yesoeukwechu cute mbacho nachi nimiema mm. na kibali cha a o amekupa ja, icho ulichonach kwalio wakati wote mtukuze mungu Amen. ueshimu ichochote ulichonaco <tis> usikidarausu ukachezea pesa ulionay mm. mungu amekupa oh. nitumie vizuri jenga nyumba hmm. fana hiki maendeleo fana maendeleoeua wengapi wananielehe <tis> <tis> endelea kusoma ndio naye akapata neema na kibali machwani pake kuliko mapikira wote akapata neema na kibani basi akamtia staji ya kifalme kichwani pake hakusumihi mfalme akusema amgoja no. eh, si, nivate mm. koa ukienda kwenye kazi e eio unapata kibaawengi unapata hiyo kaziakavishakuwa maia maana mm. iletaji likuwa i akimania ambayo alikuwa nai umepata kazi mm. afu naleta nyodo kwa gosi wakon mwana nimechoganitumatuma sana kazi yako nini wee unacongayesunaangalia heougosi naye amed ah kazi amezidi, yeah. mm. kazi mm. amezidi, yeah. lale, kazi kazi utajua utajua amezidi amezidi au au amepungua nataka nataka nilale wananifanyisha tu ah, niende nyumbani ni nikalale wangu ah, umechoka jamani eh. kalale sana wakati wenzio wanachukua hiyo subkuanotnatak ifahk yeah. yumbaniinaawaktwanacho si. okay. okay. tuchchohte ineema ya bwana yes. uni kwa sababu hungu atakunyangana mm. atampa mtu mwingine sijui kama mnanielewa ma mwezi wa kumi ni mwezi ambao utapata neema na kibali mm. wako wengi wenu mtapata vitu vi mtapata mm. watu wa maana yes. nenakawachezee etikwa samuskriz na, mm. na uwezo wa kunywa sona ahitataanunuaodayan ndio utajua unamhitaji ndio utajua nikiwa na adela nananisaidia mamo fulani eua utajua mimu wate mana dela kipiga simu nikamwambia adela kuna hiki na hiki nataka ufanye nimbio mama my mama naenda ukipata shida adela dela kakufikia We, pata visenti njaa hivyo mm. naaza kumzagaaaini mm. ku, ah, a wakati umesahau umesaa ulivyonaenaulivyokuna mtegeleitikize mm. <totiple> mm. alo- alo- alo- alo- jirani yako mwambie usicheze na neema <totiple> naibai kinaweza kikaondokaukaweza na na na na kuondokayoyote ababamepata n umepata neema umepata mke mke hana mm. shida mke yani mm. mke ndo mkealafu naanza kumpiga danaa mm. subiri utapiadanaan itaruka moja kwa moja mojaataidaka mtu mingineuchooni uchooniaui m mume wangu mume wangu anasema wewe tumezaa watoto mm. lakini hapa nilipo limetulia mm. stress sina mm. kwa sababu lipata nema mm. ukaichezeeeua yes. nema yoyote ya biashara uonayo usicheze mm. nema yookozi usichezee Ah, mtaenda tu ntaokoka tenanawezekanaiyo mema hapo nje tena mzingakucunaiatatnousicheee mema ya ukanifane anbi kwa keshantatuuwahuyu mwanamke bwana lazima nitafune tafuna na asimachi utafuna nitafuneetafuana utafun <tis> <tis> sema auneema inaweza mm. neema inakuja na ina uwezo oh, yes. mm. yeah. mm. yeah. hey, hey, wa kuondolea vasti alikuwa marikii lakini neema ikaunduliwa kakaja kuvalishwa kaja kazi kaja kazi hapa ndio tunaita ana huyu kakakapata kanaegani huyuapanabea kwa yesu igeegelekwaesum anakumbuka hata hatakama alishauokasasi alikuwa ana, ana hekima ana, ana, ana adabu alikuwa nanenyekea alikua nania chakula anapiga magoti anajifanya mchaga mewachag tunasimamagatmchagnamchagaenaasimaa si tu. si si. yeah. cni hmm. mchaga kwanii ulienda kwa wahayasi kwetu magotiupige gotniukienda kwa iringa mona mtu wailinga mama unatakia upige goti anywe maji mpaka mm. ayamalize akishamaliza kuya kunywa mm. ndo unyanyuke yes. well, nata... usicheze atachoka ndowe mm. akienda kwa wenzaka waiwwao watu wailinganana mambo yanaofanyia anasema mii liendaje mchagani huku mm. iliendaje huku yeah. ema itawanza kutoka yeah. yes alikuwa ciki anaanza kwenda kwa wanawake akienda hey. kwa kaaba ananyenyekewa anajua ilinga kunyenyekewa magoti chini kaaba akifikaila amefika mlangoni hodi kaaba kapiga gotiadi chini hmm. <laughs> karibu baba karibukiena huh? <laughs> a nema neema imeondolewa hmm. ime usikubali neema yako hmm. <laughs> usikubali kwamba kile kitu ambacho mungu amekupa mm. na anaenda kukupa leo usikipoteze kwa gharama usikiache kiende kwa gharama yote bwana bwanao ukiuacha uokovu ukienda kuja kuokoka ni kazi Alay unaweza usiokoke mpaka uy tusicheze si na neema yoyote ambayo bwana ameweka ui maishabwana yesutikize jirani yako yakowambie usicheze na neema wambie tena usikubali ondokebele ya kusoma ndi akam akamwekea tajia kifalme kichwani kwake akamfanya kwakeakamfanya aea badara yavashtihivi nyini ya e mwana mm. wmungu mi ni wambie ukweli haya mambo yaliyoalikwa yanatokea kwao tusicheze na chochote usicheze na biashara yako mm. ukaanza kuidharau biashara gani iashara ganenee mwenyewe unaitoa supermarket hujaweza hata hiyo biashara ndogo mungu akupe supermarket hiyo mdogo ulionao unawalingia yes, huh? kupita hata hmm. mtu kitu unamwona kutoa hmm. hmm. unaona wamchookupita asihatmtuaia kioma kitnaonhutaaambliunaona miotaueeinato mungu anaji utawanyanyasawa bansaanasiji so si. so niwabie nini wana wa munubusikubali neema yako itoke kwa sababu ya jambo loloto udololifa wakati wote woteiike wakati wote rudi magotii oh, yes. kumwambia mungu ni na kushukuru hawa mm. watoto ulionipa haijarishi wanaferi mitiama haijarishi awajafanya vizuri darasana lakini yes. umwambia mm. mungu nakushukuru kwa ajili ya wako watu wanalia wanatamani wangepata hilo litotolijinga lakini ana mtoto umelewaii kwaiyo natakiwa umshukuru mungu kwa ajili ya watoto ulio nao hata kama hawana kitu hata kama ni wapumbavu shuleni wana fei m-m. lakini endele ya kumshukuru mungu m-m. ile neema itawafanya wabadilike m-m. ile neema iliyoko juu yako itawafanya wale watoto wako wawe wawewatofauti m-m. aleluya endele m-m. ya m-m. kusoma ndio ndipo mfalme alipowafanyie karamu kubwa wote wotemaakida wake wote na watumishi wake yaani karamu yake st euy akafanyiwa nini karabua wako watu watafanyiwa karamu wako watu watapata pris za epbatd yes. wako watu watapata pi za gift zozote watu watakuletea zawadi mbalimbali watu watatuma kwako vitu mbalimbali watakuspris kubwa mm. kwa hiyo vitu navyotakiwa kupata mwezi uni vitu vikubwa uh -huh. mi siongereimchele siongeleisabuni siongele una wa uga ugaa uyanotindatileva mwambie jirani yapo hatuko kwenye levo hiyotuo kwenye kigongo hicho tunatakaya kazi ya maana. Amen. ya Amen. ya maanaya nyumbaya kiwanjay pikipikiya gariya mambo mazitohizo niounazotakasiuinanata wakufanyie mambo makubwa soma misari misari makubwamiariata msari wa h4 b miabali wapa wanyenyekevu pamoja na kwamba ukisoma huku nyuma alikuwa mtumwa alikuwa ni nchi mbiyo sio mwisraeli muisraelini lakini alinyenyekea mm. alinyenyekea alinyenyekea neema iwe kwako na kibali lazima unyenyekea hata kuinua mapembe hata kitwa chako kujainaii wako watu wanavyeawanamenyekee mm. naulize jirani yako wewe nini mona kiburi cuu ni mayero tuku yani hamna kitu mm. lakini shetani anakufanya uwe na kiburi mm. ili upishane na neema zako vitu ambavyo kibali ambacho mungu angekupa mbele za watu mm. mbele za watu ambao wangeweza ku mm. yes. unawafanyia kiburi mm msalimia wanini mm. anamsaidia mini yeah. iko siku utahitaji msaada waki kuy e unapopita salimia wake pamoja na cheo na nini ni nacho nikipita kule ofsini namsalimia kila mtu kuanzia mhudumu mpaka wa wavipi yes. mm. weni napenda kuwaita mzima weebiuru kama ni wakike naabeae mremgo vikimsiaewe namspiat akivaa vizuiryanieo umependeza wewe si akipendeza unaona wiziasiku ambao utapendeza kula siku utapendeza ili ile neema ije kwa ijekwa kwako kwa. sijui nikanbie mili mwana ni mungu usimdharau mtu kila mtu mpe nafasi mpe nafasi kwa sababu kuna watu ambao mungu anawaleta neema anaileta kwako kwa ukutani na watu mm. wale watu wakupe vitu fulani mm. wawe ngazi mm. wawe daraja Video. la kukuunganisha na mambo mazuri alafu oh yes. wewe umewadharau utapata neema na kibali kwao kwaokupata mungu atupe neema ya kuilinda hiyo neema na kibali mpe hey. mkono jirani yako mpe haifaivu mwambie linda neema yako na kibali <coughs> wakorinto wapili minbt wakorinto wapili kumi na <coughs> mbili9 naye akaniambia neema yangu ya kutosha maana uwezo wangu hutimimika katika udhaifu ya neema yangu ya kutosha neema ya mungu ukiwa nayo inatosha yes. uhitaji vieti huhitaji mm. chochote neema ya mungu inatosha katika kila jamba huu ni mwezi wako wa neema Napoli. neema ya mungu ikutoshe Napoli. neema ya mungu ikutosha ea ya mungu ikutosha kwenye kila jamo hata kama unapita kwenye magumu neema ya mungu ikutosha mm. hata kama umefukuzwa kazi neema a mungu, mungu ikutosha biashara mtaji umeisha neema ya mungu ikutosha kweii neema ikiwa kwako inaleta mtaji ingi inaleta kazi nyingineu <toshe> <toshe> asimu rudi kazini haleluya neema ya mungu ikutoshe mwana wa waume huu mwezi wa kumi uwe wa tofauti mwezi wa kumi uwe wa tofauti ukisoma nyuma huku utaona esta alipokuwa ili aweze kupata neema na kibali yako mambo alitakiwa kufanya mm. mwangalie jirani yako apa yako, yako mambo alitakiwa kufanya e tusome hiyo hiyo hiyost sura ya pili mstari wa kumi na mbili t sura ya pili mstari wa kumi na mbili nio <muchos> st kumi na mbili mstari Esa sura ya pili, basi ilipoalia zamu yake mwanamwali mmojawapo aingie kwa mfalme mfalmeaw hali akiisha kufanyiwa sawa sawasawa na sheria ya wanawake miezi kumi na miwili yani, miezi miwilieki nwili yaani ndivyo zilivyotimia siku zao za utakaso walifanyiwa utakaso Aha. miezi sita kwa mafuta ya ya miezi sita mafuta yamaemaeafutayaa hmm mezi sita kwa manukato na vifaa vya utakaso miezi sita nyingine ni manukato eh? mwanamwewe hapo hapo mwanam a ha, wanataka ku, kwenda kwa mfalume mabikira wanatengeneza mm. weo unataka kuolewa jasho linakunuka utafikiria nani mpaka azime- azibe hivi nani atakuoa we mwanaume jacho linamunuka ukimsogelea da sema mama yangu oh. aongea maliza udoke <laughs> kibaina neema akieni na uchafu uchafukibaa neema akieni na tabia mbaya unataka yeah. kuolewa una tabia mbaya utafikiria na naishetani yuko binti mmoja ni family friends rafiki wa huyo family fri, huyo family ndugu yangu ameoa mzungu baada ya kuoa mzungu yule mzungu ni ana mtoto wake mkubwa wa kiume akawambia naomba anamwambia mume wa mama yake nitafutie mwanamke wa kitanzania halo hmm. alowatafutie binti wa kitanzania hmm. basi wakamtafuta binti wa kitanzania hmm mtoto wa dada wa yule mume wa mama yake alikuwa na rafiki yake akasema ah, rafiki yangu sana faa mm. anamwambia mjomba wake mjomba wake akaambia sawa e bwana the way kutoka canada akaja tanzania kumwona ndiyo amekuja tanzania hapa tena arusha siodaaaarushaakawaja arusha Fakaja arusha yule dada akamchukua shoga kidawa mwambie mm. jirani yako shoga kidawaacamamo yako wakati wa vibari vyako unatembea na watu wakakunyang'anya neema na kiaaaaashidanahuusio mzuri mzuri kwanza huyu sio sana Mm. yule owesake no. anaesindikiza katumia kinya yeah. mm-hmm. kama yupo mm. eh, anaongee akiulizwa mm. asipo ulizo aongee okay. <laughs> huyu mwingine daralia utafika kapewa nani inle, kwenye mdomo kijano wakizunga kasema mimi tawaji mwanamkiam mwanamke tafika mewekewa beti eo iko inaongeamaanktaakinapaho zko tabi za kuendana na eemamazingira oendelea kueka ile alikuongeonge ema baada ya so, like, hapo nah. kijana akawambia baba yake wakamba akaambia siwezi kumwoa mwanamke kama ui binti anaongea utafikiria mii taleza inapida akamate yanamtoka yanawalukialukia wa akasema siwezi kumwoa li ninamuoa iwe rafiki yake aliyekaa wa si akwanza lakini ile lakinileema ikapotea kwa sababu ya vitu vyaka navyo vifaya sabia yako nawezekakuondolea n usemi wako unaweza unawezkakuondea n jeuli yako na dharau ikaondoa ni mlembo uh-huh. sana wanamk sana ulembo wake nitakula ntakulam tasaidia nii hata nimchukue mwenye sura ya hivi lakini ha? tabia yake iko tbiayake oh, ikooaaoteanavyokwambia oh, yes. arusi likeshokuta mwezi huu ua kumi moanatoka twende shoga aliyeebwaaitiwaihoadhd yangu eh, twende moze twende oe atakuyananya ibayaomamboyakee na maomamboiamnawea oh, yes. hmm. ukapotea a amechaguliwa yeye hmm. picha jamaa alishatumiwa akamkubali akasema nakuja tanzania saa hizi analia na hmm. hey baba <laughs> nafuta hiyo asimwoa hata mwowatu hata oh yes. mwoatu oh. au atawewa naye oh kwa sababu umepoteza mema na kibangi usikubali mino namchumbia kumchumbia binti unachukua na heisau mwingine mm, na. itukaondani na na hepi hepi hmm. akitiga kula akilinganisha asema kibali changu kiko hapa huyu wawe hapanaeuunaenda kuchukua mtaji mtu amekwambia mchoo hacha mambo yako ya kubeba watu wengine halo watapata neema na kibalo chakako kitangu mm. bwanaioa wewe kama ini kwa sababu mungu amekuitia wewe oh, yes. andi akuitia wewe. Mm. wewe na jirani oh, yao yes. wewe na mdogo wakebwanaioisiikaa naongea naaamaa unajua kibali chako kwa ngumeo ni sifuri au ni mbili pointitano mdogoa mzurinampenda kanaebebahuyo mdogo wangu mzuri naye beba huyo mdogo wako ukipeleka kule baba anasema ni bora nasema nibora mara katoroka nyumbani ka naye <laughs> chanzo kaondokanaohaoni wewe gani kwa ikuakakubahatishabahtish maana kumwoa basi uu kashindikanaaataka kumakakataanasemalolote na nazoa tu kakuzoazoa hivy una sifa iema watu nawapeegawau sifa mtu mmoja nanyambia ilimleta mdogo wangu nyumbani ndogo wangu kaondoka na shemeji yake nikaada niuletawanini mchinga wee we lidada likubwa lisimu nalileta nyumbani kwako likae iaa iikae kwa baba ake na mamak nalihudumia huko uko nalileta nyumbani kwako kwa mmeo mgio namjia mume wako muunu alafu namletea msichanaaau mdogo wako alafu ikitu na boi kwa usifanye oko kazi na usilete ma onoaksiai vitabao inandanimaakowababa kaziaukiletausigeliwalabebaa usiriteigiliwaugi etakaee njoa wakitoka unapiga simu unataka msichana nambunapiga siu hapo anapokuja anaoujhuyo mtu huyo mama ameolewa ana mume ukisema una mume anasema unamume semay kwanini unauliza hivoananakutawakorofinawambia amna kitu huyo akuvunja ndoakajakuchukua meima ya mtu yes. usikubali mtu achukue meema yaanwana yesu asifiaugene na mama wenye akili uh, akiliumepata meema unaingia ndanihakuna kutoka hapo ah. piga ua nipo jumatatu mm. Dima juman nipoaweka msingi ukirudi nyumbani ah. masema ah. jamani mpenzi wangu mm. Mm. Hey, leo sijapika chakula kizuri mm. lakini najua utavumilia kesho tapiga kitu na nahata kienda kwakama anasematufyakwa takoetu mke wangu ezangu chakula chake mm. mm. <tipi> sijazoea kula cha watu wengine nimezoea cha mke wangu oh, yes, hata yeah. tu miguni mapema mm. <tipi> akiwa kule napiga unajua leo leositakula mm saa utijallsaa kui na mbili mbn <coughs> <coughs> <Lema una impadiria. tos> <kimia> <coughs> anyaaitunajukona kam una na unanajua sisi stress <laughs> sana usione shida ikakununulie chai kwanza unesuu we ujaamka asubuhi kupika ta mtu anatoa yake anatoaelayakanamuliau ma ijakutoka wee aneema unayo oh, yes. mm-hmm. sababu ya matendo unaoyafana yeah. sababu ya vitu unavyo navyo kwahiyo uogoka kwako neema iko kwako lakini yako mambo unatakiwa unatakiwauendelee kuyafanya oh, yes. mm-hmm. ni bosi wako endelea kumtii no. endelea kumnenyekeakama yeah. yeah. takusukuzahata ah, so. maneno ya kija mm-hmm. anasema hapana mgozi mm-hmm. ah, wangu hapana huyu mm-hmm. hapana huyu hapana huyu mm-hmm. maiko hapana mm-hmm alakini anaona tangu amekuongeza mshahara halo jeaanatankuongeza kazi nyingi ukose hiyo kazi ukoehoai ni nyingi au chace katakaa nyumbaniambieilanaokatakuoteza kia bwana yesu asifi mweziuwe hey, mwezi wake uwe mwezi wa kibali na neema uwe mwezi wa tofautiai haijarishi oh, yes. hey, wa usweo alikuwa amemfukuza amemfukuzashaijarishi alimfukuza st oh, yes. ambayo tayari alikuwa ni malkii mm halo lakini watu mia sita wakajipanga mm. wanataka oh. kuolewa na aliyetoka kumfuguza mwanamke mwenzako oh, yes. mwenzak kwa hiyo usicheze na meni mm. haijarishi huyo mtu anafanya nini mm. endelea kumweshibosuwako ni mkali ana maneno makaa yuko mm. mtoto wangu moja nikamwambia wewe hivi unajua maana ya yaka mama usimkoli usinininikamageavicha kufana kwa mtu mkali mtu mkali anataka ufani anacokitaka kazi si ya kwake fanya anachokitaka anacokitaka namona mkali kwa sababu sabbu anachokwambia ufani anakwambia fika kazini saa moja mm. na nusu we saa mbili na rogo ndo unaelekea saa tatu ndo uko osii kuwa mm. mkali anakwambia ukifanya kazi zangu fanya hivi na hivi mm. we utake kibaya kinaondoka oh, yeah. akitokea tu mtu anataka kazi anakwambia basi nakupa mwisho wa mwezi huu mm. utaondoka nachukua mtu mwngie oh, yes. unaanza kulia Mm. bosi nisamee bosi jamani nipe ni, ni, ni, nipe tena muda akupe upi mungu alikupa hiyo kazi kwa maksudi kwamba oh itakusaidia yes. kwa ita kwau usicheze nayo yeah. kama na mii mlokoo ntaachilia faya mm. faya haitafanya kazi mm. mm. kibali kinaenda na tabia oh yes. kibali kinaenda na tabia njema yeah, okay. no akiendi na uovu kama ukifanya uovu uovujua kibali napoteza neema unapoteza yes. bana yesu asii mpe haf jirani yako mwambie usipoteze, usipoteze neema neemaangaa watapoteza neema na kibali namtabilia mwezi huu kibali na neema iwe ee ie sehemu ya maisha yako masiwe sehemu ya maisha yako napokea kibali na neema kinapokuja akiangalii mazingira akiangalii na hera nzuri mbaya unatoka familia nzuri umesoma aujasoma yes. aki kibali akiangalii hivyo kibali kinakuja tu kwa mtu yoyote mwezi huu leo utapokea kibali kibali cha mungu na neema inayokuja aliangalii sifa yako yote. Kwa yoyote hiyo wengine mtakuwa mna sifa fulani wengine nitakuwa hamna sifa yeyote mm. haiangalii mazingira haikuangalia kwa esta ulewe na mfalme kwamba ametoka kwenye umaskini oh, yes. kwamba yeye sio mzaliwa wa nchi hii mm. kwamba yeye ni, ni mtumwa oh, yes. hapana mm. kibari kinakustailisha kibari Kina kinakupa usicho stahili yes. sibari ndiyo dokumenti zako ndiyo vieti si vyako ndiyo sifa yakokwa hiyo kibari Sipenia. na nehema viangarii chochote mungu wangu akupe kibari akupe neema ya jambo doroti iachochote stahili na usicho stahili mungu akupe kwa china yayesu mungu akupe kwa dani ya yesu shangia wana kwa makofu ya yeah. mbelege Yeah. warumi auno hey, warumi kumi na moja sita nema na kibari vikija kwako kila kitu kwenye maisha yako yanabadilika kila kitu mm. kwenye maisha yako kinabadilikaema oh, yes. na kibari vikija kwako unakuwa oh, mtu wa tofauti oh, yes warumi kuna moja sitai lakini ikiwa ni kwa neema lakini ikiwa ni kwa neema haili kwa matendo tena haili kwa matendo tena. tena au hapo neema isingekuwa neema hapo isingekuwa neema, hapo kwa, neema. Hmm. kwa hiyo neema haiangalii ni mzuri wewe una cheti cha wewe yes. iuna cheti cha chuo kikuu mm-hmm. una digri moja una digri tatu Seven. una digri mbili mm-hmm. unaweza ukawa uu na una unaa na watu wakakupa kazi ya watu wenye mm. watu wenyeukaipat a neemaea sio kwa vitu vya kisherii neema ikija inavunjwa ukisoma hukoml ameshakuwa mfalme amesha mm-hmm. ameshakuwa marikia sasa pamoja nakuwa huyu mfalme inasema akapiga mavazi yakimalikia okay. yes. akaweka na tali yakeualafu mm-hmm. akaenda akapita mbele ya mfalme mfalmeu mm-hmm. Mm. mke wangu amependeza lazima kuna akabadilika jamboalika akasema una nini mna ninit mm. eh? hata kama ni msi ya ufalume nitakupa Damn. hakuangalia tu tana kibali pekee yake mm. akapiga na mavazi ya kibali unaenda oh, yes. mm. oh, kuuza mchicha nyanya zako vitumbua matongotongo yamekujaahiivitunba mm. vitakuwa bwana mm. yesu si. ukifungua mdomo sema mdomoeab tunaonoka <laughs> jamani mm. mm. siwezi kuvumilia mm na kuondolea ah, unajua mii nataka asubuhi na mapema kwao sitaki kupiga mswaki unaona kupiga mswaki unacherea poleuko kikane kwa sababu sabaut kibali kina kinavalikinaondoa kina kina. mungu akupe nima kibali chako kisiondolea unaenda kutafuta kazi yes. wambia mwanangu vaa vizuri. mm. Va vizuriva vizui vizuri. unaenda eneunavaa uta unaenda kubeba <laughs> madebe ya samaki ama ayamangua ya nani ni ya i wa samaki wa bichi unavaa kama unaenda <laughs> amaachhangalie jirani yako tutakujua hata hapa hapa <laughs> S- na <laughs> <Dio>. unapokuja <laughs> yeah, e kanisani kanisani kukutana takujuahatnav naokakianikuntkl kaisani unavaaov ukienda kuenyeshereza majirani unachukua kile kitu cha kwa na akile kit chachaisania kutana mfalumewa faumangalie jirani hiyo mwake yakoaaishinguoopgkaake tusipoteze neema na kibao mwonekano wako uwendane na neema no oh, yes. na kibalo cha bwaa u mwezi wa wakuu unapotoka nyumbani kwako toka ukiwa vizuri naona mwanangu anamwambia mheshimiwa wafikia amekuja kuwa ginekantoka na mwonekano mzuri Si anishienouvae uchi mm. wengine wanafiki wodekano mzuri mpaka avae uchi mm. oh, na, wako wavaa uchi kule mm. hawajapata ah, chochote mpaka e. mpakae vaakoeshi oh, yes. wee mm. We, mwenzang mm. namii mm. nguu wenyee kaana mm. aau umetia minu unategemea miu hao wenye miguu yao awekimini uh -huh ii meingilizwa kwenye spoko ya as ya aiyaaskipikipiki uvae kwa heshima kiwa oh, yeah. yeah. inatupa kibala utakutana mm. na mtu anataka kukupa kazi apeni watu anaovaa muufupi oh, yeah. mm. atakupa kazi mwingine okay. ana kazi kwenye kwenye kwe kampuni yake na Alo. Alo. Alo. Alo. La vale, vale. Ah. lakini ana mune wake akiona hicho kivaaa akuchuui lakini umejikosesha kazi wewe mm. kwa sababu ya mwonekano wako bwanaasifi a kwa heshima nguo yeah. yeah. yako iwe chini ya magoti mm. yes. sio juu ya magoti kwa anaoe halo kama unamguu sasa sasa nao mguu mguu wangu anataka tu amguuatai mgaasha mguanguanataka uaioaauanataka mu akukaaaekaa wenye kitu mgu aonekanawaiuaonekanaanataka mtu mwenye sura u muri Boy, yes. yeah. ni mwanaumevakaiiio yes. mipesi yako ya jabuoa utaunavaaaimeokotadaanakaeunguwangu ataameliootaunaenda watuwanaugomba wanasogeza oh ma kibakani kuonekana waku sio kambana kibali nikuonekana andoo wa kibali na vaa mavazi yanayohitajika ile kibari naneema kikae kwako wakati wote kwenye kazi zakomi naendesha bodaboda ani ne msafi waniyaniwaa kitupandisaetuchafua umeanuaa haujafuliwa miezi mitanoaukesho <laughs> tumepoteza mtega yes. auanshaakakutaekwao kibai ukishakiatakibai kinalimkiuba nakwekea oh, yeah. taia kibai lazima uwe msai hmm. yeah. Akieni na mtu mtu mtu wangu unapita huko kibaka wa Mchonu, Sapa, <tukenia> na kibaka watu wa wa anafanana unavaa vizuri za kati umeweka kwenye kazi una <tukenia> Nito, <natafuta> kazi <tukenia> naitwa na fulani natafuta kazi ya kibarua kuna namombaeiwanunakbnpitnaaa chochote hapa mama au baba chochoteaa msaki kanaona msafianakuamiaawl mm. kibali chako kinafanya kazi e unaenda na manguo yakot sababu unaenda kufanya kazi unatoka amaali mjini ani kwa nefu na minguo michafu hata kama niwekuombea kibali hutakuwa na kibali mbele za zaa mungu atupe nema ya kufanya yanaotakiwabwan bwana yesu mama wenzangu Hey, mi nimeshaolewa nina kibali kwa kwammasi nimeolewa me mana ni mm. hey, shida gani ah, mi hata sipopika mswaki hata ah, sipoogaadi kesho kutwa hakuna mm. shida nimewegwa ndani mi nani atatoka <laughs> <laughs> nani atatoka eti mi nawambia eti usisemeaneokoka ameokokaaanamooleaneokoka kwa hiyo mm. ao fanya wajibu wako yes. yes. kibali chako kitemezia mm. fanya yali yanaotakiwa yes. bwana esaeuya nyumba fanya usafi yes. wee auko kufanya usafi weka mtu wa usafi mm. eh? ili mume wako afurahie kurudi nyumba wafia kwa nyua arudi usiku haona kibali cha kurudi mapema mm. etb eh, ukienda nyumbani kwanza unapokelewa na kibakuli mikojo inanuka chumba kizima mpaka mm. seguleni ukikaa umeloa tako mkojo ukifanya ni ukinusa mkodo utarudi nyumbani mapema cinzemu mii nimeokoka haji atapita kwa marafiki atasema anaenda kwenye mpira atasema sui imeenda wapi mm-hmm. ili maji arudi usiku kabisa anaingia kwenye kale kaneti usiku akatoaga kanaaa hivyo kanashinda hivyo anagumbukia na yeye asuguli anatoka ana mbili akini mm. sio kwamba kibali ya kipo kibai nacho mwanaumu lakini kibali atukiachi hivi hivi tunakifanyia kazi ni biashara amauk umefunga na kwa na na wako hizi zangu hizi aiaongea nawatiawaohzi ndo manya mshuma yaani ukipika usiangalia meolewa jauleig usi wambia hii ukimpikia mmeo nakwambia hata kuacha hata kuachakwaaahzi maana mm-hmm. zitatengeneza jiko jikoiko mm-hmm hajanunua hey, dada hayanunua atanunua dadanyan hey, shimatan naangalia na pembei aniswasi yaani mimi nawambia vitu ambavyo mimi nafanya yes. mimi nikienda sokoni au kununua kitu kwa mm. na kuangalia huyu nausi mm. yani ikikuona unaliletea nyoyo na badilisha na kununua naondoka yes. sinuu kabisa oh, yes. lakini jamani aimchee ni mzuri mwanangu anauza mama wangu nauza si unaenda kwenye mmwa nmaaiilu mbi ia blu mbil nem g afayaas ana watu vizuri kuwa na lugha nzuri boda boda twende bodabodatwendemana alafu nataka nakuodea pikipiki mii mtu mzima unataka nataka niangushentapanda tena kesho keshu naamba wewe shika adabu yako yakoewe simtanie mii kwani nampeleka kule simama vizuri egemeza kabisa hivi mwambie mama ngoja kidogo kidogo ili apande apande kwa omes, mm. si gori. Gori eh? mm. kwa raha unakijiwe mwekee jiwe sababu bado kijana kijana na wazee lakini vizuri atapanda na na na oh, na zake akawapa yake unaanza upepo kuna kijana kukimbizwa mkimbize wengine tupeleke shida ya yes. ataanndg yes. zakenwaamayukiknmnaeokijnanukimbkimiwengineaueeearabishiaheizbaaa ingia kwa sababu ni boda akili yako kama ainniaiboda akiliyako kaamaboda ote na yako tofauti na na wanangu usipoteze unapandisha ni umempata kibali naaaiaatofauti naaaananababaitee atapanishaataani anama <laughs> bana wako akipanda tu anataka mwambie mwambie watoto na wawo, baba nimekumbatiwa mm. naomba ushike kushika Sh- hapa pembeni ashike ashike chuma chuma huyo akiwa kwenye daladara, kwenye basi kusimama ee <laughs> <Lido. laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> oamuacha so, nakukumbatiakumbatia baadaye waume za watu wanasema boda boda oh, yes. naona kila wanawakezetu wanataka kutumanizia nice. kue una shida mm. watega wanaanza kutoka kupungua su kila mtu anakuona kama we muuni mm. kibali mungu neema na kibaimungu au nma na ibao mpokee kibainaaaongeaatuo nata ba kodi oh, ue ile uzivyo stahiliee waazike oh, waenye yeah. uoatakiwa oh, kuvikieemana kibalimeshongeanaaza yeah. mwanangu oh, naomba kutoekodi nezi sitahii kabude oh, yeah unasemaji nasema hivi miezi mm. sita ukae ulieluya mungu anataka ujipange kwa jina ya yesu amba ndani ya miezi sita mambo yago atakaa vizuri ndani ya miezi sita utashinga kulipa govi okay. leo upokee kibai na neema pokea kibai na neema pokea kibai na neema soma rusi rusi sura ya pili hapa tunamuona rusi na naomi lakini ruti akaambatana naye naye akasema tazama shemeji yako amerejea kwa watu wake na kwa mungu wake basi urejee wewe umfuate shemeji yako naye ruthi akasema usilisii nikuwache nisi, ni nirejee nisifuatani nawe maana wewo uwendapo nitakwenda na wewe ukaapo nitakaa watu wako watakuwa watu wangu na mungu wako atakuwa mungu wangu pale utakapokufa nitakufa nami na papo hapo nitazikwa bwana nitende hivyo na kuziji ila kufa tu kutakutenga wewe nani hapo unamuona rusi akimwambia naomi kwa sababu naomi alipata kibali kwa rusii well, yes. mume amekufa nini mwanamke gani hapo unakubali kwenda kukaa na mke wako cmume mume kufa mm. na bado ni kijana wene tunafunga safari mbio moshi kule eh? mm. kibosho himo sijui naita hii tarakea sikiboshoungweena yeah. eh? kijijini kule kwa mama mku mm. si mume kwa hiyo mk <laughs> oh, lakini kwa sababu yule mama alipata Ha, yule binti alipata kibali kwa mama mke wake mm. na yule mama alipata kibali kwa mkua kwayo binti, binti akaondoka akafatana na mm. akaamua kurudi israeli yes. watu wako watakuwa wakwangu mm. naye akaanza kujiita muisraeli alo akaanza kujiita nini muisraeli wewe mbona watu wa mke watu watuwako watu wa mume wako hawawi watu wako watu nao naofanya kazi nao biashara nao hawawi watu wako mm. unapataje kibali kwa bwana yesu wasifia lazima uwafanye watu kuwa watu wako mini oh yes. ni watu wangu mm. eweneza famili ni familia yangu Dio. ni wakwangu Dio. Dio. nani anasema ye sio wakwangu ni watoto wangu yeah. maana ukikosa na kutandika kutandikapitakai yes. hey, hey. mtoto wako we, adera. ukimchapa adea mama yangu kanichapa anachapa huyo Ana, yamejimba aaejimbainasaidaaii hey, ukikosa yes. na na kutandika kwangu nakutanik nakutandika kasema mama najiweka sawa maana najua siku kosa taajich Aloo. Aloo. Aloo. kwa sababu nyini ni watu wangu Dio. ni watoto wangu nina kibali na nimi na mimi na kwangu bwana kwa hiyo hili kuna watu upate kibali koa watu wakubah mm. mm. A- wakubali na madhaifa oh, yes. wakubali na shida walizonama nju yes. unapata kibali kwao oh, njua yes. unapata neema kwao mm. kile kilichojificha ambacho kustaidi wanakitoa wanakupa yes. mm. waahanini wanatoa wanakupa oh, yes. rute alioenda na maombi wamefika israeli mm. hawana chakula njaaka oh, yes. yes na ruti akatoka kwenda kutafuta chakula alikwenda kwenye shamba la boazi utasoma mwenyewe kwenda mbele mm. akijaribu kwamba aende wanapovuna si vingile vinaanguka anguka aokote mm. vilivyoanguka mm. masazo, masazo. Mm. lakini mungu kwa sababu alimpa neema na kibali mm. alikuwa anatembea na neema na kibali oh, yes. alivyofika boazi akauliza huyu mm. msichana ni wanani huyu binti niwawakia ukiwa na kibali ni nani mm. e. ili we nani? Mm. e unaitwa nani yani aulizi niana kibali udapa nikuwekee mkoma <coughs> <coughs> lazima utaulizi mm. kwani ni nani mm. kasabu nakuona atofauti kibali kina kutofautia watu wengine aaijarishi mmevaa sare kama uniform za shule ya msingi lakini wee utatambulika niwa tofauti wee mtajulikana niwa tofauti akauliza mmsichana ni wanani oh, yes. akaambiwa ni kakibila Aka mm. Aka gani akamwambia mimi sitaki uokote anaobai mm. weokota na vile vile uje siku zote usiende sehemu nyingine uokote hapa oh, yes. na akawambia wavunaji mnapovuna hakikisha mnaangusha maidi makusudi mnayaacha ausud vivo vitu vitaaco kwajili yavtaao makusudi kwajili yvtaa makusudi kajili yaoehicho vo kibali napata vitu sivyotai akaambia uokoteapapa na sio tu ukaokotale tulio tuliyosahau tutakuachia makusudi tunaangusha haikuishiepo oh, yes. <coughs> baadaye boazi huyo vintu walikuwa alioepanda kibali chake mm. kwamba ena na mama mko wako huko mkowako huko hukoann kuna kua kilavunjo yuka mme wa kumwoa ta bwana yezo akaolewa na tajiri Deo akaolewa naboas mm. kibai kibali kibali kinakupa vitu vingi right. kibali kinakupa vitu sivyostahili ni right. right. right. nini unaona ustahidi mm. na hapa siongelei kibali eti ni kwa ajili ya wanaume tu wanawake hapana oh, mimi e, nasubili nyuma nikiolewa e, e, tu mume ao na nyumba mm atakuwa na nyumba kulala utalala gutaa kila siku ngumu na naala nji hiyo nyumba imekushaidianii oma wewe upate nyumba kabla ujalea yeah. yeah. fanya wewe kazi upate nyumba kabla ualewa yeah. kabla ujaoa ukaikute kule unaweza kuikuta hata kuipanda kuipande usipandeendjukhu nakwambia utashuka mm. na baba baba gani kimali hapa tunakupa yeah. upokee chochote unachokitaka akupe yes. chochote ili sinyanya na chochote hilu sinyanya sike oh, yes. kwenye mm. maisha yako oh, yes. mungu akupe kazi unaoitaka akupe watoto unaotak akupe ndoa unaoitaka akupe maisha no unaotaka akupe biashara unaoitaka yeah. akupe mtaji unaotaka yeah. mungu akupe kila unachokitakae yeah aongea na mtu mmoja mahali mahalibali ama huu ni mwezi wako wezi wa kibali watapokea vitu wasivyostahili sijui vitu ambavyo ukustahili ni vipi niwewe mm. tu kwamba mimi mungu kwa uwezo wangu sina uwezo wa kujemga nyumba mm. lakini mi najua unaweza kulipa nyuma sina uwezo wa kujenga nyumba mm. lakini mi najua nyumba utanipa <coughs> anakupaje of isinani ovyaiii mm, yes. sio bati yako hiyo nikubwabia mungu nataka nyumba nimechoka mm. kupanga ataweka hela kwenye mikono yako mungu anajua atakuinulia watu mungu anajua okay. atakupa nyumba ya bule mungu anajua okay. haleluya