yesu asifiwe asiw andi andika kuondoa chochote kinachoninyima kinachoninyima mwendo 20, 20. Chochote, kina mwendo kuondoa chochote itchonnno bwana yesu asifiwe bwana yesu asifiwe kuondoa chochote kinachopao kilichopangwa kinachoni nyima mwendo ishirini haleluya janyao hkun chakunyiano hakun chakuninoakuna kitakachoninyima mwendo haleluya anasemaje unavyomwambia anasemaj wana yesu asi ishiii ihiina n hakuna kitaka chokunyima mwendo ni mwaka wa kukimbia ni mwak etu wakukimbiana a kum bwana yeah, yesu asefire yaani ni mwaka wa kukimbia bwana yes. oh, yes. yesu asefire ni kwenye biashara utakimni kwenye ka utakimbia ni kwenye kazi utakimbia ni kwenye biashara utakimbia mahali utakimbia haleluya haleluya bwana yesu asefire neno letu la mwaka linata wenye zaburiule mstai bwana yesu haleluya haleluya mwaka wetu wa akua neno la mungu, mungu? mungu linapokuja kwako kwa kwa. linapotoka kwenye maabao unapolishika lile tayari tayari kwenye mbio mbio nini taaenye mo bwana yesu asekili ni wewe tu bwana yesu ni wewe tu. bwana yesu asekili haleluya kuonwa roo zinazotunyima mwendo h bwana yesu asekili kila lioko mahali hapa amepewa mwendo yanaenda ano ulio washinda i iyanaenda kuwezekana kwakokila alioko mahali hapa anaenda huyu ni mwaka kutoshelezwa kwetu hayalishimilini kitakupinga haijalisi ni nini kitasimama mbele yako oh yes. bali utatogoa kwa jina la <coughs> yesuyusuu mmoja alieko mahali hapa bwana yesu asetueluya yusufu alikuwa kama weweeuy haijalishi kwa sababu we ni mbarikiwa hautapingwa bwana yesu asiiw haijalishi kwamba wewe ukoje lazima upingwe bwana yesu asi yesu mwenyewe alipingwa bwana yesu asifiwe ukimwangalia yusufu alikuwa na upinzani tena upinzani ulitoka kwa nani kwa ndugu zake bwana yesu i lakini pamoja na upinzani huo mm. pamoja na vipinganizi hivyo mm. lakini yusufu aliingia ikulu yusufu alikuwa haleluya haleluya haleluya yesu alikuamu inaongea na yusufu mmoja inawezekana niko mahali hapa uenda sukamama anasema siungi na kanisa ni mtu mmoja tu tueir na mi nataka niongee ielewa haleluya Ale- inawezekawa bwana amenituma kwa ajili yako inawezekawa nimetuma kwa ajili ya mtu mmoja leo haleluya haleluya haleluya haleluya yusufu alipingwa lakini bado vipingamizi vile vilivisababisha kaingie kunu bwana yesu asifiwe pamoja na hayo yote lakini bado aliona baraka zake bado alienda kwenye hatima yake bwana yesu asefiri haijalishi okay. ulianguka miaka mingapi haijalishi mm. a biashara unaanzisha ngapi yeah. leo naongea na wewe tena ni mara nyingine tena tena tena mara okay. nyingine ten iniinbwana yesuasifr hebu okay. tusome mwanzowa37 tuanze mstariwatatu mpaka mwanzo 1 tatwanzie mstari wa 37. Mstari wa tatu basi israeli akampenda yusufu kuliko wanaye wote mm. maana ni mwana wa uzee wake ndio akamfanyia kanzu ndefu ndiyo ndugu zake wakaona yakuwa baba yao anampenda kuliko ndugu zake wote hebu tulia apo hapo bwana yesu akampenda bwana yesu asikiwe kama hivi huwo navyopendwa na mungu bwana yesu asikiwe baba yake tu alivyompenda ikasababisha ndugu zake waone wehivo bwana yesu asikiwe upendo wa mungu kwako utasababisha maadui wawe wengi bwana yesu asikiwe kwa sababu unamtaja yesu maadui lazima watakuja kwako lazima utapingwa lakini aijaishi ndio watakutoaeea mwanam ndio wala hawakuweza kusema naye kwa amani si si. si. si. si. si. hmm. yusufu akaota ndoto io akawapa ndugu zake habari hmm. nao wakazidi kumchukia ndiyo akawambia hmm. tafadhaliniskirieni yes. ndoto hii liliyo yota tazama sisi tulikuwa tukifunga miganda shambani ndio kumbe mganda wangu ukaondoka ukasimama mm. natazama miganda yenu ikazunguka ikainama mbele ya mganda wangu oh yes. ndugu zake wakamwambia mm. je kweli wewe utatumiliki sisi mm. nawe utatutawala sisi mm. wakazidi kumchukia kwajili ya ndoto yake oh yes. na kwa maneno yake mm. akaota tena ndoto nyingine akawaambia ndugu zake mm. akasema angalieni nimeota ndoto nyingine mm. na tazama jua na mwezi na nyota kumi na moja mm. zikaniinamia akawambia baba yake na ndugu zake Ndiyo. baba yake akamkemea akamwambia mdoto mm. gani hii ulioota io je mimi na mama yako na ndugu zako tutakuja kukushujudia hata nchi mm. ndugu zake wakamuhusudu bali baba yake akalihifadhi neno hili bwana yesu ndugu zake bwana yesu asikii mwaka huu unapoenda kuenea unapoenda kutoshelezwa usikae kimya ju bado una maadui bwana yesu asifiri kambana mpaka kieleweke ni mwaka wa kukimbia mbio Amen. bwana yesu asifiri pamoja na ayo yusufu alikuwa najua kabisa mm. bwana yesu asifiri alijwe kabisa yako mambo mbele yake mm. bwana yesu asifiri maana tayari alijua ndugu zake wafanyaji hawampendi bwana yesu asifiri nae ni hivo hivo Yesu si ineo, oh yes. yesu si mm-hmm. mm-hmm. bwana yesu utapingwa kwenye si kila eneo lakini jua wewe ni mtu mm-hmm. yesu esu asifiwjua kwamba wewe huko kwenye mbio ejua huko kwenye mbio bwana yesu asifiw isema huyu ni mwaka wa kukimbia mbio ni si mwaka wa kukimbia mbio bwana yesu asii ni mwaka wa kukimbia mbio bwana yesu yesuasiiw yale ulioshimbaihiia 4 yanaenda kuwezekana bwana oh yes. yesu bwana yesu asefewetoshelevu ina maana kwamba yanaenda kuwezekana yes. ni kutoshelezwa kwenye kila jambo bwana yes. yesu mungu asefeweostuishamunustariwa 8 wakamwona toka mbali awaakaribwakafana shaua bwana yeu bwana yesu wasifiri wa baraka za mtu zinaonekana toka mbali mbalieu mm. bwana yesu asifiraeluya baraka za mtu zinaonekana kutoka wapi kutoka mbali yes. bwana yesu asifiri kwahiyo inawezekawa we mwenyewe kama unajiendea ujijie maraka zako zinadii anaziona kutoka mbali unachotakiwa ni kusimama na mungu bwana yesu asifiwe yusufu pamoja na hayo mm. bado alisimama na mungu oh yusufu yes. pamoja na nginjaita nginja zote hizo alikuwa anajua kwamba yeye atatoboa bwana yesu asifiwe aleluya wakamwona toka mbali yes. wakasemezana wao kwa wao tazama nio bwana wandoto wanakua ndiyo haya twende tutamuue mm. mm. na kumtupa katika moja mojawapo nasi tutasema mnyama mkali amemla mm. kisha tutaona zitakuwaje ndotozake bwana yesu asitey hicho ndicho adie anachodhamiria juu ya mtu mwenye baraka bwana yesu haleluya haleluya tuone kama ndoto zake zitatumia bwana yesu tuone kama hizi baraka zake atazipokea tuone kama hili neno analolitamka litakuwa bwana yesu wasiiri hao ndio maadui waliokuzunguka haleluya hao ndio maadu aliofanyaje waliokuzunguka leo ni faa bwana yesu asikiri o ni kuondwa chochote na bwana yesu asifiwe kama kuna kilichokunyima mwendo ishirini ishirini na tatu ishirini na nne hakitakunyima tena mwendo Amen. bwana yesu asifiwe haijalishi walikusanyika wapi mm. leo ni leoni leo ni faya leo ni fayaaldua bwana yesu asifiwemaa walikuwa namtakia nini aibu bwana yesu asikiw adii anachowaza siku zote ni aipu waidike kwenye hiyo ndoa ameolewa ngoja tuone kama atapata mtoto ameolewa ngoja tuone kama huyu mume atampenda siana mpango wa kuolewa hembu tuone bwana yesu asikiwe aleluya hao ni wakuvumilia leo nii hey yesu sana yatosha bwana yesu, Amen. Amen. Yatosha. Mm. Bwana yesu Amen. yatosha ya tosha hebu nawe useme leo yatosha ukiona mungu analeta neno ni kwa ajili ya yawe ushuulike bwana yesu Amen. bwana yesu asefiri kuna mtu unaweza unalia lakini tai baraka ziko juu yako bwana yesu fir leo ukiondoa hicho kipingamizi hizo baraka utazipokea kwa jina la yesu utazipokea kwa jina la yesu utazipokea kwa jina la yesu mtumishi wa mungu memaliza aka ishirini haya twende tukamue <laughs> mm. na kumtupa katika birika moja wapo mm. tutasema wakonasi tutasemanyamamkai yamemla mm. kisha tutaona zitakuaje ndoto zake kisha tutaona zitakuaje ndoto zake bwana <laughs> mm. yesu asi kwahiyo adi anachofali kwenye maisha ya mtu kila ichapo lio anangata kidole uone tuone, tuone bwana yesu asifii kwamba asivuke bwana yesu asi kwamba iwe aibu kwenye maisha yake bwana yesu asikiri leo naongea na, na yusufu kwenye familia naongea na, yu, na yusufu ambaye anajua atakuwa waziri mkuu naongea na, na yusufu ambaye anajua ataingia ikulu ikulu ndipo kwenye baraka zako ikulu ndipo penye neema yako ikulu ndipo kutoshelezwa kwakobwana yesu asifiri halasima tuone. tuone zitatimiaje yeah. tuone kama atapata hiyo kazi mm. bwana yesu asifili mwana wa mungu leo tukisema kuomba yeah. usimwangalie jirani yako wewe do unaechia nakopita kabisbwana yesu asii leo tunaingia kwenye h ya kiroho bwana yesu nikumua ni kwaribu teketeza kila chochote ambacho kitakunyima mwendoishirni ishi na bwana yesu haleluya asekie kinawezekawa huko hivyo majitia maji kwa mungu kwa sababu ya hizo roho bwana yesu, roh. yesu leo huko kanisani kesha aupo huna kazi yoyote bwana mm. yesu asekiwe haleluya bwana yesu asekewe na mkine huko maadi hapa lakini amkimi a zako ni watu wa nyumbani mwako ni ndugu zako kama ilivyo ndugu wa yusufu bwana yesu haleluya haleluya leo kiti kisikalike kwa jina la yesu Amen. leo kiti kisikalike kwako bwana yesu asiil yusufu wakutulia bado aliwaendea bwana yesu asikili alijua alijijua alijua baraka zake alijua kuna mahali anakwenda mm. anajua kuna alijua kuna mahali litafika bwana yesu asnaomtokea no. mm. bwana yesu aleo leo nifaya katika jina la yesu jina la yesu hey. bwana ina hey. laut hmm. lakini hmm. ukisikiliza sauti yake kweli mm. na kuyatenda yote nine nayo mimi ndipo mm. mimi nitakuwa mm. ni adui wa adui zako bwana anasema atakuwa adui wa adui zako Amen. bwana yesu asifirehaleluya bwana atakuwa adui ya adui zako bwana yesu asifire wale wote wanaokupinga wasiotaka uinuke wasiotaka utoshelevu kwako hao ni maadui za bwana Hmm. bwana yesu asifiweanasema adui zako ni adui zake bwana yesu asifiwi hii inamaanisha nini kwamba mungu anataka ubarikiwe bwana yesu asifiwe mungu anataka uinuke mungu anataka umtoshelevo kwenye kila eneo la maisha yako bwana yesu asifiweeuy haleluya utakaposimama siku ya leo utaenda kumwona voa bwa. bwana yesu haleluya haleluya haleluya kila lioko mahali hapa huko mlango uliombeleabwanaesuukwa maana nimefunguliwa mlango mkubwa wakufaa sana na wako wengi wanipingao bwana yesu Amen. Amen. bwana yesu asifi huyo ni paulo alikuwa nawambia wa korinto bwana yesu ai kama hadithi anawaelezea uko mlango bwana yesu haleluya haleluya haleluya ilo neno ni kwa ajili yako we paulo wa sasa ni wewe bwana yesu na naye uaooneauao huko bwana yesu eeuaialfungulimlano ni nani aliyofunguliwa ni mimi na miminawewe huko wa kufaa sana miyo. lakini wako wengi wanipingao bwana yesu asienezeka huko hivyo hivo livyo unapingwa Mm. bwana yesu no tunapoenda kuomba kuombapinda kwenye lango Deo. Deo. Kupinda, leo ni fire. Ni fire. bwana yesu cha hilolangoyeyote anaye kupinga o kwa hiyo tulitaka kuja kwenu, kwenu. Hmm. naam kwenunamii paulo, mbili paulo. Mbili paulo. Kwanza. mara ya kwanza mara ya pili, mara ya pili. na shetani akatuzuia akatuzui. bwana yesu wasef zikao kuna baraka hmm. zinatakiwa kuja kwako bwana yesu wasefihaleluya kmpuka e nimekwambia huyu paulo hayu sasa hivi ni wewe Amen. bwana yesu wasefi anasema tulitaka kuja kwenu mara ya kwanza Zii. mara ya pili Zii. lakini shetani akatuzuia ni vitu vingapi shetani amezuia kwako ni watu wangapi ambao shetani amewazuia kwenye maisha yako hmm. bwana yesu wasefiri mtumishi wa mungu alishuhudia mahali hapa akasema nimesoma bwana yesu haleluya asefirieuymemwona analia ana muda mrefu baada ya kumaliza masomo yake hmm. alisema mahali hapa ilimchukua muda mrefu kupata kazi bwana yesu asifiwe kwa unaweza kwamba asiimbaunaweza ukasoma lakini ukawepo na upenzani bwana yesu Amen. Amen. Amen. Bwana yesu Amen. Amen. bwana esu a hebu fikiria watu walikuwa wanasemaje mtaani alikuwa najie hapa kwa sababu mtaani ilikuwa imeshakuwa shida hmm. amesoma amemaliza fedha za wazazi wake hmm. bwana yesu asifiwe wengine wanasema alisomea nini huyo ni daktari tuone kama atakuwa daktari mm. bwana yesu haleluya ukikutana naye akikuelezea utauzunika bwana yesu asifire hakuna mzazi alioko mahali hapa mm. anayetaka msomeshe mm. mtoto wake kwa fedha nyingi alafu ule mzazi akae nyumbayo haleluya e ni mana umepingwa kwa vingapi bwana yesu asifiw shetani amepinga vingapi kwako leo ulitakiwa uwe wapi au litakiwa uwe sehemu gani leo ulitakiwa uwe na nini bwana yesu asekiwi haleluya bwana yesu asekiwi vingi vimepingwa kwenye maisha yao na hii ni kwa sababu wewe hii ni kwa sababu wewe ni wa juu bwana yesu asekiwi adie hata hacha kukupinga ndio maana akasema tukaona wakamwona mbali amba wako wanaojua kabisa uwe nimbarikiwa wako wanaoziona baraka zako lakini wanasema ngoja yesu ssi wa na wakati mngine waa akifika hapa tutasimama hapa bwana yesu haleluya hapobwana yes asifiaibu 8 nmo nikasema utafika mpaka hapa lakini hapoakini Mm. Mm. bwana yesu haleluya kwamba kwenye biashara hiu utafanya mm. lakini utakapofikia kunyanyuka tutaautainuka bwa esu huyo ni upenzani bwana yesu asi atapata kazi hapa lakini hapa tafanyaje hatapata bwana yesu asifii ataishi mtaruu lakini matafanyaje hataishi bwana yesu as kuna kiwango umeekewa kwamba fedha atashika kiasi iki lakini kiasi iki aruhusiwi bwana yesu asefirieuyamtmu na dio maana wakati mwingine haya masomo wakati mwingine kuna siku inafika mahali kabisa unashangaa watu wawaonekani kansara sikilizia somo la siku hii bwana yesu unajua kabisa hao mtu huyo ameekewa nini upinza utachezeshwa ni paka wamwe wa kusimama na bungu bwana yesu asi hivi leosimama na mungu simama utamonaaesu ai hacha tia maji tia maji bwana yesusi wa utaona watu wanapaki nasema viumbe kwaje bwana karaga ziko kwa kila mmoja yes kila aliyoko mahali hapa mm. baraka ziko juu yake ni wewe unazichukuache bwana yesu asiki neno la mwaka tayari tunano utosherefu tayari hilo neno linatakiwa livae mwili hilo neno linatakiwa livae biashara yako hilo neno linataka livae kazi yako bwana yesu asiki uka bwana yesu asikiw kumbuka huu ni mwaka wakukimbia mbio ni mwaka ma mb bsheevu ka mt ni kwenye kanisa ni kwenye maisha yakoni utoshelevu bwana yesu s kutoshelezwa nikuwa na kila kitu wimaiaa esu asnani uukiond unaenda kukimbia mii kama nikujenga utaenda kujengwa kama ni kufaulu utaenda kufaulu bwana yesu Amen. Amen. Amen. Amen. tusome asikireehevu tusomie nehemia n mo nehemia mo nehemia ikawa twanzetao soma vizuri ikiwa sambalati aliposikia kwamba tulikuwa tukiujenga ukuta mm-hmm. akagadhibika bwana yesu Amen. kuna mtu akisikia umenunua kiwanja anagadhibika heuye namkuja aliyesikia kuna mtu akisikia mtoto wa fulani amefaulu yeye anagadhibika yes bwana yesu ueuya kwa sababu gani kwa sababu liko neno la utosherefu bwana yesu asikiwe aliposikia tu wanaojinga ukuta ndio tayari wakadadhibika ndioakaingiwa na uchungu s anaingiwa na uchungu fedha ni ya bwana yesu huyu anayesikia umepata kazi anagadhibika mm. yeye anapata faida gani bwana yesu asifiri haleluya akagadhabika mm. akaingiwa na uchungu kwamba mm. kwa nini, kwa nini kwa nini. Kwa nini kwa nini anajenga kwa nini amepata kazi Dio. kwa nini ye na mke wake wanafurahi kwa nini anamchekea mume wake kwa nini anamchekea mke wake Dio. bwana yesu asii au ndio waliotuzunguka leoniii wangatu wako tayari hey, hey. ndiyo mtumishi wa munguakawadihakiana hmm. mm-hmm. hmm. kuangalia hivi hmm. kenyeosuruali moja kila siku amenunuaje Amen. kiwanja Amen. bwana yesu asifirialeluya wengine unakutazama hata kwa hivi nakutembea hivi anavyotembea miguu yote ya kushoto amenunuajie kiwanja ban bana euhiyo mm. ni biashara ya mtu inahiakiwa ni kazi ya mtu inahiakiwa lakini usiogope bana yeu asiiogope usiogope usiogope bwana yesu usi usi naongea na, na mtu mmoja bahadi yaousiogop inaweza ikaaona biashara leo kaanzishe biashara ikiwa una kazi kesho asubuhi ya bwana yesu yesusiogopemaene mm. ndiyo mtumishi wa mmoi basi tobia momoni alikuwa karibu naye i akasema mm. hata hiki wanachokijengai angepata mbweha mm. angeogomua ukuta wao sikia e hey, mungu wetu mm. maana tunadharauliwa ndio ukawarudishie mashutuni yao juu ya vichwa vyao mm. ukawatoe watekwe katika nchi ya uhamisho mm. wala usiustiri uovu wao Niyo. wala isifutwe dhambi yao mm. mbele zako kwa maana wamekukasirisha mbele ya mbele ya hao mm. wanaojenga hapo hapo bwana yesu wanaojengakamwambia sikia hey, mungu wetu kudharauliwa watu awatu mm. wawalichoka kudharauliwa bwana yesu asifiri walichoka kufanyaje bwana yesu asifir ebu mwambie jirani yako nimechoka kudharauliwa ni mwambie tena bwana yesu ni nani amechoka kudharauliwa mahali a leo la akamwambia e bwana asikia yeah nasikia mm. wakamwambia bwana tumechoka kutharauliwa mm. bwana sikia hii leo Amen. bwana yesu haleluya haleluya haleluya bwana yesu asikiwi tutamalizia tunamalizia hmm. yeremia moja kmi yeremia moja kumi ndio angalia mm. nimekueka leo juu ya mataifa nafaa ili kungoa na, mm-hmm. na kubomoa na kuharibu Lio. na kuangamiza bwana yesu yesuasio ndio kaziutaka etutaondoa chochote kinachotupinga hii ishirii ishii an ni mwendo bwana yesu sitak ufike ma- amen leo tunaenda kupita kama moto amen. bwana yesu amen. unasoma motoaasoah tena elo wa mm. mm. mm. mm. mm. bwana likamijia kusema mwanadamu kaa usowako juu ya mlima seiri ukatabiri juu yake uwambie wana mungu asema hivi Uambie bwana mungu asema hivi tazama mimi nii juu yako mlima mm. bwana yesu sei baada ya kuondoa aad tunaenda kutabiri cu ya maisha etuenda kuambia madu liloo tuko chu yenu iloo tunatangulia mbele yenu mtatuona kule chu eluya