oyani ajeni danikona marafiki zangu hapa mojaniikona jekhapa alikona sasa leo utakongelea mademo bonadimiakakulueinje aunaetatemweikuliwa dem jaike leo niko nae niko na e kwa sho leo umweikuliwa dewatu wanakaadagai uhakuliwadeiamisijaikuliwa demo hata sina pesa zijaikuliwa dm ni gem tu yako tu nacheza tu kimpango ei yako na niniinabatasana sieademonakuliwaood ama aweziniambiaaaaemako moma oaimomaa dek demyako kamombasa de a kizubusidemi yako tena <laughs> <laughs> <Fumite jina> auutjiraigire <laughs> <laughs> pia kasema zi na, na pesa eame na pesa ani muhimu wa sichana ame na pesa sidasia sasaawani wafulana watezijibusa atulazima tu utafute pesa ni mwanau <laughs> utapata mademu uta unawezakua auna pesa utapata mademu kidogo sana <laughs> iklaetakua na mademu kidogo sana siawatakuwa loyo lsna pesa unawezapata dem nasasa takualyo kiaauna esautakua na dem miikoshatakua ly <laughs> anaweza kuwa naw uu yatafuana peani iak ua kwa mombasaaiazili i iak <also>. nakulwa <ructure> <drama> <laughs> siaata kuigilia da siitupal miasematukiadi danashasema ee dimakazakulwa hiyo ni yee okay, eh. eh. mi pia siezisema tidemwwango amekulwa na pia siezi kataa ashakulwa sijaipata She... Stay... wangu amechitu ipata unashuku so, but sijaipata so kukulwa ni kitu hikohataweukona t maka mekulwa na una ia <laughs> <laughs> <laughs> oshu inasema kunaweza kuwakunaweza kuwa kunaweza kuwa amekulwa kunaweza kuwa pia amechilmbali hiyo e, ni kituik kwa hii jenerethon yetu sahizi huwezisema tidemwaka ti amekaa fie months ako nairobi sahizi vile tuko kisumu sasa sasa sisi tuko kisumu tidemwaka ako nairobi demwaka ako mombasa alafu ati tiaweka amatena utakasirika tikasirikattuwepata <laughs> hata vi siwezikasirikali akuja tukama likona pesa yangui sawa tu <laughs> lakini lazima e ina ina huwezi kuwa naat ni hivo hati bado akaeya hiyo hata hiyo ni kujidanganya <laughs> amearna mimi unaele pont yangu yaainndio mana likuwa nasema mtu sasa unafu kueshonaati ni demu wako ni mtumknakidogo kiomdemyakotsasa ikue uko hii alafu kuliwaasa wendioshidabhiyo saa tena nioii ingire atisiduie demu yako fea ni mbao tu nanafika kwako pia ni mbao unafika kwao ama kutembea alafu opiaopa ni ngoriikoapk sabat mtu alisema mkiona deamaymtajua tuju utashtukia akona fea yake utakwa tasuguliwa tuma feauma ea mwenye wanasemeka wene anakwambia tuma fea ni mwenye akupendi tunafaa tutume fea unafa mwanaume awwaanasasayabado demiaka kwa mombasa ssemiaka kwa mombasa alafudana kwambia nenda kazi ingine mombasa nana mali ya kulala anaweza kubala lale kwa demi yako mombasaazima shida mi sina shida mi umejuakama ue ni lazima tuhawatakianaatahizoaauwezijuawarafiindio wanazakula we... <laughs> <laughs> yeah. Yang, ni miaka urahisi yangu bado ni z yangu bado ni z bro akuna ah, kitukaisiezi ah, unakubali tu bwana bana ana do ya do ya hoteli tunaweza tanga hiyo naweza sasa sasa sasa na uko nyumba inaweza mkubaliasasaasaaondinaesasa naeza kukubaliaibaiwakalalinjenakna nyumbanaeza makoleana wezibalibeakanateseka na, uh, na, uh, wa na ukona keja atijuda miaka kuuguko sasa uwezi kubali alalia mbaoaa zkwanza pia tunafaa tuangalien beshtangu anajuanudmu wangu waje washa mitu, washa zeana ama i dmu wangu anakwambia tuanaawahkupeemba yae unde hhhnahyoaapotnikaulifikaot saa kumi uingie kijani udozi saa kwanza anahiyo sa saa kumi asubuni umefika ost ingia mahali ulale kidogo upige shawa uchne panda gari urudi kwejeoabo wako aiamybowakotaa kama ia <laughs> empindi rafiki zenyuhatamjikubaasema eakula sasa hacha niwaulize demu yangu amekuambia ako nana wee nityanu niwanuu angu amekwambia ako nahkenu mnafanya nini Hey, hey. dem anguunajua iemanguakukujati naaunafanyaiaeayangu miaikipata <laughs> tusaidiane <ni> minashauri <laughs> yakomiaka <laughs> imekwambia ti akonakwaounafanya niiunaubaianajaaai Kiyo, na bshadia anamueo on nafika fomlafu tena unasikia hae ba kifanya hivi inanyesha palidaikuita aamaahiyo niuni jama mwenye ukola kila saiilasaaini ulejama wania mnasongaw mtanijai na nsa yangumaiainaayangatautaaza kukosa kuwa rafikihaarizo nyingine imekaamaapa pia niatikama dem ndo anataka pia kujita sindo kama prfreni akeli kuchit unezakuwa nado unezakuwa na, na ex game nezakuwa majiradi lakini bado bado anataka tu ameamua nachit sasa iyepineza ka iz <laughs> demtukuamua tuyyenibra sasa mimi iyo kama hiyo kama dkama iyo niarofanya hivi kama yeah. d anahi mimi a zaman <laughs> mi naye eh, ntafanya tu shughuli yangu na yeye eh. alafu aile my, my Ah, ah, eh. uh, eh, nimefanya mambo ni hivyo <laughs> <laughs> <laughs> lazima, e. no, eh. lazima sasa, sasa, but akmieanmamboan <laughs> sasa ukisha mkula unaniambia ama yeah. una mkula nauniambia wanawake kesho na uniambi, sasa waifabestyakotyako kama wewe ni eh? <laughs> Shulaiza, kwambie, e, ni one, we nimepata waifawa nanimeona waifa wkanait si na mimi na vtu mingine navaa nikuambie ama navaa ni hachane tu naye juueti hachane nay nisikuambia na ukiriia nimejuakujua ndio dalia tutakuruhusu bridge io sasa wacha wacha lela magina no utajitete hiyo na ile manao nikipade nikunajua waif yako adimu kuna watu hii utajitetea hapo pembeni nimejia leo je pia naingia leo jua naambia ah kumbe umekoa hapa eh wewe uko hapa alafu sawa yeye naye una prefer gani msaka mpĩ akwambia ti eh mimi na mimi na mimi na privasi niambia lakini pia usiniambi uliku na jua basi m usiniambieb si yeah. <laughs> <Nipige audio story laughs> <laughs> siku ntapata nitakuja kupata hivi vilowangu nacikizwa mali wasee wanapata jamaa bibi yake na ast bibi yake na sijui o na sonko yake niniipigietupale siku tampata Okay. nataka pia minikeiatniwna <laughs> <kwa> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> lakini iyoakuniaawiaemi iabiwei iambiwe sina hizo anga zshuuaauaniambiwe wamauaanasema mwanaume aozi Hey, mwanaumezamari atakiwa so ya uaanz <laughs> hey, hey. kuna kitu ingine kar nakwanga makitha kwaapatwwaedaaamsha habaaa hivi ndo unakaa bos yako unavaa mara tatu kwa, kwa, si kwa yeah, well, siku ama mara tatu ina wiki iyo auam saa tena mtu akisha kwambia vitukaa hizo alafu patesi imekaa ngukama sen year mm. naiienyinyi si, si dem mm. na cali nii niibyaani wase wanajua ni iiakaagavaejui mm eshadimsee ne zako zote atajua nseurity zako zote atajuaadumainyonga kando yake tu fr asalafu nndalastaahnipigie ile simu uhamaabamboga auehuatumwanab pale halafu mindio nichukua hiyo ni kwa sheriadaahuaenikiku <laughs> <kanenda jobu> kupigahoi labda na dhata nimefungua i huu msee sasa umefungua hiyo faini vizuri mm-hmm. na hapo naonambiafana hvukienda kuwangalia pndanaupatewabistaka nahii natsa yayenndobista nahunafanya niniaptyan nami najua ook kuna madimbia na omptna chalihiahtahmi uzuri yake sidachit amla amsinn brand yang Miss <laughs> blue blue bar, sasa <laughs> <laughs> <So, laughs> point ya kwanza ni mademo ana chiti uujuu ya do mademo anachit juu ya mademo anacht juu ya tu amezaliwa hivyohsasbtange ooinhn aaanaainaakiendaaol tanadaaamena kusomaa ntarudi ipata konabawakndanardi anapataurdi unapatai wambanatotomanaolekngana waotowa auau ata kijanawenyema ntakutamtoto wangu lekeeni nyumbanamama hey. yangu aishib nienda tinarudi na bado napatabibiaabsa mnavu tuao nakupenda sana lakiniminaweza kumbuka u yangu ya kwanza mbia asewaskie wajiwaibrkangu ya kwazi liikua ja ilika tm tunaingia yun unaingia ue unaenda ingine mazeeududema akisikia iikituaaa shasikiwireuweingia pale shule azio unajaribu kutesa lakini unauka na malibaujafurahi htaujui hata unaeza toka nairobi kuja kisumu mmi mmit hizo bado hazikou nadhani tu uende umalize zako urudinarudiawatu uliacha wanaume huku inji saunapatao kama hiyo mazema mm-hmm. ile, ile umeingia yunit t alafu mi mejamiakwanga na nao makwanga tsijuonimekupigia simu asubuhi zioni imeku mara sijuni nice. ah, mi hizosinasi kwetu tukinyamaza tunajua tukofain <laughs> <laughs> emalaipigia tu smu si mazeikoda yeah kwenda chikilednyumaakwenda kawapigasherefupigasherefukonuvechokwaacharidd hivi alafu simu napiga olikananoamadadazikadoado dorado walikuwa awaa ya faebk amssa umaziaazi unapata simu nacekimbeba napiga simu banawe unatoka daro maziwaindo fistime yani wendo wa kwanza klasi mzima inaona wendo reh wakwanzaenye daro kama ek anafuzavukdm <laughs> du- anapiga n wacana ku anapiga mimi ule adikotia baknazpa mapenzi ni moto leohata naezaambiwa wanafika mm. hey, kitu niliambiwa maze zitafuta <laughs> d mrembo ukvuka <laughs> <laughs> <laughs> aztafuta di mwingine usasabana unaingia kesho yake unachezatumemaliza naan haya soyale imeisha kushamalizastori a madem tumeziand tumesema ni efanya dem achit seondl ni necha ya dem tu kama demnecha yake tuli na ukue nado uke <laughs> <laughs> then pia the ext oe wakasema e ame kama ukochini m tajaribu kux inje anai si nafre na wake wanawambia kuhusufyake yao ne yake nanaienabosiomwshoukonadoaoadoosikanni at ni na wmas <laughs> au eaibigi aabado kuna mademo anapenda waboi bila do wak <laughs> <laughs> sasa do ikowapo mwisho mwishosasa eh? do si sana yeah? but do ina play but si sana mm. then sasawameenda iking kilimanjari nadhani kunamanumeakonakyakonaemdakonado akonaeoemanaakuchitkamanchayaketukona mademonapenduk addexopicduhapewaapati e, e, <laughs> <laughs> so, you, you canthaesex with one peson foreve wow, ukue dem ukue boymama hmm. ah, zetu mtu wangu mama zetu ale <laughs> ama yeah. ztanainkwasumeona pia ni kuzoeana manini rafiki a chali yake uko naa ya kukuladem yakehaaidoukipataademyakoaa aeaiahihivv <laughs> <laughs> tumtafute hsleo nimekuwa najk nimekuwa nabn mefilajea waoh mekamtaza t zeuijk ezampatatkaaatma kosoamdiasasasuyenjoy uh, <laughs> <laughs> commentapochini like sugest atopic we kan talk about enything eh? finally remember to keep your mental health clean and safe eh? sfgard yourmental health sasawa sikunjema