kevin hakutaka kuruhusu wasiwasi wa kuwa mkewe si mwaminifu uvurugi akili ya yake aliamini kuwa priska alikuwa mke mwema na katika maisha yao yote aliamini kuwa priska alikuwa mke mwema na katika maisha yao yote hakuwahi kuona dalili hizo aliwaminisha moyo wake kuwa huenda kutokana na kazi nyingi mke wake alikuwa akichoka kiasi cha kupoteza hamu ya tendo hilo istoshe hiyo ndiyo sababu iliyokuwa akimpa alipomuuliza kuhusu mabadiliko hayo kevin alichukua mizigo iliyokuwemo kwenye gari na kuiingiza ndani mkewe alipitiliza bafuni kwenda kuoga aliweka vitu vilivyoletwa kwenye jokofu na kurudi kukaa sebuleni mkewe alirudi sebuleni hapo akiwa amejifunga kanga moja tu alienda mbele ya kevin na kuiangusha makusudi macho ya kevin hayakuwahi kuwa na ujanja mbele ya umbo la msichana huyo wa kichaga sababu nyingine ya kukubaliana kutopata mtoto ilikuwa ni kutoathiri umbo lake hilo la kuvutia chucho zake zilikuwa bado zimesimama kama kigoli ilikuwa kama bado hajawahi kuguswa na mwanaume ilikuwa ni kwa kevin kwa kuwa katika wiki mbili zilizopita alikuwa hajapewa haki yake licha ya kuiomba sana alimvuta na kumkalisha alipokuwa amekaa na kuanza kumbusu penzi la mkewe lilikuwa kama dawa ya kumsaidia kuondoa msongo wa mawazo aliyokuwa nao kutokana na kuishi maisha ya bila kazi maisha ya kutokuwa na kazi ilikuwa yanamchosha zaidi kuliko hata ya wale wenye vibarua vigumu vya zaidi ya saa kumi na mbili unaona raha ya kuishi wawili tuhani aliuliza priska yes tunaweza kufanya popote kevin alimuunga mkono kwa hiyo nisiendelee kutafuta mfanyakazi sio no ni muhimu tu mpate but hayo tutaongea baadaye right no kevin hakutaka kuchelewa na ndani ya dakika chache alikuwa utamuni kwa mkewe akifaidi haki yake ya ndoa priska alikuwa ameshafika kwenye kilele cha raha na miguno yake ilikuwa imesambaa kwenye sebuli nzima o oh, how you make youke to me alisema kwa sauti iliyojaa hisia za raha moyo wa kevin uliopasuka baada ya kusikia jina hilo alisimama kwa muda mbona hivi tena jamani dont stop please priska aliyekuwa mbali kihisia alimwambia mumewe kevin alibaini kuwa mkewe hakujua alichokitamka aliendelea na tendo hilo kwa kujilazimisha hadi wakamaliza baada ya kumaliza mkewe alikuwa mchangamfu kama kawaida na alienda mezani kutenga chakula alichokuwa ameleta kevin alikosa raha gafla nlicha ya chips na cuku alizoletewa kuatamu mdomo wake ulihisi alikuwa kila makapi cwa majibu baro yako prisa aliuliza kundoa ukima mezani hapo na kuziacha nyuma alizokuwa akitumia kulia zikitoa sauti iliyochinganyika na sauti za sahani zenye chakula bado ya ampositive mposth atakujibu mpenzi tamaa najua u utarudi tena kazini <laughs> kikweli nimeshachoka ni kama nina mkosi gani sijui kevin aliongea huku huzuni kwenye sura yake ikijionyesha wazi mawazo yake hayakuwa mezani hapo wala masuala ya kazi bali jina brian