alimkuta priska akiwa amekaa kitandani akichezea ya simu yake tabasamu imemjaa uso mzima hii ni chupi yako imefikaje kwenye gari lako kevin aliuliza kwa hasira akiwa amening'iniza mbele yake huku kinyaa kimemshika pumzi zilikuwa zikimtoka nusunusu kutokana na hasira iliyokuwa imechanganyikana na hali ya kukata tamaa mikono yake ilikuwa ikitetemeka jasho lilimtoka na mdomo wake ulipatwa na jangwa chupi ndiyo kwani huna macho hii chupi sini ya kwako imefikaji kwenye gari tende na yaani mmemaliza uchafu wenu mkajifutia chupi yako na kuiacha kwenye gari dharau gani hii unafanya uzinzi kwenye gari priska hakuwa najibu alibaki kimya na ni kama maneno yalikuwa yamekauka mdomoni kevin alimnyanyua alipokuwa amekaa na kumpiga vibao viwili vya nguvu vilivyomwangushe chini nipe simu yako alimwamuru priska alionesha kutokuwa tayari kumpa simu yake kevin alimwongezea kibao kingine na kumnyanganya simu yake alianza kusoma ujumbe uliokuwemo na kupata chati ya mtu alimhifadhi kwenye simu kwa jina the one tusipoangalia utanipa mimba na mme wangu atashitukia ni vyema tukaanza tena kutumia kinga ulisomeka ujumbe wa priska kwa the one nipo tayari kumhudumia mtoto kama ikitokea hivyo kwanza aiwishi uliachi hilo dume, dume suruari lako alijibu he dume suruari nimetoka naye mbali siwezi kumwacha tuendelee tu kuiba we mwenyesi unamke ni naye lakini nipo radhi kumwacha kwa ajili yako hakuna mwanamke mtamu kama wewe na hisi ntachoka kula kwa kuiba ataka nikumiliki kimoja mungu akipenda swtat kevin aliishia kusoma hapo kwa kuwa ujumbe huo uliuchoma moyo wake aliitupa simu hiyo chini na kwenda kukaa sebuleni hakutaka kumuuliza tena the one ni nani alihitimisha kuwa huyu ni brian bosi wake hapo ndipo alipopata uhakika kwa asilimia mia kuwa mkewe alikuwa akisaliti ndoa yao na tena kwa mwaka mzima ilimuuma sana ilimuuma mno kuitwa dume suruali machozi yalimtoka kwa mara ya kwanza tangu kifo cha mama yake miaka kumi iliyopita alikaa sebuleni hapo kwa zaidi ya masaa manne priska alimfuata sebuleni akilia na kumwomba msamaha alimzidishia zaidi hasira zake na hakutaka hata kumsikiliza kwa muda wwote huo unanichora tu kumba unampanulia mapaja manuma mwingine how dare you? leo hi kwa tulikotoka unakuja kunisaliti priska kevin aliongea kwa uchungu nisamehe mume wangu ni shetani tu alimpitia nakupenda na sitarudia tena Huyo the dhewan ndio nani alimuuliza kumpima kama atasema ukweli ni mteja wetu mkubwa hapo kazini mteja wenu sawa na kwa kwanii unamwita the thean ni jina tu halina maana yoyote husiana wenu ulianza lini hata mweza ujafikisha unanifanya mimi mtoto mdogo mdogoe eh? umekuwa naye kwa mwaka mzima unasema hutorudia tena katika kipindi chote hicho hata sijuu umelala naye mara ngapi mara mia elfu moja prisa ni kwa sababu sina kazi hapana sio hivyo hata sielewi kwa nini mefanya hivi sikudhamiria kukuumiza na ahidi nimejifunza na sitorudia tena usinifanya mjinga wewe rudi chumbani sitaki kuona hata sura yako kevin alichukia kumsikia mkewe akimdanganya waziwazi wakati alikuwa akiujua ukweli priska alirudi chumbani kizembe mkewe alikuwa ameuchoma moyo wake kwa sindano za moto ilimuuma kwa kuwa alimpenda mno alimpenda kuzidi hata alivyokuwa akijipenda mwenyewe kwa hasira alizokuwa nazo alitamani hata autoe uhai wake priska aliyekuwa furaha yake aligeuka katili na kuuponda moyo wake mkewe aliigeuza gari yake kuwa sehemu ya kugawa penzi kwa mwanaume mwingine umala ya gani huo aliongea kimoyomoyo alianza kujuta kukosa kazi aliamini kuwa mkewe aliacha kumheshimu tena hakujali hisia zake na hapo aliamini kuwa priska si msichana yule aliyemfahamu tena alikuwa amebadilika na alijipa ruhusa kuamini kuwa hakuwa na mke tena alikaa seblini hapo hadi akapitiwa na usingizi