imani kwa mkewe ilikuwa imepungua kama sikuisha kabisa lakini kevin hakuweza kubisha kuwa pamoja na asira alizokuwa nazo bado kuna sehemu katika moyo wake uliokuwa ukimpenda hakuwa na upendo kama ule wa zamani lakini bado walimpenda ulikuwa ni upendo wenye uchungu ndani yake alitamani angekuwa na kifua kipana cha kuachana naye muda huo bado walikuwa akimtegemea pia na walau wangekuwa na kazi angemwachia nyumba yao na kwenda kuanzisha maisha mengine maisha mapya ujanja huu hakuwa nao hivyo ilimlazimu kuendelea kuishi naye kwa shingo upande lakini aliamini kuwa kitendo alichofanyiwa hakikuwa cha kusamehewa kirahisi aliapa kusubiri muda mwafaka wa kulipiza kisasi aliapa kuvunja moyo wake kama mbavo wake ulivunjwa kama angeondoka muda huo na kumwachia nyumba ingekuwa ni ishara ya kushindwa kevin alikuwa dhaifu udhaifu huo usingempa mazingira mazuri ya kulipiza kisasi stahili aliamini akivumilia hadi pale atakapopata nguvu za kusimama kwa miguu miwili kisasi chake kingekuwa cha kishindo priska alibadilika kwa muda mfupi kumwonyesha kevin kuwa ameachana na nabran lakini haikuwa rahisi kuhachana naye aliendelea na uhusiano huo lakini kwa umakini zaidi pia aliamua kutumia ujanja aliamua kumfurahisha kevin kwa kumpa fedha nyingi alizopewa na bosi wake alimwelezea kevin kuwa alizipata kutokana na bnus za ofisini kwao au kwa wateja aliyowasaidia alianza kumpa fedha lakitan milioni m na wakati mwingine alimpa milioni b kevin alijua anapokea fedha isiyo halali fedha ambayo mkewe aliipata kwa bosi wake na malipo yake ni kuendelea kuvunja amri ya sita na hawala yake fedha ambazo malipo yake yalikuwa kumpanulia mapaja ya mwanaume mwingine kwenye gari lake ilimuuma mno lakini alijikaza tendo la ndoa alilifanya kutimiza wajibu tu lakini hakulifurahia kama mwanzo lilikuwa penzi la kumliwaza lakini alijua kuwa mawazo ya prisca yalikuwa kwa bosi hawala hawalaake