fedha alizopewa na mke wake alizikusanya hadi zikafika shilingi milioni 15 kwa muda wote huo alikuwa akiziweka benki akifikiria biashara ya kufanya kwa siri alifungua mgahawa wa maeneo ya kiwanja cha ndege alimshawishi amanda ausimamie mgahawa huo aliyeupa dish ndani ya muda mfupi mgahawa huo ulijipatia umaarufu na ukavutia wateja wengi kevin alitumia muda mwingi kumsaidia amanda kwenye mahesabu na shughuli za hapa na pale ukaribu wake na amanda uliongezeka na kwa kiasi alianza kumwingia mwoyoni mwake lakini hakutaka kuupeleka kwenye hatua ya juu zaidi kevin hivi unajua bado unaendelea kushiriki kwenye baatnasibu ya beba mamilioni amanda alimwambia kevin aliyekuwa bize kwenye kaunta akikagua hesabu zake unapoteza laaku bure tu ahata ungetunza ukanunua nguo ukavaa kuliko upuzi huo siku nikishinda ndio utaamini kuwa siku anapoteza muda natenda na, na kuahidi nitakupa hela zote nitakazoshinda labda utaamini kuwa ni kweli nakupenda kupenda kevin. kevin aliweka kalamu yake chini na kuanza kucheka kwa nguvu mpaka wateja wa mwisho mwisho waliokuwepa kwenye mgawa huo wakawaangalia kwa macho ya mshangao da napenda sana jinsi ulivyo positive na kiukweli kuna vitu inajifunza kutoka kwako mahatma gandi aliwai kusema mtu huja kuwa kile anachoamini kwamba kama utaendelea kusema huwezi kufanya kitu fulani basi mara nyingi utaishia kushunwa kukifanya na pia kama utakuwa na imani kwamba unaweza kufanya utakuwa unajitengenezea uwezo wa, wa kukifanya hata kammwanz amanda alisema kwa aibu haya endelea na batinasibu yako uendo ukaja ukashinda kweli lakini hilo la kusema utanipa hizo hela zako hebu usinzingue hapa mbona ndio utakimbia na hautakaa hapa mezi ndishi kevin haki ya mungu ntakupa zote mpaka leo huamini kama nakupenda pris amekupa nini sijui yo mwanaume ampenda kama nini ni mke wangu kumpenda ni lazima bo nayeye anakupenda kama ndiyo, sasa unavymnd kevin usinifanya meme mjinga mimi nakujua vizuri sana unadhani mimi sioni dalili kuwa hamko vizuri na mkewa kivipi humzungumzii kama zamani humsifii kama ulivyokuwa unapenda zamani yaani humwongelei kabisa siku hizi mi nafurahi lakini kwa sababu zangu binafsi lakini kwa kuwa nakupenda naumia kuona huna uchangamfu kama wa mwanzo mkopoa kevin kevin alikaa kimya kwa muda bila kutoa jibu lolote kwanza tangu hufungua amezindishi hajawai kuja hata siku moja ni mke wa aina gani huyu ambaye hataki kujua maendeleo ya mradi yo mmewe amanda aliendelea kupigilia misumari kwenye moyo wa kevin kuna mengi yanayoendelea lakini nitakwambia siku nyingine kevin plase niambie niamini sitasema kwa mtu yoyote utakaoniambia haraka ya nini sasa takuambia muda mwafu kwa kufika kwa sasa niache kwanza kevin alifunga kitabu cha mehesabu na kuondoka kama amefukuzwa kev ndio hata uniagi jamani tonana kesho alijibu huku akitembea upesi kuondoka hotelini