uchungu alioupata haukuwa na kipimo kilichompa hasira zaidi ni kile kitendo cha kumwona mkewe akiwa na furaha zaidi hata mwanzo huenda brian alimpa furaha kumzidi alianza kujikosoa hakumridhisha hakuwa na sifa kama za brian brian alikuwa na mbinu gani za kumchanganya mkewe kiasi kile ujanja gani wa kumfanya mkewe atoe miguno mikali kama ili majibu yalikinzana kwa sababu kama ni mapenzi kabla ya ushenzi wa mkewe maisha yao ya mapenzi yalikuwa ya kuridhisha labda kama alimdanganya ni vishawishi gani vilimfanya aisaliti ndoa yake ni mali ni tamaa za mwili ni kwa sababu yeye hakumfikisha ni kwa sababu brian alionekana kuwa na maisha mazuri kumzidi alikuwa na mvuto kumzidia ni kwa sababu hakuwa na kazi na na vipi viapo vya ndoa kuwa wangependana katika shida na raha hadi kifo kiwatenganishe wakati anatamka maneno hayo priska alidhamiria kweli ama priska hakuwa mke mwema kwake kwa sababu maandiko yanasema mke mwema hutoka kwa mungu aliwaza huenda priska hakutoka kwa mungu na pengine aliyemdhania ndiye kumbe sie kevin alihisi kuchanganyikiwa na alijidharau mwenyewe mawazo ya kujiua yalimwejea alitamani achukue kamba ajitundike kuwapisha waendelee na raha zao alitamani atoweke kwenye uso wa dunia katili iliyomjazia karaha zaidi ya raha lakini aliyeshinda pale alipofikiria kuwa angempa brian ushindi alijipa moyo kuwa kama hataweza kulipiza kisasi kwa brian kwa kumharibia ndoa yake basi mungu angelipiza kwa niaba yake na aliamini kisasi cha mungu kingekuwa kikali zaidi ya jambia likatalo pande mbili alijikaza kisabuni na kujifanya kama vile hakuna kitu alichokiona kwenye simu ya mkewe priska alimfuata sebuleni akiwa amechangamka na kumsimulia safari yake ya arusha kevin alijifanya kumsikiliza kwa makini na kufurahia porojo zake wakati akiongea aliuangalia mdomo wake na mawazo kumbeba hapo alipo na kumtua pahala pengine aliwaza jinsi mdomo wake ulivyokuwa mchafu kwa kulambwa na mdomo wa mwanaume mwingine na kisha kumpa yeye aulambe pia kevin alijiweka kwenye daraja la kwanza la wanaume mabwege duniani mwanaume anayejua siri za ushenzi anaofanya mkewe lakini akatulizwa na fedha za hapa na pale fedha ambazo aliamini mkewe alipewa na mwizi wake fedha za uzinzi kilichomshangaza ni kuwa hakuwahi hata kujaribu kutafuta njia ya kutetea mali yake kwa brian hakuwa amefikiria hata kumtafuta bosi wa mkewe na kumweleza kina gaubaga uchungu aliyokuwa nao na jinsi alivyoiharibu ndoa yake kwa sababu aliamini kuwa wanaume wengine brian angekuwa ameshaujua mji brian alistahili kupewa joto la kisasi cha mume mwenye uchungu lakini si kwa kevin mwanaume ambaye aliamua kujifanya mjinga kusubiri muda mwafaka wa kutupa karata yake ya kisasi kwa mkewe kevin hakutabirika na hata mwenyewe hakuwa akijua kisasi chake kitakuwaje alichojilazimisha kufanya ni kujimarisha vizuri na kutengeneza mazingira ambayo kisasi chake kitamwacha priska kwenye shimo la majuto alikipanga kisasi chake kisio cha kumuumiza mwili mkewe bali cha kumuumiza roho alitaka kumwekea kovu la maumivu ya moyo litakalodumu milele bila kujali mkewe alimpanulia mapaja mwanaume mwingine ili kumtafutia mtaji mtaji huo ambao umemwezesha kufungua mgahawa wa dish