siku wiki mwezi ulipita Amazing dish palikuwa panaendelea kuchangamka na wateja walizidi kuongezeka kevin aliajiri wasichana wengine watatu kumsaidia amanda na kwa amanda maisha mapya yalikuwa yamembadilisha tayari hakuwa amanda wagengeni tena alikuwa kama dhahabu iliyokuwa kwenye tope na sasa ilikuwa imeoshwa na uzuri wake ulikuwa ukionekana wazi valimpa mshahara mzuri na posho alizozitumia kununua nguo na kujiremba zaidi alihama pia kwenye chumba kimoja alichokuwa nacho majengo na kupata nyumba ndogo maeneo ya kiwanja cha ndege aliyoichukua na kuishi mwenyewe kila alipokuwa akimwangalia kevin alikuwa kama akimwona msichana mwingine tofauti na yule aliyekuwa akimtengea supu gengeni amanda alikuwa mrembo na alichokipenda zaidi kwake ni uchangamfu aliyokuwa nao hakudhani kama msichana huyo amewahi kuchukia kwa lolote tangu alipomfahamu alikuwa msichana asiyekaukwa na tabasamu usoni ni msichana ambaye tabasamu lake la muda wote lilimwambukiza kila mtu wa jirani yake lilimwongezea mvuto kiasi ambacho azin dish ilianza kupata wateja wengi kutoka chuo kikuu cha dodoma hususan wanaume walioenda si kupoza njaa zao pekee bali pia kumwona msichana huyo mrembo msichana huyo alikuwa kama hirizi ya bahati kwenye mgawa huo mwanzoni kevin alikuwa akifunga hesabu na faida ya 0 hadi 50 lakini alianza kuingiza hadi laki mbili kwa siku baada ya kukata matumizi yote mtaji wake uliongezeka kutoka shilingi milioni 15 alizozikusanya kutoka kwa fedha ya uzinzi ya mke wake hadi kuwa zaidi ya milioni theman maisha yalibadilika kwa kevin bahati mbaya maisha ya ndoa hayakwenda sambamba na mafanikio hayo ilikuwa ni saa moja ya kasoro jioni wakati wakifunga mahesabu amanda alikuwa akipanga vizuri viti na meza za mgahawani alimfuata kevin kwenye kaunta bosi naona uko ukobizi na mahesabu ratiba yako ikoje baada ya hapa neesha kuniita bosi nini unataka kuninyima amanda amanda alicheka hadi akataka kuanguka chini sasa kinachokuchekesha ni nini kevin nikunyime nini mimi nitakupa chochote unachotaka sema au Achazako, wewe ndio utaki tu au umesahau tayari acha zako wewe kwani siku huli unavyojichekeshwa kwa wanafunzi wa yudo shauri zao watakuonga hela zao za bumu halafu waanze maisha ya kupiga pasi ndefu nitawapeleka wapi watoto wananuka maziwa ya mama zao ale nacheka nao furahi basi hakuna cha zaidi haya mdogo wangu spendi kama nini unavyonita mdogo wangu alijibu wamanda ala mimi sikakaako lakini sasa kuna ubaya gani kwani na wewe ni kipo unataka kunenyema kauli ilimfanya kevin acheke hadi machozi kumtoka mwone sasa kinachokuchekesha nini basi tu napenda tu kukuzingua mdodoma haya mi nishamaliza tanisindikiza nyumbani leo hapo tu siunatembeaga kila siku kikweli leo nimechoka nisindikize plase kev amanda alisema kwa sauti ya kudeka oke okay, subiri kevin alimalizia kufunga hesabu zake haraka haraka walifunga mgahawa na kuelekea kwenye gari safari ikaanza tumeingiza lakinne na ishirini leo alisema kevin wa wow. ni sababu leo wanafunzi walikuwa wengi fikiri kuanzisha tawi jingine la mndish et wapo tunaweza kufungua jingine sasa madukani ama hazina kote namii tutapata wateja wengi tu basi acha nifanyie kazi hivi ndani ya dakika kumi walikuwa wameshafika nyumbani kwa amanda kevin uliniahidi utaniambia kinachoendelea kati yako aprisa na niambie basi amanda aliuliza kwa upole kwa nini nataka kujua lakini nataka tu kujua moyo wangu utakuwa na amani kevin alizima redio ya gari lake alikaa kimya kwa sekunde chache kabla ya kuendelea pris anatembea nje ya alisema kwa huzoni What? amanda alishika mdomo wake kwa hamaki taani zaidi ya mwaka na zaidi sasa njua hilo anatembea na bosi wake na mwezi uliopita niliona video kwenye simu yake wamejirekodi wakifanya ya mapenzi oma kweli yani o oh, jamani priska ana hata aibu hivyo tena unavyompenda hata siamini usione na nacheka, na furahi na mengi kichwani na hadi najishangaa y kumvumilia hadi leo sasa kwa nini usiechana naye tu sio rahisi siwezi kusema bado nampenda kama zamani lakini nasubiri muda mwwafaka kufanya hivyo pole kevin kiukweli nimeumia asante siamini tena katika mpenzi sikuwahi kuwaza kama priska atakuja kmsaliti kevin usiseme hivyo priska anaweza kuchukulia poa lakini kuna wanawake wengi wanawaza watkupata lini mojawapo ni mimi sauti ya amanda ilibadilika na kuwa ya kimahaba kevin najua mekuwa ukichukulia kama utani lakini kweli nakupenda sana nateseka juu yako naumia kila siku usiku nawaza na kasoro gani hadi usinipende nipe moyo wako ni upoze nipe nafasi ni kutibu kidondo alichokuachia priska au na kasoro gani hadi usinipe nafasi eh? kevin alimwangalia amanda kwa sekunde t bila kumjibu chochote alimvuta alipokuwa na kuanza kumbusu kilikuwa ni kitendo kilichomshtukiza amanda