bran aliinuka kitandani na kumfata priska kwenye kioo alichokuwa akijiremba hujamaliza tu bado alimwambia huku wakimkumbatia kwa nyuma namalizia mpenzi kwa hiyo tunaenda wapi sasa tunaenda tabuu night club rafiki zangu wanaoishi hapa wameniambia niwakute hapo okay sema mi naogopa kama nini kutembea usiku nasikia kuna uhalifu sana kwenye mji huu hata usiwe naofu nimeshapazoea sana kwani sikukwambia kuwa nimewahi kufanya kazi hapa nakumbuka uliniambia mpenzi najua kila kona za mji huu hadi kizulu mtu awezi kuniteta mimi mwanzoni nilikuwa napaogopa pia lakini baada ya kujua njia zote nilikuwa natembea mwenyewe hata usiku wa manane siogopi mm, haya basi ngoja nimalizie ninataka lakini kabla tujaondoka jamani bebi huu ni choki tu si tumefanya asubuhi lakini nataka tena najua tusharudi dodoma taanza na mme wako wish i don't like at all. lakini ni mume wangu brian ya yeah, mume wako but do you love him no i don't anakufikisha kama ninavyofanya hapana then why don't you just leave him tuishi pamoja nimechoka kuiba nahitaji tupate watoto na kupenda priska simefanyie hivi basi hani nahitaji kufikiria njia nzuri ya kumwacha brian namwonea huruma unamwonea huruma mwanaune usempenda unalionea huruma dume suruwali brian aliondoka alipokuwa amesimama na kurudi kukaa kitandani priska alimfuata na kukaa karibu yake ili kuzishusha sira zake zilizokuwa zimefura nisikilize mpenzi nakupenda wewe kevin au kama unavyomwita dumesuruali alishanitoka moyoni kitambo nipe muda nipange njia nzuri ya kumwacha na kuahidi nikirudi kila kitu kitakuwa tayari haya basi switate mm-hmm. na vipi kuhusu ambi langu lipi tena jamani unajua sana anachokitaka priska aliitupa nguo ya hoteli aliyekuwa amevaa na kubaki na nguo ya ndani na sidiria tu alikaa kwenye mapaja ya brian na kuanza kumbusu walijitupa kitandani kugalagala na kuchezeana kimahaba hamu wakapandishana zikawazidi walipeana raha na roho zao zikatulia walijiandaa na kuondoka kwenda kujirusha tabuu iclub