macho ya priska yaliushangaa mji wa johanesberg yalipenda kila yalichokuwa akikiona mji mzuri msafi unaong'aa ukijani unavutia na kila mtu aliyemwona alikuwa amependeza ilikuwa ni kama ndoto kuwa katikati ya jiji hilo ubavuni mwa mwanaume aliyempenda mwanaume aliyeufanya moyo wake uende mbio kila alipomwona aliyempa kila alichokihitaji zawadi pesa mapenzi matamu na kila alilolitamka alipata maisha kama hayo yalimfanya aanze kujuta kuolewa na kevin mwanaume aliyegeuka kuwa kiwingu katika mapenzi yake na brian penzi la hawala lilikuwa tamu kuliko la mumewe wa ndoa waliyefunga naye pingu za maisha na kuapa mbele ya mashahidi kanisani kuwa wangependana katika shida na raha alitamani kumwambia brian ampe mamilioni ili wamlipe kevin kama garama za kuivunja ndoa yao alihofia kuchukua uamuzi wa kumwacha kevin mapema kutokana na jinsi mume wake huyo alivyokuwa akipendwa na mama ake kama angemwambia mama ake kuwa anataka kuachana na kevin asingemwelewa hata kidogo hivyo alihakikisha anamlagae mumewe kwa fedha za uzinzi ili asipeleke malalamiko yake kwa mama ake moshi kitu ambacho alikuwa hajui ni kwamba fedha hizo zilimtengenezea kevin maisha mapya kupitia mgahawa aliyoanzisha amazin dish hani asante kwa kunileta huku nitoa ushamba priska alimwambia bryan aliyekuwa amemlalia begani walikuwa wamekaa nyuma ya taksi iliyokuwa ikiwapeleka kwenye kiota hicho cha starehe bebi jos ni kiota cha raha ni kama ulaya jobeg kama wenyeji wanavyopaita pia ni jiji la pili kwa ukubwa hapa afrika baada ya cairo kuna vitu vingi sana hapa vilikuwa vinanyeshangaza wakati naishi brian alimsimulia priska aliyekuwa akimsikiliza kwa makini kwa mfano johannesberg ina msitu uliopandwa na binadamu mkubwa kuliko yote duniani kuna zaidi ya miti milioni 10 na unajua pamoja na miti hiyo kutumika kama njia ya kutunza mazingira ya jiji hili pia inasaidia kupunguza kelele wa wow, jamani ndio maana hali ya hewa huku ya pekee natamani ningekuwa naishi huku priska alichombeza na ule wasiwasi wako kuhusu uhalifu hapa ni kweli mpenzi aliendelea brian johannesberg ni miongoni mwa majiji hatari zaidi duniani lakini bahti nzuri ni kuwa huchukua sekunde s tu kwa polisi kufika kwenye eneo la tukio kama kuna uhalifu ama katika eneo la katikati ya mji huu kuna zile kamera za cctv zinazomulika kila kona ya mtaa na kuskani namba za magari uhalifu mwingi upo kwenye maeneo tu duni pembeni kabisa mwa mji kwetu cctv ziko maofisini tu ya wenzetu wameendelea hmm, tena afadhali tumekuja kipindi ambacho zile vurugu za kibaguzi zimeisha lisingekuwa na amani kwa kweli zile zilishaisha wazuli hawana jinsi jose ni mji wa fursa kwa vijana wanaotafuta maisha kutoka kila kone afrika tena ukiongelea wabongo wamejazana hapa wako wengi kweli aya alafu kingine cha ajabu zaidi sasa ni kwamba hapa josi kuchemsha yai unachukua dakika moja zaidi kuliko kwenye majiji ya pwani kama cape town na daba mm, kwa nini sasa ni kwa sababu johannesburg ipo kama mita 20 hivi juu juu ya usawa wa bahari kwa hiyo hewa ni nzito makubwa basi ya yeah, mji una mambo sana huu walikuwa wameshafika club na dereva taksi ameshuka na kuwafungulia mlango ili washuke taa za kuvutia za kiota hicho cha maraha ziliokaribisha wasichana warembo walikuwa wamezagaa kila kona na wote walikuwa wamependeza kila aliyekuwepo hapo alionekana kuwa na furaha kama mfanyakazi aliyetoka kupokea mshahara wake na kwa wengi hapo ilikuwa ni sehemu ya kupunguza mlundikano wa mawazo vichani mwao kulikosababishwa na maisha ya mjini yenye kila aina ya changamoto kwa wengine lakini hapo palikuwa kijue chao cha siku cha kwenda kumwaga fedha walizochuma haikuwa rahisi kutofautisha kati ya wale waliokuwa wakitumia fedha zilizotokana na kazi halali ama wale walizozipata kwa njia haramu wote hawa fedha haikuwapiga chenga tabuu haikuwa sehemu ya watu maskini wenye maisha ya kubangaiza kwa sababu kwao ilikuwa ni pahala pa kuwaongezea msongo wa mawazo kila waliposhuhudia jinsi watu wanavyochezea pesa na kula raha za dunia brian na priska walijumuika kwenye starehe zilizokuwa zikiendelea muziki mzuri ulikuwa ukichezwa na watu walikuwa wamefurika haikuwachukua muda mrefu kuwapata wenyeji wao kuungana na raha zikaendelea walikaa hapo hadi saa saba usiku kabla ya kurudi four seasons kupumzika priska alikuwa mwenye furaha kubwa brian alimpa raha alizozikosa kwa kevin na ambazo mumewe hakuwa na dalili za kuja kumpa hata siku moja maisha kama hayo alikuwa akiyaota tu ama kuyaona kwenye tamthilia za nje walifika mabusu yaliyoendelea na kupeana mapenzi kwa awamu nyingine hadi wakapitiwa na usingizi