asubuhi kulikucha na brian alielekea kwenye mkutano wa waapt bank alimwachia priska fedha nyingi kwa ajili ya kwenda kufanya shopping yake mwenyewe alimletea dereva taksi wa kumzungusha popote alipotaka kwenda kwa brian mkutano huo ulikuwa ukimpa wasiwasi kwa sababu mikutano ya dharura kama hiyo huendana na maamuzi makubwa na mengi huwa mabaya alikuwa akihofia mno kutokana na michezo michafu aliyekuwa akicheza kwenye benki ya dodoma lakini priska furaha moyoni mwake ilikuwa imejaa tele zaidi ya pishi la mchele simu yake ilikuwa imezima bado na hakutaka hata kumjulisha memewe mahali alipo dereva alikuwa ameshafika na alikuwa akimsubiri where are you going madamu aliuliza dereva huyo aliyekuwa na lafudhi ya kizulu baada ya priska kuingia kwenye gari i don't know. I'm not with the city. i with think you can help me out i want to do shopping and perhaps perhapso some of the coolest places here alijibu prisca k okay, i think southgate is a cool place its one of the city's largest shopping complexes lots of shaps and anything you can imagine imaginek okay, please take me there therek okay, madam safari ya kuelekea southgate haikuchukua muda mrefu humo alizunguka kwa karibu maduka yote na kununua kila alichotaka mizigo ilikuwa mingi na kujaa karibu matoroli mawili ya baada ya hapo alizunguka kwenye baadhi ya maeneo ya kuvutia jijini humo kama yalivyopendekezwa na dereva wake alizunguka kwa takriban masaa matano kabla ya kuamua kurudi hotelini saa hizo zilitosha kumwonyesha uzuri wa jiji hilo lilikuwa tofauti na miji yaliyozoea nyumbani hotelini alianza kujaribisha kila nguo aliyonunua alitamani brian arejee mapema ameonyeshe nguo alizochagua na zilivyokuwa zimempendeza hakusahau pia kununua zawadi chache za mumewe kevin alizoamini zingemtuliza raha ya kufikia hoteli ya nyota tano ni kuagiza chochote unachotaka na utaletewa lakini hakutaka kufanya hivyo alienda kwenye mgahawa wa hoteli hiyo na kula chakula kitamu kwenye bufee aliyafurahia maisha hayo alitamani angeaishi kila siku jioni brian alirejea akiwa mnyonge baada ya tu ya priska kumfungulia mlango wa chumba chao alimwomba aende akaoge kwanza kabla ya kumsimulia mkutano ulivyoenda priska alikuwa na shauku ya kutaka kusikia maamuzi yaliyochukuliwa bebi nina habari ambayo sijui ni mbaya ama nzuri ama niweke hivi nina habari nzuri na mbaya aliongea brian wakati akikaa kitandani kujumuika na mpenzi wake mm. kwa ulivyoanza tu sitegemee habari nzuri sababu hata sura yako tu haionyeshi uchangamfu nianze na ipi yeyote tu mpenzi ok hacha nianze na habari nzuri Nikuamba ni kwamba nimepewa promotion alisema brian huku uso wake ukionyesha kuto sadifu uzuri wa habari hiyo wau wow, jamani hongera switar na habari mbaya ni hipi ni kwamba nimehamishiwa makao makuu wapi da makao makuu ya afrika hapa johannesburg waw hatimaye mungu amesikia kilio changu alisema priska huku akirukaruka kitandani hapo kwako hiyo ni good news mpenzi. yes yesfi naweza kuja kuisha hapa nimepapenda mno switi haki ya nani sijategemea riakisheni yako brian naye alianza kucheka huwezi kuja kuishi huku gafla tu wakati una kazi dodoma itachukua muda mpenzi vyovyote vile nipo tayari niache kazi nije kutafuta nyingine huku inawezekana mpenzi na hiyo ndio njia nzuri ya mimi kuachana na kevin kweli eh brian alihamaki kama ambaye hakuwa na wazo hilo mwanzo furaha ilianza kurudi usoni mwake sasa iweje useme hii ni habari mbaya This is the best news ever. ajabu usikuwa nimewaza hivyo mawazo yangu ni kuwa nitakuja kuishi huku nawee utabaki kazini dodoma na kazi kuendelea kuishi na kevin this is the time my love muda wa kumpiga chini kevin ntashukuru ntakuwa mbali naye sitaiona sura yake atakavokuwa akiteseka na maumivu moyoni oi sure kuwa tayari kuacha kazi uje uishi na mimi huku 100% priska alisema kwa kujiamini da sasa walau moyo umetulia nadhani leo tunahitaji kusherekea zaidi yes honey. lets do it furaha ilirejea tena ndani ya chumba hicho walipeana raha zao tena wakaoga kisha wakaenda viwanjani kulabata