mkewe alikuwa akiomboleza kuachwa na hawala yake kuachwa na brian kwa priska kulikuwa na uchungu zaidi kuliko kuikosa ndoa yake aliona huo ulikuwa muda mwafaka wa kuitupa karata yake alienda benki na kuchukua shilingi milioni 25 na kuzoeka vizuri kwenye bahasha alihitaji utulivu hivyo alimwomba amanda aende kwake kuandika barua ya kumpelekea mkewe hakutaka kuonana naye uso kwa uso kutokana na uchungu na hasira aliyokuwa nayo aliweza kuvumilia fedheha ya mwaka na nusu akiishi na mwanamke msaliti aliyempenda kwa dhati na kwa roho moja alishika karatasi na kuanza kuandika barua huku machozi yakimtoka kevin hakuwahi kuwa na uchungu kama siku hiyo ilimchukua saa nzima kumaliza kuiandika barua alienda hadi nyumbani kwake na kumpigia simu tatu aliyempa bahasha hiyo na kumwelekeza ampe priska kwa upande wa priska maji yalikuwa yamemfikia shingoni brian aliendelea kutopatikana kwenye simu akiwa amekata tamaa namba ya brian iliipatikana lakini alisikia sauti ya mtoto ikiongea halo baba yuko chumbani anaongea no na mama ilisikika sauti ya mtoto wa kiume baba yako yupi na naweye ni nani mimi ni mwangafi alijibu mtoto huyo mwangafi lilikuwa jina la ukoo la brian lililomshtua priska mimi ni mtoto wa brian umefikaje huko aliuliza kwa mshangao tumekuja na mama tumeamia huku jibu hilo lilimmaliza nguvu priska lakini aliendelea kujikaza mwangafi unaongea na nani kwenye simu hebu ilete hapa baba yako sialikukataza kuiwasha lakini kwa mbali sauti ya mwanamke ilisikika halo mwanamke huyu aliuliza baada ya kumnyanganya simu mtoto huyo halo naweza kuongea na bryan aliuliza priska naongea na nani mimi priska mwanamke huyo alikaa kimya kwa sekunde chache kabla ya kusikika kwa sauti ya mbali kama aliyeziba sehemu ya kuongelea kwenye simu hiyo baba mwangafi njio huongee na malaya wako kumbe mnawasiliana bado priska alikuwa akitetemeka kwa wasiwasi haamini alichokuwa akikisikia halo sauti ya brian ilisikika kwenye spika za sehmu yake zilizokuwa skioni bran nini kinaendelea hupatikani hunitafuti theni siku naopatikana anapokea mtoto na mwanamke this thisisprisa nimerudiana na mke wangu sintafute tena brian alisema kwa hasira na kukata simu priska aliyekuwa akitetemeka aliipiga tena simu hiyo lakini haikupatikana alijaribu kwa zaidi ya mara kumi lakini majibu yalikuwa yale yale The to call is not try again later. alisikia mlango wa chumba chake ukigongwa aliinuka na kumkuta tatu akiwa ameshikilia bahasha kubwa ya kaki dada unaumwa hapana nasikia tu maumivu kichwa kwa mbali pole dada huhapa mzigo wako nimepewa na shemeji shemeji gani kevin alikuwa hapa kama nusu saa iliyopita mbona hajaingia ndani ajaniambia kwa nini amesema tu nikupe haya asante priska alirudi chumbani uchungu aliokuwa nao ulikuwa mkubwa kiasi cha kushindwa kujizuia kulia alikaa kitandani na mikono yake iliongeza kutetemeka bahasha aliyopewa na tatu ilikuwa kubwa nzito na iliyokuwa imetuna juu ilikuwa imeandikwa priska neno x lilimwongezea wasiwasi zaidi na mikono yake ilizidi kutetemeka aliyefungua bahasha hiyo kwa pupa ndani aliona noti za l 1 zikiwa zimefungwa kwenye burungutu takriban 25 kulikuwa na karatasi nyeupe iliyokuwa imekunjwa vizuri aliifungua na kuanza kuisoma huku akilia kwa uchungu na kwikwi kali