karibu dares salam jiji la ndoto za kila mja toka shamba jiji lenye mvuto na kila aina ya taharuki mji huu ni kitovu cha wote tajiri na maskini mji huu wa pekee kwa warembo na watanashati jiji hili la ajabu kwa shibe na ufakiri mambo yake simulizi kwa makini yaskie daressalamu jiji lenye raha kwa jasho watu hurandika kwa kipato na mihangaiko sichelei kubwabwaja kwa kujuza niliyowashuhudia siku moja ikiwa jua la machweo katikati kituo cha mabasi cha mwenge jambo lilitukia ajabu nasema ajabu kwa nafsi yangu huenda ukaona fahari kwa kile ambacho utasikia watu wengi wake kwa waume waliyaparamia magari maarufu kama daladala ni yayo ni makwao kurejea jicho langu mpekuzi wima lilisimama kusoma kila andishi jadi yangu posta kariako kawe tegeta ubungo yote majina ya uelekeo yalisomeka gafula liliwaza kwa maswali kujiuliza kwa nini kwa nini kusukumana kwa nini madirishani maswali haya yalinitatiza wengine madirishani walijitosa na kuchupa ndani ya daladala pasi kujali mlangoni nisukumano ya kugombania wengine walijipenyeza karaha hazikukoma wadokozi nao walijivinjari hii ndiyo mwenge ndani ya dar daresalamu kama yambagala ni ya ajabu ya mwenge hayanaudhia kwa haraka jicho langu nililivusha hadi ng'ambo ya barabara bajaji na bodaboda za kila aina niliona zikipakiza abiria ambao walihofu kusukumana kwa wustaarabu waliozaliwa nao kuna waliohofia kuibiwa mali zao kama simu za mkononi na wezi ambao walijifanya abiria kwenye msongamano ule wengine nia ya yao ilikuwa ni kuwahi waendako maana daladala walihisi kuochelewesha walitamani kupumzika baada ya uchovu wa kutwa nzima ya kutafuta jiji hili lisilolala watu hwaangaisha ni ngali na ambaa jicho langu nililiagiza kwenye kituo cha mafuta kwa haraka nilikutana na gari ndogo yenye mistari ubavuni nani huyu hapa pakavu kaegama kwa huzuni alikuwa ni kijana mik kijana msaka maisha kwa mwendo kwa halali alijinua kutoka kwenye kiti cha taksi yake aliyokuwa ameiegesha kwenye kituo cha mafuta pembeni nje panda iliyo karibu na stendi ya mwenge sura yake ilijaa huzuni alionekana kutokea usingizini kwa nini mike alilala angali akiwa na huzuni bila hiana mwili wake ulichoka kweli ulichoka kwa kukosa pesa na usingizi uliokuwa mdeni wake mike alikuwa mdaiwa sugu kwa deni la usingizi kama usingizi ungekuwa amali benki saliu lake lingevunja benki na kustahili pongezi kijana mike kichwa kilimuuma kwa mawazo na uchovu alikuwa katika wakati mgumu mgumu usiokuwa na tabasamu la furaha wala kicheko si jambo la mchezo siku ya nne mfululizo kazini pasi pumziko alikuwa wima kwa kutafuta biashara ilikuwa ngumu fedha kwake adimu kama mvua jangwani mik wazo lilimvamia na kuzalisha nunguniko biashara haigombi neno hili chukizo iweje kama haigombi kutwa nzima siku nne patupu aliinungunika mik kwa ukame wa kipato macho yake aliyezungusha kila upande kila aliyemtazama alitamani aingie ndani ya gari lake amkodi la hasha wateja hawakumchagua aliishia kuwatazama kambi ya mawazo ilizidi kujikita akilini mwake wakati kujilaumu na wakati kujipumbaza lakini inawezekana inawezekana nikapata mteja tena kwa pesa nyingi ah, mji huu shubiri wakati mwingine peremende ambana wakati mwingine pesa hunaijia kama upepo wa bahari tena kwa haraka si kawaida yangu kukaa hapa saa zaidi ya tatu pasipo abiria hizi siku kuna nini nimerogwa au inakuwaje mike alizidi kunungunika shida yake kipato siku zote nne kupata japo shilingi elfu theathi ni mtihani mkubwa siku nne pa hata kwa mafuta wasiwasi wikijana muda kama huu tayari laki melala mfukoni leo eh. asiemjumba sasa amepata shangazi itafanyaje mjini kila kitu noti alijisemea mike wakati macho yake yakielekea kuitazama saa yake ya mkononi dakika nne zimesalia itimie saa sita usiku e, mungu ache zangu mie maana riziki imeota mbama kama kuna mchawi basi kaniroga na kisha kufa nimtafute mike alizidi kuongea na moyo wake baada ya maneno yake peke yake mike alikaa vizuri kisha kuichomoa pochi yake kutoka mfukoni aliifungua haraka na kuzitoa noti tatu zilizokuwa ndani na kuzishika mkononi 115 Kumi, mizunguko ya siku4 hapa kuna mchezo mchafu haiwezekani hata mtoto mdogo anaweza kujua f25 siku nne za kazi alafu na njaa bado hapana ah, mike alizidi kujipa maswali na kuyajibu alitikisa kichwa chake kwa huzuni na kuzitumbukiza pesa zake ndani ya pochi nyeuzi aliyeigama kwa kuulalia usukani wake kichwa kilizidi kuchemka tayari mike aliamua kuondoka eneo lile aliushika ufunguo na kuliwasha gari lake lilianza kuseleleka taratibu kwa safari ya pumziko alikuwa amekata tamaa na kuitii amri iliyotolewa na moyo wake alikubali kushindwa wakati akirudi nyuma kutafuta upenyo wa kuiondoa gari yake gafla kwa mbele alimwona msichana mrembo akiwa upande wa kulia wa wakiocha gari yake kama mwenye kutojelewa mik ha kumjali mwili na roho vilikuwa na msimamo mmoja kwenda kupumzika msichana yule aliupunga mkono kumzuia mike asiondoke lakini alipuuzwa mike aliona kisha alifunga brei na kukifungua kioo kumsikiliza mambo kaka alisalimia msichana yule poa dada naondoka sifanye kazi tena alijibu mike kaka yangu na dharura naomba unisaidie nipeleke please alibembeleza msichana yule akiwa ameiweka mikono yake kwenye usukani mike alimtazama msichana yule kuanzia juu na kumshusha chini alimeza funda la mate kabla ya kusema jambo lolote macho yake yalifurahia kumtazama binti yule tena na tena alikuwa msichana mzuri alikuwa msichana mzuri kwa umbo na sura ambaye hajawahi kuota kukutana naye msichana alikuwa mrefu mnene kidogo mwenye macho matamu ya usingizi wa huba kichaa cha mike kilitulia akiwa bubu akimkodolea macho mrembo yule tena na tena macho yake aliyepepesa kumtazama juu hadi chini alivaa gauni refu jeusi lenye nakshi ya mng'ao kama kioo shingoni kichwa chake alikivisha pambo la kileo wivi jeusi lilikaa kwa tabasamu kichwani kwake alipendeza sana mrembo yule miguu yake ilistahika ndani ya viatu virefu vyausi vya mikanda iliyopangika kwa umahiri alipendeza sana kwa kumtazama katikati ya mwanga wa taa za barabarani shingoni alikuwa na mkufu uliong'aa na kufanya mwanga wa dhahabu kuipamba shingo yake alikuwa maupe pua ndefu iliyochongoka uwanja ulioyafunika macho yake ya usingizi ulitamalaki kumpamba akili ilikuwa imemhama mike ilimrejea kwa haraka nafsi yake ilikusudia kusema na moyo wake jini au mwanamke hakepusa kweli mike alijisemea ndani ya nafsi yake lakini iweje binti mdogo yaani hata ishirini hajafika na uzuri wote asiwe na gari lake ina maana wenye hela hwajaiona thamani ya mwili wake ama mike alijihoji pasipo jibu kumjia utansaidia kaka au mrembo yule alimhoji mike aliyekuwa bado kwenye biwi la mawazo haya panda twende mike alimjibu huku akiupitisha mkono wake kulia kwenye upenyo uliokuwepo katikati ya kiti cha dereva na kumfungulia mlango wa nyuma asante kaka alisema msichana yule baada ya kuingia kisha kuketi harufu huya ndani ya gari la mike ilipata marashi kwa haraka baada ya msichana yule kuingia ndani yake harufu yenye uhai na burudani ilizipalaza pua za mike kwa uzuri unaelekea wapi aliuliza mike kwa upole hte msichana yule alijibu kwa mkato sawa alisema mike wakati akiiondosha gari kuianza safari ilikuwa ni safari yake ya mwisho usiku ule baada ya kukata tamaa kwa dhiki safari ambayo hakuwa ameipanga ilimchukua kwa bahati akilini aliwaza uelekeo alikokuwa akimpeleka mteja wake ya kifahari kuliko zote kulikozote tena mpya kando ya bahari hindi nyota tano mmiliki wake ni mzungu wa uingereza ha, eneo hakuna huko hata u sio mtu wa kulalia kipande cha mhogu au kipande cha pweza na pilipili bahati nikumbate basi nipate pesa yake nyingi mike alisema na moyo wake wakati akiwa makini kimya kwenye usukani wa gari yake siku zote huwa unafanya kazi hadi muda huu msichana yule aliuvunja ukimya mimi mike aliitika kwa babaiko ndiyo wewe hapana mara nyingi huwa nawahi kuondoka lakini leo kidogo nimechelewa kwanini usifanye kazi hadi alfajiri muda ambao kuna wateja wengi wanaotafuta usafiri dada yangu unahitaji kupumzika japo kwa uchache muda wa kupumzika kwani tajiri yako ni mtu wa kuugombeza alihoji mrembo yule masikio ya mik yalisimama wima kisha kufunguka kwa hamu yalipenda kuisikia sauti ya msichana yule mrembo ilikuwa sauti tamu yenye kipimo cha hadhi nyembamba isiyopayuka nzito isiyokwaruza kila wakati sauti ile ilipomfikia mik alihisi kumliwaza na kumsahaulisha shida zote alizoziwaza pale awali alitamani safari hiyo iongezeke umbali ni yaye kufaidi sauti yenye mvuto na harufu ya thamani kubwa hapana sina tajiri mkali wala korofi hii gari yangu mwenyewe i alijibu kwa kujiamini kama ni kwa nini usipumzike tafuta mtu umpe ajira hasa wakati wa usiku binti alishauri nimewahi kuajiri lakini wamekuwa akinipa hasara tupu tena si watunzaji bali huendesha vibaya sana gari hii ni kila kitu maishanimwangu tabu nyingi nilizozipitia hadi ukuipata hii ajuwae maulana toka kwenye misukosuko ya bodaboda hadi leo nimenusurika mengi ya kutisha hiitoota ndo yenye thamani sana katika maisha ya ndoto zangu lazima niitunze kwa namna yoyote kuliko kuigawa kwa watu kama mali ya urethi mike alijieleza sawa ongera naitwa natasha msichana yule alijitambulisha ili kuyaondoa mazungumzo yaliyomuumiza mike jina lako zuri mi naitwa mike sawa mike asante sana kwa ukarimu wako alisema msichana yule wakati tabasamu likiwa limechanua usoni kwake safari iliyowachukua muda mfupi ilifika mwisho mike aliliegesha gari lake ndani mbele ya hoteli ile baada ya lango la kuingilia kufunguliwa ngapi vile aliuliza natasha baada ya kushuka toka garini 3 t dada angu alisema msichana yule wakati akifungua pochi yake ndogo na kuchomoa noti moja mike chukua hii lakini samahani unaweza kunisubiri kwa nusu saana nataka unirudishe mike aliipokea noti ile wakati natasha alisubiri jibu lake poa nitakusubiri lakini change itakuwaje dada yangu nayo mike alijibu natasha katikati ya tabasamu natasha aliondoka kuelekea kwenye lango kuu la hoteli ile macho ya mike alilisindikiza umbo lake la kuvutia hakuyaamini macho yake alihisi alikuwa katika dunia asiyofaa kuishi aliitazama noti yake mkononi halafu akainusa kwa furaha tabasamu lilishinda huzuni ya uso wake na kumfanya mwenye furaha mtu wa kuwaza kwa mema hata mabaya alizidi kutafakari mwanamke naitashhmwanamke hey, kiusa mkaiwakweli hakika anayemtunza na faidi mike alijisemea kweli natasha alikuwa msichana mrembo tena mrembo si kwa macho ya mike peke yake alikuwa wa ulimwengu kiwewe cha kupenda ni donda mike thamani yake iliisha ilimhama na kujiona kama bwege lofa asiye na thamani duniani kila alivyomfikiria natasha alijikataa na kujiona yeye kiumbe duni hisia zake zilimshusha chini na kumpandisha natasha juu ya kilima cha urembo umahiri na upendeleo mike aliamua kujiegesha ndani ya gari lake mlango aliwacha wazi akipungwa upepo wa hoteli la kifahari hakuisha kuwaza kwa huba alijisemea mrembo sana shmrembo kutw na kifuko cha charambo mkononi inawezekanaje inaweze wanaume wenye fedha zao wasiwekeze kuutunza uzuri huu wenye uwezo wa kumleta hapa hlnd wanazo alijikataa mike na kujitoa thamani alizidi kuegama kungoja natasha atoke kule alikokuwa ameelekea ndani ya vyumba vya hoteli ile ya kisasa gafla simu ya mike iliita haraka aliiendea mfukoni na kuiweka sikioni halo nani mike alipokea na kuhoji mahabuba mpendaye mik uko wapi mpenzi sauti ilitambaa sikioni kwa mike alipigwaumbuai kidogo kabla ya kuanza kujib hujanielewa naomba unitumie pesa kidogo elfu hams tu kesho nataka kuongezea iphone mpenzi sauti iliendelea kujieleza mike alikuwa kimya haelewi cha kujibu wala mtu aliyempigia hakumjua we nani mike alihoji kwa ukali mpenzi wako lulu mweni mike au kwa kuwa shabash mike alisema baada ya kukigusa kwa jazba kitufe chekundu cha kukata simu alijawa na hasira kwa simu asiyoitarajia sina bahati na mapenzi huyu mwenda wazimu aliamua kukaa mwenyewe liyotokana na uroa pesa zangu ilipokuwa imeisha alienda nauisatna kunikataa mbele ya watu0 ha, angejua hapana kituaasha angekua huyu Hakika, hata gari ningeuza lulumwenyee miguu yote ya kushoto mi macho haiangaliki hata mvuto hakuna bado anaeletea wazimu awezi akiwa na shida ya pesa mike akiwa na shida ya busu johnson kafe huko malaya wewe mike alisema na moyo wake kwa maneno ya jazba mapenzi aliyachukia hakumpenda mwanamke tena zaidi ya kuzipoza tamaa zake kwa madada poa kutoka sinza wakati ambao alihisi mwili kumzidi walimsaidia kupunguza uzito ulioatia mshawasha maisha yake angali ya kimgoja natasha aliamua kuiwasha redio ili kujilewaza sauti ya redio kwa mbali ndani ya gari lake ilimpa pumbazo la kumgoja natasha kwa hamu dola mia mkononi hakuwa na mashaka